เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 14:39:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"Happy2pays"กับ>สายงานลันล้า<۩۞۩
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน ۩۞۩หาเงินผ่านเน็ตง่ายๆกับ"Happy2pays"กับ>สายงานลันล้า<۩۞۩  (อ่าน 2821 ครั้ง)
atit001
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2012, 19:17:15 »

คนที่เคยล้มเหลวกับธุรกิจนี้จากทีมอื่นลองเปิดใจสมัครทีมนี้ดูสิครับ

ทีมนี้ช่วยคุณอย่างเต็มที่ และ มีทีมนี้ทีมเดียวที่กล้ารับประกันว่ามีสมาชิกต่อให้ทุกท่านแน่นอนครับ

คนที่มาทีมผมเค้าก็บอกว่าเคยสมัครกับทีมอื่นไปแล้วอัพไลน์ไม่ช่วยเค้าเลยมาสมัครกับผมต่อครับ

ผมและหัวหน้าีทีมช่วยทุกคนแน่นอนครับไม่ทอดทิ้งกันแน่นอนครับ

และขอบคุณทุกคนที่สมัครเข้ามาที่ใว้วางใจผมยังไงผมก็ต้องช่วยทุกๆคนให้สำเร็จไปด้วยกันกับผมให้ได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 09 กันยายน 2012, 23:44:41 »

สนใจร่วมทีมกันสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 11 กันยายน 2012, 20:03:53 »

คัยที่สนใจสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
และถ้าไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามผมก่อนได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2012, 17:18:21 »

ทีมเรายังเติบโตได้เลื่อยๆไม่มีหยุด
สมัครมาร่วมทีมกับเราสิครับเรามีลูกทีมต่อให้ย่างแน่นอนครับ
atit001
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2012, 18:37:28 »

สนใจสอบถามก่อนได้นะครับ
atit001
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 13 กันยายน 2012, 16:00:10 »

อัพเดทวันที่ 1-8 ครับ
เพียงแค่ 8 วันสมาชิกสายงานเราเพิ่ม 32 คนครับ

อัพเดทวันที่ 12/9/55 ครับ
วันเดียวสมาชิกเพิ่ม 9 คนครับ

คัยที่กำลังมองหางานยากจะมีรายได้เสริม happy2pays ช่วยคุนได้
กับสายงาน
ลันล้า สายงานแกร่งช่วยกันทำงานเรารับประกันว่าท่านมีรายได้แน่นอนครับ
สำหรับคัยที่สนใจสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ และถ้าไม่เข้าใจตรงไหนสอบถมผมก่อได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 08:35:29 »

อัพเดทล่าสุดครับเพียงแค่ 9 วัน
มีสมาชิกแอคทีพเข้ามาใหม่กับสายงานเรา 41 ท่านครับ

สังเกตได้ว่าทีมเราจะมีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นทุกวัน
เหนแบบนี้แล้วจะรอช้าทำไมละครับถ้ายากมีรายได้เสริม

ถ้าสนใจก็สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
ไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามผมก่อนไหนครับ
atit001
*

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2012, 14:28:26 »

สนใจก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
กับสายงานลันล้าเราทำงานกันเป็นทีม

สมัคร
สมัครทดลองระบบฟรี 7 วัน
atit001
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2012, 09:38:51 »

เห็นมั้ยครับว่าเรามีรายได้ไทุกวัน

สนใจก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
กับสายงานลันล้าเราทำงานกันเป็นทีม

atit001
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2012, 14:34:54 »

วันนี้มาอัพเดทรายได้วันที่ 17/9/55 ครับ

ทีมเรายังเติบโตได้เลื่อยๆไม่มีหยุด
สมัครมาร่วมทีมกับเราสิครับถ้าอยากมีรายได้อย่างมั่นคง

สมัคร
atit001
*

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2012, 18:57:14 »

ทีมเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวันครับ

สนใจร่วมทีมสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2012, 14:21:14 »

อัพเดทรายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ

สนใจก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับและถ้าไม่เข้าใจตรงไหนสอบถามผมก่อนได้ครับ
atit001
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 09:47:21 »

รายได้วันที่ 19/9/55 ครับ
รับ 205 บาทครับ

สนใจร่วมทีมสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
atit001
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 13:53:45 »

สูตรแห่งความสำเร็จ 7 ประเด็น ในการทำงานผ่านเน็ต

1. ทำงานผ่านเน็ต-คุณ จะต้องมีความอดกลั้นครับ เพราะ 99.99% ของนักธุรกิจต้องการที่อยากจะมีเงินรายได้เร็วๆ ซึ่งผมบอกไว้ก่อนเลยว่าไม่มีในชาติครับ เราต้องอาศัย ความจัดเจนเพาะบ่มให้มากพอ แล้วธุรกิจจึงจะออกผลให้เราได้ครับ

2. หาเงินผ่านเน็ต-คุณ จะต้องเรียนรู้ในเรื่องการทำธุรกิจออนไลน์บ้าง ไม่ว่าจะเป็นหนังสือ เรียงความ หรือแม้กระทั่งใน Google เพื่อให้คุณเปิดความรำลึกถึงวิธีที่จะทำให้คุณประสบความสำเร็จได้ง่ายและเร็ว ที่สุด

3. ทำงานผ่านเน็ต-คุณจะต้องมีที่ขอความเห็นในการทำธุรกิจ ไว้บ้าง ไม่ต้องอายที่จะโทรไปขอคำชักนำจากเค้าครับ ถึงจะไม่ใช่ทีมงานเดียวกัน เขายินดีที่จะบอกคุณอย่างเป็นมั่นเหมาะครับ เราจะได้รู้วิธีการที่เวิร์คและนำไปปรับใช้ใช้ได้ทันที

4. หาเงินผ่านเน็ต-คุณ จะต้องศึกษาเล่าเรียนวิธีการทำการตลาดให้เป็นครับ รู้ว่ากลุ่มคนกลุ่มไหนที่เหมาะกับธุรกิจของเราโดยเฉพาะคนไทยจะมีแนวความคิด ในการทำธุรกิจที่ไม่เหมือนใครครับ เพราะหากคุณไม่รู้ ต่อให้คุณส่ง อีเมล์ออกไปเป็น หมื่นๆ ต่อวัน ผลตอบรับก็จะน้อยมากๆทำให้ธุรกิจของคุณเจริญเติบโตช้ากว่าที่จะรอคอยไหว ทำให้หลายๆคนหมดบุญจากธุรกิจไปครับ

5. ทำงานผ่านเน็ต-คุณจำเป็น ต้องมีเว็บไซด์ โปรโมท ธุรกิจที่เวิร์คและน่ารู้ เพราะธุรกิจที่คุณทำอาจจะมีเว็บให้น่ะครับแต่บางครั้งก็ดูไม่น่าแคร์ คุณจึงจำเป็นต้องเรียนรู้อย่างการทำเว็บบ้าง หรือไม่ก็อาจต้องจ้างทำเว็บครับ

6. หาเงินผ่านเน็ต -การ ส่งเนื้อความในการทำสื่อโฆษณา อันนี้สำคัญมากๆ ครับ ผมบอกสั้นๆว่าอย่าทำเหมือนๆคนอื่นครับ คนส่วนใหญ่จะแนะนำว่า ธุรกิจตัวเองดีอย่างนั้นดังนี้ แต่ลืมนึกไปครับว่า คนที่เขาทำธุรกิจเขาก็จะเชื่อในสิ่งที่เขาทำอยู่ว่าดีที่สุดแล้ว เขาไม่นับถือคุณหรอกครับ คุณต้องเข้าใจหลักการนี้ก่อนน่ะครับมิเช่นนั้นคุณจะหาผู้มุ่งหวังได้ยุ่งยาก มากๆ แล้วคุณก็จะย่นย่อเหมือนกันกับที่ผมเคยทำการ

7. ทำงานผ่านเน็ต-ข้อ ลงท้ายนี้สำคัญมากๆ (อีกล่ะ) ^ ^ คุณต้องทำในสิ่งที่ฉีกแนวจากนักธุรกิจออนไลน์คนอื่นๆ ถ้าแลดูให้ดีๆจะเห็นว่า คำโฆษณาส่วนใหญ่จะเน้นให้ผู้มุ่งหวังรีบตัดสินใจ เช่นถ้าคุณร่วมธุรกิจกับเรา เราจะพร่ำสอนคุณนะ อะไรประมาณนี้ ถ้าคุณทำแบบนี้จะมีผู้ฝักใฝ่ในธุรกิจของคุณจิ๊ดมากๆ ครับหรือแทบไม่มีเลย ข้อสำคัญก็คือคุณจะต้องเป็นผู้ให้ครับ ให้ในสิ่งที่คนทำธุรกิจส่วนใหญ่จะขาดก็คือ ขาดผู้ที่คอยให้คำปรึกษาครับ ถ้าคุณรู้ความหมายหัวข้อนี้ และนำไปประยุกต์ใช้ ธุรกิจของคุณจะดีขึ้นอย่างที่คุณไม่เคยทำและนึกดูมาก่อนเลยครับ สู้ๆนะครับ

ทำงานผ่านเน็ตไม่ลำบากอย่างที่คิด
atit001
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 18:19:12 »

ทำงานผ่านเน็ต หรือ หาเงินผ่านเน็ตปัจจุบันนี้ ผมมองว่าเป็นเรื่องง่าย  เพราะเพียงแคุ่คุณมี อินเตอร์เน็ตที่บ้าน หรือที่ทำงาน คุณก็สามารถสร้างรายได้ มากมาย จากที่บ้านได้โดยไม่ต้องเดินทางออกไปทำงานนอกบ้าน ที่เจอทั้งรถติด บางครั้งแดดร้อน บางครั้งฝนตก บางครั้งเจอมลพิษ นานาสารพัดปัญหา และจิปาถะ ที่ต้องเจอ บางคนทำงานแทบตายเงินเดือน ขึ้นปีละครั้ง ต้องโดนเจ้านายบ่น โดยเจ้านายด่าทอ เสียๆ หายๆ แต่ก็ต้องฝืนทน นั้นเพราะว่า เราเกิดมา เราเลือกที่จะเป็นลูกจ้าง  จะดีแค่ไหน ถ้าวันนี้ ผมขอนำท่านมาพบกับธุรกิจ ที่ลงทุนเพียงหลักร้อย แต่รับรายได้ หลักหมื่น กับงานออนไลน์  happy2pays

ทำงานผ่านเน็ต หรือ หาเงินผ่านเน็ตทำแล้วได้เงินจริงหรือ
นี่เป็นคำถามที่หลายๆคนคนคิดอยู่ในใจ ผมแค่อยากจะบอกว่า ถ้าทำแล้วไม่ได้เงิน ผมคงไม่มานั่งทำอยู่ทุกวันนี้ อย่างที่บอก โอกาสบางครั้งมันก็ไม่ได้มีมา หรือพบเจอกับเราเสมอไป และผมก็เชื่อเหลือเกินว่า เมื่อท่านได้มาเจอ ข้อความของผมที่พิมพ์ลงไปนี้ ผมคิดว่า นี่คือโอกาสที่ผมได้หยิบยื่นให้ รอเพียงแค่คุณตัดสินใจเท่านั้นเอง
อย่ากลัวการเริ่มต้น เพราะงานทุกอย่าง ก้าวแรกเป็นก้าวที่สำคัญที่สุด ด้วยระบบการทำงานเป็นทีม ที่คอยช่วยเหลือกัน ผมจึงมั่นใจได้ว่า คุณสำเร็จแน่นอน มาร่วมความสำเร็จกับเรา กับสายงานลั้ลล้า สายงานที่ทำให้คุณได้ทั้งงาน ได้ทั้งเงิน และได้ทั้งความสุข เวลาร่วมงานกัน เพราะเราเป็นเสมือนหนึ่งครอบครัวเดียวกัน
atit001
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2012, 22:35:16 »

สนใจสอบถามผมก่อนได้นะครับ[/color]
atit001
*

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 12:40:36 »

อัพเดทล่าสุดครับเพียงแค่ 10 วันเท่านั่นสมาชิกเพิ่ม 56 ท่านครับ

สนใจก้อสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ กับสายงานลันล้าเราทำงานกันเป็นทีม

สมัคร
atit001
*

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2012, 18:52:57 »

สูตรแห่งความสำเร็จ 7 ประเด็น ในการทำงานผ่านเน็ต

1. ทำงานผ่านเน็ต-คุณ จะต้องมีความสู้ทนครับ เพราะ 99.99% ของนักธุรกิจต้องการที่อยากจะมีรายรับเร็วๆ ซึ่งผมบอกไว้ก่อนเลยว่าไม่มีในโลกมนุษย์ครับ เราต้องอาศัย ความชำนาญเพาะบ่มให้มากพอ แล้วธุรกิจจึงจะออกผลให้เราได้ครับ

2. หาเงินผ่านเน็ต-คุณ จะต้องเรียนรู้ในเรื่องการทำธุรกิจออนไลน์บ้าง ไม่ว่าจะเป็นหนังสือ เรียงความ หรือแม้กระทั่งใน Google เพื่อให้คุณเปิดความคนึงถึงวิธีที่จะทำให้คุณประสบประสิทธิผลได้ง่ายและเร็ว ที่สุด

3. ทำงานผ่านเน็ต-คุณจะต้องมีที่ขอความเห็นในการทำธุรกิจ ไว้บ้าง ไม่ต้องอายที่จะโทรไปขอคำชี้ช่องจากเค้าครับ ถึงจะไม่ใช่ทีมงานเดียวกัน เขายินดีที่จะบอกคุณอย่างเที่ยงแท้ครับ เราจะได้รู้วิธีการที่เวิร์คและนำไปประยุกต์ใช้ได้ทันที

4. หาเงินผ่านเน็ต-คุณ จะต้องศึกษาเล่าเรียนวิธีการทำการตลาดให้เป็นครับ รู้ว่ากลุ่มคนกลุ่มไหนที่เหมาะกับธุรกิจของเราโดยเฉพาะคนไทยจะมีแนวความคิด ในการทำธุรกิจที่ไม่เหมือนใครครับ เพราะหากคุณไม่รู้ ต่อให้คุณส่ง อีเมล์ออกไปเป็น หมื่นๆ ต่อวัน ผลตอบรับก็จะน้อยมากๆทำให้ธุรกิจของคุณเจริญเติบโตช้ากว่าที่จะรอคอยไหว ทำให้หลายๆคนถึงแก่อนิจกรรมจากธุรกิจไปครับ

5. ทำงานผ่านเน็ต-คุณจำเป็น ต้องมีเว็บไซด์ โปรโมท ธุรกิจที่เวิร์คและน่ารู้ เพราะธุรกิจที่คุณทำอาจจะมีเว็บให้น่ะครับแต่บางครั้งก็ดูไม่น่าผูกพัน คุณจึงจำเป็นต้องเรียนรู้ทำนองการทำเว็บบ้าง หรือไม่ก็อาจต้องจ้างทำเว็บครับ

6. หาเงินผ่านเน็ต -การ ส่งข้อความในการทำสื่อโฆษณา อันนี้สำคัญมากๆ ครับ ผมบอกสั้นๆว่าอย่าทำเหมือนๆคนอื่นครับ คนส่วนใหญ่จะแนะนำว่า ธุรกิจตัวเองดีอย่างนั้นดังนี้ แต่ลืมนึกไปครับว่า คนที่เขาทำธุรกิจเขาก็จะเชื่อในสิ่งที่เขาทำอยู่ว่าดีที่สุดแล้ว เขาไม่หลงเชื่อคุณหรอกครับ คุณต้องเข้าใจหลักการนี้ก่อนน่ะครับไม่งั้นคุณจะหาผู้มุ่งหวังได้ยุ่งยาก มากๆ แล้วคุณก็จะย่อย่นเหมือนกันกับที่ผมเคยทำ

7. ทำงานผ่านเน็ต-ข้อ ท้ายนี้สำคัญมากๆ (อีกล่ะ) ^ ^ คุณต้องทำในสิ่งที่แปลกแยกจากนักธุรกิจออนไลน์คนอื่นๆ ถ้าแลดูให้ดีๆจะเห็นว่า คำโฆษณาส่วนใหญ่จะเน้นให้ผู้มุ่งหวังรีบตัดสินใจ เช่นถ้าคุณร่วมธุรกิจกับเรา เราจะพร่ำสอนคุณนะ อะไรประมาณนี้ ถ้าคุณทำแบบนี้จะมีผู้เอาใจจดจ่อในธุรกิจของคุณนิดหน่อยมากๆ ครับหรือแทบไม่มีเลย สิ่งสำคัญก็คือคุณจะต้องเป็นผู้ให้ครับ ให้ในสิ่งที่คนทำธุรกิจส่วนใหญ่จะขาดก็คือ ขาดผู้ที่คอยให้คำปรึกษาครับ ถ้าคุณรู้ความหมายหัวข้อนี้ และนำไปประยุกต์ใช้ ธุรกิจของคุณจะดีขึ้นอย่างที่คุณไม่เคยทำและคิดมาก่อนเลยครับ สู้ๆนะครับ

ทำงานผ่านเน็ตไม่ยากเข็ญอย่างที่คิด
atit001
*

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2012, 10:42:38 »

อัพเดทรายได้วันที่ 22/9/55 ได้ 445 บาทครับ
วันนี้สมาชิกเพิ่มอีก 5 ท่านครับ

จากหลักฐานที่ผมอัพเดทให้ดูทุกวันทีมเรามีสมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน
รายได้ก็เกิดขึ้นทุกวัน อยากมีรายได้เหมือนผม สมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
happypays ไม่ยากอย่างที่คิด
atit001
*

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2012, 18:16:03 »

รายชื่อผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีพครับ

สนใจสมัครเข้ามาได้เลยนะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์