เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 20:57:05
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ยาละลายไขมัน จดทะเบียนยา ปลอดภัย100% ทดลองได้ที่นี่...คลิ๊ก...
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ยาละลายไขมัน จดทะเบียนยา ปลอดภัย100% ทดลองได้ที่นี่...คลิ๊ก...  (อ่าน 972 ครั้ง)
gotoeak
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2010, 15:46:30 »

เครียดทำไม? อ้วน... ไขมันสะสม... ท้องผูกขับถ่ายยาก... ระวังโรคจะตามมานะครับ ?!

ยาสลายไขมัน S.MAX สามารถสลายไขมันสะสมบริเวณหน้าท้อง ต้นแขนและขาได้โดยมีความปลอดภัยสูงสุด
เพราะไม่ใช่อาหารเสริม ไม่เพียงแต่ผ่าน อ.ย. แต่จดทะเบียนเป็นยาสามัญประจำบ้าน

และยัง D-TOX ลำไส้ให้ขจัดสิ่งสกปรกอุดตัน รับประทานเพียง 2-3 วัน จะเริ่มรู้สึกว่าไขมันถูกสลายออกมา เนื่องจากสัมผัสได้เมื่อทำความสะอาดหลังถ่าย

ปลอดภัย100% และได้ผลแน่นอนครับ ผมทานมาเกือบ 2 เดือนแล้วครับ ทานมั่งลืมมั่งก็ยังลด จาก 72 ตอนนี้ เหลืออยู่ 63 - 65 ก็คงจะทานมั่งลืมมั่งต่อไปครับ  ถ้าไม่ได้ใช้มาก่อนไม่กล้านำมาเสนอให้เพื่อนๆ แน่นอนครับ   ถ้าเพื่อนๆสั่งสินค้าแล้วผมไปส่งให้ รับประกันว่าเพื่อนๆจะยิ่งมั่นใจ  เพราะรูปถ่ายผมก่อนกินยา ยังอ้วนอยู่ ไม่มีการแต่งรูป เพราะเป็นรูปในบัตรประชาชนครับ น้ำหนักลดลงแล้วผิวไม่เหี่ยว ไม่โทรม แต่ดูดีขึ้นครับ มั่้นใจได้ครับ

สนใจทดลองใช้สินค้า ติดต่อ 081-8844756 เอก MSN หรือ fackbook goto_eak@hotmail.com  ส่งของทางไปรษณีได้ครับ
gotoeak
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 11 สิงหาคม 2010, 07:10:06 »

อย่าลืมว่าธรรมชาติให้อะไรเรามากมายแค่ไหนน่ะครับ ไม่ใช่สารเคมี สารเคมี ทำร้ายโลกของเราครับ ผมเลยใช้ธรรมชาติบำบัดสำหรับผมและครอบครัว
หน้า: [1] พิมพ์