เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 20 เมษายน 2024, 03:05:56
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ใครเคยโดนมนุษย์ต่างดาวลักพาตัวบ้าง....
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ใครเคยโดนมนุษย์ต่างดาวลักพาตัวบ้าง....  (อ่าน 1873 ครั้ง)
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:34:35 »

ใครเคยโดนมนุษย์ต่างดาวลักพาตัวบ้าง....
จขกท.เคยครับ..แต่มันพิสูจน์ไม่ได้...พูดไปแล้วใครจะเชื่อ

นี่เป็นเพียงคลิปประกอบเท่านั้นมิใช่เหตุการณ์ของ จขกท.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:55:12 โดย Angelboy » IP : บันทึกการเข้า

" คนโสด ก็เหมือนของสด ราคาไม่ลด ก็มีแต่คนอยากได้ "
yammylogy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:36:33 »

จริงดิพี่ 5555555 เล่าหน่อยจิ
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:40:39 »

อยากรู้เหมือนกัน ว่าจะเป็นวิทยาศาสตร์หรือนิยาย  ยิงฟันยิ้ม
เเมวมองเชียงรายโฟกัส
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:42:52 »

ผมก็อยากรู้ครับเเอดมาคุยกับผมได้ปะอยากรู้ครับผมๆๆ songnoo@hotmail.co.th ด่วนเลยๆๆ
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:44:30 »

ผมก็อยากรู้ครับเเอดมาคุยกับผมได้ปะอยากรู้ครับผมๆๆ songnoo@hotmail.co.th ด่วนเลยๆๆ
มีประสบการณ์เหมือนกันเหรอครับ

" คนโสด ก็เหมือนของสด ราคาไม่ลด ก็มีแต่คนอยากได้ "
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:46:31 »

ไม่มีหรอกครับผมเเต่อยากรู้ว่าเป็นยังไง เหตุเกิดที่ใหนครับผม เเละมันเป็นยังไง คืออยากโดนบ้างนะครับ  ไม่ใช่ไม่เชื่อไม่ใช่อนากลองนะคับเเต่อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงครับผมด่วนเลยๆๆๆเเอดมาคุยทีๆ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 12 สิงหาคม 2011, 23:50:45 »

หรือว่ายังไงคับนี้เริ่มสงสัยเเล้วนะนิ
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 00:01:11 »

(นี่เป็นความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน )
เรื่องราวต่อไปนี้เกิดขึ้นจริง
แต่หากจะถามว่าจขกท.ว่าคิดไปเองหรือเปล่าขอไม่ตอบ
...........

>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 07:54:06 »

ข่ะใจ๋ตอบโว้ย ๆ กั๊กไว้อยู่ฮั้นเน้อะ ฮึ่ม ???จุ๊เปิ้นอยากฮู้อีกคนล่ะ
ข้าพเจ้าก็อยากฮู้เหมือนกันเจ้าว่าเรื่องจริงหรืออิงนิยายเจ้า ยิงฟันยิ้ม
g-focus
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 08:20:24 »

ผมเชื่อ จขกท ครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ
เพื่อนผมมันเคยเล่าให้ฟังว่า มันจะมาเป็นลำแสงวาบๆ และไวมาก มันเหมือนโดนสะกด จะไม่รู้สึกตัว และจะจำอะรไไม่ได้หลังจากนั้น จริงหรือเท็จผมไม่ทราบ มันเล่าให้ฟังแค่นั้น
porridge
มัธยม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 09:26:15 »

ผมก็โดนลักพาตัวอยู่บ่อยๆตอนผับปิดใกล้ๆสว่างนะครับ ยิงฟันยิ้ม
นายเหตุผล
มัธยม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 09:40:35 »

เหอะๆ หลงเข้ามาดู
จงเชื่อมั่นในตัวเราเอง
มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 09:46:42 »

เหอๆ

คนเจริญชอบที่จะปีนขึ้นไปหาสิ่งที่อยู่สูงกว่าเพื่อเทียบเท่า
ไม่ใช่ดึงสิ่งที่สูงกว่าลงมาเพื่อให้เท่ากับ "ตัวเอง"
หลานอุ้ยเกี๋ยง
สมาชิกลงทะเบียน
*

ขอแบบ เพียวๆได้ไหม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 10:10:38 »

ยังหายใจอยู่เลย  หายไปไหนครับ โดนลักพาตัว 

ทหารเสือพระองค์ดำ ๑/๔๘ พิชิตปรีชากร
---------------------------------------------
จ.ส.อ.ศุภวัฒน์ มโนรัตน์
โรงพยาบาลค่ายขุนเจืองธรรมิกราช
Angelboy
Angelboy
ชั้นประถม
*

Angelboy

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 10:31:00 »

ผมเชื่อ จขกท ครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ
เพื่อนผมมันเคยเล่าให้ฟังว่า มันจะมาเป็นลำแสงวาบๆ และไวมาก มันเหมือนโดนสะกด จะไม่รู้สึกตัว และจะจำอะรไไม่ได้หลังจากนั้น จริงหรือเท็จผมไม่ทราบ มันเล่าให้ฟังแค่นั้น
ใกล้เคียงครับ แต่เดี๋ยวว่าง จขกท.จะมา update นะครับ

นักรบแดนใต้
ชั้นประถม
*

นักรบแดนใต้

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 13 สิงหาคม 2011, 11:02:41 »

ไม่เคยโดนครับ แล้วก็ไ่ม่อยากโดนครับ กล้วลักพาตัวไปแล้วไม่เอามาส่งที่เดิม ฮืม
ส่งผิดที่ไปส่งที่ดวงจันทร์มีเฮแน่
☼นุ้งนิ้งหนุ่งหนิ่งVSหนุ่งหนิ่งนุ้งนิ้ง☼
ชั้นประถม
*

知之为知之 不知为不知

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 18:44:45 »

อยากรู็้ด้วยคน

สิ่งที่คุณทำ  จะพิสูจน์สิ่งที่คุณเป็น
โซดาน้ำ
มัธยม
**

ขอโทษ..และขอบคุณ..ทุกอย่างที่ได้ผ่านเข้ามา

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 19:15:26 »

แล้วจะเล่าฮื้ฟังมะไดนิ
มาจุ๊ฮื้ออยาก แล้วจากไป

ความอดทนของแต่ละคนมีขีดจำกัด..
หากรับไม่ไหว....ก็ปล่อยมันไป
...แล้วใช้ชีวิตที่เหลืออย่างคุ้มค่า...
blue dragon
มัธยม
**

..แดดสุดท้าย..

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2011, 09:07:36 »

อยากรู้ครับ
เจ้าของกระทู้ เล่าให้ฟังหน่อย

กั๋นว่าจะมัด บ่ต้องมัดด้วยป๋อ กำปากกำคอ มัดกั๋นก็ได้
https://www.facebook.com/skyline.blue.9
Ironmaiden

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2015, 02:35:44 »

ผมเคย โดนมนุษย์ ต่างด้าว ลักถกผ่อ ครับ...ฮ่าๆๆๆ
หน้า: [1] 2 พิมพ์