เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 17:42:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  happy2pays สร้างรายได้ 44,150/เดือน เน้นสร้างผู้นำ ทำงานเป็น teamwork
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน happy2pays สร้างรายได้ 44,150/เดือน เน้นสร้างผู้นำ ทำงานเป็น teamwork  (อ่าน 5687 ครั้ง)
duan001
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 21:01:19 »

happy2pays สร้างรายได้ 44,150/เดือน เน้นสร้างผู้นำ ทำงานเป็น teamwork รับประกันสมาชิกทุกคนมีรายได้แน่นอนครับ

สวัสดีครับผม เฉลิมพงษ์ เพิ่มทองคำ (หนุ่ย) ผู้นำสูงสุดสายงาน happy001 ครับ
วันนี้ผมจะขอแนะนำธุรกิจ Happy2pays ครับ Happy2pays สามารถสร้างรายได้มากถึง 44,150 บาทต่อเดือนแม้จะหยุดทำแล้วครับ

ก่อนอื่นผมขอแนะนำก่อนว่าทำไมผมถึงได้มาทำ Happy2pays นะครับ
เมื่อก่อนผมก็ได้ทำงานประจำ ซึ่งแรกๆ ก็ไม่ได้คิดอะไรทำไปวันๆ ได้เงินไปวันๆรายได้ใช้ไปวันๆก็หมด
แล้วก็ไม่ได้คิดอะไรทำมาเรื่อยๆจน  2-3 ปี ผมก็เบื่อๆเพราะว่าเวลาไม่ค่อยมี เวลาทำงานก็ 8-10 ช.ม. ต่อวัน
นอน ก็ 8 ช.ม. ต่อวัน เวลา 1 วันมี 24 ช.ม. มีเวลาว่างๆแค่ ประมาณ  6-8 ช.ม. ต่อวัน
ผมเลยคิดว่าต้องทำอะไรสักอย่างที่ทำให้เราไม่ต้องทำงานประจำแล้วมีเงินใช้ครับ
ผมก็คิดว่า เก็บเงินเยอะๆ ไปลงทุน ทำธรุกิจ แต่กว่าจะได้ลงทุน ต้องเก็บเงินเป็น ล้าน กี่ปีหละครับกว่าจะได้
และผมก็ได้มาเจอธุรกิจ mlm มากมายที่สามารถทำให้ผมมีรายได้ โดยที่หยุดทำแล้วก็ยังรับรายได้อยู่
ผมเจอ mlm แบบ offline ก่อนครับ mlm แบบ offline คือเราต้องเดินทางไปข้างนอก
ไปเจอผู้คนแนะนำผู้คนตามบ้าน ญาติ เพื่อน  หรือ คนแถวบ้านนะครับ ซึ่ง การทำ mlm แบบ offline
ส่วนมากจะมีแต่คนปฏิเสธครับ
และผมเล่นเนทหาซื้อของทางเนท และได้มาเจอ ธุรกิจ Happy2pays ครับ ทำผ่านเนทได้เลยไม่ต้องเดินทางไปไหน
และธุรกิจดีน่าสนใจครับ ผมก็เลยสมัครผมทำงานนั่งหน้า com วันละ  1-2 ช.ม. ต่อวันเท่านั้นครับ
ผมก็สร้างรายได้ ได้ถึง 10,000 กว่าบาทแล้ว หลักฐานดูได้ที่ http://happy2payshappy001.blogspot.com/p/blog-page_23.html ครับ
ยืนยันว่าทำงานผ่านเนทได้รายได้จริงๆนะครับ
บางคนเห็นแค่เงินไม่สำคัญครับที่สำคัญคือหยุดทำแล้วแต่ยังมีรายได้ครับ แต่งานประจำ หยุดทำ รายได้ก็หยุดเหมือนกันนะครับ
แต่ช่วงแรกๆอาจจะต้องเหนื่อยหน่อยนะครับ แต่หลังๆสบายแน่นอนครับ เป็นงานที่ดีสำหรับผู้ที่อยากมีอนาคตที่สบายครับ

มาเข้าเรื่องธุรกิจ Happy2pays เลยดีกว่านะครับ
ผมจะแนะนำว่าธุรกิจ Happy2pays เป็นธุรกิจอะไร
Happy2pays เป็นธรุกิจเครือข่ายที่มีบริการมายมายทำรายการได้ผ่านหน้าเว็บนะครับ
บริการต่างๆของ Happy2pays ครับ
บริการของ Happy2pays จะเป็นเหมือน counter service ของ 7-11 นะครับ แต่บริการของ Happy2pays ทำรายการผ่าน internet ได้เลยครับ

ซึ่งการสร้างรายได้ของ Happy2pays ก็มี 2 ทางครับ
1.การเปิดเป็นเคาเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆเช่น ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ เติมเงินมือถือ ฯ ก็มีรายได้เหมือนกันครับ
2.การแนะนำให้ผู้อื่นมาเปิดบัญชีทำธุรกิจกับเรา สามารถสร้างรายได้สูงสุดถึง 44,150 บาทต่อเดือนครับ (โอ้สุดยอด)

รูปตัวอย่างการเติมเงินครับ

ตัวอย่างการสร้างรายได้ ทางแรกครับ
ทำแค่นี้ก็มีรายได้ครับ

ส่วนการสร้างรายได้ทางที่ 2 นั้น ก็เป็นการทำงานผ่านเนทเลยนะครับไม่ต้องประชุมใดๆทั้งสิ้น
โดยการทำงานทางทีมเราจะมีให้ครับ คือการแนะนำให้ผู้อื่นมาเปิดบัญชีทำธุรกิจกับเรา
ส่วนใครที่คิดว่าทำไม่เป็นทำไม่ได้เรามีทั้งวิธีการทำงานให้ ทุกอย่างอยู่แล้วครับ
เพราะฉนั้นไม่ต้องกลัวจะทำไม่ได้ครับผมคิดว่าทุกคนที่มี internet ทำได้แน่นอนทุกคนครับ

แผนการสร้างรายได้ ของ Happy2pays ครับ
1.รายได้จากการที่เราแนะนำสมาชิกใหม่ เมื่อสมาชิกใหม่สมัครผ่านเว็บไซต์ของเราโดยเราเป็นผู้แนะนำ ท่านจะได้รับ 200 บาท จากการลงทุนเป็นสมาชิก 450บาท ของสมาชิกของท่าน ทั้งหมดเต็มชั้นสูงสุดที่ 409,200 บาท
ดังตารางนี้
2.รายได้ค่าบริหารสายงาน รายได้ในส่วนนี้เกิดจากสมาชิกใหม่ที่เราไม่ได้แนะนำเอง ไม่ว่าจะเกิดจากสมาชิกที่แนะนำเรามา ล้นมาหาเรา หรือสมาชิกที่เราแนะนำ แนะนำต่อ
ซึ่งท่านจะได้รับรายได้ค่าบริหารสายงาน จนครบจำนวน 10 level ของท่าน ซึ่งจำนวนสมาชิกมากท่านยิ่งได้รับมากตาม level สูงสุดที่ 59,800 บาท
ดังตารางนี้
3.รายได้ค่าบริหารทีมงาน เมื่อสมาชิกในโครงสร้างเครือข่ายของคุณชำระค่าบริการรายเดือน150 บาท คุณจะได้รับค่าบริหารสายงานตาม Level สมาชิก
ในเครือข่ายของคุณโอกาสรับรายได้มากถึง 44,150 บาท  ต่อเดือนและตลอดไป
ดังตารางนี้
4.รายได้จากโบนัสซึ่งขึ้นอยู่กับว่าแต่ละไตรมาส นั้นมีเงือนไขอะไร ผู้ที่ผ่านเงื่อนไขของโบนัสแต่ละไตรมาส จะได้รับรายได้ หรือรางวัล เป็นสิ่งตอบแทน แต่หากไตรมาสนั้นไม่มีผู้ผ่านเงือนไข บริษัท จะเพิ่มมูลค่าของโบนัสไตรมาสให้มากขึ้นไปเรื่อยๆ

แล้วถ้าท่านใดมาอ่านแล้วเข้าใจในธุรกิจแล้วสนใจก็สามารถสมัครได้ที่ http://happy2pays.com/happy001
และอ่านขั้นตอนการสมัครและแอคทีฟได้ที่ http://happy2payshappy001.blogspot.com/p/blog-page_2.html
อ่านรายละเอียดอื่นๆเพิ่มเติมที่ http://happy2payshappy001.blogspot.com/
facebook fanpage http://www.facebook.com/Happy2paysduan001

หลักฐานสายงานทั้งหมด และรายได้ที่ได้รับจากการทำ Happy2pays ทั้งหมดครับ
ผมจะอัพเดทหลักฐานรายได้ทุกวันที่โพสล่าสุดหน้าสุดท้ายของกระทู้นะครับ

ผมยืนยันว่าเราทำงานกันเป็นทีมและช่วยสอนงานและสร้างผู้นำ ให้ทุกคนมีรายได้แน่นอนครับ
รายได้ของสมาชิกในสายงานผมครับ

การทำงานในสายงานเรา
1.เราจะสอนงานให้คุณมาร่วมงานกันอย่างเป็น teamwork
2.ช่วยกันปรึกษาซึ่งกันและกันในกลุ่ม facebook
3.ทีมเราจะสอนให้คุณเป็นผู้นำสายงาน
ผมเชื่อว่าการทำงานในสายงานผมเป็นสิ่งที่ทุกคนต้องการ
แต่ถ้าเราไม่ทำงานเป็น teamwork ก็เหมือนกับว่าเราทำงานคนเดียว หรือต่างคนต่างแยกกันทำงาน มันจะประสบความสำเร็จยากครับ
และถ้าไม่มีการปรึกษากันเลย บางคนอาจจะไม่เข้าใจอะไรในงาน ก็จะไม่มีคนให้คำปรึกษา
และถ้าไม่สอนให้คุณเป็นผู้นำ คุณก็ทำไม่สำเร็จ การที่เป็นผู้นำนั้น ต้องมีความรับผิดชอบ ต่อสายงานที่มีอยู่ ดูแลสายงานตลอด
และสอนทุกๆคนให้เป็นผู้นำและมีรายได้กันทุกครับ

ถ้าคุณสมัครมาแล้วติดต่อผมที่ http://www.facebook.com/happy001team นะครับผมจะให้การทำงานและสอนคุณเองครับ

บางคนคิดว่าต้องเสียเงิน 450 บาทไม่อยากเสียเลย ก็คิดเหมือนผมที่เจอธุรกิจ happy2pays แรกๆก็ไม่อยากจะเสีย
แต่อยากให้ทุกคนคิดอีกทีครับว่า 450 บาท นั้นไม่ได้เสียฟรีๆ เรานำเงิน 450 บาทนั้นมาสร้างรายได้ครับ
แล้วผมก็คิดว่า 450 บาท ผมใช้อย่างอื่นผมหมดเยอะกว่านี้อีกทำไมถึงเสียได้ แต่ว่า เงิน 450 บาทนั้น สามารถสร้างรายได้
ได้มากถึง เดือนละ 44,150 บาท ทำไมถึงไม่กล้าที่จะเสีย ถ้าวันนั้นผมเก็บเงิน 450 บาทใว้ ผมก็คงไม่ได้รายได้จนถึงทุกวันนี้ครับ

และผมอยากถามทุกคนหน่อยครับว่า คุณคิดถึงอนาคตของคุณหรือป่าวครับ ว่าอนาคตคุณจะทำอะไร เพราะคนเราก็อายุเยอะมากขึ้นทุกวันทุกเดือนทุกปีครับ
ผมยกตัวอย่างเช่นผมที่เคยคิดจะลงทุนทำธุรกิจอยู่แล้วผมคิดว่าลองทำ Happy2pays ดูสิครับแล้วคุณจะไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

คุณรู้สึกแบบนี้ไหมครับเวลาทำงานประจำ ผมเชื่อว่าต้องเป็นทุกๆคนแน่นอนครับ ตอนทำงานแรกๆอาจจะไม่เป็นแต่นานๆไปเป็นแน่นอนครับ
1.ไม่อยากตื่นเช้าไปทำงาน
2.ขี้เกียจไม่อยากทำงานเลย
3.เวลาทำงานแล้วอยากจะหลับมากกว่า
4.เวลาทำงานดูนาฬิกาว่าเมื่อไหร่จะเลิกงาน และคิดตลอดว่าเมื่อไหร่จะถึงวันหยุด
5.พอเลิกงานหรือถึงเวลาวันหยุดแล้วเวลาผ่านไปไวมากเหมือนไม่ค่อยมีเวลาว่างเลยในแต่ละวัน
6.อยากมีเวลาให้เพิ่มมากกว่านี้

ถ้าทุกคนรู้สึกแบบนี้ผมว่าลองทำ Happy2pays ดูไหมครับ รับรองอนาคตคุณรับ 44,150 บาทต่อเดือนตลอดไปโดยที่คุณหยุดทำแล้วก็ได้รับต่อเรื่อยๆครับ
ถ้าไม่ทำคุณก็คงจะรู้สึกทั้ง 6 อย่างที่ผมบอกไปข้างต้นไปเรื่อยๆแน่นอนครับ

โอกาศที่คุณจะหลุดออกทั้ง 6 อย่างนั้นอยู่ที่คุณตัดสินใจนะครับเมื่อคุณได้มาอ่านแล้ว
ผมเชื่อว่าทุกที่เข้ามาอ่านแล้วอยากมีรายได้เดือนละ 44,150 บาทกันทุกคนแต่ไม่ค่อยมีความมั่นใจ ไม่กล้าที่จะทำ
ถ้าไม่มีความมั่นใจติดต่อสอบถามรายละเอียดผมก่อนก็ได้นะครับที่ http://www.facebook.com/happy001team ผมยินดีให้คำปรึกษาครับ
แล้วคุณจะรู้ว่าการสร้างรายได้ 44,150 บาทต่อเดือนไม่ยากอย่างที่คิดครับ

สมัคร

ID : happy001
ชื่อ : เฉลิมพงษ์ เพิ่มทองคำ
E mail/msn : tannui04@hotmail.com
facebook : http://www.facebook.com/happy001team
ติดต่อ : 0843328122

และถ้าสนใจและยังไม่ค่อยเข้าใจติดต่อสอบถามผมได้ก่อนนะครับ
เรามีเวบแนะนำให้กับคุณ
เรามีวิธีการทำงานให้กับคุณ
เรามีรายชื่อเว็บ ให้คุณได้โปรโมท เป็นร้อยๆ เว็บ
เรามีคำตอบให้คุณในทุกคำถามที่คุณสงสัย
เราทำงานกันเป็นทีม ไม่ทิ้งใคร
" นอกจากคุณจะทิ้งเราเอง "
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 กันยายน 2012, 19:53:57 โดย duan001 » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 22:48:43 »

มีแง่คิดน่าสนใจดีแล้วทีมก็แจ๋วๆทั้งนั้นเลย
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2012, 12:33:25 »

ทีมนี้แรงชัวรอดูได้เลยครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2012, 17:55:23 »

happy2pays แอคทีฟไป 1

24payturn แอคทีฟอีก 1 ครับวันนี้

แรงไม่หยุดฉุดไม่อยู่แล้วครับทีมนี้
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2012, 19:48:51 »

รีบๆสมัครกันเข้ามานะครับเริ่มมีคนสมัครเข้ามาเยอะแล้ว
happy001
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2012, 22:29:16 »

อยากร่วมทีมแรงๆก็สมัครกันเจ้ามานะครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2012, 00:49:08 »

แรงแน่นอนยังเรียงสายไม่หมดมี 6 ท่านแล้วครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2012, 18:31:11 »

ทีมมีเพิ่มเป็น 8 ท่านแล้วครับตอนนี้

ใครสนใจร่วมทีมก็สมัครกันเข้ามานะครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2012, 21:45:20 »

ตอนนี้มีสมาชิกในทีม 8 ท่านแล้วครับ
ทำไม่กี่วันเท่านั้น
ผมแนะนำตรงแค่ 3 ท่านเท่านั้นที่เหลือล้นมาจากอัพไลน์ผม
ผมรับประกันทีมนี้แรงแน่นอนครับผมพิสูจน์แล้ว
รีบสมัครกันเข้ามานะครับก่อนที่ทีมงานของเราจะโตไปมากกว่านี้
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2012, 00:07:40 »

สนใจสมัครเข้ามาร่วมทีมกับเราได้ครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2012, 10:09:54 »

อัพเดทวันที่ 10/3/55
วันนี้แอคทีฟกับลูกทีม 1 ท่านครับ
ตอนนี้สมาชิกในทีมมี 37 ท่านแล้วครับ
แล้ววันนี้ยังมีสมัครเข้ามารอแอคทีฟอีก 1 ท่านครับ
สนใจร่วมทีมกับเราก็สมัครกันเข้ามานะครับ
ทีมเรายังเติบโตขึ้นได้อีกเรื่อยๆไม่มีหยุดครับ
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2012, 22:00:02 »

สายงานเราโตเร็วมากครับ สมัครกับคนนี้ได้เลยครับผมแรงจริง
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2012, 00:31:28 »

ตอนนี้สมัครเข้ามารอแอคทีฟ 4 ท่านครับ

ทีมเราแรงที่สุดแล้ว ไม่มีทีมไหนแรงกว่านี้อีกละ

มาร่วมทีมกับเรารับรองไม่ผิดหวังกันแน่นอนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 13 มีนาคม 2012, 00:33:30 โดย duan001 » IP : บันทึกการเข้า
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2012, 21:25:06 »

ทีมแรงๆสมัครเข้ามาร่วมได้เลย
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 01:05:32 »

วันนี้แอคทีฟแล้ว 1 รหัสครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 20:06:59 »

อัพเดท วันนี้มีสมาชิกทีมเพิ่ม 5 ท่านครับ

ทีมเราแรงและโตเร็วมากครับและโตขึ้นทุกๆวัน

มาร่วมเติบโตกับทีมเราสิครับ
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 00:59:15 »

แอคทีฟอีกแล้ว 1 ท่านครับตอนนี้ รวมมี 14 ท่านแล้วครับตอนนี้
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 20:38:37 »

วันนี้สมัครเข้ามาอีก 1 ท่านครับ

ใกล้เต็มชั้น 3 แล้วครับแอคทีฟก่อนอยู่ชั้น 3 ไปเลย
duan001
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2012, 20:42:02 »

ตอนนี้สมาชิกทั้งหมด 14 ท่านแล้วครับ
ชั้น 3 ใก้เต็มแล้วแอคทีฟก่อนอยู่ชั้น 3 ไปเลยครับ
happy001
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2012, 23:26:41 »

มาดูหลักฐานหัวหน้าทีมครับทีมเราโตเร็วมากครับ
V
V
รอแอคทีฟอีก 40 กว่ารหัส
นี่แค่หัวหน้าทีมคนเดียวเท่านั้นครับแล้วคนอื่นๆหละ
และผมมีรอแอคทีฟ 5 รหัสครับ
ผมขอย้ำว่าชั้น 3 เหลือที่เดียวเท่านั้นครับแอคทีฟก่อนอยู่ชั้น 3 ทันทีครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 พิมพ์