เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 04 มิถุนายน 2024, 07:26:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  24payturn ลงทุนเพียง 350 กำไรถึง 90000บาท ใช้เวลาน้อย ปรึกษา สอบถาม กังวล ถามได้
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน 24payturn ลงทุนเพียง 350 กำไรถึง 90000บาท ใช้เวลาน้อย ปรึกษา สอบถาม กังวล ถามได้  (อ่าน 203 ครั้ง)
kikuyaaa
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2011, 10:10:36 »

***พิเศษสมาชิกที่ลงทะเบียนผ่านผม ผมจะทำเว็บไซต์แบบผมให้คุณถึงพริกถึงขิงกันเลยทีเดียว พร้อมมีทีมงานให้คำชี้แนะและช่วยเหลือรายได้ตลอดเวลา

เพียงท่านสมัคร 24payturn กับทีมเรา เรามีโปรเเกรมโพสเว็บบอร์ด โปรเเกรมดูดเเละส่งเมลล์ พร้อมบอร์ดให้โพสเป็น  100-500  เว็บ
พร้อมเเนะนำเเนวทางวิธีการหารายได้ให้คุณ ไม่จำเป็นต้องเสี่ยงแค่โพส1-2กระทู้ก็พอ  เงิน 350 บาทที่เสียให้กับทีมเรา
ผมรับประกันได้เลยว่า คุณจะได้กำไรตอบเเทนอย่างสุดคุ้มแน่นอน

“คุณกล้าใช้เงิน 350 บาท แลกกับโอกาสที่จะได้เงิน 98,300 บาทต่อเดือนหรือเปล่าครับ”  

ถ้าคุณกล้า เรามาเริ่มกันเลยครับ  

สมัครด่วน.24payturn ลงทุน350บาท ครั้งเดียวรับรายได้หลักแสน ทำได้ทุกคนแน่นอน!!

บางคนสมัครทิ้งไว้ 350 บาท 4-5 เดือนผ่านไป มาเช็คระบบดู
มีเงินเข้าบัญชีแบบไม่รู้ตัวเกือบหมื่น  350 บาท
ฝากธนาคารยังไม่ได้ขนาดนี้เลย

วิธีการสร้างรายได้กับ 24payturn แบ่งได้ 2 ทาง
1. จากการเปิดเป็นเค้าเตอร์เซอร์วิสรับชำระค่าบริการต่างๆ เก็บส่วนต่างของการชำระค่าบริการ
2. จากการแนะนำสมาชิกให้มาเปิดบัญชี ซึ่งสามารถสร้างรายได้ถึง 98,300 บาทต่อเดือน

ทุกวันนี้ผมมีเงินเติมมือถือฟรีๆ ได้เงินจ่ายค่าไฟฟรีๆ ทุกเดือน จาก 24payturn
เคาท์เตอร์เซอร์วิสออนไลน์ ธุรกิจที่จำเป็นกับคนไทย แผนการตลาดเยี่ยมเป็นธรรม
ลงทุนต่ำ ไม่เสี่ยง โปรโมทง่าย สมัครง่าย ไม่ต้องใช้บัตเครดิตให้เสี่ยง
ทุกคนจำเป็นต้องเติมเงินมือถือ คนไทยยุคติจิตอลชอบความสะดวกสบาย
จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่างๆ ผ่านหน้าคอมฯ ผมก็เพิ่งทำไปเมื่อวานเอง ^ ^
ธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว 350 บาท ใครๆก็สามารถทำด้วยได้
และไม่ต้องมาคอยจ่ายเงินต่ออายุทุกเดือน ไม่มีการตัดอายุสมาชิก
เสียเงินสมัครเพียง 350 บาท ครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิต
ไม่มีการตัดอายุสมาชิก ไม่ต้องคอยจ่ายค่าต่ออายุทุกเดือน สบายๆ
เพราะบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 100 บาท/เดือน แค่แนะนำใครก็ได้
ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อยๆ เพราะอัพไลน์โอนคนให้ได้
ไม่ได้หาสมาชิก ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 3 คน
คนที่เกินจะถูกโอนลงมาเรื่อยๆ
ไม่ได้ทำอะไรต่อ หรือใช้บริการแค่เติมเงินมือถืออย่างเดียวก็มีรายได้ มีเงินให้เติมมือถือฟรีๆ
เพราะ จะเกิดดาวไลน์มาเรื่อยๆ และได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน
และได้เปอร์เซนต์จากการใช้บริการต่างๆ ของดาวไลน์
(เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง)

ผู้ที่สนใจงานออนไลน์ไม่ควรพลาด ธุรกิจที่คนไทยส่วนใหญ่ต้องใช้ประโยชน์
คนไทยส่วนใหญ่กล้าลงทุนเพราะเสียเงินเพียงครั้งเดียว 350 บาท
ไม่ต้องกังวลว่าจะเสียอะไรเพิ่มอีก

ที่สำคัญสามารถเช็คเบอร์โทรศัพท์ทุกหมายเลขก่อนโทรได้ว่าเป็นระบบไหน คุณสามารถโทรหาผู้สนใจได้ตามโปรราคาถูกของคุณได้ตรงเป้า
ถ้าคุณศึกษาแผนเข้าใจคุณจะรู้ว่ามันน่าตื่นเต้นขนาดไหนกับเงินเพียง 350 บาท
ลองคลิกดูสิครับ
เงินเดือน 9 หมื่นกว่าบาทรอคุณอยู่

>>>สำหรับสมาชิกที่ไม่ชอบแนะนำ<<<
***เพื่อเป็นการขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่สมัครกับผมและทีมงานผม ผมมีโปรชั่นให้คุณยิ่งกว่าที่สุดคือผมจะต่อดาวไลน์ให้เองโดยที่คุณแค่สมัครทิ้งไว้เฉยๆ***
ปล.ถ้าคุณหาไม่ได้จริง !!! ผมยินดีช่วยคุณทุกเรื่อง จุมพิต

สมัครสมาชิก ทดลองระบบฟรี 3 วัน ไม่สนใจไม่เป็นไร แต่คุณอาจพลาดโอกาสดีๆ แค่นั้นเองนะ

ไม่เข้าใจโทรมาหรือแอดเมลมาหรือสอบถามได้ทุกทาง เรายินดี

หรือเข้าไปอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ http://www.totrustme.com/reg/tha01907

>>>โปรดอ่านคำแนะนำ<<<

คุณ หาอัฟไลน์ ผิด เท่ากับคุณติดกระดุมเม็ดแรกผิด รายได้ไม่เกิดนะ
สมัครก็เสียเงินเปล่า ๆ ครับ สมาชิกที่สมัครกับผมมีรายได้ทุกคนครับ ไม่เชื่อก็มาพิสูจน์เองได้ครับ มีสายงานของผมทุกคนเท่านั้น
ที่กล้าสมัคร ถึง 15 id แล้วทำไมถึง 15 id ข้อมูลบางข้อมูลเปิดเผยให้ไม่ได้ครับ นอกจากเป็นสมาชิกที่มาสมัครกับผม

>>>หลักฐาน<<<

นี่คือตัวอย่างรายได้ และ สายงานของ ผมทั้งหมด ใช้เวลา ทั้งหมด 24 วัน
และมีสมาชิกมาสมัครกับผมทุกวัน
ดูที่รูปได้เลยว่าผมโกหกหรือเปล่า กับรายได้หลักหมื่น
คุณพร้อมที่จะรับรายได้ 98,000บ. หรือยัง
 ถ้าพร้อมก็สมัครได้เลย ไม่สนใจก็ไม่มีใครว่าคุณครับ เพราะธุรกิจนี้
รายได้จะเริ่มจากน้อยไปมาก และ
มันเป็นงานเสริม ที่คุณทำที่บ้านก็ได้  ที่ไหนก็ได้แค่มี internet เท่านั่น
ว่างก็ทำไม่ว่างก็ไม่
ต้องทำ แต่รายได้มันจะถึง 98,000บ. เดือนไหนแค่นั้นเอง
ถ้าด้วย STEP แบบนี้ ผมคิดว่าผมใช้
เวลาไม่เกิน 6 เดือนแน่นอนกับรายได้   98,000บ.ต่อเดือน
ใบประกอบการ

ถูกกฏหมาย 100%

สมัครสมาชิก ทดลองระบบฟรี 3 วัน ไม่สนใจไม่เป็นไร แต่คุณอาจพลาดโอกาสดีๆ แค่นั้นเองนะ

https://www.24payturn.com/register.php?invite=tha01907

ผู้แนะนำของท่านคือ tha01907  ไม่เข้าใจโทรมาหรือแอดเมลมาหรือสอบถามได้ทุกทาง เรายินดี

หรือเข้าไปอ่านรายละเอียดได้ที่นี่ครับ http://www.totrustme.com/reg/tha01907

ไม่กล้า ไม่เข้าใจ สงสัย แต่ละจุด ผมยินดีให้คำแนะนำ จนคุณได้เงิน

สนใจแอด MSN มาได้นะครับ princess_calo@hotmail.com สอบถามได้ไม่สมัครไม่ว่าครับ

โอ๊ตครับ  ผมพร้อมคุณพร้อม ปรึกษาเราได้ 24 ชั่วโมง
หน้า: [1] พิมพ์