เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 10:14:12
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  Jularat
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน Jularat  (อ่าน 1238 ครั้ง)
wildcat
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 20:13:04 »

พอดีน้องสาวปิดเทอม กับจากเชียงใหม่เลยขอถ่ายรูปกันเล่นๆครับ ยิ้มกว้างๆ

* 1.jpg (357.05 KB, 800x534 - ดู 278 ครั้ง.)
captain_junior54
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 20:16:19 »

ตาสวยมากครับ
SaLa X
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 20:21:10 »

ต๋าใสวิ้งเลยครับ
ทำรูปถ่ายหื้อเข้าใกล้เป๋นภาพวาดติ๊กๆเน้อครับ..... ยิ้ม
หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 20:33:56 »

อ้ายครับ  ผมมาสมัครเป็นน้องเขยครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 20:52:02 »

อ้ายครับ  ผมมาสมัครเป็นน้องเขยครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โหะ ๆ ๆ ๆ
ของจะอี้ต้องแล้วแต่คุณโจ๋นกะ ...  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

อู้เล่นเอาม่วนบ่าดายเน้อครับ...สูมาเต๊อะ

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
WH_Y
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 20:56:05 »

คลาสสิคขนาดเลยเจ้า.. ยิ้มกว้างๆ
oFFRoAD
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 22:10:03 »

เนียนขนาด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม งามหลายครับ  ยิ้มกว้างๆ
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 22 ตุลาคม 2011, 22:13:55 »

ผมก็นึกว่าวาดเอา ที่แท้ถ่ายรูปเองหรอ

ขอบอกว่ารูปสวยมาก แต่ก็สวยไม่เท่านางแบบ อิอิ

bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2011, 03:57:17 »

ยิ้มกว้างๆ...น้องสาวสวยน้อครับ....

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2011, 07:02:06 »

ยิ้มกว้างๆ...น้องสาวสวยน้อครับ....

เก็บอาการหน่อยพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ฮูปแนวดีขนาดครับชอบๆ ต้องไปลองแต่งแนวนี้ผ่อละ  ยิ้มเท่ห์

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 23 ตุลาคม 2011, 09:22:16 »

สวยงามมากครับ ตาเป็นดาว สอบถามหน่อยครับ ว่าใช้โปรแกรมอะไรช่วยไหมครับ   ยิงฟันยิ้ม
wildcat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2011, 12:59:39 »

สวยงามมากครับ ตาเป็นดาว สอบถามหน่อยครับ ว่าใช้โปรแกรมอะไรช่วยไหมครับ   ยิงฟันยิ้ม
  ผมใช้แต่โปรแกรมตะกูลADOBEครับ Lr.+Psผสมผสานกัน แล้วนางแบบสวย มีชัยไปกว่าครึ่งครับ (อันนี้ฟันธงครับ)  ถ้าPortraitArtผมถ่ายเป็น RAWไฟล์  แล้วไปปรับสีสันในโปรแกรมทีหลัง จะดีมากกว่า ไฟล์JPG.ครับ ดวงตาใช้ตัวช่วยก็แผ่นสะท้อนแสงครับ( Reflec)   

wildcat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 24 ตุลาคม 2011, 13:01:20 »

โหะ ๆ ๆ ๆ
ของจะอี้ต้องแล้วแต่คุณโจ๋นกะ ...  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

อู้เล่นเอาม่วนบ่าดายเน้อครับ...สูมาเต๊อะ

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
Nick_Marine
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2011, 21:18:37 »

สวยจริงๆครับ
abs
ระดับ ป.ตรี

แค่คนชอบถ่ายรูป ^^

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 29 ตุลาคม 2011, 22:12:48 »

ของดีนี้เปิ้ล ปล่อยกำใบหน่อครับ  ยิงฟันยิ้ม

ดูกี่ที่ก็สวย

ถ่ายรูปนี้มันสนุกจัง^^
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 30 ตุลาคม 2011, 01:08:59 »

แอดมินหนุ่มๆ  มารุมกั๋นอยู่นี่นี้เอง  โกรธ โกรธ  ไปๆๆ  ยะก๋านยะงานพ่อง  บอร์ดอื่นมีหื้อผ่อจ๊าดนักเน้อ  โกรธ โกรธ

ว่าแต่ว่า........  น้องเขาปิดเทอมแหมกำเมื่อใดเจ้า  pm เบอร์โทรไปหื้อ  โทรแจ้งโตยเน้อ
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
wildcat
ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 31 ตุลาคม 2011, 12:41:50 »

สวยจริงๆครับ
ขอบคุณครับ

ของดีนี้เปิ้ล ปล่อยกำใบหน่อครับ  ยิงฟันยิ้ม

ดูกี่ที่ก็สวย
วันนั้นหื้อน้อง บีน้อยโทรหาอ้ายบ่ารับสายเหี๋ย555 บ่าอั้นได้ถ่ายตวยกันแล้วครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แอดมินหนุ่มๆ  มารุมกั๋นอยู่นี่นี้เอง  โกรธ โกรธ  ไปๆๆ  ยะก๋านยะงานพ่อง  บอร์ดอื่นมีหื้อผ่อจ๊าดนักเน้อ  โกรธ โกรธ

ว่าแต่ว่า........  น้องเขาปิดเทอมแหมกำเมื่อใดเจ้า  pm เบอร์โทรไปหื้อ  โทรแจ้งโตยเน้อ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ท่าจะเมินอยู่ครับ เด๋วหานางแบบคนอืนแตนก่อนครับ บ้านเฮาหานางแบบเขียมครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 31 ตุลาคม 2011, 12:47:46 โดย wildcat » IP : บันทึกการเข้า
poupoushop.com
~..Rose Apple..~
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

แม่ค้า-คนเชียงใหม่.

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 02 พฤศจิกายน 2011, 20:04:41 »

ภาพสวยมากๆเลยค่ะ นางแบบก็สวย  ยิ้ม

ชุดผ้าปูที่นอนราคาถูก http://poupoushop.com
ร้านLine https://shop.line.me/@poupoushop
tung 7737
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 03 พฤศจิกายน 2011, 08:39:30 »

งามแต้ๆ  เสียดาย มีฮูปเดียว

ทำดี ขยัน อดทน ความจนอยู่ได้ไม่นาน
คนขาย น่ะ ..ไม่รีบ แต่คนชื้อ น่ะ..รีบๆหน่อยนะ
หน้า: [1] พิมพ์