เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 21:00:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  นองบีบี้..แววตายั่วยวน อย่าเผลอสบตาหล่อนเชียว !!!!
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน นองบีบี้..แววตายั่วยวน อย่าเผลอสบตาหล่อนเชียว !!!!  (อ่าน 2029 ครั้ง)
คนหล่ายเวียง
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:29:59 »

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

วันนี้มีน้องบีบี้...(ก่ำบี้) นางแบบจำเป็นที่มีแววตาเย้ายวน
แรกๆทำเป็นเหนียมอาย  อยู่ไปสักพักเริ่มคุ้นเคย
ดูหล่อนโพสท่าสิ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

มัธยม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:30:50 »

ต่อค่ะ  ยิ้มเท่ห์

มัธยม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:31:57 »

ใจง่ายนะเนี่ย นางแบบคนนี้อ่ะ  ยิ้มเท่ห์

มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:32:44 »

ปิดท้ายด้วยภาพนี้ค่ะ  ยิ้มเท่ห์

xman
เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม
ระดับ :ป.โท

เชียงรายเลิฟโฟโต้ดอทคอม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:43:05 »

สวยงามดีครับ มาโคร  ยิ้มเท่ห์
@ไอ้อ้วน@
ระดับ ป.ตรี

2 มือ ที่ดูเหมือนจะบอบบาง

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 12:46:39 »

แจ่มมากๆคะ ป้าเกิ้ม

สมองดี แกมโกง แต่เลือกที่จะเดินทางผิดเอง ก็ต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นไป
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 13:12:11 »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กันยายน 2011, 15:51:35 โดย shiff2007 » IP : บันทึกการเข้า

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
shiff2007
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 13:15:16 »

โห .... ไม่ถึงอาทิตย์
พัฒนาฝีมือจากมือใหม่หัดขับ
กลายเป็นมือเทพไปซะละ ...  ยิงฟันยิ้ม
นี่ขนาดเลนส์คิด ยังไปได้ขนาดนี้....  ยิงฟันยิ้ม

ภาพสวย มุมดี สีแสงงามครับ

ชอบรูปนี้ ครับ
แต่พยายามมองตามันอยู่ 5555 ...

* img_5173.jpg (80.58 KB, 640x430 - ดู 414 ครั้ง.)

โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม คนเด่นต้องมีคนด่า
คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี คนทำงานดีจึงมีคนริษยา
มัธยม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 13:28:30 »

สวยงามดีครับ มาโคร  ยิ้มเท่ห์
ขอบคุณเจ้า ยิ้มกว้างๆ

แจ่มมากๆคะ ป้าเกิ้ม

ขอบใจจร้า  ยิ้มกว้างๆ
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 13:29:37 »

งามหลายๆ ป้า

กอย่าก่อห่างหายจากมาโครแสนนาน  เมาก๊าแอ่ว   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไว้จะไปเก็บมาพ่องดีกว่า  มาโคร...  มาโคร...  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 13:30:41 »

โห .... ไม่ถึงอาทิตย์
พัฒนาฝีมือจากมือใหม่หัดขับ
กลายเป็นมือเทพไปซะละ ...  ยิงฟันยิ้ม
นี่ขนาดเลนส์คิด ยังไปได้ขนาดนี้....  ยิงฟันยิ้ม

ภาพสวย มุมดี สีแสงงามครับ

ชอบรูปนี้ ครับ
แต่พยายามมองตามันอยู่ 5555 ...

ขอบคุณเจ้า
ยังต้องพยายามแหมนักอยู่เจ้า

ส่วนฮูปนั้น  ผ่อตั๊ดง่อนมันเน้อเจ้า
"ผ่อง่อน ทะลุถึงดวงตา" 555  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 13:31:34 »

งามหลายๆ ป้า

กอย่าก่อห่างหายจากมาโครแสนนาน  เมาก๊าแอ่ว   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไว้จะไปเก็บมาพ่องดีกว่า  มาโคร...  มาโคร...  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

มาเลยๆๆๆ กุ่ง
หันฮูปและฝีมือสมาชิกแต่ละท่านแล้ว
ป้าเกิดแฮงฮึ๊ดๆๆๆ นักนาด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
SaLa X
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 15:34:09 »

ชอบภาพที่หันหางมาน่ะครับ
มุมมอง...ใหม่ๆ
คราวหน้าเอาหันต๋าเป็นต๋าขายเลยครับเน้อ
mo_009
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 16:03:47 »

สวยดีครับ
>:l!ne-po!nt:<
~: ดาบราชบุตร :~
แฟนพันธ์แท้
*

~>: แขกดอย :<~

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 17:00:06 »

จัดหนักเลยน้อครับป้าเี๋ดี่ยวนี้  ยิงฟันยิ้ม

!!!!!  กว่า ๑,๑๐๐ กม.จากยอดดอยสู่ทะเล...ตะวันออก  !!!!!

www.facebook.com/1100kilometer

||||| ธรรมชาติสร้างอากาศบริสุทธิ์    ส่วนมนุษย์นั้นสร้างอาวุธเพื่อทำลาย |||||
มัธยม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 19:13:54 »

ชอบภาพที่หันหางมาน่ะครับ
มุมมอง...ใหม่ๆ
คราวหน้าเอาหันต๋าเป็นต๋าขายเลยครับเน้อ
ขอบคุณเจ้า
ส่วนอันตี้ว่าหื้อหันต๋าเป๋นต๋า ไท่จะเมินน้อยเจ้า แต่จะพยายามเจ้า  ยิงฟันยิ้ม

สวยดีครับ

ขอบคุณเจ้า... ยิ้มกว้างๆ
มัธยม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 19:16:57 »

จัดหนักเลยน้อครับป้าเี๋ดี่ยวนี้  ยิงฟันยิ้ม

ไท่จะหนักต๋ามน้ำหนักตั๋วตี้เพิ่มขึ้นอ่ะจร้า  อิอิ
หมั่นแวะเข้ามายื่อผ่อและหื้อคำแนะนำป้าโตยเน้อ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 19:42:15 »

สวยหลายๆภาพเลย เหมือนๆผมเลยพยามจับโฟกัสที่ตาแต่ดันได้ที่ปีก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มัธยม
**

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 19:55:09 »

สวยหลายๆภาพเลย เหมือนๆผมเลยพยามจับโฟกัสที่ตาแต่ดันได้ที่ปีก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

5555
อุตสาห์กลั้นใจตอนกดชัตเตอร์แล้วค่ะ
ก็ยังดี ที่ยังโฟกัสที่ปีกนะคะ

ท่านลองดูภาพนี้ค่ะ
พยายามโฟกัสที่ตาแล้วเชียว
สุดท้าย ไปติดที่ "ปลายหนวด" 5555
(ว่าจะแอบเก็บไว้ดูเองแล้วเชียว)
ไม่มีคำบรรยายเลยจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2011, 20:04:58 »

5555
อุตสาห์กลั้นใจตอนกดชัตเตอร์แล้วค่ะ
ก็ยังดี ที่ยังโฟกัสที่ปีกนะคะ

ท่านลองดูภาพนี้ค่ะ
พยายามโฟกัสที่ตาแล้วเชียว
สุดท้าย ไปติดที่ "ปลายหนวด" 5555
(ว่าจะแอบเก็บไว้ดูเองแล้วเชียว)
ไม่มีคำบรรยายเลยจริงๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โห........ปลายหนวด สุดยอดเลย

หน้า: [1] 2 พิมพ์