เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 05:14:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  บอกลา ริ้วรอยตีนกา ร่องแก้ม ฝ้า กระ รูขุมขน ภายใน 10 นาที ด้วย Galvanic Spa
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน บอกลา ริ้วรอยตีนกา ร่องแก้ม ฝ้า กระ รูขุมขน ภายใน 10 นาที ด้วย Galvanic Spa  (อ่าน 439 ครั้ง)
NuskinAgeLoc
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2012, 21:31:58 »

ไม่ต้องพึ่งมีดหมอ! * ไม่้ต้อง Laser ให้หน้าบาง !!! ลดริ้วรอยได้เอง ภายใน 10 นาที !!

ถ้ามีเครื่องๆ นึงเครื่องประมาณ iphone หนักประมาณ iphone
ใช้เวลา 10 นาที ริ้วรอยตีนกา ร่องแก้ม ฝ้า กระจาง  รูขุมขน กระชับในครั้งแรกที่ใช้
จะเชื่อมั้ยคะ?ฮืม

ถ้ามันมีจริง อยากใช้มั้ยคะ ฮืม

ให้ผลลัพธ์ความประทับใจตั้งแต่ครั้งแรก เครื่องเดียวทำสปาหน้าก็ได้
สปาตัวก็ได้ สปาผมก็ได้ เรียกได้ว่าได้ทุกส่วนทั่วร่างกายเลยทีเดียว

ใช้ประจุบวกและลบ
อัลตร้าโซนิค (Ultrasonic) ใช้ระบบคลื่นเสียงความถี่ ดึงสิ่งสกปรกออกจากผิวหน้า
และ ผลักสารบำรุงหรือตัวยาให้ซึมเข้าสู่ผิว
ยกกระชับผิวหน้า ลดริ้วรอย ฝ้ากระ จุดด่างดำ

เหมาะมากกกสำหรับ เอาไปทำใ้ห้ลูกค้าใน ร้าน Spa

บริการหลังการขายประทับใจ ไม่พอใจยินดีคืนเงิน
สนใจทดลอง  
ครั้งละ 350 ถ้าซื้อเครื่อง ทำฟรี ค่ะ
planet.x.zad@gmail.com

Tel 089 897 5002

Nutty ค่ะ

สนใจสินค้า Nuskin ตัวอื่น สามารถสั่งกับเราได้นะคะ
ไม่ต้องทำสมาชิกก็ได้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 กรกฎาคม 2012, 22:07:12 โดย NuskinAgeLoc » IP : บันทึกการเข้า
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2012, 21:46:37 »

ว๊ะว๊าววววว .....
อยากหน้าเด้งขาวใส กระดึ๋ง ๆ ๆ จังเลย
สงสัยต้องไปทดลองสักหน่อยแล้ว .....

ว่าแต่ .. ไปทดลองได้ที่ไหนครับ ขอคิวแรกเลย...

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2012, 22:02:05 »

สะดวกที่ จามจุรี สแควย์
หรือ ตามห้าง ใน กทม จ้า สะดวกมั้ยคะ

ถ้าไม่ถูกใจ ให้ด่า ด้วยค่ะ โทษฐานทำให้เสียเวลาค่ะ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2012, 22:07:41 »

สะดวกที่ จามจุรี สแควย์
หรือ ตามห้าง ใน กทม จ้า สะดวกมั้ยคะ

ถ้าไม่ถูกใจ ไม่ได้ดังโฆษณา ให้ด่า ด้วยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ โทษฐานทำให้เสียเวลาค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์