เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 19:17:58
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  24payturn สร้างรายได้ 98,300 บาทต่อเดือน ทีมนี้ดีจริงช่วยกันทำงานลองอ่านดูนะครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน 24payturn สร้างรายได้ 98,300 บาทต่อเดือน ทีมนี้ดีจริงช่วยกันทำงานลองอ่านดูนะครับ  (อ่าน 1211 ครั้ง)
su002
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 22 พฤษภาคม 2012, 17:28:22 »

สวัสดีครับผมชื่อ ศุ  ครับ   จะมาแนะนำธุรกิจ 24payturn ให้ทุกท่านได้รู้จักนะครับว่าดีอย่างไร

24payturn คือ ธุรกิจรับเติมเงินมือถือออนไลน์ ชำระค่าสาธารณูปโภค สินค้าและบริการต่างๆ
ผ่านทางอินเตอร์เน็ต มีแผนการตลาดแบบธุรกิจเครือข่ายหลายชั้น (MLM)
24payturn อยู่ภายใต้การบริหารงานของ บริษัท เดอะ เพาเวอร์ สเตชั่น จำกัด ประกอบธุรกิจด้าน เทคโนโลยีสารสนเทศ จัดทำโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ธุรกิจด้าน IT , E-commerce เปิดดำเนินการตั้งแต่ปี พ.ศ. 2537 ด้วยทุนจดทะเบียน 5,000,000 บาท และจดทะเบียนให้บริการรับเติมเงินมือถือออนไลน์และชำระค่าสินค้าและบริการกับกรมพัฒนาธุรกิจการค้า กระทรวงพาณิชย์ ถูกต้องตามกฎหมาย
คลิกดูหลักฐานการจดทะเบียนคลิก>> http://24payturnhappy001.blogspot.com/p/blog-page.html

24payturn ไม่ใช่ธุรกิจที่ให้คุณต้องมาเร่ขายของ หรือต้องซื้อผลิตภัณฑ์ใดๆเพื่อรักษายอดโดยไม่จำเป็น แต่เราชวนคุณมาเปลี่ยนรายจ่ายที่ต้องจ่ายประจำ เป็นรายได้ที่ยั่งยืนตลอดไป ด้วยเงินลงทุนเพียง 350 บาท คุณจะได้รับโอกาสที่จะสร้างรายได้มากถึง 98,300 บาทต่อเดือนเลยทีเดียว โดยการดำเนินธุรกิจให้บริการเติมเงินมือถือและรับชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ ซึ่งนอกจากจะช่วยให้คุณสะดวกสบายมากขึ้นแล้ว ยังทำให้คุณประหยัดค่าใช้จ่ายและสามารถสร้างรายได้เพิ่มอีกด้วย

24payturnไม่ใช่ธุรกิจขายตรง เราไม่มีสินค้าจำหน่าย เราเป็นธุรกิจเกี่ยวกับการให้บริการ แต่เราได้นำจุดเด่นของรูปแบบการจ่ายผลตอบแทนการขยายการตลาดในธุรกิจขายตรงมาเพิ่มศักยภาพให้กับธุรกิจ  เพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดแก่สมาชิก

24payturnไม่ใช่แชร์ลูกโซ่ เพราะแชร์ลูกโซ่ จะไม่สามารถบอกได้ว่านำเงินมาจากไหน แต่ของบริษัทแจกแจงให้คุณทราบได้ว่า คุณมีรายได้ได้อย่างไร นำเงินมาจ่ายให้คุณได้อย่างไรบริษัทได้จดทะเบียนถูกต้องตามกฎหมาย เพราะฉะนั้นมั่นใจได้เลยว่า ธุรกิจนี้มั่นคงแน่นอนครับ

ธุรกิจ 24payturn เป็นธุรกิจเกี่ยวกับชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ ทั้งค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ ค่าอินเตอร์เน็ต ค่าบัตรเครดิต

เติมเงินโทรศัพมือถือ แถมมีส่วนลดให้ด้วยครับ เติมขั้นต่ำทุกระบบ แค่ 10 บาทเท่านั้น เหมือนเค้าเตอร์เซอร์วิสที่ 7-11 เลยก็ว่าได้

ผมคิดว่าการทำธุรกิจเนี่ยต้องดูครับว่าตลาดเรากว้างมากแค่ไหนครับผมคิดว่าใครๆตอนนี้ก็มีมือถือ
คิดดูนะครับมองไปทางไหนก็มีแต่คนใช้มือถือทั้งนั้น

และการสร้างรายได้กับ 24payturn ก็มีอยู่ 2 ทางครับ

1.การเปิดเค้าเตอร์เซอร์วิสให้ชำระค่าต่างๆค่าน้ำค่าไฟค่าโทรศัพท์ เติมเงินมือถือ ก็มีรายได้เหมือนกันครับ
2.การที่เราแนะนำให้ผู้อื่นมาเปิดบัญชีทำธุกิจกับเราครับสามารถสร้างรายได้มากถึง 98,300 บาทต่อเดือนครับ (โอ้สุดยอด)

ผมให้ดู vdo การสร้างรายได้ 98,300 บาทต่อเดือนครับ

วิธีสร้างรายได้ 98,300 บาทต่อเดือน

24PayTurn จ่ายให้คุณได้อย่างไร

เปิดกลโกงแชร์ลูกโซ่24payturnโกงรึเปล่า

ข้อดีของ24payturn
1. ลงทุนต่ำ แค่ 350 บาท (ใครๆก็ทำได้)
2. จ่ายรายเดือนแค่ 100 บาท (จะมีรายได้เป็นพัน เป็นหมื่น เป็นแสน ก็จ่ายรายเดือนแค่ร้อยเดียวครับ)
3. ได้ค่าแนะนำตรง 150 บาท/รหัส (แนะนำได้กี่คนก็รับไปเลยคนละ 150 บาท ไม่จำกัดจำนวน)
4. ได้จากสมาชิกใหม่ที่ดาวไลน์หรืออัพไลน์แนะนำมาให้ 20 บาท/รหัส (รับลึกลงไป 8 ชั้นครับ)
5. สมาชิกติดตัวแค่ 3 คน (แนะนำได้เกินจากนั้น ก็โยนให้ดาวไลน์ เป็นการช่วยเหลือกันได้ครับ)
6. เมื่อสมาชิกใต้สายงานจ่ายเดือน เราได้คนละ 10 บาท (สมาชิก 9000 คน ก็รับไป 90000 บาท)
7. ได้รับความสะดวกสบายในการชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯของคุณเอง (ไม่ต้องออกจากบ้านขับรถเสียน้ำมัน)
8. ได้รับส่วนลดพิเศษ จากการเติมเงินมือถือผ่านเว็บ และซื้อบัตรต่างๆ 2-6% (เติมเงินทรู 100 บาท จ่ายจริงแค่ 94 บาท)
9. ได้รับค่าคอมมิชชั่น จากสมาชิกที่แนะนำตรง เติมเงินมือถือจากเว็บ 0.10%
10. เงินที่ได้ โอนเข้าบัญชีธนาคารได้เลย ไม่จำกัดขั้นต่ำ ไม่ต้องรอกลางเดือน หรือสิ้นเดือน(เงินเข้าบัญชีไม่เกิน 2 วัน)

และผมขอแนะนำการเข้ามาร่วมทำงานกับทีมเรานะครับ
การที่จะสมัครเข้าร่วมทีมกับทีมไหนเนี่ยเราต้องดูทีมครับว่าทีมนั้นช่วยเราได้มากเท่าไหร่ครับ
ผมเคยสมัคร 24paytrun มา 3 รอบครับ 2 รอบแรกทีมไม่ช่วยผมเลยรับผมต้องทำงานคนเดียวและไม่มีลูกทีมมาให้ผมเลยซักคน
จนผมมาเจอกับทีมดีจริงๆครับผมเลยสมัครรอบที่ 3 คิดดูนะครับผมสมัคร 3 รอบ 350 บาทคูณ 3 เท่ากับ 1,050 บาท
เหตุผลที่ผมมาร่วมกับทีมนี้นะครับผมให้ดูหลักฐานการช่วยเหลือสมาชิกในทีมนี้นะครับ

มาดูอีกทีวันที่ 18/3/55

นี่เป็นรูป facebook ของหัวหน้าทีมนะครับ
ส่วนของผมก็ทำใว้แล้วเข้าไปดูได้ที่ http://www.facebook.com/24payturnhappy001
ผมก็ช่วยลูกทีมได้เหมือนกันครับคนที่สมัครกับผมไม่ต้องกลัวเลยว่าผมจะไม่ช่วย
และทีมเราตอนนี้อาจจะเป็นทีมเล็กๆที่กำลังเติบโตเรื่อยๆไม่มีหยุด

และดูผู้ที่สนใจสมัครเข้ามารอแอคทีฟมาร่วมทีมกับเราครับ

สังเกตุได้ว่ามีคนแอคทีฟทุกวันและสมัครเข้ามารอแอคทีฟทุกวันครับคุณเห็นแบบนี้แล้วคุณคิดว่าทีมเราจะมีสมาชิกต่อให้ท่านได้ไหมครับ
และผมจะช่วยทุกคนให้สำเร็จไปด้วยกันครับ

และบางคนอาจจะถามว่า ถ้าเราแนะนำใครไม่ได้เลยจะมีรายได้ได้ไหม
ผมตอบเลยว่าได้ครับผมให้ดูหลักฐานคนที่ไม่เคยแนะนำใครเลยนะครับแค่เค้ามีรายได้

บางคนคิดว่ามันน้อยอยู่แต่ทำนานๆไปเรื่อยเยอะขึ้นเรื่อยๆแน่นอครับ
และผมจะอัพเดทรายได้ที่โพสล่าสุดทุกวันนะครับ

ผมจะให้ดูหลักฐานการทำงานของทีมเรานะครับ

สนใจสมัครสมาชิกคลิก
http://www.24payturn.com/howto.php?invite=su002
http://www.24payturn.com/howto.php?invite=su002

และนี่เปนรายได้จาก 24Payturn ของคุณboyอัพไลน์ผมเอง ยืนยันว่าได้รับเงินจริงแน่นอน

รูปด้านบนเป็นยอดของ 3 เดือนแรกที่ทำน่ะครับ ส่วนรูปด้านล่างเป็นยอดเงินที่ผมเบิกเข้าบัญชีธนาคารของเดือนที่ 4
โดยรหัส 195 ทั้งหมดก็คือยอดเงินที่ได้รับจาก 24payturn เฉพาะของเดือนที่ 4 ผมได้รับเงินจาก 24payturn ทั้งหมด 5 ครั้ง
รวมเป็นเงินของเดือนที่ 4 เดือนเดียวได้รับ 35,000 บาท
ซึ่งถ้ารวมกับ 3 เดือนแรกที่ทำ ผมก็ได้รับเงินจาก 24payturn ทั้งหมด 97,971.02 บาท ภายในระยะเวลา 4 เดือนเท่านั้น

ส่วนรูปด้านล่างเป็นประวัติการโอนเงินออกจากเว็บไซต์เข้าบัญชีธนาคารของเดือนธันวาคมซึ่งเป็นเดือนที่ 5 นับตั้งแต่ผมเริ่มทำ 24payturn น่ะครับ
เดือนที่ 5 เดือนเดียวผมได้รับเงิน 44,420 บาท ซึ่งถ้ารวมกับ 4 เดือนแรกที่ทำ
ผมก็ได้รับเงินจาก 24payturn ทั้งหมด 142,391.02 บาท ภายในระยะเวลา 5 เดือนเท่านั้น

ส่วนรูปด้านล่างเป็นประวัติการโอนเงินออกจากเว็บไซต์เข้าบัญชีธนาคารของเดือนมกราคมซึ่งเป็นเดือนที่ 6 นับตั้งแต่ผมเริ่มทำ 24payturn น่ะครับ
เดือนที่ 6 เดือนเดียวผมได้รับเงิน 41,900 บาท ซึ่งถ้ารวมกับ 5 เดือนแรกที่ทำ
ผมก็ได้รับเงินจาก 24payturn ทั้งหมด 184,291.02 บาท ภายในระยะเวลา 6 เดือนเท่านั้น

แล้วผมก่อนสมัครผมก็คิดว่า 350 บาทมันเยอะไปมั้ยที่จะแลกกับเงินที่เยอะกว่าเดิม
ผมคิดแบบนี้ครับผมเลยมาทำงานนี้ครับ
350 บาทมันไม่มากไปสำหรับผมเลยครับเงิน 350 เนี่ย บางวันผมใช้เยอะกว่านั้นด้วยซ้ำครับ
กินเที่ยววันๆก็หมดแล้วครับ กิน kfc pizza มื้อเดียวก็หมดแล้วครับ
แล้วเรื่องรายเดือนแค่เดือนละ 100 บาทครับ ตกวันละแค่ 3.33 บาทเท่านั้นครับ
100 บาทต่อเดือนผมคิดว่า ค่าไฟ ค่าเนท ผม ก็ เดือนละเป็น 1000 กว่าบาทอยู่แล้ว
ผมเลยคิดว่ามันไม่มากไปเลยครับ
และไหนๆก็เสียค่าเนทอยู่แล้วเดือนละ 600 บาท
ผมเลยคิดว่าทำเนทของเราให้เป็นประโยชน์ดีกว่าครับ

คุณเห็นแบบนี้แล้วคุณคิดว่าทีมเราจะมีสมาชิกต่อให้ท่านได้ไหมครับ
และผมจะช่วยทุกคนให้สำเร็จไปด้วยกันครับ

ดูแค่นี้ก็รู้แล้วครับว่าคุณไม่ต้องกลัวว่าจะแนะนำใครไม่ได้ครับผมจะช่วยคุณแนะนำแล้วเอาไปต่อให้เองครับ
ส่วนมากผมก็จะเป็นคนแนะนำส่วนใหญ่นะครับเพราะผมเน้นทำงานช่วยทีมผมตลอด
และผมจะให้ดูทีมงานผมครับซึ่งผมเนี่ยแนะนำครบ 3 ท่านแล้วตามที่ vdo บอก

แต่ผมทำไมยังทำต่อหละคือผมเนี่ยตอนนี้ช่วยเหลือสมาชิกของผมทุกคนครับผมไม่เคยทิ้งใครเพราะผมรู้ความรู้สึกที่โดนคนที่แนะนำผมทิ้งมาก่อนครับ
และผมก็อยากบอกว่าผมช่วยด้วยใจผมจริงๆ และคนที่สมัครเข้ามาผมก็ไม่ได้บังคับให้มาหารายได้เสริมนะครับ ผมอยากให้สมัครมาด้วยใจของคุณที่อยากมีรายได้จริงๆครับ
และถ้าใครทำงานไม่เป็นผมจะสอนให้เองครับ รับรองคุณทำเป็นและคุณทำได้แน่นอนครับ เพราะผมคิดว่าคนอื่นทำได้เราทำไมจะทำไม่ได้ครับ
คนเราไม่มีใครเหนือกว่าใครหรอกครับ

ถ้าสนใจมาสร้างราย 98,300 บาทร่วมกับทีมเรา
สมัครที่>>>>> http://www.24payturn.com/howto.php?invite=su002

อ่านขั้นตอนการสมัครได้ที่ http://www.24payturn.com/howto.php?invite=su002

facebook team>>>>>>>http://www.facebook.com/24payturnhappy001

ถ้ามีอะไรสงใสหรือไม่เข้าใจตรงไหนก็ติดต่อผมมาก่อนได้ครับที่ email/msn:tt_atit@hotmail.com ถ้าผมไม่ได้ on ส่ง mail มาก็ได้ครับ

ID>>su002  
ชื่อ>>ศุภกร ยมวัณญ์
e-mail>>supakon228@gmail.com
ติดต่อ>>0862040543

ถ้าใครไม่เข้าใจหรือสงใสตรงไหนติดต่อสอบถามผมก่อนนะครับได้ครับ    
และก็ขอขอบคุณผู้แนะนำผมคนนี้ด้วยครับที่ช่วยผมทุกๆอย่างไม่ว่าจะข้อความโพสเว็บโปรโมททุกๆอย่างเค้าเป็นคนทำให้ผมหมดเลยครับ

ผมไม่ผิดหวังจริงๆครับผู้แนะนำผมคนนี้ช่วยเหลือผมทุกอย่างผมชอบทีมนี้มากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มิถุนายน 2012, 15:34:30 โดย su002 » IP : บันทึกการเข้า
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2012, 12:41:56 »

เป็นไงกันบ้าง คับ ยิงฟันยิ้ม
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 30 พฤษภาคม 2012, 17:08:06 »

ไงกันบ้างคับ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2012, 15:42:10 »

ดี คับ ยิงฟันยิ้ม
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 12 มิถุนายน 2012, 14:11:26 »

ดี คับ ยิ้มกว้างๆ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2012, 14:11:29 »

ดีคับ ไงกันบ้างคับ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 30 มิถุนายน 2012, 15:35:00 »

ทีมนี้ดีจิงคับ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 กรกฎาคม 2012, 16:28:27 »

ทีมนี้สุดยอดคับ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 02 กรกฎาคม 2012, 12:52:59 »

รายได้ดีจริงๆ ยิ้มกว้างๆ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 03 กรกฎาคม 2012, 15:10:05 »

ไว้ใจได้เลยทีมนี้สุดยอดจริงๆ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 05 กรกฎาคม 2012, 13:09:44 »

สุดยอดเลยใช่ใหมทีมนี้ ยิงฟันยิ้ม
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2012, 22:11:53 »

ไงกันบ้างคับ กับความสุดยอดของทีม ยิ้มกว้างๆ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 06 กรกฎาคม 2012, 22:30:00 »

สุดดดดยอดเลย ยิ้มกว้างๆ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2012, 14:31:11 »

สุดยอดจิงๆคับ ไม่ผิดหวังที่เข้าทีมนี้ ยิงฟันยิ้ม
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 12 กรกฎาคม 2012, 20:45:41 »

วันนี้ทีมเราก็สุดยอดอีกแล้ว อิ อิ อิ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 21:31:24 »

ขอบคุณทุกท่านจริงๆคับ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 18 กรกฎาคม 2012, 22:41:51 »

ไงวันนี้ใครสุดยอดกับ 24payturnบ้างคับ ยิงฟันยิ้ม
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 21 กรกฎาคม 2012, 19:00:03 »

วันนี้ทีมงานเราแจ่มๆๆ ยิงฟันยิ้ม
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 23 กรกฎาคม 2012, 12:19:14 »

วันนี้ได้สมาชิกเพิ่มกันกี่คนคับ ตกใจ
su002
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 25 กรกฎาคม 2012, 14:49:35 »

วันนี้ทีมงานเราก็ได้มาอีกหลาย สุดดดดยอดจริงๆ จุมพิต
หน้า: [1] 2 พิมพ์