เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 20:28:02
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  บอร์ดกลุ่มชมรม
| |-+  ชมรมคนรักรถ
| | |-+  เขาจะขับรถอวดหรือโชว์ไม่รู้ครับ
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 พิมพ์
ผู้เขียน เขาจะขับรถอวดหรือโชว์ไม่รู้ครับ  (อ่าน 35345 ครั้ง)
~TOP-VC~
มัธยม
**

เสือซุ่ม

« ตอบ #400 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2012, 20:59:16 »

สงสัยจะได้จากลุงเค้าไปเยอะ ได้ไปหลายอย่าง

เลยต้องออกมาดิ้นพรวดพราดแก้ต่างหาเรื่องแทน

เค้าเสนอมา ใครแน่ก็ลองสนองเค้าดูสิครับ เผื่อเค้าจะติดใจท่านแทน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

ถ่ายรูปคือความสุข ..

« ตอบ #401 เมื่อ: วันที่ 04 ธันวาคม 2012, 22:55:33 »

สงสัยจะได้จากลุงเค้าไปเยอะ ได้ไปหลายอย่าง

เลยต้องออกมาดิ้นพรวดพราดแก้ต่างหาเรื่องแทน

เค้าเสนอมา ใครแน่ก็ลองสนองเค้าดูสิครับ เผื่อเค้าจะติดใจท่านแทน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หมายความว่ายังไงครับ

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
Bobsfalo
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #402 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 12:56:37 »

หมายความว่ายังไงครับ

น่าจะเรื่อง           เลีย             น่ะ ครับท่าน   เจ๋ง เจ๋ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คนดีต้องมีที่ยืน...
Tanaip5551
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #403 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:22:26 »

อ่าวพูดแมวๆๆๆๆเลยหรือ
Tanaip5551
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #404 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:41:11 »

ขอเวลาอีก 3-4วันเน้อครับ
ช่วงนี้งานยุ่งมาก
เด๋วจะหาข้อมูล บ่าหน้าหอยเชอร์รี่นี้มาหื้อ
ว่ารถคันนี้ ใครครอบครอง เป็นใดมาใด  สดกะว่าผ่อน
ไฟแนนท์บะหยัง ค่างวดเท่าใด  กะว่าว่าค้างจ่ายกี่งวด เอาอี้เลบบ๋อ ยิงฟันยิ้ม

ทำไหมนะมึงจะซื้อรถใหม่ให้กูหรอมีปัญญาหรือเปล่า อย่ามาแต่เห่าแต่หอนนะน้องมาเลยนะถ้าเจ๋งจริงนะกูอยากได้รถใหม่พอดีไปบอกพ่อกับแม่ขายไร่ขายนาไว้เลยนะกล้าหรือเปล่า
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #405 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:45:13 »

เห่อๆลืมไปเลย
วนกันเข้ามาอีกแล้ว
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เปลี่ยนไอดีอีกแล้วเหรอ
ขยันแต้ๆ
เปิดตัวมาเลยดีกว่า
เอาความผิดไปแก้ไข
อย่าให้ฉาว ไปกว่านี้เลย

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #406 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:47:49 »

ใครเห่าใครหอนหว่า  เบอร์โทรให้ไว้หน้าที่แล้วแล้ว
ไม่เห็นมี"หมาตัวไหน"ที่บอกว่าคนแน่ โทรมา
เอาเบอร์แกมาสิ ข้าโทรไปก็ได้ หุหุ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ไอ้ปื้ด..............

คนอื่น - มีเงินล้านก็ซื้อเมื่อวานไม่ได้
ผม     - มีเงินล้านเมื่อวานช่างแม่ง
Tanaip5551
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #407 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:57:15 »

ขยันแต้ๆ

อย่าดีแต่เห่านะ โทรสับหัดเปิดบ้าง เดวคนอื่นจะหาว่ากูไม่แน่
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #408 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 13:59:55 »

ขยันแต้ๆ

อย่าดีแต่เห่านะ โทรสับหัดเปิดบ้าง เดวคนอื่นจะหาว่ากูไม่แน่

0877097861 ไม่เคยปิดครับ
อย่าแถเลย เอาเบอร์โทรคุณมาก็ได้ ผมโทรไปก็ได้ครับแต่อย่าแถ

นี่ครับเปิดอยู่ไม่เคยปิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:03:53 โดย องคุลีมาร » IP : บันทึกการเข้า

Tanaip5551
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #409 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:05:42 »

รถคันนี้ มันเป็นรถของพี่จ้นทร เป็นจ่าทหารโว้ย
 พวกมึงไม่ต้องไปสืบหรอก
เค้าชื้อให้เช่า แล้วพวกมึงจะไปสนใจอะไรนักหนาล่ะ

Tanaip5551
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #410 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:10:31 »

ไอ้พวกหน้าโง่ทั้งหลาย ที่มันชอบเสือกยุ่งกะเรื่องชาวบ้าน พวกมึงรู้มั้ย
พวกที่มันด่าๆพวกมึงหน่ะ มันเป็นพวกที่เช่ารถเค้าไปขับโว้ย ไอ้ควายหน้าโง่
พวกมึงก้อไปดูรถจ่าจันทร์เค้าที่ หน้า ม แม่ฟ้าหลวงสิ ไอ้ควายๆทั้งหลาย
Tanaip5551
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #411 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:12:09 »

พวกมึงคิดว่า มันดีหรอ ที่โดนพวกผู้หญิงด่า ไอ้หน้าหี หน้าหนังตีนหน่ะ ไอ้ควาย
ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #412 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:17:04 »

ขำครับ .. จะโยนบาปให้คนอื่นหรือไง ...

หน้ามอราชภัฏผมก็เห็นคุณขับอยู่ทุกวัน แต่เดี๋ยวนี้คงไม่ค่อยขับ ให้ภรรยาขับแทน

แล้วตัวเองไปขับรถกระบะแม๊คใหญ่ๆ ไฟล้อสีฟ้าๆ  เปิดเพลงดังๆ มากกว่ามั้งครับ ...

เพราะถ้าขับเก๋ง คงถูกด่า ...

แค่คำว่าขอโทษ และจะปรับปรุงนิสัยการขับ .. มันยากหรอครับ ...

อนิจจาผู้ไม่เคยมีความฝัน ... ไม่มีวันได้เจอสุข
องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #413 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:24:51 »

พี่จ่าทหาร ยืนยันว่าเป็นเจ้าขอ..รถ ได้โทรมาคุยกับผมละครับ
ตกล..ยืนยันว่า รถคันนี้ให้เช่า โดยคนขับจะไม่ซ้ำหน้า
และแกก็ได้คุยว่าแกจะเน้นย้ำมารยาทการขับรถให้ผู้เช่าได้รับทราบ
ส่วนคนที่ว่าขับ"เกรียนๆ"นั้น ตอนนี้เค้าไม่ได้เช่าแล้ว

ถ้าเป็นแบบนี้จริ ก็ขอขอบคุณพี่เจ้าขอ..รถที่โทรมาชี้แจ..
พวกเราจะได้เข้าใจตร..กัน
เพื่อสั..คมขอ...บ้านเรา  จะได้สบสุข ลดการบาดเจ็บ สูญเสียหรือบาดหมา..
หากข้อความใด ที่ผมพิมพ์ไป ทำให้เจ้าขอรถเสียหาย ผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี้
แต่อย่าที่บอก ว่าสมาชิคที่โพสท์ตั้..แต่หน้าแรก ยันหน้าสุดท้าย
ทุกคนมีจุดมุ่หมายเดียวกันคือ ตามหาคนขับเพื่อให้ปรับปรุนิสัยการใช้รถ ใช้ถนน
สำหรับ เห็บ หมัด ที่คอยมาเสี้ยม มาด่า ด้วยถ้อยคำหยาบคาย
ก็ขอให้หยุดพฤติกรรมนั้นเสียเถิดนะครับ
อคุลีมาร...

ปล. แต่ถ้าชาวสมาชิคเห็นว่าเป็นคนขับคนเดิม ทีนี้ละก้อ ผมว่าพี่จ่าก็ค..ลำบากนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #414 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:29:41 »

พี่จ่าทหาร ยืนยันว่าเป็นเจ้าขอ..รถ ได้โทรมาคุยกับผมละครับ
ตกล..ยืนยันว่า รถคันนี้ให้เช่า โดยคนขับจะไม่ซ้ำหน้า
และแกก็ได้คุยว่าแกจะเน้นย้ำมารยาทการขับรถให้ผู้เช่าได้รับทราบ
ส่วนคนที่ว่าขับ"เกรียนๆ"นั้น ตอนนี้เค้าไม่ได้เช่าแล้ว

ถ้าเป็นแบบนี้จริ ก็ขอขอบคุณพี่เจ้าขอ..รถที่โทรมาชี้แจ..
พวกเราจะได้เข้าใจตร..กัน
เพื่อสั..คมขอ...บ้านเรา  จะได้สบสุข ลดการบาดเจ็บ สูญเสียหรือบาดหมา..
หากข้อความใด ที่ผมพิมพ์ไป ทำให้เจ้าขอรถเสียหาย ผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี้
แต่อย่าที่บอก ว่าสมาชิคที่โพสท์ตั้..แต่หน้าแรก ยันหน้าสุดท้าย
ทุกคนมีจุดมุ่หมายเดียวกันคือ ตามหาคนขับเพื่อให้ปรับปรุนิสัยการใช้รถ ใช้ถนน
สำหรับ เห็บ หมัด ที่คอยมาเสี้ยม มาด่า ด้วยถ้อยคำหยาบคาย
ก็ขอให้หยุดพฤติกรรมนั้นเสียเถิดนะครับ
อคุลีมาร...

ปล. แต่ถ้าชาวสมาชิคเห็นว่าเป็นคนขับคนเดิม ทีนี้ละก้อ ผมว่าพี่จ่าก็ค..ลำบากนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เขาว่าร้านเช่าอยู่มฟล ..

แต่ที่จอดหน้าร้านรับจำนำ (ข้างร้านเช่าหนังสือ ที่ราชภัฏ)

นั่นเขาเช่ามาขับหรอครับ ทำไมจอดได้ทั้งวี่ทั้งวัน .... (จอดมานานแล้วด้วย)

ประเด็นนี้ยังไม่เคลีย ...

ซึ่งที่ผมโดนปาดหน้า ก็ร้านนี้แหละ ปาดหน้าผมเสร็จเลี้ยวไปจอดหน้าร้านนี้เลย ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:32:57 โดย ...นายปวดตับ... » IP : บันทึกการเข้า

องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #415 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:38:54 »

โว๊ะ...
นี่คือเบอร์ผู้หญิ..ที่ผมคิดว่าน่าจะใช้ไอดี Tanaip5551
ที่ผมวา..สายเพราะไม่อยากคุยกับคนที่ใช้อารมณ์อยู่เหนือเหตุผลครับ
0849867031

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:45:35 โดย องคุลีมาร » IP : บันทึกการเข้า

องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #416 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:39:15 »

ถ้าจะบ่าจบ เจ๋ง

เพื่อความสบายใจ ถ้าพี่จ่าคนนั้นชัดเจน
เบอร์โทรเจ้าขอ..รถ 0906715920
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:42:08 โดย องคุลีมาร » IP : บันทึกการเข้า

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #417 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:48:31 »

จบข่าว ....

ไม่ต่อดีกว่า ...
แลบลิ้น

องคุลีมาล
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #418 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 14:50:55 »

จบข่าว ....

แลบลิ้น

ต่อน้อยเต๊อะครับ  ยิ้มกว้างๆ

ปวดตับ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #419 เมื่อ: วันที่ 05 ธันวาคม 2012, 15:00:56 »

จบข่าว ....

แลบลิ้น

ต่อน้อยเต๊อะครับ  ยิ้มกว้างๆ

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

รอโดนปาดแห๋มกำก่อน ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 พิมพ์