เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 08:05:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  นักลงทุน การเงิน การธนาคาร
| | |-+  เฮฮาประสาหุ้นครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน เฮฮาประสาหุ้นครับ  (อ่าน 6525 ครั้ง)
singhato
มัธยม
**

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2011, 09:42:28 »

มีพื้นที่ครับว่าจะติดต่อตู้ATMมาตั้งหน้าร้าน
มีท่านได้พอจะทราบบ้างครับต้องทำอย่างไร
ขอคำแนะนำครับ
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2011, 11:09:49 »

ดีครับ ลองเข้าไปสอบถามธนาคารดูสิครับ

ส่วนมากจะกรุงไทย KTB และบอกเหตุผลไปด้วยว่า

รองรับผู้มารับบริการโรงพยาบาลไทย อิอิ

singhato
มัธยม
**

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 11 ธันวาคม 2011, 22:24:36 »

ขอบคุณครับที่ให้คำแนะนำและจะนำไปปฎิบัติครับ
singhato
มัธยม
**

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2012, 13:43:56 »

สอบถามครับตอนนี้ผมถือของ malee อยู่ไม่ทราบว่าเป็นหุ้นที่เค้าเรียกว่าหุ้นทรงคุณหรือเปล่าครับ
ผมตามตั้งแต่ได้เข้าตลาดมา 7 บาทกว่า วันนี้ขึ้นมาเกือบจะ 30 บาทแล้ว ผมถือปล่อยมา4-5ครั้งแล้ว
ก็กำไรมาพอสมควร แต่ไม่ทราบว่าเค้าดูแรงต้านกันยังไง ฮืม ฮืม ฮืม

น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2012, 15:32:01 »

ขอบอกเลยครับตัวนี้ผมเข้ามาตั้งแต่ผมเปิดบัญชีแรกๆเลย

ตัวนี้เขาบอกมาว่าเป็นหุ้นปั๋น ส่วนแนวรับแนวต้าน

ดูไม่ได้ละครับตัวนี้ เพราะวิ่งทะลุทุกสิ่งไปแล้ว

ตัวนี้ผมว่ามีกำไรก็น่าจะขายไปก่อนครับ

วายุ
มัธยม
**

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2012, 15:56:39 »

สอบถามครับตอนนี้ผมถือของ malee อยู่ไม่ทราบว่าเป็นหุ้นที่เค้าเรียกว่าหุ้นทรงคุณหรือเปล่าครับ
ผมตามตั้งแต่ได้เข้าตลาดมา 7 บาทกว่า วันนี้ขึ้นมาเกือบจะ 30 บาทแล้ว ผมถือปล่อยมา4-5ครั้งแล้ว
ก็กำไรมาพอสมควร แต่ไม่ทราบว่าเค้าดูแรงต้านกันยังไง ฮืม ฮืม ฮืม

คำถามเดียวที่ผมอยากรู้ก่อนที่ผมจะตอบคุณก็คือ  คุณรู้จักมันไหม?

ถึงจะจน       พี่ก็จน      อย่างมีเกียรติ
ถึงจะเครียด  พี่ก็เครียด   อย่างมีหวัง
ถึงจะบ้า       พี่ก็บ้า       อย่างมีพลัง
ถึงจะพัง       พี่ก็พัง       อย่างมีฟอร์ม
singhato
มัธยม
**

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2012, 17:04:34 »

คำถามเดียวที่ผมอยากรู้ก่อนที่ผมจะตอบคุณก็คือ  คุณรู้จักมันไหม?
ก็เห็นว่ามีคนในตระกูลใหญ่มาเทคโอเวอร์และก็จัดการบริหารใหม่ทำตลาดใหม่ก็อะไรประมาณนี้ครับ
ก็ไม่ทราบมากเท่าไรครับ เห็นในข่าวตอนน้ำท่วมเค้าก็เอาน้ำผลไม้บริจาคให้ผู้เดือดร้อน ให้เข้าไปเอาที่โกดังเลย
singhato
มัธยม
**

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 20 มกราคม 2012, 17:10:08 »

แต่(มัน)ผมรู้จักครับเค้าเอามาทำขนม(โก๋แก่)หรือเปล่า เพราะโกแก่มันส์ทุกเม็ด
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dล้อเล่นครับท่าน
วายุ
มัธยม
**

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 23 มกราคม 2012, 12:16:11 »

เอาล่ะ  คำถามต่อมาที่จะถามคุณก็คือ  เขามีสินค้าอะไรบ้าง  และมีคู่แข่งคือใครบ้าง

ถึงจะจน       พี่ก็จน      อย่างมีเกียรติ
ถึงจะเครียด  พี่ก็เครียด   อย่างมีหวัง
ถึงจะบ้า       พี่ก็บ้า       อย่างมีพลัง
ถึงจะพัง       พี่ก็พัง       อย่างมีฟอร์ม
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์