เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 21:40:38
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ทำธุรกิจเครือข่ายแล้ว หาดาวน์ไลน์ไม่ได้ ทำไงดี...
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ทำธุรกิจเครือข่ายแล้ว หาดาวน์ไลน์ไม่ได้ ทำไงดี...  (อ่าน 1134 ครั้ง)
Korn99
ยิ้มยาก กำลังหัด
ระดับ ป.ตรี

ต่างคนต่างความคิด อย่ายึดติดเพื่อพัฒนา

« เมื่อ: วันที่ 28 กรกฎาคม 2010, 10:21:24 »

สวัสดีครับเพื่อนๆ หลายๆ ท่านที่ทำธุรกิจเครือข่าย แล้วไม่ประสบความสำเร็จ เนื่องจากไม่สามารถหาดาวน์ไลน์ได้ หรือไม่สามารถชวนคนมาร่วมธุรกิจได้

เปิดใจและเปิดโอกาสให้ตัวเองอีกสักครั้ง แล้วท่านจะมองเห็นอะไรได้กว้างขึ้น

ไม่ใช่การใช้ spam mail ไม่ใช่การนั่งลิสต์รายชื่อ ไม่ตามตื้อคนไม่ตามง้อคน เราทำธุรกิจเครือข่ายโดยให้คนตามง้อเรา และอยากจะทำงานกับเรา ต้องการทราบคำตอบ  

ตอนนี้เปิดอบรมรอบใหม่  ราคา 350 บาท

*** โดยจะเริ่มอบรมทุกวันจนเป็น ***

- ถึงจะทำเครือข่ายอยู่แล้ว ก็ลงชื่อได้นะครับเราไม่ปิดกั้น

- สถานที่ อยู่บริเวณหลัง บิ๊กซีเชียงราย

ลงชื่อที่  give.korn@gmail.com     หรือโทร 0840705140  กรครับ

โชคดีทุกคนนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 สิงหาคม 2010, 09:00:10 โดย Korn99 » IP : บันทึกการเข้า
Korn99
ระดับ ป.ตรี

ต่างคนต่างความคิด อย่ายึดติดเพื่อพัฒนา

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 02 สิงหาคม 2010, 14:52:15 »

ยิ้มกว้างๆ พร้อมกัยรึยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 10 สิงหาคม 2010, 12:29:10 โดย Korn99 » IP : บันทึกการเข้า
JOCK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2010, 18:29:33 »

หวัดดีค่ะ......ธุรกิจเกี่ยวกับอะไรมั่งค่ะ
Korn99
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 05 สิงหาคม 2010, 09:04:31 »

ธุรกิจเพื่อนๆ ต้องตัดสินใจเลือกอะครับ เพราะส่วนตัวผมคิดว่า ธุรกิจเครือข่ายที่ผ่าน สคบ. ก็ดีหมดเราสามารถทำได้หมด อยู่ที่เราชอบครับว่าอยากจะทำอะไร บริษัทไหน

ส่วนเรื่องที่จะเปิดอบรม ก็เป็นเรื่องของ MLM ว่าความหมายที่แท้จริงของ MLM คืออะไร ไม่ใช่ แค่โฆษณา ลอยๆ ว่า 3 - 4 เดือนจะได้เงินเป็นแสน 
  อบรมเรื่องการหาดาวน์ไลน์  แบบ ออฟไลน์ และ ออนไลน์
  เรื่องการทำธุรกิจเครือข่าย เจาะแผนอย่างไรให้เงินเข้าหาเราเร็วที่สุด
  และน่าจะเยอะหน่อย คงเป็นสภากาแฟ คืออยากรวบรวมข้อมูลการทำธุรกิจของเพื่อนๆ ด้วยครับ อยากได้ประสบการณ์การทำงานที่หลากหลาย

*** ไม่ได้เจตนาว่าจะชวนเพื่อน มาร่วมธุรกิจ เพราะเครือข่ายผมที่ผมทำ ผมชอบแต่เพื่อนอาจไม่ชอบครับ  แต่ถ้าเพื่อนมาแชร์กันแล้วชอบ ผมก็ยินดี อะครับ ***

ตอนนี้ ได้เพื่อนร่วมลงชื่อ อบรม 3 คน แล้วครับรอบแรก ถ้าสนใจลงชื่อได้ครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายแน่นอน   give.korn@gmail.com
Korn99
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2010, 14:00:38 »

หวัดดีครับ เพื่อนๆ
วันอาทิตย์ที่ 8 นี้ มี ธุรกิจเครือข่ายเปิดใหม่อีก 1 ค่าย น่าสนใจเหมือนกัน ครับ
เพื่อนๆ ที่ทำธุรกิจเครือข่าย อยากจะลองไปหาข้อมูล ก็ไปได้เลยนะครับไม่เสียค่าใช้จ่าย
ที่โรงแรม เวียงอินท์ ตั้งแต่ 13.00 - 17.00 น.   ใครอยู่ใกล้ๆ ก็ลองไปศึกษาดูได้ครับ
หรือ โทรสอบถามที่ 0840705140 กร ครับ
Korn99
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2010, 12:31:06 »

เพื่อนๆ ที่ทำ MLM ยังเปิดรับอยู่นะครับ สนใจ เมลล์มาได้นะครับ give.korn@gmail.com
Korn99
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2010, 22:54:03 »

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมเป็นคนกรุงเทพครับมาทำธุรกิจเครือข่ายอยู่ที่เชียงราย กับบริษัทเครือข่าย บริษัทหนึ่ง
ผมรู้ว่าการทำธุรกิจเครือข่ายยากขนาดไหน แต่ผมมีคำตอบให้ ผมสอนให้ฟรี ถ้าเพื่อนๆอยากเรียน เวลาสอบถามรบกวน สอบถามดีๆ นะครับแบบเพื่อนคุยกัน หรือ พี่น้องคุยกัน หรือจะเป็น ศิษย์อาจารย์คุยกันก็ได้ รบกวนอย่าสอบถาม กวนซ่น  ถ้าไม่สนใจไม่ต้องติดต่อมาครับ ผมไม่ได้ง้อใครมาทำ แค่เจตนาดีอยากช่วยเหลือคนที่ยังไม่คล่องเท่านั้น

คนที่พร้อมรับความรู้อะไรใหม่ๆเท่านั้นนะครับ give.korn@gmail.com   พวก MLM รุ่นเก่าๆ ปิดกั้นสมอง ไม่ต้องส่งอะไรมาครับ

ขอให้เพื่อนๆโชคดีในธุรกิจครับ

กร  คุปตะนรสิงห์
Korn99
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2010, 09:01:48 »

รอบอบรมฟรี ไม่มีแล้วนะครับ  ตอนนี้ เปิดอบรม ราคา 350 บาท ครับ
หน้า: [1] พิมพ์