เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 20:21:04
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  งานบ้านงานครัว คลีนิค ถามหมอ เรื่องสุขภาพ (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ใครพอจะทราบหมอเก่งคนไหนรักษาผู้มีบุตรยากให้มีบุตรบ้างค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ใครพอจะทราบหมอเก่งคนไหนรักษาผู้มีบุตรยากให้มีบุตรบ้างค่ะ  (อ่าน 4214 ครั้ง)
luk
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 15:00:31 »

แบบว่าค่าใช้จ่ายพอประมาณ หมอมีความตั้งใจในการจะช่วยให้ผู้มีบุตรยากมีง่ายนะคะใครรู้ช่วยบอกหน่อยพอเป็นวิทยาทานได้ไหมค่ะ ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง
สาวนุ้ยผลัดถิ่น
เพื่อสุขภาพที่ดีของตัวคุณและคนที่คุณรัก
มัธยม
**

เพื่อสุขภาพที่ดีของคุณและคนที่คุณรัก

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 15:20:16 »

หมอพิษณุ ค่ะ รู้สึกว่าจะเป็นมือหนึ่งของเชียงรายรึป่าว เราเองก็มีบุตรยากเช่นกัน อยากมีจนตอนนี้ไม่อยากมีแหละ

ร้านรังนกทอง จ.เชียงราย จำหน่าย เครื่องดื่มรังนก และรังนกนางแอ่น มีทั้งแบบรังเต็ม รังที่คัดสะอาดพร้อมปรุง http://blog.chiangraifocus.com/?id=1156
๛หนูแหม่ม_ฮ่าๆๆ—”๏”
เรียนอยู่ระดับ
ระดับ :ป.โท

"ความรักไม่มีจริง...."

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 17:14:51 »

ศรีบุรินทร์ค่ะ พี่สาวเราก็มีลูกยาก ลองไปปรึกษาดูนะค่ะ

"บนท้องฟ้ายังมีดวงดาว ชีวิตคนเรายังมีหวัง ยังยืนได้แม้เพียงลำพัง หัวใจยังมีฝันเรายังยิ้มได้"

Line ID : mam.88
TOTOBANANA
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 19:40:05 »

กุลพัฒน์การแพทย์เชียงใหม่ครับ ตรงประเด็นแน่นอน http://www.kullapat.com/index.php?page=ourservice
บ้านฮอมฮัก
ID-line cat-cream
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 20:43:21 »

เมื่อก่อนตอนไม่มีลูกเราก็ไปหาหมอพิษณุ รักษาอยู่หนึ่งปี หมอบอกเรามีลูกไม่ได้ ผ่านมาจนวันนี้เกิดจากมดลูกที่มีลูกไม่ได้สองหน่อแล้ว จะทำหมันก็ทำไม่ได้อีก เฮ้อ!!!ชีวิต ที่พูดให้ฟังเพราะไม่รู้ว่าหมอพิษณุจะใช่มือหนึ่งของเชียงรายรึเปล่านะ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
kangaroo_41
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 20:58:07 »

ลองไปปรึกษา หมอ กุลฑลี ที่ติดกับธนาคารกรุงเทพฯ สาขาในเมือง ดูสิครับ หมอจบด้านนี้มาโดยเฉพาะนะครับ และเป็นหมอผู้หญิงด้วย จะได้คุยแบบสบายใจ ของผม 2 หน่อ แล้ว ชายทั้งคู่

* 11092011537_resize.jpg (302.89 KB, 1037x778 - ดู 425 ครั้ง.)
มักเมี่ยง
ระดับ ป.ตรี

เป็นส่วนหนึ่งของสังคมคนเชียงราย

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2012, 22:10:43 »

หมอ อนุพงษ์ เทพบินการ คลีนิคอยู่เยื้องมุมคนเมือง ,, ประจำอยู่ศรีบุรินทร์  ยิ้มกว้างๆ

รับฉลุลาย. แกะ3D. ตัดตัวหนังสือ. ด้วยเครื่อง CNC (ร้าน Cnc  Shop 166 ม.3 ต.นางแล อ.เมือง จ.เชียงราย)
luk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2012, 19:27:42 »

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นนะคะขอผลบุญกุศลครั้งนี้จงส่งผลดีๆแก่ครอบครัวของท่านนะคะ ส่วนตัวจะเตรียมความพร้อมกินอาหารที่มีประโยชน์แล้วจะไปหาคุณหมอให้มีเทวดา-นางฟ้าตัวน้อยๆเร็วๆ ค่ะ ขอบคุณอีกทีค่ะ
Cd1819
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2012, 21:54:39 »

หมอพิษณุ  เลยครับ ผมกับแฟนก็มีลูกยาก ไปหาหมออื่นมา 2-3ปี ก็ไม่มีอะไรดีขึ้น มาหาหมอพิษณุได้ไม่ถึง2เดือน ก็ติดละ  ตอนนี้2คนละครับ(ปิดอู่)
rjr023
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2012, 00:10:54 »

แนะนำให้ไปหาหมออนุพงศ์ นะคะ ใจดี เครื่องมือก็พร้อมค่ะ พอดีปรึกษาคุณหมอได้ผลมาแล้วค่ะ
luk
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2012, 13:32:49 »

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกท่านที่ตอบกระทู้นะคะหากไปหาหมอแล้วสำเร็จจะมาบอกผู้ที่อยากจะมีลูกว่าไปหาหมอคนไหนแล้วสำเร็จนะคะ
หน้า: [1] พิมพ์