เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 00:27:52
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  เริ่ม!!แล้วเปิดตัวผู้สมัคร นายก อบจ เชียงราย
หน้า: 1 2 3 4 [5] พิมพ์
ผู้เขียน เริ่ม!!แล้วเปิดตัวผู้สมัคร นายก อบจ เชียงราย  (อ่าน 7683 ครั้ง)
เทพ_ผางาม(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #80 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2012, 11:00:13 »

ตัวเลือกมีน้อยเหลือเกิน....สลัีกจิต ยังไม่โดน รัตนา ก็ไม่เด่น....
classic_room99
มัธยม
**

« ตอบ #81 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2012, 11:04:20 »

รวมกันเปิด เวทีดีเบต กันเถอะครับ!!!!! อยากรู้จริง วิสัยทัศน์ แต่ละท่านจริงๆ เอาทีมงาน
มาให้ครบนะครับ  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เวลาได้ แล้วไม่ทำจะได้ด่าถูกตัว
ktp
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #82 เมื่อ: วันที่ 30 เมษายน 2012, 12:17:40 »

ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะเป็นคนของรัฐบาลนะครับ ถ้าต่างขั้วก็เหมือนกับสูญเสียเวลาไปอีก 4 ปีเชียงรายเราน่าจะพัฒนาไปไกลกว่านี้ เพราะว่าการเมืองต่างขั้วนี่แหละครับ
!!!!!!!! เห็นด้วยครับการทำงานพัฒนาจังหวัดจะไปได้ดีต้องได้รับการสนับสนุนจากรัฐบาลครับ เท่าที่ผ่านมาก็ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงใหม่บ้างเลย] ขอลองคนใหม่ครับ!!!
+1 คับ
รัฐ ที่ตอนนี้ ทำให้ ราคาของแพงขึ้น ค่าครองชีพสูง แต่รายได้ยังต่ำเหมือนเดิม ผมไม่อยากโดนหลอกอีกแล้วหละครับ แถวบ้านผม ช่วงก่อนโดนลมพัด เสียหายหลายหลังคาเรือน คนของรัฐที่เคยหลงเลือกไป ไม่เห็นมาดูแล เลย ผมเห็น แต่ นายก อบต. นายก อบจ. คนเก่า คอยลงมา เยี่ยมเยียน เกิดปัญหาเมื่อไหร่ เห็นมาตลอด น้ำท่วมคราวก่อน บ้านลุงผม ท่วมสองรอบก็มาสองรอบ ลองถามเพื่อนบ้านที่ท่วมเหมือนกัน ก็เห็นไปทุกที่  คนของรัฐที่ผมหลงเลือกไป ไม่เห็นโผล่มาเลยครับ อดน้อยใจไม่ได้ มันทำให้ความรู้สึกเปลี่ยนตั้งแต่ตอนนั้นมา คราวนี้ผมเทใจให้ เบอร์ 2 รัตนา ครับ
+1000000 ครับ ถูกใจผมมาก..ถูกต้องตามที่คุณพูดมาครับ
+100000000000000 ถูกใจมากครับ
Ting88
*

« ตอบ #83 เมื่อ: วันที่ 03 พฤษภาคม 2012, 10:36:50 »

หยังมีหลายกระทู้แต้ เลือกนายก อบจ.เนี่ย
yoo1
ชั้นประถม
*

« ตอบ #84 เมื่อ: วันที่ 04 พฤษภาคม 2012, 21:34:30 »

นายก อบจ คนเก่าขัดผลประโยชน์กัน ผมได้ยินวงในอย่างเช่นแต่ก่อนทีมเชียงรายยูไนเต็ดเตะที่สนามกีฬา อบจ พอได้ขึ้นไทยลีก อบจ บอกว่าให้ทีมเชียงรายยูไนเต็ดปรับปรุงสนามให้งบประมาณ 1ล้านกว่าบาท เชียงรายยูไนเต็ดบอกว่าให้ อบจ ปรับปรุงสนามแล้วเชียงรายยูไนเต็ดมาเช่า อบจ บอกถ้าเชียงรายยูไนเต็ดไม่ปรับปรุงก็ไม่ต้องใช้สนามเพราะไม่มีงบปรับปรุงแล้วงบประมาณหายไปไหนหมด เท่าที่รู้สามารถเบิกงบฉุกเฉินได้นิ เลยต้องย้ายสนามไปเตะที่แม่ฟ้าหลวง แล้วอย่างนี้นายก อบจ ผู้หญิงคนนี้ทำเผื่อคนเชียงรายหรือ ไม่เห็นแก่ประโยชน์ส่วนรวมเลย กลัวคนอื่นได้หน้า ที่ผมพูดไปไม่ได้มีส่วนได้เสียกับใครหรือผมได้ประโยชน์กับใครเพียงแต่อยากให้จังหวัดเชียงรายดีขึ้น หยุดเถอะครับการเล่นพรรคเล่นพวก หรือทำเพื่อประโยชน์ส่วนตัวหรือพวกพ้อง กราบแล้วครับท่าน
ktp
*

« ตอบ #85 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2012, 20:33:27 »

รู้สึกว่าประเด็นเลือกนายก อบจ. จะอยู่แค่ขอให้มีสนามกีฬา
ผมว่าคิดไปให้ไกลๆๆๆๆๆๆๆกว่านี้จะดีมั๊ยครับ
เข้าใจความรู้สึกแฟนกว่างโซ้งดีครับ
แต่บทบาทของ นายก อบจ. น่าจะพัฒนาและส่งเสริมอะไรที่ครบถ้วนนะครับ

ส่วนจะเลือกใคร  กลัวเหมือน สส.
รับปากดิบดีทุกอย่างพอได้เป็นก็ลืมๆๆๆๆๆๆ
อ้างอย่างเดียวนโยบายพรรค
ยิ้ม++++
Unya
ชั้นประถม
*

« ตอบ #86 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2012, 20:43:36 »

มีสองเบอร์เหรอ

--- Beautiful Never Mind ---
น้ำแดง
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #87 เมื่อ: วันที่ 05 พฤษภาคม 2012, 20:52:45 »

มีสองเบอร์เหรอ

มี 4 เบอร์ เบอร์ 3 ชื่อ บัวซอน (พนิดา)
เบอร์ 4 ชื่อ สส.สฤษฏ์ อึ้งอภินันท์ สส.พรรคเพื่อไทย

1. ต่อรอง-หรือจองสินค้า กรุณาต่อรองทาง PM หรือโทรศัพท์
2. อาชีพ - ซื้อ-ขายของหน้าเว็ป ซื้อมาขายไป ดีกว่าอยู่เปล่าๆ
หน้า: 1 2 3 4 [5] พิมพ์