เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 02 พฤษภาคม 2024, 03:22:08
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ร้านอาหาร เมนูเด็ด ร้านดัง เชียงราย (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.)
| | |-+  ~ น้ำเต้าหู้ร้อนร๊อนนนนน... จาก หมวยลูกสาม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... 28 พิมพ์
ผู้เขียน ~ น้ำเต้าหู้ร้อนร๊อนนนนน... จาก หมวยลูกสาม  (อ่าน 45925 ครั้ง)
หมวยลูกสาม
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #220 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2010, 11:09:09 »

ขอบคุณทุกท่านเลยนะคะ ที่ให้การอุดหนุน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #221 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2010, 11:10:49 »

คิดถึงน้ำเต้าหู้ทรงเครื่องขนาดเจ้า  ทุกเย็นจะต้องแวะไปซื้อไว้กิ๋นที่ทำงานตอนเจ๊า เครื่องนักดีเจ้า  ปลาท่องโก๋ก่าลำเจ้า กรอบนอกหนืดใน น้องสาวมาจากบ้านได้กินครั้งหนึ่งติดใจ๋ขนาด  ยังถามว่าซื้อกลับบ้านไปฝากแม่จะได้ก่อ  แต่บ่าเดี่ยวมาสอนต่างประเทศ เลยบ่ได้กิ๋นเลยเจ้า  ไว้ปิ๊๊กสิ้นปี๋จะไปอุดหนุนใหม่เน่อเจ้า 
ขอเชิญนะคะ ว่าแต่สอนประเทศไหนเหรอคะ  ฮืม ฮืม
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #222 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2010, 11:12:58 »

คุณหมวยฟิตร่างกายไว้วันผ้าป่าเว็บฯ รึยังเอ่ย   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เช้าวันที่ 14 นี้  คุณหมวยและครอบครัว จะยกร้านไปบริการน้ำเต้าหู้ร้อนๆ ให้พวกเราเหล่าสมาชิกที่เดินทางไปทอดผ้าป่าเว็บฯ กันถึงริมน้ำโขงกันเลยทีเดียวนะคะ

อีก 1 กิจกรรมดีดี ที่ได้รับการสนับสนุนจากสมาชิกแสนน่ารักของเราค่ะ 

...ขอบพระคุณ และอนุโมทนาบุญด้วยล่วงหน้าเลยนะคะ...   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

อนโมทนาบุญด้วยนะครับ

เตรียมพร้อมเสมอคะ สู้ๆๆคะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตื่นเต้นอยู่
เมื่อคืนทั่นเหมียวศักดิื์ก้อมา เห็นบอกว่าจะไปร่วมทำบุญด้วย  ยิงฟันยิ้ม
penguinnoy
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #223 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน 2010, 12:42:59 »

คิดถึงน้ำเต้าหู้ทรงเครื่องขนาดเจ้า  ทุกเย็นจะต้องแวะไปซื้อไว้กิ๋นที่ทำงานตอนเจ๊า เครื่องนักดีเจ้า  ปลาท่องโก๋ก่าลำเจ้า กรอบนอกหนืดใน น้องสาวมาจากบ้านได้กินครั้งหนึ่งติดใจ๋ขนาด  ยังถามว่าซื้อกลับบ้านไปฝากแม่จะได้ก่อ  แต่บ่าเดี่ยวมาสอนต่างประเทศ เลยบ่ได้กิ๋นเลยเจ้า  ไว้ปิ๊๊กสิ้นปี๋จะไปอุดหนุนใหม่เน่อเจ้า 
ขอเชิญนะคะ ว่าแต่สอนประเทศไหนเหรอคะ  ฮืม ฮืม
จีนเจ้า  เดียวสิ้นปี๋จะปิ๊กไปอุดหนุนเหมือนเดิมเจ้า  กู่แลงแฟนจะแวะซื้อหื้อเจ้า  ถ้าพี่หมวยสังเกตจะมีป้อจายคนหนึ่งสั่งน้ำเต้าหู้ทรงเครื่อง1ถุงทุกแลงเจ้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #224 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2010, 08:50:33 »

จีนเจ้า  เดียวสิ้นปี๋จะปิ๊กไปอุดหนุนเหมือนเดิมเจ้า  กู่แลงแฟนจะแวะซื้อหื้อเจ้า  ถ้าพี่หมวยสังเกตจะมีป้อจายคนหนึ่งสั่งน้ำเต้าหู้ทรงเครื่อง1ถุงทุกแลงเจ้า ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ถ้ามาอีกทีให้แฟนบอกด้วยเน้อ จะได้รู้จักอ่ะนะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #225 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2010, 10:57:47 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
ปุถุชน(ทุกหยาดเหงื่อเพื่อลูกเมีย)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #226 เมื่อ: วันที่ 13 พฤศจิกายน 2010, 20:52:47 »

เข้ามายืนยันด้วยอีกคนหนึ่งว่า...............อร่อยจริงๆๆๆๆ........ ยิงฟันยิ้ม
mamaa99
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #227 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2010, 11:28:06 »

น่าสนอย่างแรงง!ขอพิกัดชัดๆๆได้ไหมค่ะ
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #228 เมื่อ: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2010, 09:47:46 »

น่าสนอย่างแรงง!ขอพิกัดชัดๆๆได้ไหมค่ะ
อยู่ถนนหน้า ม.ราชภัฏเชียงรายคะ เข้ามาตามถนน เจอ 7-11 ขายติดๆๆกันนั่นเหละคะท่าน
7-11 ขาเข้าม.ราชภัฏคะ หาง่าย
เชิญนะคะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #229 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2010, 23:35:12 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #230 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 09:51:13 »

ยิ้มเท่ห์ ตะวาปิดกะครับ ผ่อหาไหนกะบ่มี  ยิงฟันยิ้ม อดเลย  ร้องไห้ ร้องไห้ กะว่าผมขับรถเลยกะบ่ฮู้  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #231 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 09:56:54 »

ม่ายดายปิดหรอก แต่หมดเร็วอ่ะ
เสียดายมากเลย วันจันทร์คนไม่ค่อยมี
วันอังคารคนเยอะมากอ่ะ
ถ้ามีอีกคงขายได้อีกอ่ะ อิอิ
ขายทุกวันเน้อ เอาไว้มาอีกเน้อ พาคู่มาด้วยละกัน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เห็นรูปที่ถ่าย ถ่ายเก่งมากเล้ย
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #232 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 15:48:00 »

เสียดายมากเลย วันจันทร์คนไม่ค่อยมี
ขายทุกวันเน้อ เอาไว้มาอีกเน้อ พาคู่มาด้วยละกัน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เห็นรูปที่ถ่าย ถ่ายเก่งมากเล้ย
ขอบคุณครับ เย็นนี้คงจะได้ไปครับถ้าธุระบ่เมินจะแว๊ปไปเน้อครับ

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
เหมียวศักดิ์
มัธยม
**

บ้านเหมียวศักดิ์...บ้านหลังเล็กๆของคนรักแมว

« ตอบ #233 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 15:54:12 »

ของเค้าขายดีจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม
คิดว่าน่าจะอยู่ที่คนทอดปลาท่องโก๋แน่ๆ ชิมิๆ  ยิงฟันยิ้ม

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #234 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 21:15:33 »

ขอบคุณครับ เย็นนี้คงจะได้ไปครับถ้าธุระบ่เมินจะแว๊ปไปเน้อครับ

มีโอกาสไปอุดหนุนคุณหมวย  หาโอกาสซื้อฝา่กคนที่ไนท์บาซ่าด้วยก็ดีเน้อ  ..ขอบคุณล่วงหน้าเจ้า..  เกรงใจจัง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ของเค้าขายดีจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม
คิดว่าน่าจะอยู่ที่คนทอดปลาท่องโก๋แน่ๆ ชิมิๆ  ยิงฟันยิ้ม

กอย่าคิดว่าที่เค้าขายดี  เพราะเจ้าหนูจอมซนทั้งสามมากว่้าน๊าาาาา...   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ  ขายดีๆ นะคะคุณหมวย

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
nuifish
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ ป.ตรี
*

หนุ่ยครับ

« ตอบ #235 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 21:52:32 »

ยิงฟันยิ้ม

น้ำลายไหล อยากกิน

081-1072008 (สนส28/31,ChiangRai Lure Fishing Team)
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #236 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2010, 22:19:45 »

มีโอกาสไปอุดหนุนคุณหมวย  หาโอกาสซื้อฝา่กคนที่ไนท์บาซ่าด้วยก็ดีเน้อ  ..ขอบคุณล่วงหน้าเจ้า..  เกรงใจจัง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปจริงๆครับเย็นนี้แถมปลาท่องโก๋ด้วย ขอคุณครับ แต่... มาอ่านกระทู้ตอนกลับถึงบ้านแล้วนี่สิ กอย่า เลยอดเลยขอโทษนะครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ไว้ถ้าไปรับรองไม่มีลืม   ยิ้มเท่ห์

natee1828
ชั้นประถม
*

« ตอบ #237 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2010, 08:14:38 »

ครับแล้วจะแวะไปครับ
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #238 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2010, 09:31:20 »

ไปจริงๆครับเย็นนี้แถมปลาท่องโก๋ด้วย ขอคุณครับ แต่... มาอ่านกระทู้ตอนกลับถึงบ้านแล้วนี่สิ กอย่า เลยอดเลยขอโทษนะครับ  ร้องไห้ ร้องไห้ ไว้ถ้าไปรับรองไม่มีลืม   ยิ้มเท่ห์
ปล่อยให้ทั่นรอซะนานเล้ย ขออภัยจิงๆๆ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
แต่เห็นดูสาวๆๆ ซะเพลินเลยไม่อยากจะขัด อิอิ
โอกาสหน้าแวะมาใหม่เน้อ แถวนั้นวิวดีอ่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หมวยลูกสาม
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #239 เมื่อ: วันที่ 18 พฤศจิกายน 2010, 09:31:53 »

ครับแล้วจะแวะไปครับ
ขอเชิญนะค๊า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... 28 พิมพ์