เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 13:00:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  งานสำหรับผู้ที่สนใจ!!!!จริง..จริง (คีย์ข้อมูลชุดละ 50 บาท)ปิดรับสมัครวันที่ 12พ.ย.53นี้นะค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน งานสำหรับผู้ที่สนใจ!!!!จริง..จริง (คีย์ข้อมูลชุดละ 50 บาท)ปิดรับสมัครวันที่ 12พ.ย.53นี้นะค่ะ  (อ่าน 9321 ครั้ง)
Lovely
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 01:44:24 »

สร้างรายได้เสริม
-  โดยการรีเสริซข้อมูลลงแบบฟอร์ม ชุดละ 50 บาท
-   ทำรายได้เฉลี่ย 2,000 บาทขึ้นไปต่อเดือนแล้วแต่ความสามารถและความตั้งใจของแต่ละคน
-  งานจะส่งให้ทางอีเมล์ ทำเวลาใดก็ได้ตามความพึงพอใจไม่มีการขายสินค้าแอบแฝง
-  ไม่ใช่งานขายของใดๆทั้งสิ้น
-  ทำได้โดยไม่รบกวนงานประจำและเวลาเรียน
-  รับรายได้ทางบัญชีธนาคาร
-  ลงทุนครั้งเดียวทำได้ตลอด
-  ให้ผลตอบแทนสูงมากกว่าการลงทุน
-  รับประกันได้เงินชัวร์ 100%

หากคุณมองหาโอกาสในการสร้างรายได้้
     RBช่วยคุณได้ ปัญหาต่างๆเหล่านี้จะหมดไป

- หาเงินได้ไม่พอใช้
        - หาเงินได้น้อยแต่จ่ายมาก
        - มีกินมีใช้ แต่ไม่มีเก็บ
        - หาได้เท่าไหร่ใช้หนี้หมด
        - อยู่แบบเดือนไม่ชนเดือน
        - รู้สึกว่างานหายาก เงินหายาก แต่ใช้หมดง่าย

ขั้นตอนการสมัครงาน1. ผู้สนใจต้องสมัครข้อมูลสมาชิก โดยมีค่าสมัคร 300 บาท
2. ให้ทำการชำระค่าสมัครก่อน เนื่องจากต้องกรอกรายละอียดการชำระเงินด้วย
3. หลังจากชำระค่าสมัครแล้ว กรุณาเก็บสลิปการชำระเงิน เพื่อมากรอกรายละเอียด
    ในแบบฟอร์มการสมัคร
4. ให้ทำการกรอกข้อมูลผู้สมัคร ที่ลิ้งสมัครงาน
5. เมื่อส่งข้อมูลแล้วระบบแจ้งยืนยันการสมัคร ภายในเวลา 24 ชม.
6. สมาชิกจะได้รับฟอร์มการทำงานภายใน 3 วัน (จัดส่งทางอีเมล์)

ผู้ที่สนใจจริงๆ  อ่านเพิ่มเติมได้ใน http://www.real-bet.net
สอบถามเพิ่มเติมได้เบอร์โทรข้างบนค่ะ  

* ทำจิงได้จิง.jpg (148.32 KB, 380x510 - ดู 889 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 พฤศจิกายน 2010, 15:51:02 โดย Lovely » IP : บันทึกการเข้า
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 01:50:12 »

เพิ่มเติม ค่ะ

RB เป็นการเก็บข้อมูล โดยการพิมพ์ข้อมูลลงแบบฟอร์มที่กำหนด โดยผู้ที่สนใจสามารถร่วมงานและมีรายได้จากค่าคีย์ข้อมูล และ commission โดยจะได้รับลิ้งฟอร์มในการร่วมงาน ตัวอักษรที่พิมพ์เป็นข้อความภาษาไทย สมาชิกส่งงานได้ตลอด เมื่อคีย์ข้อมูลเสร็จ ซึ่งตอนนี้ได้เปิดรับสมัครสมาชิก เมื่อครบกำหนดจะปิดรับสมัคร  ซึ่งบางท่านอาจจะมองเห็นรายได้จากค่า commision ตรงนี้ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

namkrajeab
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 02:07:43 »

แบบฟอร์มหนึ่งใช้เวลานานไหมค่ะ แล้วเอาข้อมูลไหนมาล่ะน่ะ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 02:11:07 »

แบบฟอร์มหนึ่งใช้เวลานานไหมค่ะ แล้วเอาข้อมูลไหนมาล่ะน่ะ

ไม่นานจ้า  เราหาเองค่ะ  อย่างช่วงนี้เป็นเกี่ยวกับบัตรเครดิต ก็จะต้องหาอะค่ะ  แต่ถ้าเราไม่ถนัดก็จะเป็นแนะนำให้ผู้อื่นสมัครสมาชิกก็ได้ค่ะ เราจะได้ค่าคอม 200/ราย  ยิงฟันยิ้ม โทรมาหรือแอดเมล์มาก็ได้ค่ะ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 02:39:52 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 02:54:12 »

น่าสนใจจิงจิง...........ได้เงินง่ายมั้ยคับ

อย่ามาแกล้ง
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 09:30:24 »

อย่าปล่อยให้โอการหลุดลอยไป  สมัครเร็วยิ่งได้ทำเร็ว  ทิ้งเบอร์ไว้ได้ค่ะแ้ล้วจะโทรหาค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 20:36:57 »

ีup  ยิงฟันยิ้ม
namkrajeab
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 21:51:37 »

สนใจค่ะ แต่ว่ายังไม่แน่ใจเกี่ยวกับการกรอกข้อมูลที่เราต้องหาเองนะคะ ยังไงก็ลองคุยรายละเอียดได้ไหมค่ะ jeab_mg@hotmail.com
LEK Chonnaphat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2010, 19:32:54 »

ต้องลงทุนเท่าไหร่ครับ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 08:59:54 »

ต้องลงทุนเท่าไหร่ครับ

300 ค่ะ  อยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมโทรมาได้นะค่ะ หรือว่าทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ค่ะ หรือแอดเอ็มมาคุยกันค่ะ  จะอธิบายให้แล้วเอาตัวอย่างให้ดูค่ะ ยิงฟันยิ้ม
nuwan jub jub
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 09:17:14 »

แล้วมันจะได้เงินจริงหรือเปล่าค่ะกลัวโดนหลอกอะค่ะ แต่อยากทำมาก
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 09:22:53 »

แล้วมันจะได้เงินจริงหรือเปล่าค่ะกลัวโดนหลอกอะค่ะ แต่อยากทำมาก

ได้ค่ะ  เพราะเราก็ทำเหมือนกัน  ทีแรกก็คิดว่าโดนเหมือนกันแต่ก็ไม่ใช่อย่างที่คิดค่ะ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 09:24:52 »

แล้วคุณพี่ได้เดือนนึงประมาณเท่าไหร่เหรอค่ะ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 09:29:44 »

แล้วคุณพี่ได้เดือนนึงประมาณเท่าไหร่เหรอค่ะ

เพิ่งทำค่ะยังได้ไม่กี่รายเลยค่ะ  ได้ค่าสมัครเคย  ได้ค่ากินขนมเล็กๆน้อย  มีเวลาก็ทำค่ะ  ไม่ว่างก็เอาไว้ก่อน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 09:32:05 »

เพิ่งทำค่ะยังได้ไม่กี่รายเลยค่ะ  ได้ค่าสมัครเคย  ได้ค่ากินขนมเล็กๆน้อย  มีเวลาก็ทำค่ะ  ไม่ว่างก็เอาไว้ก่อน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ได้ค่าสมัครคืน  พิมพ์ผิดค่ะ ยิงฟันยิ้ม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 09:42:42 »

เมื่อกี้เข้าไปในหน้าเวปแล้วค่ะเค้าให้พิมพ์ชื่อคนแนะนำหนะค่ะไม่ทาบว่าจะต้องใส่ชื่ออะไรเหรอค่ะ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 13:50:20 »

เมื่อกี้เข้าไปในหน้าเวปแล้วค่ะเค้าให้พิมพ์ชื่อคนแนะนำหนะค่ะไม่ทาบว่าจะต้องใส่ชื่ออะไรเหรอค่ะ

ไปจ่ายเงินหรือยังค่ะ.......
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 13:51:45 »

ยังค่ะพรุ่งนี้ก่อนแต่ลองเข้าหน้าเวปหัวข้อแรกที่ให้กรอกคือชื่อผู้แนะนำ
Lovely
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 09 สิงหาคม 2010, 13:54:51 »

ยังค่ะพรุ่งนี้ก่อนแต่ลองเข้าหน้าเวปหัวข้อแรกที่ให้กรอกคือชื่อผู้แนะนำ

เป็นชื่อเราเลยค่ะ  นางสาวปิยดา  สุภาวรรณ์ ค่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์