เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 20:36:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  กีฬา (ผู้ดูแล: bm farm, ⒷⒼ*, Krit_66, ©®*)
| | |-+  มี M4A1 จะขายสภาพใช้งานปกติ ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน มี M4A1 จะขายสภาพใช้งานปกติ ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ  (อ่าน 2993 ครั้ง)
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 02 กันยายน 2012, 14:59:53 »

ปืนเป็นของญาติผมนะครับ เขาเลิกเล่นแล้ว ใช้งานปกติ ศูนย์แม่นมาก เห็นเด็กแถวบ้านเขาไปลองยิงดูนะครับ ตัวผมไม่ค่อยเป็นครับ เขาให้ลงขายให้ (ผมอยู่ต่างจังหวัด ราคาพร้อมส่งครับ) / ไม่ทราบว่าจะขายได้ราคาเริ่มต้นที่เท่าไรได้ครับ สอบถามก่อนนะครับ แล้วอย่างไรจะนำภาพมาลงให้ชม พอดีกล้องไม่อยู่นะครับ
            ตัวปืนปกติ ยิงที่ละนัด และรัว ได้ครับ แม็กดูจะโทรม ๆ หน่อยแต่ OK นะครับ ตัวปืนก็ยังโอเคอยู่ แต่ที่ปิดแบ็ตด้านหลังไม่มี ผมใช้ใส่แบ็ตเข้าไปที่รูพานทายแทนนะครับ  ศูนย์หน้าหลังโอเคมาก ๆ แม่นครับผม / มีกระเป๋าให้อีก 1 ใบ หิวและตะพายหลังได้ครับผม
พี่ ๆ ว่าราคาได้สักเท่าไรครับ พร้อมส่ง แพ็คให้ดี ๆ กลัวไปรษณีย์ไทย หรือจะส่งเอกชนดีครับ / ถ้าส่ง EMS ก็ขอเพิ่มอีก ราคาส่งแบบธรรมดา ขอที่ 150 บาท นะครับมันหนัก แต่ถ้าเป็น EMS ขอเพิ่มอีก  แต่อยากส่งแบบ LOGISTIC นะครับ กลัวพังมากเลย ผมเคยเพราะเขาเล่นโยนเลยนะครับ
รบกวน ๆ พี่ช่วงลองตีราคาให้ด้วยครับผม
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2012, 08:23:40 »

ภาพมาแล้วครับ พี่ ๆ ท่านใดสนใจลองชมดูนะครับ มีเพิ่มอีก 1 กระบอก ใช้งานปกติทุกอย่างครับผม
*****ตัวที่มีพานท้ายเต็ม สภาพยังสวยมากครับ ไม่ค่อยได้เล่นเก็บเสียมากกว่านะครับ / สภาพผมให้ประมาณ 80-90 เปอร์เซ็นต์ครับผม / ตัวนี้ไม่มีแบ็ตให้นะครับ มันเก็บไว้จนบวมนะครับ แต่ขอยืมแบ็ตฯคนแถวบ้านทดสอบแล้ว ยิงได้ปกติ ทั้งแบบที่ละนัด และรัวครับผม / เห็นญาติบอกว่าใส่ท่อรีดด้วยตอนที่เล่นใหม่ ๆ ไม่รู้ว่าท่อรีดเป็นแบบใดนะครับ

ดูภาพตัวที่มีพานท้ายเต็มเลยนะครับ

* M4_2_1.JPG (140.76 KB, 640x480 - ดู 1774 ครั้ง.)

* M4_2_2.JPG (139.76 KB, 640x480 - ดู 1548 ครั้ง.)

* M4_2_3.JPG (91.79 KB, 640x480 - ดู 1511 ครั้ง.)

* M4_2_4.JPG (93.56 KB, 640x480 - ดู 1495 ครั้ง.)
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2012, 08:27:33 »

ต่อไปเป็นตัวที่ลงไว้ตอนแรก ขอโทษพี่ด้วยที่ภาพมาช้า กว่าจะขอยืมกล้องคนแถวบ้านได้ / ตัวนี้พายท้ายแต่งมาของญาตินะครับ มีแบ็ตฯให้ แต่ไม่มีที่ชาร์ต ขอยืมที่ชาร์ตคนข้างบ้านให้ชาร์ตแบ็ตเก็บไว้ ลองยิงเล่น แม่นอย่างที่บอกไว้ตอนต้นครับ  สภาพแบบที่แจ้งไว้ตอนต้นนะครับ  ลองพิจารณาดูนะครับ / ขอบคุณครับผม

* รวม M4.JPG (110.65 KB, 640x480 - ดู 1683 ครั้ง.)

* M4_1_1.JPG (84.63 KB, 448x336 - ดู 1524 ครั้ง.)

* M4_1_2.JPG (102.49 KB, 512x384 - ดู 1520 ครั้ง.)

* M4_1_3.JPG (96.71 KB, 640x480 - ดู 1475 ครั้ง.)
komsun604
มัธยม
**

วันพรุ่งนี้ยังรออยู่

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 04 กันยายน 2012, 23:02:42 »

ราคาขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ที่แต่งไปครับส่วนจะเป็นอะไหล่ภายใน ถ้าเป็นปืนแต่งก็น่าจะประมาน 4000-4500
แต่ถ้าเป็นปืนเดิมๆไม่ได้แต่งรัยก็ประมาน 3000-3800

เรามันก็แค่ผู้ชายคนหนึ่งที่ไม่ได้มีอะไร
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 05 กันยายน 2012, 12:50:13 »

ขอบคุณครับพี่ที่แนะนำ / ญาติผมคงแต่งไปบ้าง ถ้าอย่างไรผมขอตั้งราคาดังนี้ละกันนะครับ
กระบอกแรกที่พานท้ายแต่งมา สภาพการใช้งานปกตินะครับ ตัวนี้มีแบ็ตให้ (LIPO  3 C  ญาติแจ้งมาครับ) ไม่มีที่ชาร์ต สภาพปืนตามภาพเลยครับ มีที่เล็ง มีอะไรก็ไม่ทราบเหมือนกล้อง และกระเป๋าอีก 1 ใบ ขอขายราคาพร้อมส่งแบบ LOGIS TIC ให้นะครับ (ผมกลัวปืนพัง ไปรษณีย์ไทยไม่น่าไว้ใจนะครับ) 3500.- บาท ครับ
กระบอกที่สอง  สภาพสวยตามภาพครับ สมบูรณ์ทุกอย่าง ญาติบอกเปลี่ยนท่อรีด และใส่ที่เก็บเสียง และยังมีที่เก็บเสียงอีกตัว แต่ญาติบอกว่าถ้าเปลี่ยนมาใส่อีกตัว ปลายท่อจะโผล่ออกมา ผมให้ไปได้ แต่ตัวนี้ไม่มีแบ็ตฯให้นะครับ ขอราคา 3800.- บาท พร้อมส่งแบบ LOGIS TIC ให้นะครับ ค่าส่งน่าจะตก 300.- บาท  / ปืนตัวสภาพเกือบร้อยนะครับ ได้ไปคุ้มครับ
ราคาคุยกันครับผม พร้อมส่ง
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2012, 23:47:49 »

พี่ ๆ ท่านใดสนใจราคาคุยกันได้นะครับ / รับประกันยิงได้ทุกกระบอก ทั้ง เซมิ  และออโต้ครับ
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2012, 12:37:04 »

พี่ท่านใดสนใจราคาคุยได้นะครับ พร้อมส่ง / ผมคุยง่ายครับ / ผมชอบคนเหนือใจดี พูดก็เพราะ (แต่ผมฟังไม่ค่อยออก แต่ชอบครับ อยากพูดได้จริง ๆ ครับ จากใจไม่ใช่เสแสร้งครับ  ผมรักคนเหนือตรงใจดี พูดเพราะ อัธยาศรัยดี  และอีกอย่างผมขออนญาติพี่ ๆ นะครับ คือ ผู้หญิงเหนือน่ารักดีครับ ผมดูจากภาพยนต์ และก็ชอบ แต่ไม่เคยสัมผัสในพื้นที่ แต่ทุกคำออกมาจากใจครับผม / ขอบคุณพี่ ๆ ชาวเหนือทุก ๆ คน
kiza_golf
สมาชิกลงทะเบียน
แฟนพันธ์แท้
*

ไปให้สุด ทุกทางฝัน

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2012, 14:00:01 »

สตับบี้ ความแรงเท่าไหร่ครับ ของอยู่ไหนเอ่ย

0 8888 6 88 53 / 091 492 6682 ก็อปแก็ป  เชียงราย
วุฒิชัย อินทะรังษี   842-0-11695-5  ธ.กรุงไทย

บ้านป่ายาง แม่คำหลัก 7 แม่จัน เชียงราย
ศึกษารายละเอียดให้ดี ก่อนกดเบอร์นะครับ
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 17:17:06 »

ผมขอโทษพี่ด้วยนะครับ / คือ ตัวในครับพี่ สตับปี้  ผมไม่รู้จักรุ่นของปืนจริง ๆ ครับ ผมลงขายให้เขาตามที่ได้รับแจ้ง และทดสอบว่าใช้ได้นะครับ แต่รุ่นปืน ผมไม่ทราบจริง ๆ ครับ ผมขอโทษด้วยนะครับ / รบกวนพี่บอกว่าเป็นตัวที่มีด้ามทึบหรือด้ามโปร่งก็ได้นะครับ /
        ส่วนความแรง ไม่ทราบอีกเหมือนกันครับพี่ว่าจะทดสอบวัดได้อย่างไร ครับ ผมต้องขอโทษพี่อีก / แต่บอกคร่าว ๆ ว่า
*****ตัวด้ามโปร่ง มีแบ็ตแบบ 3 C (ตามญาติแจ้ง) ให้ครับ ผมนำไปชาร์ตไฟให้แล้วกับของคนแถวบ้านลองทดสอบยิงปกติทั้ง เซมิ และออโต้ / ความแม่นใช้ได้มีศูนย์หน้าศูนย์หลัง แม่นครับ  แต่ฝาปิดแบ็ตฯที่ด้ามไม่มี แต่งมาแล้วคงมีบ้างนะครับ
*****ตัวด้ามทึบ สภาพใหม่มากครับ ตามภาพ สมบูรณ์ทุกอย่าง มีกิ๊บ มีปลอกเก็บเสียงแบบสั้นให้ ท่อรีด (ทุกอย่างตามที่ญาติแจ้งให้ครับผม) ความแรงไม่ทราบอีกเช่นกัน แต่รับประกันว่ายิงได้ทั้ง เซมิ และ ออโต้ครับผม /  **แต่ไม่มีแบ็ตให้ครับ ทดสอบจากแบ็ตของเพื่อนผมอีกทีครับผม เป็นแบ็ตฯแบบ 3 C  ซึ่งญาติเปลี่ยนสายไฟปลั๊กให้ /
          ผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับ แต่พร้อมส่งราคาคุยกันได้ครับ ญาติผมคุยง่าย รับประกันใช้ได้ทุกกระบอกครับผม ขอบคุณครับพี่
kiza_golf
สมาชิกลงทะเบียน
แฟนพันธ์แท้
*

ไปให้สุด ทุกทางฝัน

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 21:16:18 »

อยากทราบราคา ตัวด้ามทึบครับ หรือ 2 ตัวเลย ก็ได้ สนใจ เอาราคาแบบเน็ตเลยนะครับ ขอที่อยู่ด้วย ทางพีเอ็มนะครับ พอดีไม่สะดวกทางโทรศัพท์

0 8888 6 88 53 / 091 492 6682 ก็อปแก็ป  เชียงราย
วุฒิชัย อินทะรังษี   842-0-11695-5  ธ.กรุงไทย

บ้านป่ายาง แม่คำหลัก 7 แม่จัน เชียงราย
ศึกษารายละเอียดให้ดี ก่อนกดเบอร์นะครับ
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2012, 08:58:58 »

ตอบ PM ให้แล้วนะครับพี่
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 04:48:42 »

ของยังอยู่นะครับพี่ ๆ ใครสนใจราคาคุยกันได้ครับ
hero.mom(หม่อมจ้า)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 01:12:03 »

ของอยู่ที่ไหลล่ะครับ แล้ว2ตัวนี้จะขายเท่าไหร่ล่ะครับ pm มาบอกผมก็ได้ หากสู้ราคาได้ผมก็จะรับใว้ทั้งสองตัว pm มาแล้วกันน่ะ

ฟ้าสูงแผ่นดินต่ำทุกคนมีสิทธิเท่าเทียมกัน
gaigooggay
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2012, 20:25:58 »

ตัวด้ามทึบขายไปแล้วนะครับ ส่งของไปเชียงใหม่แล้วครับ ขอบคุณเชียงรายครับ / ตอนนี้เหลือตัวด้ามโปร่งครับ สนใจราคาคุียกันได้นะครับ พร้อมส่งครับผม ใช้งานปกติดีครับ
หน้า: [1] พิมพ์