เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 14:47:01
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  ▬۩۞۩▬Happy2paysงานออนไลค์นำโดยKMR Team รับแล้ว 42395บาทเพียง15วันเท่านั้น อัพเดท
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 พิมพ์
ผู้เขียน ▬۩۞۩▬Happy2paysงานออนไลค์นำโดยKMR Team รับแล้ว 42395บาทเพียง15วันเท่านั้น อัพเดท  (อ่าน 10034 ครั้ง)
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 14:42:48 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
วีดีโอแนะนำธุรกิจอยู่ในบล๊อคนะครับ คลิกBLOG!!!
ผมจะอัพเดทโพสและหลักฐานให้ตลอดเวลา กดดูที่หน้าสุดท้ายของกระทู้ ที่โพสตอบล่าสุดได้เลยครับ
สวัสดีครับผมBanknanaa และKongmunrang-Team
พวกเราทีมงานสายแกร่งประสบความสำเร็จกับงานเครือข่ายมาแล้ว แล้วจะเกิดอะไรขึ้นเมื่อผู้นำไฟแรงมารวมตัวกันในสายงานนี้
myhit<>Sunliver<>Banknanaa
ผม Banknanaa ครับ

รายชื่อที่ผมพูดไปก็คือคน ทั้งหมดในสายงานผมเป็นรายชื่อที่ได้เห็นกันบ่อยๆแน่นอน และตอนนี้ พวกเราจับมือเป็นทีมเดียวกัน!!!ในงานออนไลค์นี้ ก่อนอื่นผมอยากบอกว่าอัพไลค์ดีๆยังไงหรอครับ เพราะHappy2paysนี้ตามแผนงานติดตัวได้เพียง2คนเท่านั้นครับ ที่เหลือจะล้นไปหาพวกคุณและดาวไลค์ของคุณแน่นอน และที่สำคัญเป็นเว็บเปิดใหม่จึงทำให้ทุกคนที่สมัครได้เป็นต้นสายแน่นอนไม่มีการลำเอียงจัดสายงานระบบเป็นการวางสายงานแบบออโต้จากซ้ายไปขวา สมัครก่อนมีสิทธก่อนนะครับ

นี่คือผลงานของ24payturnครับ หลายคนตามผมมาสมัครเพราะผมช่วยได้

และนี่ กับงานล่าสุด

อัพเดท 23/3/2555

อัพเดท 5/4/2555

สังเกตดูเราจะโตเรื่อยๆไม่หยุด  ทีมเราทำด้วย ผมไม่ได้ทำคนเดียว   เราสอนงานเป็นทุกคนใส่ใจทุกคน

ดูสถิติสิครับ  สมัครก่อนก็สร้างสายงานกับทีมผมก่อนเลย

งานออนไลค์ตัวนี้เป็นงานรับชำระค่าสารณูปโภคเติมโทรศัพเติมเกมส์และที่หลายๆคนชอบซื้อโทรศัพท์ราคาต้นทุน

การบริการHappy2pays
การบริการ สมัครสมาชิกเพื่อเปิดรหัสส่วนตัว พร้อมชำระค่าธรรมเนียมในการเปิดรหัสครั้งแรกครั้งเดียว 450 บาท คุณก็สามารถรับบริการต่างๆของเราได้ทันที(ผมจะพูดข้อดีของธุรกิจนี้กับทีมงานKMRหลังจากนี้ครับผม) ภายในวงเงินที่ฝากเข้ามาในรหัสส่วนตัวของคุณ โดยคุณต้องชำระค่าใช้บริการรายเดือนในแต่ล่ะเดือน เพียง 150บาท/เดือนเท่านั้น
           -ชำระค่าธรรมเนียมในการเปิดบัญชีครั้งแรก 450 บาท ใช้บริการฟรีทันที 1 เดือน
           -ค่าใช้บริการรายเดือน 150 บาท/เดือน คุณต้องชำระทุกเดือนหลังจากวันที่สมัครเปิดรหัสส่วนตัวแล้ว 1 เดือน

ทางบริษัทให้บริการเติมเงินมือถือ ออนไลน์ในระบบ ดังนี้

และชำระค่าบริการรายเดือนมือถือในระบบ

สำคัญ บริษัทยังจำหน่ายโทรศัพท์มือถือในราคา ต้นทุนจากโรงงานผลิตโดยตรง
คุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ ต้นทุน ทั้งมือหนึ่ง และมือสอง คุณภาพเยี่ยม!

ชำระค่าบริการรายเดือน

บัตรเติมเกมส์

ความน่าเชื่อถือและใบสำคัญต่างๆ
จากประสบการณ์ จากสายงานเราที่ผ่านงานเครือข่ายและประสบความสำเร็จสูงสุดถึงหลายท่านมารวม กันในงานนี้ แล้วคุณจะรออะไร รายชื่อคนที่ประสบความสำเร็จก็ดูได้ที่ด้านบนเลยย้ำอีกครังทีม

หรือเยี่ยมชมFacebookเราได้ครับหลักฐานหนาแน่นสมาชิกมาเรื่อยๆ
www.facebook.com/banknanaa01

อย่างที่บอกครับอัพไลค์เราคุณภาพเน้นๆครับรายชื่อก็บอกไปแล้วคงไม่มีใครไม่รู้จักสายงานเราโตเร็วที่สุดตามแผนรายได้งานนี้ติดตัวได้2คนคนต่อไปก็จะไปต่อด้านล่างล้นไปหาพวกคุณเรื่อยๆแน่นอนแล้วโชคดีกว่านั้นตอนนี้เป็นช่วงต้นสายงานด้วยครับ!!! แต่ย้ำ การรอดาวไลค์อย่างเดียวผมไม่แนะนำนะครับทางเราจะได้จัดทำเว็บไซค์แนะนำให้สมาชิกที่เข้าใจง่ายหลักฐานเพียบใช้แนะนำคนได้จริงครับอยากได้ลิ๊งแนะนำก็สมัครกับผมได้ครับรายละเอียดจะเหมือนกันหมดทำตามกฎด้วยนะครับแล้วขอให้อ่านก่อนขอลิ๊งแนะนำผมจะแนบลิ๊งแนะนำหลังจากนี้ครับทุกคนได้แน่นอนถ้าสมัครทีมผม

แผนรายได้

แผนรายได้ 5 ช่องทางหลัก

1.รายได้จากการ เป็นเค้าเตอร์เซอร์วิส รับชำระค่าใช้จ่ายต่างๆ จาก hapy2pays
ภายในบ้านตัวเองหรือเพื่อนบ้านจนถึงกระทั้งเปิดร้านรับชำระค่าสาธนูปโภคต่างๆ ซึ่งรายได้เกิดจากส่วนลด ของผู้ให้บริการเช่นรับเติมเงินมือถือออนไลน์เป็นต้น

2.รายได้จากการแนะนำสมาชิกของ happy2pays
รายได้จากการแนะนำ เกิดจากการที่เราแนะนำสมาชิกใหม่ จากที่สมาชิกใหม่สมัครผ่านเว็บไซต์ของเราโดยเราเป็นผู้แนะนำ ท่านจะได้รับ 200 บาท จากการลงทุนเป็นสมาชิก 450บาท ของสมาชิกของท่าน ทั้งหมดเต็มชั้นสูงสุดที่ 409,200 บาท

ดังตารางดังต่อไปนี้

3.รายได้ค่าบริหารสายงานของ happy2pay
รายได้ในส่วนนี้เกิดจากสมาชิกใหม่ที่เราไม่ได้แนะนำเอง ไม่ว่าจะเกิดจากสมาชิกที่แนะนำเรามา ล้นมาหาเรา หรือสมาชิกที่เราแนะนำ แนะนำต่อ ซึ่งท่านจะได้รับรายได้ค่าบริหารสายงาน จนครบจำนวน 10 level ของท่าน ซึ่งจำนวนสมาชิกมากท่านยิ่งได้รับมากตาม level สูงสุดที่ 59,800 บาท

ดังตารางดังต่อไปนี้

4.รายได้ค่าบริหารทีมงานของ happy2pay
เมื่อสมาชิกในโครงสร้างเครือข่ายของคุณชำระค่าบริการรายเดือน150 บาท คุณจะได้รับค่าบริหารสายงานตาม Level  สมาชิก ในเครือข่ายของคุณโอกาสรับรายได้มากถึง 44,150 บาท  ต่อเดือนและตลอดไป

ดังรูปดังต่อไปนี้

5.รายได้จากโบนัสไตรมาสของ happy2pay
ซึ่งขึ้นอยู่กับแต่ละไตรมาส ขึ้นอยู่กับเงือนไขอะไร ผู้ที่ผ่านเงื่อนไขของโบนัสแต่ละไตรมาส จะได้รับรายได้ หรือรางวัล เป็นสิ่งตอบแทน แต่หากไตรมาสนั้นไม่มีผู้ผ่านเงือนไข บริษัท จะเพิ่มมูลค่าของโบนัสไตรมาสให้มากขึ้นไปเรื่อยๆ

เห็นหรือยังครับว่างานเราข้อดีมีขนาดไหนทั้งระบบผังงานติดตัว2คนที่ล้นถึงกันง่ายดายทั้งระบบบริการดีๆเยอะแยะแผนรายได้5ช่องทางต่อมามาพูดข้อดีของทีมบ้างดีกว่า

ข้อดีของทีม

ทีมเราทำงานเป็นทีมครับสังเกตุได้จากแฟนเพจผม แล้วอัพไลค์เราก็เก่งกันทุกคนครับผมเป็นสายงานที่โตเร็วที่สุด แถมทำเว็บแนะนำให้ฟรีอีกด้วยซึ่งถ้าคุณได้สมัครกับผมก็ช่วยแอดFacebookผมด้วยนะครับคนละตัวกลับแฟนเพจนะผมจะพาคุณเข้ากลุ่มพวกเราและแนะนำตัวอย่างอบอุ่นครับ พวกเราให้เครดิตกันทำงานกันเป็นทีมจริงๆ คุณอาจเคยประสบปัญหาจากการที่ทำงานตัวคนเดียวแต่มาที่นี่คุณสบายใจได้เลยแอดผมมาเยอะๆนะครับ

http://www.facebook.com/sahachait1

นี่เป็นตัวอย่างรายได้ที่รับกันมาแล้วครับ ดูได้เลยทีมงานหาได้เราก็ได้ด้วย

นี่คืออุปกรณ์ที่ผมจะส่งไปให้รายชื่อเว็บบอร์ดเพียบรูปภาพ  นอกเหนือจากลิ๊งแนะนำของทีมจะมีทั้งโปรแกรมต่างๆที่ใช้คอมและโปรแกรมทำโดยที่เราแค่คีข้อมูลนิดหน่อยง่ายๆ และอื่นๆเช่นรูปภาพในอัพเดทเวลาหาคนในFacebook

อย่ารอช้าเลยครับสมัครกับผมเลยมาก่อนมีสิทธก่อนเลยนะครับเราเป็นทีมงานเดียวกันครับ

สมัคร

ID : banknanaa
ชื่อ : ศหชัย ทองคลอด
E mail : ba_nk_nanaa@hotmail.com
ติดต่อ : 0805960639

ฝากไว้ครับอีกครับแฟนเพจผมและBloggerสวยๆในการแนะนำของผมทำเองครับ

www.facebook.com/banknanaa01

http://happy2paysbanknanaa.blogspot.com

ขอลิ๊งแนะนำได้ที่นี่รูปแบบลิ๊งก็ตามนี้เลยแหล่ะครับคลิกดู

http://www.happy2paysteam.com/web.php?id=banknanaa

* Banner.gif (80.48 KB, 250x250 - ดู 349 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 15 พฤศจิกายน 2012, 10:12:27 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 23:40:29 »

อันนี้เป็นบางส่วนที่ผมรวบรวมผลงานของสายงานเราครับว่าโตเร็วแค่ไหน
ผมจะอัพเดทโพสและหลักฐานให้ตลอดเวลา กดดูที่หน้าสุดท้ายของกระทู้ ที่โพสตอบล่าสุดได้เลยครับ

สำหรับใครที่สนใจจะสร้างรายได้ง่ายๆกับ ธุรกิจออนไลน์ happy2pays ดูรายละเอียดได้ที่เว็บผมครับ

ให้คลิกที่ข้อความต่อไปนี้ >> ธุรกิจออนไลน์ งานพิเศษ รายได้เสริม happy2pays

Happy2pays คือธุรกิจออนไลน์ที่ลงทุนเพียง 450 บาท โอกาสรับรายได้สูงสุดที่ 44,150 บาทต่อเดือน
คุณอาจจะมีคำถามว่าทำไมมันได้น้อยกว่าธุรกิจออนไลน์อื่นๆละ! ผมขอตอบให้น่ะครับว่า ทำไมผมถึงแนะนำธุรกิจนี้ มันมีข้อดีตรงไหน >  เพราะผมเห็นว่าธุรกิจ happy2pays เป็นธุรกิจที่มีความเป็นไปได้มากที่สุดในตอนนี้ เพราะ happy2pays เป็นธุรกิจเครือข่ายออนไลน์ที่ให้เราสร้างเครือข่ายโดยใช้คนน้อยที่สุด(สูงสุดเต็มชั้นแค่ 2,046คน) และด้วยกับแผนการจัดสายงานของ happy2pays ที่เป็นแบบออโต้รันซึ่งจะทำให้คุณไม่สามารถจัดสายงานข้ามชั้นได้ นั้นหมายความว่าคุณมีสิทธิ์รับรายได้สูงสุดเต็มชั้นแน่นอน คุณลองศึกษาแผนธุรกิจให้ๆดีครับ แล้วคุณจะมองเห็นโอกาสเหมือนผม

ขั้นตอนวีธีสร้างรายได้กับ happy2pays มีแค่นี้ครับ
-สมัครสมาชิก และจ่ายค่าสมัคร 450 บาท
-แนะนำใครก็ได้มาสมัครต่อจากคุณแค่ 2 คน
-ช่วยเหลือหรือสอนงาน 2 คนนั้นให้แนะนำสมาชิกได้เหมือนคุณ

การสร้างรายได้กับ happy2pays มีแค่นี้จริงๆ คุณจะมองเห็นได้ว่ามันง่ายมากใช่ป่าว ใช่ครับมันง่ายมากจริงๆ

ไม่จำเป็นต้องอธิบายอะไรมากมาย ให้ดูรูปภาพทำความเข้าใจได้เลยครับ

ดูหลักฐานของอัพไลค์ผมก่อนครับ จากการทำงาน Happy2pays ดูวันที่อัพเดทด้วยน่ะครับ
V
:MH35:
อัพเดทสายงานล่าสุด 07/04/2012
V

V

V

V
V
อธิบายการรับรายได้ง่ายๆจากการสร้างเครือข่าย Happy2pays
V

V
รายได้ของวันที่ 03/04/2555 จาก Happy2pays
:MH46:
V
ดูรายได้ล่าสุดวันที่ 06/04/2555
V
หลักฐานรายได้รวมทั้งหมดอัพเดท 27/03/2555
:MH21:
V
หลักฐานถอนเงินเข้าบัญชีธนาคารจริงๆ
 :MH50:

" เราคือทีมแรงอันดับหนึ่งของ Happy2pays สนใจร่วมทีมกันได้ครับ ที่นี่คุณจะไม่ต้องทำงานโดดเดี่ยวตัวคนเดียว โดยที่อัพไลน์ทำเป็นคนเดียว รับรายได้อยู่คนเดียว
เพราะที่นี่เราทำงานกันเป็นทีม แล้วคุณจะรู้ว่าการทำงานเป็นทีม ช่วยเหลือกันเป็นทีม มันเป็นแบบไหน "

ผมไม่อยากให้คุณพลาดโอกาสนี้ไปจริงๆ :MH51:

ดูวิธีการสมัครสมาชิก >>ขั้นตอนการสมัคร happy2pays<<

แฟนเพจ Facebook กดไลค์และติดตามได้ที่นี่ >> https://www.facebook.com/banknanaa01

ติดต่อสอบถาม MSN : marry_iwishyou@hotmail.com
สนใจสมัครสมาชิกเพื่อสร้างรายได้คลิกที่ลิ้งค์ด้านล่างเลยครับ
(สามารถสมัครทดลองระบบได้ฟรี 7 วัน)

http://www.happy2pays.com/?banknanaa
http://www.happy2pays.com/?banknanaa

พิเศษ!! ของแถม ข้อมูลการทำงาน แจกเพิ่มเติม เฉพาะสายงานเราเท่านั้น :MH18:

อัพเดทสมาชิกที่รอแอคทีฟกับผมล่าสุดครับ เพื่อเพิ่มการตัดสินใจได้ง่ายขึ้น
V

คลิกที่ลิ้งค์หรือรูปด้านล่างนี้เพื่อศึกษาเพิ่มเติมครับ
>> ธุรกิจออนไลน์ งานพิเศษ รายได้เสริม happy2pays

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 19:30:57 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2012, 11:30:36 »

คลิกที่ภาพเพื่อร่วมทีมงานกับเราครับผม           แล้วมาเปลี่ยนแปลงชีวิตพร้อมๆกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 19:31:31 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2012, 15:45:08 »

1pv=1บาท สังเกตุดูเลยครับว่าเท่าไหร่ :MH11:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 19:32:04 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2012, 22:21:11 »

สมัครเลย        นี่คือหลักฐานสายงานเราที่นอกเหนือจากผม       ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 19:32:32 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2012, 17:23:12 »

Sunliver อัพไลค์ผม   หนึ่งในทีมงานคุณภาพเรา  เจ๋งๆทั้งนั้นครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 19:32:59 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2012, 19:19:03 »

:MH32:
และนี่ผม  อีกไม่นาน  จะแซงอัพไลค์แล้ว  5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 20:26:32 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2012, 22:00:04 »

1pv=1บาท    รายได้เกิดจากหลายคนไม่ใช่แค่เรา :MH8:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 20:27:10 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2012, 17:30:35 »

ร่วมสายงานเราได้เลยครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 21 เมษายน 2012, 20:33:38 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2012, 21:31:29 »

สมัครต่อเลย    ขยิบตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 07 มีนาคม 2012, 04:48:11 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2012, 04:38:52 »

จัดเต็ม    แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 09 พฤษภาคม 2012, 21:32:28 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2012, 11:42:36 »

สมัครต่อได้เลยครับบ
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2012, 15:32:22 »

อัพเดท9

รวยเละครับทีมนี้  รออะไรสมัครเลยยยอิอิ
kilua2009
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2012, 16:40:15 »

แรงมากทีมนี้  ใครสนใจก็สมัครเลยนะ  ดีจริงๆ
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 07 มีนาคม 2012, 18:13:38 »

อัพเดท10

แรงมากทีมนี้  ใครสนใจก็สมัครเลยนะ  ดีจริงๆ
  ขอบคุณคร๊าฟ
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 00:39:20 »

อัพเดท11

สมัครแล้วรวยรออะไรจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 11:26:02 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 10:05:51 »

สมัครต่อเลยครับ มาก่อนรวยก่อนเว็บเพิ่งเปิด เปป็นต้นสายกันไปแบบชิวๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 11:26:40 โดย banknanaa » IP : บันทึกการเข้า
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 11:25:16 »

อัพเดท12

จัดต่อไป รวยแน่นอน
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 13:07:21 »

ใครยังไม่สมัครก็สมัครได้เลยนะครับบ
banknanaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 08 มีนาคม 2012, 15:00:40 »

โอนเงินด้วยนะครับ  จะได้เป็นดาวไลค์สมบูรณ์ผมจะได้ช่วยได้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 พิมพ์