เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 19:48:45
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ซื้อขายสินค้าจิปาถะ-ทั่วไป (ผู้ดูแล: JAMES ..., NOtis, Krit_66)
| | |-+  จำน่าย หูฟังMonster Beat by dr.dre ราคาเริ่มต้น 199 บาท ถูกที่สุด !!!
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน จำน่าย หูฟังMonster Beat by dr.dre ราคาเริ่มต้น 199 บาท ถูกที่สุด !!!  (อ่าน 1247 ครั้ง)
w_2005
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2012, 00:24:42 »

จำหน่าย หูฟังMonster เกรด B+ ราคาส่ง หลากหลายรุ่นครับ ทุกรุ่นไม่ใช้แบตเตอรี่ครับ เสียงดีฟังไม่ต่างกันเลยครับสำหรับไฟล์ mp3 , AAC ราคาถูกกว่าเพราะเรานำเข้าเองครับ สั่งซื้อติดต่อ 081-9634746 ปิง ครับ

1.Monster Tour เป็นหูฟังแบบ in ear ใช้แล้วเหมือนอยู่ในโลกส่วนตัวครับ ตัดเสียงรบกวนจากรอบข้างและไม่มีเสียงดังเล็ดลอดออกมารบกวนคนข้างๆครับ ให้เสียงที่สด ตัวนี้เสียงดีครับ ต่างกับของแท้เพียงแค่แพ็คเกจ และเสียงแหลมของตัวนี้จะมากกว่าและหยาบกว่านิดหน่อยครับ แต่รับรองว่าความสดขอเสียงถูกหูคอเพลงแดนซ์แน่นอนครับ ขายเพียง 199 บาท ครับ

2.Monster HD MD-91 เป็นหูฟังแบบHeadPhoneขนาดเล็ก เสียงพอใช้ได้เลยครับ เสียงแหลมจะละเอียดขึ้นกว่าของรุ่น tour ครับ แต่ความสดของเสียงจะลดลงกว่ารุ่น Tour ครับ เหมาะสำหรับเพลงป็อบร็อคทั่วไป ฟังสบายกว่ารุ่นtour เนื่องจากไม่ใช่หูฟังแบบ in ear ครับ ขายเพียง 299 บาท ครับ

3.Monster Studio เป็นหูฟังแบบ HeadPhone รุ่นกลาง ใช้ได้ทั้งดูหนังและฟังเพลง ให้เสียงกลางที่อิ่ม หนา เสียงเบส ลึกและแน่นครับ ให้เสียงทุกเสียงทั้งสูง กลาง ต่ำ กลมกลืนกันครับ ไม่มีเสียงล้ำออกมาให้บาดหูครับ แพ็คเกจสวยหรูครับ ไม่ต้องใช้แบตเตอรี่ครับ ขายเพียง 699 บาท ครับ

4.Monster Beats Pro เป็นหูฟังแบบ HeadPhone รุ่นใหญ่ครับ แพงกว่าเพราะมีลำโพงที่ใหญ่กว่าทุกรุ่นครับ ให้เสียงทุกโทนที่อิ่ม หนา ลึก สามารถฟังได้ตั่งแต่เพลงป็อบไปจนถึงเพลง Audiophile เลยครับ ในส่วนของการดูหนังทางเราได้ทำการทดสอบกับหนังเรื่อง Tears Of The Sun ครับ สามารถให้เสียงของปืนที่คม ชัด สมจริง ในส่วนของมิติเสียง สามารถรับรู้ได้ถึงทิศทางของกระสุนว่ายิงมาจากด้านหลัง หรือ ด้านหน้า ดูหนังได้สมจริงมากครับ รุ่นนี้ไม่ต้องใช้แบตเตอรี่ครับ คุ้มค่ามากครับสำหรับตัวนี้ ขายเพียง 999 บาท ครับ

* 1img_0080.jpg (44.3 KB, 200x300 - ดู 299 ครั้ง.)

* 2img_0070.jpg (41.29 KB, 200x300 - ดู 308 ครั้ง.)

* 2img_0074.jpg (65.72 KB, 400x267 - ดู 781 ครั้ง.)

* 4img_0077.jpg (39.99 KB, 200x300 - ดู 291 ครั้ง.)

หน้า: [1] พิมพ์