เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 17:07:05
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"Happy2pays"กับ>สายงานลันล้า<۩۞۩
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"Happy2pays"กับ>สายงานลันล้า<۩۞۩  (อ่าน 2824 ครั้ง)
atit001
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2012, 00:20:29 »

อัพเดทรายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพล่าสุดครับ
วันนี้สมัครเข้ามาเพิ่มอีก 2 คนครับทีมเรามีผู้สนใจสมัครเข้ามาทุกวันครับ

สนใจร่วมสร้างรายได้กับเราสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2012, 09:01:51 »

ยิ้มเท่ห์
atit001
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2012, 16:29:28 »

อัพเดทวันที่ 21-24 สามชิกเพิ่ม 26 ท่านครับ
ทีมเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวันไม่มีหยุดครับ

รายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ

จากหลักฐานที่ผมอัพเดทให้ดูทุกวันทีมเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน
รายได้ก็เกิดขึ้นทุกวัน อยากมีรายได้เหมือนผม สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
happypays ไม่ยากอย่างที่คิด
atit001
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2012, 21:39:13 »

สนใจสอบถามได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 26 กันยายน 2012, 07:56:45 »

รายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ

สนใจก็สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 26 กันยายน 2012, 16:37:45 »

อัพเดทวันที่ 25/9/55 ครับ
สมาชิกเพิ่มอีก 4 ท่านครับ

และวันนี้แอคทีพอีก 1 ท่านครับแนะนำโดยตรง

และยังรอแอคทีพอีก 3 ท่านครับ

สมัคร

ทดลองใช้ระบบฟรี 7 วัน
atit001
*

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 27 กันยายน 2012, 17:12:11 »

อัพเดทรายได้วันที่ 26/9/55 ครับ

atit001
*

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 14:01:52 »

อัพเดท
รายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามรอแอคทีพล่าสุดครับครับ

สนใจก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2012, 22:28:34 »

วันนี้สมาชิกแอคทีพเข้ามาใหม่อีก 1 ท่านครับ

จากหลักฐานที่ผมอัพเดทให้ดูทุกวันทีมเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน
รายได้ก็เกิดขึ้นทุกวัน อยากมีรายได้เหมือนผม สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ happypays ไม่ยากอย่างที่คิด
atit001
*

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2012, 12:32:40 »

อัพเดทรายได้วันที่ 28/9/55 ครับ
รับ 200 บาท

สนใจร่วมสร้างรายได้กับเราสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2012, 17:31:30 »

อัพเดทรายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ
รวม 5 ท่านครับ

เห็นมั้ยครับว่ามีคนสนใจสมัครเข้ามาทุกวัน
อยากมีรายได้เสริมสมัครเข้ามาได้เลยนะครับไม่เข้าใจตรงไหสอบถามผมก่อนได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2012, 22:21:02 »

สนใจก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2012, 14:05:08 »

ทำงานผ่านเน็ต ทำอย่างไรจึงจะสปอนเซอร์คนเดือนละ 5 คน หรือมากกว่านั้น แทนที่จะเป็น 1 เดือน 1 คน หรือไม่มีทีมงานเลย

การสปอนเซอร์คนเข้าสู่ธุรกิจเครือข่าย นับเป็นโจทย์ที่ยากที่สุดสำหรับผู้ที่เข้าสู่ธุรกิจ mlm ใหม่ๆ
คุณอาจจะเคยถามตัวเองบ่อยๆ ว่าเพราะอะไรบางคน ถึงนำคนเข้าธุรกิจได้มากมาย ทุกวัน ทุกอาทิตย์ ทุกเดือน แต่ตัวคุณเองพยายามแทบตาย ก็ยังไม่มีสัญญาณ ขานตอบ

หรือว่าจะเป็นแผนการตลาดไม่ดีพอ? หรือว่าจะเป็นบริษัทที่คุณทำไม่เลิศพอ? หรือว่าจะเป็นที่ทีมของคุณ!! หยุดความคิดนี้ไปได้เลยครับ !!!! หยุดโทษนั่นโทษนี่ ทำไม่สำเร็จแล้วเปลี่ยนธุรกิจไปเรื่อยๆ ไม่มีจุดยืน เพราะจริงๆ แล้ว คำตอบของปัญหา อยู่ที่ >>>>ตัวคุณ<<<<

ผมสรุปวิธีง่ายๆ ที่คุณเองก็ทำได้ เพียงแค่คุณ ตั้งใจอ่าน >> คิดตาม >> ลงมือทำ >> สำเร็จ

หลักง่ายๆ ในการ ทำงานผ่านเน็ต
ข้อ 1 ถ้าคุณต้องการจะสปอนเซอร์คนให้ได้เดือนละมากๆ คุณต้องได้คุยกับ “ผู้มุ่งหวังที่มีคุณภาพ” และ “มีจำนวนมากพอ” คุณจะสปอนเซอร์คนเดือนละ 5 คน หรือมากกว่านั้นได้ยังงัยครับ? ถ้าเดือนนึงคุณมีคนให้คุยแค่เดือนละ 5-10 คน และยิ่งคนเหล่านั้นเป็นผู้มุ่งหวังที่ไม่มีคุณภาพ หรือไม่ได้มีความสนใจในการทำธุรกิจ โอกาสที่จะสปอนเซอร์คนเดือนละมากๆ แทบเป็นไปไม่ได้ ถ้าคุณอยากเสร็จอย่างรวดเร็วอย่าลืมบริหารเวลาของคุณด้วย อย่าเสียเวลากับกลุ่มผู้มุ่งหวังที่ไม่มีคุณภาพและมีจำนวนเพียงหยิบมือ เช่น กลุ่มคนสนิทมิตรสหายของคุณเอง (ข้อนี้ ถ้าเค้าสนใจก็เป็นอีกเรื่องนึงน่ะครับ แต่ถ้าเค้าไม่สนใจอย่าเสียเวลาครับ เพราะยิ่งจะทำให้ไม่อยากมีคนคุยกับคุณ เพราะคุยทีไรก็เรื่องงานทุกที) แต่จงมุ่งเน้นทำตลาดกับกลุ่มผู้มุ่งหวังที่มีคุณภาพ มีความพร้อม มีความตั้งใจจะทำธุรกิจ และที่สำคัญมีจำนวนเป็นกอง

ข้อ 2 มุ่งเน้นไปที่การแก้ปัญหาให้ผู้มุ่งหวังของคุณ หมายความว่ายังไงน่ะเหรอครับ? ผมหมายความว่า เมื่อคุณเจอผู้มุ่งหวังที่มีคุณภาพซักคนแล้ว อยากให้คุณตัดความคิดประเภทที่ว่า “ชั้นจะจับคนคนนี้ได้ยังไง” หรือ “ทำยังไงให้เค้าสมัครปิด Code วันนี้” ออกไปให้หมด แล้วเปลี่ยนตัวคุณเอง จาก “ผู้แทนสุดยอดของบริษัท” ไปเป็น “ผู้แก้ปัญหาให้กับผู้มุ่งหวังของคุณ” แทน จากนั้นวิเคราะห์ว่า อะไรคือสิ่งที่ผู้มุ่งหวังต้องการ แล้วคุณจะแก้ปัญหาให้เค้าได้อย่างไร “คุณต้องเข้าไปนั่งในใจของคนเหล่านี้ให้ได้ แล้วนำความต้องการของเค้าให้อยู่เหนือความต้องการของคุณ จากนั้นก็เสนอทางออกของปัญหาให้กับเค๊า” ยกตัวอย่างเช่น ในระหว่างที่คุณมีการติดต่อสื่อสารทางโทรศัพท์ (หรือทางไหนก็แล้วแต่) กับผู้มุ่งหวัง ถ้าใครซักคนต้องการข้อมูลอะไรก็แล้วแต่ หรือคุณรู้สึกได้ว่าคนคนนี้มีความเป็นไปได้ที่จะเป็นผู้มุ่งหวังที่มีคุณภาพ แทนที่จะพยายามชวนเค้าทำธุรกิจ คุณควรจะให้ข้อมูลที่มีคุณค่าและมีผลประโยชน์กับเค้า โดยไม่หวังผลประโยชน์

เชื่อเถอะว่าผมเข้าใจครับ ว่าใครก็อยากจะสปอนเซอร์คนให้ได้มากๆ และอยากสรุปผลไวๆ แต่การกดดันให้สมาชิกเข้าร่วมธุรกิจไม่ได้ช่วยเร่ง “กระบวนการแห่งความสำเร็จ” ของคุณให้เร็วขึ้นแม่แต่น้อย มีแต่จะทำให้ช้าลง

ข้อ 3 อย่าลืมเพิ่มคุณค่าให้กับตัวคุณเองให้มากๆ ข้อนี้ง่ายมากๆ คุณจะแก้อุปสรรคให้คนอื่นได้อย่างไรถ้าตัวคุณเองไม่มีความสามารถที่จะทำแบบนั้น คุณจะให้คุณค่ากับผู้อื่นได้อย่างไรถ้าตัวคุณเองไม่มีอะไรที่จะเสนอออกไป คุณจะ Brand ตัวเองให้เป็นผู้นำ ให้มีคนติดตามมากมายได้อย่างไรครับ??

ดังนั้น อย่าหยุดพัฒนาตัวเองอยู่เสมอๆ
atit001
*

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2012, 22:11:31 »

อัพเดทวันที่ 30/9/55 ครับ 430 บาท
และวันที่ 1/10/55 ครับ 380 บาท

atit001
*

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2012, 10:22:27 »

ยิ้มเท่ห์
atit001
*

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2012, 14:04:04 »

ข้องใจตรงไหนสอบถามได้ที่

โทร. 0888862811 (โต๋)

facebook
ลันล้า ไปวันๆ
atit001
*

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 02 ตุลาคม 2012, 16:59:14 »

วันนี้ผมถอนออกมาใช้อีก 820 บาทครับ

ทำง่าย รับเงินจริงครับ สนใจอยากมีรายได้เหมือนผมก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
หรือจะสอบถามผมก่อนได้ครับ โทร.
0888862811(โต๋) facebook ลันล้า ไปวันๆ
atit001
*

« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 03 ตุลาคม 2012, 10:42:58 »

อัพเดทรายได้วันที่ 2/10/55 ครับ
รับ 215 บาท

สนใจยากสร้างรายได้เสริมก็สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 04 ตุลาคม 2012, 18:01:35 »

ทีมเราช่วยเหลือทุกๆท่านที่อยู่ทีมเรานะครับ

เรารับประกันถ้าคุณหาสมาชิกไม่ได้เลยทีมเรายินดีช่วยคุณ

ตลอดเวลาครับทีมเราทำงานกันเป็นทีมครับไม่ทอดทิ้งกันแน่นอนครับผม

ถ้าสนใจมาร่วมทีมกับเราก็สมัครกันเข้ามานะครับ

ทีมเราดูแลกันทั่วถึงทุกคนครับ
atit001
*

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 05 ตุลาคม 2012, 08:29:13 »

อัพเดทรายได้ครับ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์