เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 19:40:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนหางาน-งานหาคน (ผู้ดูแล: JAMES ..., ©®*)
| | |-+  ร้าน virginnet สาขา หน้า มรช. ได้พนักงานแล้วคับ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ร้าน virginnet สาขา หน้า มรช. ได้พนักงานแล้วคับ  (อ่าน 1074 ครั้ง)
กลัวที่ไหน
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 11:06:03 »

รับสมัครงาน พนักงาน ชาย-หญิง 1 ตำแหน่ง อายุ 20 ปี +สำหรับพนักงาน ขายคูปอง ทำงานวันละ 12 ชั่วโมงช่วงเวลา 21.00 น.- 09.00 น.  มีคอมพิวเตอร์ส่วนตัวให้ใช้ในช่วงเวลาทำงาน จะรับพิมพ์งาน หรือ หารายได้เสริม ตามสบาย  แต่งานต้องไม่เสีย ขอย้ำ เล่นเน็ต แชท เกม ได้ แต่ร้านต้องสะอาด ในช่วงเวลาที่ทำงานอยู่เสมอ ทำงานดี มีทิปแน่นอนและ ลูกค้าซื้อของ หรือ ต่อเวลา ต้องบริการได้ทันทีห้ามคุยโทรศัพท์ (คุยได้หากเป็นธุระสำคัญ ถ้าคุยไร้สาระจ๋าจ๊ะื ลืมไปได้เลย)(ที่ผ่านมา เจอแต่คนมาเพื่อเล่นเกม+เฝ้าร้าน เราจ้างมาทำงานไม่ได้จ้างมาเล่นเกม) ที่ร้านใช้ระบบ server ควบคุมระบบคอมพิวเตอร์ รวมทั้งเกม และ โปรแกรมทุกเครื่องคุณมีหน้าที่จำหน่ายคูปอง ดูแลลูกค้า เก็บโต๊ะและทำความสะอาดในช่วงเวลาที่ทำงาน(ขี้เกียจ-ขี้โกง-ด่าว่าลูกค้า วีนลูกค้า ผมให้ออกทันที ไม่มีเตือนนะคับ ลูกค้าคือคนที่จะบอกว่าคุณทำงานดี หรือไม่) รายละเอียดการทำงาน ดังนี้1.จำหน่ายคูปอง และ เครื่องดื่ม/มาม่า/ขนม2.ดูแลลูกค้า อธิบายการใช้งานโปรแกรมหลักของทางร้านบ้าง3.เก็บขวดน้ำ-ซองขนม ต่างๆ ให้เรียบร้อย4.หลังจากลูกค้าเลิกใช้บริการในเครื่องนั้นๆ เคลียร์โต๊ะ จัดเก้าอี้ และจัดอุปกรณ์ต่างๆให้เรียบร้อย5.คอยเติมน้ำ เติมขนม มาม่า ใส่ตู้ อย่าให้โล่งจนเกินไป

มีวันหยุด 1 วัน เงินเดือน 5,500 ไม่หยุด 6,000 083-8663663 053-715329 virginnet

* 309306_419984718053943_231179252_n.jpg (308.61 KB, 800x598 - ดู 339 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 10:49:47 โดย กลัวที่ไหน » IP : บันทึกการเข้า

Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
สมาชิกลงทะเบียน
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 15:26:54 »

ร้านนี้ผมไปเล่นประจำ เมื่อก่อนคนขายคูปองที่เป็นทอมอ่ะ ไม่ดูแลลูกค้าเลย ทำหน้าบึ้งใส่ ผมจ่ายตังนะครับ ผมไม่ได้ขอเล่นฟรีๆๆ  นะครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้อยู่หรือเปล่าวครับ

แค่แสดงความคิดเห็นนะครับ

pongpangs13
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 15:44:45 »

หาได้ไวไวนะคร๊าบบ เพื่อน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
กลัวที่ไหน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 17:25:21 »

ร้านนี้ผมไปเล่นประจำ เมื่อก่อนคนขายคูปองที่เป็นทอมอ่ะ ไม่ดูแลลูกค้าเลย ทำหน้าบึ้งใส่ ผมจ่ายตังนะครับ ผมไม่ได้ขอเล่นฟรีๆๆ  นะครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้อยู่หรือเปล่าวครับ

แค่แสดงความคิดเห็นนะครับ
ออกไปแล้วครับ เมื่อก่อนผมไม่ได้มาอยู่ที่ร้าน
ต้องขออภัยด้วย ที่เจอพนักงานวีนใส่
ปัจจุบันผมเอาลูกค้าว่า หากพนักงานทำงานไม่ดีจริง
ไม่เก็บโต็ะ วีนลูกค้า เอาออกได้ทันทีคับ

Iหนุ่มน้อยI
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 03:45:14 »

พนักงานที่ร้านเป็นอะไรหลอครับ ไปซื้อคูปองทีไรทำหน้าบูดหน้าบึ้งทุกที T T
8inw
จอหงวนราชวงศ์ฮั่น
ระดับ ป.ตรี

เสร็จนาฆ่าโคทึก...เสร็จศึกฆ่าขุนพล

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 10:20:44 »

รายละเอียดการสมัครต้องเอาเอกสารไปมั้งครับ
กลัวที่ไหน
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 19:23:56 »

พนักงานที่ร้านเป็นอะไรหลอครับ ไปซื้อคูปองทีไรทำหน้าบูดหน้าบึ้งทุกที T T
พนักงานสาขาไหน และช่วงเวลากี่โมงคับ จะได้ตักเตือน ไม่ก้อเปลี่ยนพนักงาน
ผมยินดีรับฟังทุกปัญหาและพร้อมแก้ไขคับ ช่วยตอบทางกระทู้หรือ PM ก็ได้คับ

CRclubza
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 19:41:05 »

ผมเรียนที่ มรช เริ่มเรียน8โมงเช้า ขอออกก่อนเวลาได้ป่าวคับ
CRclubza
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 19 กรกฎาคม 2012, 20:02:02 »

สมัครได้ป่าววคับ
หน้า: [1] พิมพ์