เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 06:08:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ช่วยแนะนำร้านนวดกดจุด&ร้านขัดตัว ในเชียงรายหรือใกล้เคียงทีคะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ช่วยแนะนำร้านนวดกดจุด&ร้านขัดตัว ในเชียงรายหรือใกล้เคียงทีคะ  (อ่าน 12519 ครั้ง)
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2012, 07:16:25 »

พอจะรู้จักร้านนวดแบบกดจุดมั้ยค่ะ?
ประมาณว่าเกิดอาการบวมคั่งน้ำจากการทานอาหารรสจัดล่ะต้องการกดจุดต่อมน้ำเหลืองไรงี้

และร้านขัดตัวที่ขัดแล้วขาวใส ^^ ผิวดี ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
chompoowaan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 11:36:54 »

นวดกดจุด ที่ รพ.ม.แม่ฟ้าหลวงค่ะ
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2012, 12:28:59 »

พอจะรู้จักร้านนวดแบบกดจุดมั้ยค่ะ?
ประมาณว่าเกิดอาการบวมคั่งน้ำจากการทานอาหารรสจัดล่ะต้องการกดจุดต่อมน้ำเหลืองไรงี้

และร้านขัดตัวที่ขัดแล้วขาวใส ^^ ผิวดี ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ขัดตัวไปที่ร้านบิวตี้รูมสันคอกช้างเลยจ้า คอร์ส อบขัดอาบ

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2012, 16:23:43 »

แนะนำร้านนวดแผนไทย  และอบ+ขัดตัว สมุนไพร สถานที่ตั้งอยู่  ติดถนนสาย เด่นห้า-ดงมะดะ  ใกล้ ซ.2 หนองเหียง ก่อนถึงทางเข้าสุสานจีน  ค่าบริการไม่แพงค่ะ  นวดแผนไทย โดยคุณป้าสูงอายุ ชั่วโมงละ 100 บาท  ส่วนอบสมุนไพร 79 บาท  หรือ อบสมุนไพร+ขัดตัว+บำรุงผิว 250 บาท และ นวดหน้า+ขัดหน้า+พอกหน้าหรือลอกสิวเสี้ยน ราคา 250 บาท โดยเฉพาะ ชุดขัดตัวใช้สมุนไพรของ เอเดน หลังจากขัดแล้วผิวนุ่มเนียน ลองไปใช้บริการดูนะคะ  หากใช้บริการแล้วประทับใจบอกต่อด้วยค่ะ  ร้านเปิดใหม่  โทร.สอบถามได้ 084-6563688  พี่นุช  (ลองใช้บริการแล้วเยี่ยมค่ะ  เคยไปลองชุด ขัดตัว ที่สันคอกช้างมาแล้วประมาณไม่ถึงชั่วโมง 1000 บาท นึกแล้วยังเสียดายเงินอยู่เลย) 
flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 12:43:25 »

แนะนำร้านนวดแผนไทย  และอบ+ขัดตัว สมุนไพร สถานที่ตั้งอยู่  ติดถนนสาย เด่นห้า-ดงมะดะ  ใกล้ ซ.2 หนองเหียง ก่อนถึงทางเข้าสุสานจีน  ค่าบริการไม่แพงค่ะ  นวดแผนไทย โดยคุณป้าสูงอายุ ชั่วโมงละ 100 บาท  ส่วนอบสมุนไพร 79 บาท  หรือ อบสมุนไพร+ขัดตัว+บำรุงผิว 250 บาท และ นวดหน้า+ขัดหน้า+พอกหน้าหรือลอกสิวเสี้ยน ราคา 250 บาท โดยเฉพาะ ชุดขัดตัวใช้สมุนไพรของ เอเดน หลังจากขัดแล้วผิวนุ่มเนียน ลองไปใช้บริการดูนะคะ  หากใช้บริการแล้วประทับใจบอกต่อด้วยค่ะ  ร้านเปิดใหม่  โทร.สอบถามได้ 084-6563688  พี่นุช  (ลองใช้บริการแล้วเยี่ยมค่ะ  เคยไปลองชุด ขัดตัว ที่สันคอกช้างมาแล้วประมาณไม่ถึงชั่วโมง 1000 บาท นึกแล้วยังเสียดายเงินอยู่เลย) 

ร้านเปิดกี่โมงคะ

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 13:01:11 »

ร้านเปิด 10.00 น - 18.00 น.  ไม่ได้เปิดเองนะคะ เป็นของญาติและเคยใช้บริการแล้วค่ะ ยังไงลองโทร.ติดต่อก่อนนะคะ เผื่อมีลูกค้าจะได้ไม่เสียเวลาคอย เนื่องจากมีกันแค่ 2 คน น่ะค่ะ  084-6563688 พี่นุช ค่ะ  ยังไงหากใช้บริการแล้วดี ขอความกรุณาบอกต่อด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ
flashi

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 16:04:37 »

ร้านเปิด 10.00 น - 18.00 น.  ไม่ได้เปิดเองนะคะ เป็นของญาติและเคยใช้บริการแล้วค่ะ ยังไงลองโทร.ติดต่อก่อนนะคะ เผื่อมีลูกค้าจะได้ไม่เสียเวลาคอย เนื่องจากมีกันแค่ 2 คน น่ะค่ะ  084-6563688 พี่นุช ค่ะ  ยังไงหากใช้บริการแล้วดี ขอความกรุณาบอกต่อด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

สงสัยจะได้ไปพรุ่งนี้ วันนี้ขอปั่นงานหาตังค์ไปขัดตัวก่อน  ยิงฟันยิ้ม

Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 16:15:11 »

ยินดีให้บริการค่ะ
chate
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2012, 19:06:47 »

รู้มาจากไหนว่านวดกดจุดต่อมน้ำเหลืองจะช่วยรักษาอาการบวมได้ ยิ้มเท่ห์
@zunoi
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2012, 00:51:33 »

รู้มาจากไหนว่านวดกดจุดต่อมน้ำเหลืองจะช่วยรักษาอาการบวมได้ ยิ้มเท่ห์
ก็ว่างั้นหละครับ ปรึกษาแพทย์เฉพาะทางดีกว่าก๋าหา
flashi

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 09:39:04 »

มาบอกต่อตามสัญญานะคะ เพิ่งมีโอกาสได้ไปขัดมาเมื่อวาน
เวิร์กมากอ่ะ ขัดไป นวดไป สบายตัวดีจริงๆ
เกลือที่ขัดเป็นเกลือสมุนไพร ขมิ้น ไพล ขัดละเอียดทุกซอกทุกมุม เสร็จแล้วลงน้ำนมให้ด้วย

เช้านี้เดินออกแดด รู้สึกเลยว่าผิวมันส่องประกายใสมาก นี่ขนาดครั้งแรกนะนี่  ยิงฟันยิ้ม

Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2012, 22:33:07 »

มาบอกต่อตามสัญญานะคะ เพิ่งมีโอกาสได้ไปขัดมาเมื่อวาน
เวิร์กมากอ่ะ ขัดไป นวดไป สบายตัวดีจริงๆ
เกลือที่ขัดเป็นเกลือสมุนไพร ขมิ้น ไพล ขัดละเอียดทุกซอกทุกมุม เสร็จแล้วลงน้ำนมให้ด้วย

เช้านี้เดินออกแดด รู้สึกเลยว่าผิวมันส่องประกายใสมาก นี่ขนาดครั้งแรกนะนี่

ขอบคุณมากค่ะ แต่ร้านเปิดใหม่อาจเปิดๆปิดๆ ยังไม่ลงตัวดี ลืมบอกไปว่าพี่สาวไม่รับขัดตัวให้สุภาพบุรุษ เผอิญมีท่านนึงโทร.หาพี่สาวบอกถึงแยกเด่นห้าแล้วร้านอยู่ไหนทราบจากทางweb หาไม่เจอจะไปขัดตัว พี่สาวเลยขอโทษด้วยที่ไม่สามารถขัดให้สุภาพบุรุษได้นะคะ ขออภัยอย่างสูงที่ไม่แจ้งให้ละเอียดทำให้เสียเวลาค่ะ สมุนไพรกลิ่นหอมจริงๆ ค่ะ ทั้งอบ ทั้งขัด หอมชื่นใจค่ะ เด๋วจะเอาสบู่ไปฝากขาย ท่าจะเข้าท่าเน๊าะ
Dukdik
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2012, 14:25:54 »

ช่วงนี้เงียบจัง...ลองมาอุดหนุนกันนะคะ
Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
สมาชิกลงทะเบียน
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2012, 16:27:02 »

อ้าวว่าจะไปขัดซะหน่อย อดเลยเรา เศร้า

b'ngo-nga

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2012, 23:09:39 »

ต้องไปบ้างแล้ว
Cj7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 17 มิถุนายน 2012, 00:37:48 »

เสียดายจังเลย TT ถ้าเป็นแบบไม่ใช่ผู้ชาย 100% งี้รับไหมอ้าาา

ตามหาร้านแนวๆนี้อยู่ อยากดูวิ้งๆบ้าง
กา~ระ~เกด
ระดับ ป.ตรี

ผลแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 14 กรกฎาคม 2012, 11:37:11 »

ช่วงนี้เงียบจัง...ลองมาอุดหนุนกันนะคะ

วันธรรมดาไม่รับหรอคะ

ในทางพระพุทธศาสนา ไม่มีคำว่าเหตุบังเอิญ ไม่มีคำว่าชีวิตไม่มีความยุติธรรม เพราะกฎแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ
ผลงานการถ่ายภาพติชมแลกเปลี่ยนด้วยนะคะ
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=380897
งานงอก อีกแล้ว~~
เตรียมอนุบาล
*

~สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็น นั้นอาจไม่เหมือนกัน~

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 26 ธันวาคม 2015, 17:12:06 »

ตอนนี้ยังเปิดอยู่มั้ยคะ

ขายหนังสือมือสองมีหลายเล่ม สภาพดีมาก
ของอยู่ในเชียงรายนะคะ
สนใจโทร  : 093-717-7386‬
Line         : aumem07
Lucky88
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2016, 23:37:45 »

ช่วงนี้ปิดมั๊ยคะ

nancybeer
มัธยม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 17 พฤศจิกายน 2016, 02:46:22 »

ร้านนวดเพื่อสุขภาพปัญทอง
นวดไทย1ชม.150บาท​ ห้องแอร์
ขัดตัวด้วยสูตรขาวใส1ชม.300บาท
คอร์สหน้าใส ขัด+นวดจุด+มาร์ค1ชั่วโมง150บาท
อบสมุนไพรครั้งละ100บาทยินดีต้อนรับทุกท่าน
เพื่อความสะดวกของคุณลูกค้ากรุณาติดต่อ
ที่เบอร์​ 094 829 1922 นัดจองเวลาก่อนนะคะ
มีหมอแค่คนเดียวร้านอยู่แถว รร.เตรียมอุดมฯ
อยู่ติดกับร้านชิดตะวันขายของถูก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 04 มีนาคม 2018, 03:13:51 โดย nancybeer » IP : บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์