เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 30 เมษายน 2024, 00:28:44
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  น้องๆๆ หนูแกสบี้มาแล้วครับ ปรับราคาใหม่ ^_^
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน น้องๆๆ หนูแกสบี้มาแล้วครับ ปรับราคาใหม่ ^_^  (อ่าน 978 ครั้ง)
MOSSZEE
LOVE ANIMAL ^_^
ชั้นประถม
*

KARA & 2PM

« เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2012, 16:54:19 »

น้องโคโรเน๊ต ขนสปริทซาติน เพศเมีย สามสี ครับ น้องปรับ ราคาจาก 1800 เหลือ 1500 ครับป๋ม  ยิ้มเท่ห์

น้องโคโรเน๊ต ขนสปริทซาติน เพศผู้ มาร์คแว่นสามสี ครับ น้องปรับ ราคาจาก 1500 เหลือ 1300 ครับป๋ม  ยิ้มเท่ห์

น้องโคโรเน๊ต ขนสปริทซาติน เพศผู้ สามสี ครับ น้องปรับ ราคาจาก 1500 เหลือ 1300 ครับป๋ม  ยิ้มเท่ห์

น้องโคโรเน๊ต ขนสปริทซาติน เพศเมีย สามสี ครับ น้องปรับ ราคาจาก 1800 เหลือ 1500 ครับป๋ม  ยิ้มเท่ห์

น้อง Short-Hair ขนธรรมดา เพศผู้ สามสี ครับ น้องราคา 800 ครับป๋ม  ยิ้มเท่ห์

น้อง Short-Hair ขนธรรมดา เพศเมีย สามสี ครับ น้องราคา 1000 ครับป๋ม  ยิ้มเท่ห์

เพื่อนๆๆ ท่่านใดสนใจน้องๆๆ อยากเข้ามาดูที่บ้านหรือว่าติดต่อมาที่ 08-7568-0324 มอสครับ ผม ^^
บ้านสันทรายน้อย ซอย 5 ครับ ทางมาขนส่งใหม่ ครับ บ้านอยู่ติดกับถนนเลยครับ หลังเเรกครับ
หน้าบ้าน มีร้าน น้ำเงี้ยวป้าน้อยเปิดขายอยู่ครับ หรือว่าแวะมาทานน้ำเงี้ยวด้วยก้อได้นะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
~KT 2 U~
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2012, 19:19:09 »

น่ารักๆ ทั้งนั้น ช่วยดันจ้า

MOSSZEE
ชั้นประถม
*

KARA & 2PM

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2012, 10:28:58 »

ยิงฟันยิ้ม ขอบคุณครับพี่หมูแว่นแดง  ยิ้มกว้างๆ มาอัพๆๆน้องๆๆครับ  ยิ้ม
MOSSZEE
ชั้นประถม
*

KARA & 2PM

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2012, 13:15:34 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อัพเด็กๆๆตอนบ่ายครับ  ขยิบตา ขยิบตา
MOSSZEE
ชั้นประถม
*

KARA & 2PM

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2012, 21:29:33 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ อัพน้องๆๆยามค่ำครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
MOSSZEE
ชั้นประถม
*

KARA & 2PM

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2012, 15:38:01 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อัพพพน้องๆๆครับ  ขยิบตา
 เศร้า ไม่มีใครสนใจน้องๆๆเลยหรอออครับ  เศร้า
MOSSZEE
ชั้นประถม
*

KARA & 2PM

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2012, 02:08:15 »

ยิ้มเท่ห์ อัพๆๆน้องๆๆครับ อิอิ ขยิบตา
หน้า: [1] พิมพ์