เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 12:58:49
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  ขายหูฟัง Mix mixstyle หูฟังรูปดาวยอดฮิต มีหลายรุ่น ดูก่อนได้จ้า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายหูฟัง Mix mixstyle หูฟังรูปดาวยอดฮิต มีหลายรุ่น ดูก่อนได้จ้า  (อ่าน 5155 ครั้ง)
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2010, 17:07:59 »

มาแล้ว..... ขายหูฟัง Mix style  หูฟังที่กำลังเป็นที่นิยม ดีไซน์เก๋ไก๋ รูปดาว มีหลากหลายรุ่นให้เลือกจ้า...

1.รุ่น ต้นตำหรับ Mix style หูฟังดีไซน์เก๋ เสียงดี ฮิตตามสไตล์นักร้องเกาหลี แบบเดียวกับที่เห็นใน MV ห่างกันสักพักของ หวายจ้า...

รุ่น ต้นตำหรับ ขายที่ 259 ค่ะ มีสีตามที่โชว์นะคะ

2.รุ่น Ster Mix รุ่นนี้เป็นรุ่นใหม่ล่าสุด ยังคงคอนเซ็ปรูปดาวอยู่แต่มากับ รูปโฉมใหม่ที่ทนทานและ เสียงดีกว่าเดิม เสียงดีมาก เสียงระดับสเตอริโอ สมชื่อรุ่นเลย แถมตัว เฮดโฟนยังหุ้มฟองน้ำอย่างดี ใส่แล้วสบาย สายยังเป็นสายเชือกมีพลาสติกทับอีกชั้น ทนทาน รุ่นนี้คุ้มค่ากับราคาแน่นอน

รุ่น Ster  ราคาอยู่ที่ 420 ค่ะ คุณภาพคุ้มราคาแน่นอน

3.รุ่น Bright mix รุ่นนี้เป็นรุ่นที่ จขทก ใช้อยู่เลยจ้า ตัดเสียงรบกวนได้ดี เพลงชัดมาก ดูหนังกำลังดีเลย แถมดีไซน์ยังสวยอีกตังหาก มี 5 สี
1.ขาวดาวดำ 2.ดำดาวขาว 3.ดำดาวชมพู 4.ชมพูดาวดำ 5.ฟ้าดาวดำ

รุ่น Bright ขายที่ 320 ค่ะ

4.หูฟัง Mix-style mini star ดีไซน์น่ารัก เน้นการพกพาที่ง่าย แถมเวลาใช้ยังดูเก๋อีกด้วย เป็นรุ่นที่พลาสติกเกี่ยวหูได้ พร้อมทั้งมาพร้อมแจ็คแปลงเป็น 2.5 mm. เหลือ 3 สี สามารถดูได้ตามรูปเลยค่ะ

รุ่น mini ขายที่  179 ค่ะ

5.หูฟังรูปดาว inner Mix Style คุณภาพ AAA ผิวด้าน จุกยางเนื้อนิ่มสบายหูค่ะ สายหูฟังเป็นยางสีตามตัวบอดี้ค่ะ

รุ่น inner ขายที่ 199 บาท สีมีตามที่โชว์ค่ะ

6.หูฟัง KT-70 ดีไซน์น่ารัก สีสันสดใส ทำมาจากพลาสติกมันวาว พร้อมที่ปรับเลื่อนหูฟังที่แอบอยู่ภายในหูฟัง
คุณภาพเสียงเก็บรายละเอียดได้ค่อนข้างดี เหมาะกับแนวเพลงใส ๆ มีทั้งหมด 6 สี สามารถดูได้ตามรูปค่ะ  รุ่น KT ขายที่ 250 บาท

7.รุ่น onto mix หูฟัง audio technica -ONTO ลายดาวค่ะ เกรด AAA คุณภาพดี เสียงดีแน่นอนค่ะ มีทั้งหมด 6 สีค่ะ ขาวดาวเทา แดงดาวขาว ชมพูดาวเทา ฟ้าดาวขาว ดำดาวขาว ขาวดาวดำ

รุ่น ONTO ขายที่ 230 บาท

8. Star KT-50 Headphones หูฟังรูปดาว ที่ให้คุณภาพเสียงที่เหนือ กว่าเสียงใสไพเราะ รายละเอียดดีเยี่ยม และที่สำคัญผลิต จากวัสดุชั้นดี งานประณีต แข็งแรงทนทาน ดีไซน์เก๋แบบพับ เก็บได้ รับประกันความคุ้มค่า ครับ
มีสี ขาวดาวดำ, ขาวดาวชมพู, ดำดาวเงิน, ดำดาวชมพู, ฟ้าประกายดาวเหลือง

รุ่นนี้ราคา 350 บาท ค่ะ

9. AUDIO TECHNICA - ONTO Headphones
หูฟังดีไซน์เก๋ไก๋ ด้วยก้านเดี่ยวที่ทำจากโลหะแข็งแรง นำ้หนักเบา ครอบหูหนังเทียมบุนวม แถมยังหมุนปรับองศาได้ จึงทำให้เมื่อใส่นานๆ แล้วๆไม่เจ็บหู ค่ะ เท่ห์ได้ตามเอ็มวีของพี่บี้เลยจ้า

รุ่นนี้ราคา 230 ค่ะ

ONTO Limited Color
- หูฟังออนโต รุ่นลิมิเตด อีกระดับกับสี พิเศษ เงิน / ทอง AUDIO TECHNICA - ONTO ATH-ON300 Headphones
หูฟังดีไซน์เก๋ไก๋ ด้วยก้านเดี่ยวที่ทำจากโลหะแข็งแรง นำ้หนักเบา ครอบหูหนังเทียมบุนวม แถมยังหมุนปรับองศาได้ จึงทำให้ไม่เจ็บหูเมื่อใส่นานๆ รายละเอียดของเสียงเพราะมาก

รุ่นนี้ขาย 390 บาทจ้า...รุ่นนี้ตอนนี้เลิกผลิตแล้วนะคะ มีจำนวนจำกัดเท่านั้น

ใครสนใจ โทรมาสอบถามได้ที่ 089-8519726 E-mail: poklok_nalove@hotmail.com และทาง PM ก็ได้ค่า
สนใจต่อรองราคากันได้ค่ะ อยู่จังหวัดใกล้เคียงบวกค่าจัดส่งเพิ่ม อยู่แถว มฟล.ส่งถึงที่ได้ค่ะ เพราะแม่ค้าเป็นเด็ก มฟล.จ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 กรกฎาคม 2010, 17:55:28 โดย p@pzii » IP : บันทึกการเข้า
pyaton
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2010, 17:40:44 »

สวยครับ ช่วยดัน
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2010, 17:42:49 »

ขอบคุณค่าๆ ว่าแต่สนใจรับไปสักคู่มั้ยค่ะ อิอิ
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 09 กรกฎาคม 2010, 20:33:52 »

สนใจรุ่นไหนสอบถามได้นะคะ
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 10 กรกฎาคม 2010, 20:46:42 »

สวยๆทั้งนั้นเรยน้า ไม่มีคัยสนใจกันมั่งหรอเนี่ย T-T
bunnybee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 06:58:26 »

สนใจอ่าค่ะแล้วของอยู่ที่ไหนหรอค่ะจะได้เข้าไปทดลองเสียง ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 12:40:27 »

อยู่มอแม่ฟ้าหลวงคะ่ สนใจโทรมาหรือแอดอีเมล์มาได้เลยค่ะ เสียงดีแน่นอนค่ะ แม่ค้าใช้ตัวรุ่นBright อยู่สวยและเสียงดีมาก กระหึ่มสุดๆ เปิดเสียงระดับแรกยังดังมากอยู่เรย เหมาะสำหรับคนที่ชอบฟังเพลง และดูหนังแบบเสียงกระหึ่มจริงๆ  สนใจติดต่อได้ตามที่ให้ไว้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 กรกฎาคม 2010, 15:32:49 โดย p@pzii » IP : บันทึกการเข้า
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 13 กรกฎาคม 2010, 20:47:53 »

ไม่มีคัยสนใจเรยหรอค้า ถ้าใครสนใจไปพรีออเดอร์ได้ที่ ถนนคนเดิน มอแม่ฟ้านะคะ
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2010, 14:05:34 »

ดั๊นนนนนน
acmilan777
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2010, 14:30:50 »

รุ่นที่ 1
รุ่นที่ 3
รุ่นที่ 8

ทั้งสามรุ่น ลดได้สุดๆๆๆๆๆ เท่าไหร่น้ออ
pm มาทีเน้อ ไปเอาเองจร้า

เก็บทุกความสุข ให้เหมือนวันสุดท้าย
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2010, 14:20:28 »

เพิ่มสินค้าจ้า......

10. หูฟังรูปกระดุม เก๋ไก๋ พับได้ ไม่ซ้ำใคร 1. Button :: สี ชมพู 2. Button :: สี น้ำตาลเข้ม 3. Button :: สี ขาวมุก
รุ่นกระดุม ราคา 330 บาท

11. หูฟังรูปไข่ก้านบุนวม  1. Aita style :: สีชมพู ★ ดำ 2. Aita style :: สีเขียวมะนาว ★ ดำ
3. Aita style :: สีขาว ★ ดำ
รูปไข่ราคา 420 บาท

joespeed
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 กรกฎาคม 2010, 20:06:38 »

แง่ว โทรไปแล้ว "บริการฝากหมายเลขโทรกลับ" ปัดโถ่!!

ฝากไว้ที่นี่แล้วกัน 086-911-หกสี่91
p@pzii
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 16 กรกฎาคม 2010, 11:41:38 »

อ่อ่ ลองโทรมาใหม่อีกทีนะคะ พอดีว่าเมื่อคืนแม่ค้ายุ่งๆ นิดหน่อย สงสัยสัญญาณคงไม่ดี

ขอโทษในความไม่สะดวกนะคะ
Pookpui
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 26 มีนาคม 2011, 21:16:48 »

ยังมีขายอยู่ก่อนิ อยากได้หูฟังใหม่สักอัน
อันเก่าก็ลุ อยากฟังเพลงเสียงดังๆ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Chain
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 30 มกราคม 2012, 11:18:55 »

ยังมีขายอยู่ต้องการ รุ่นต้นตำหรับสีขาวคั๊บ
packo
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2012, 21:57:03 »

ยังขายอยู่หรือเปล่าคับ ผมอยากได้ รุ่นแรก ที่ครอบหูเป็นสีดำ ดาวเป็นสีขาวนะคับ ถ้าสั่งจะได้ของภายในกี่วันคับ
Ponkzakub
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2013, 12:40:04 »

หูฟังรูปดาว inner Mix Style   มีของเลยไหมครับ

www.wanwanpresent.com
จำหน่ายอุปกรณ์ตกแต่งร้านเสื้อผ้านานาชนิด หุ่นโชว์พลาสติก ไฟเบอร์ ราวแขวน
ไม้แขวนเสื้อทุกแบบ
หน้า: [1] พิมพ์