เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 26 เมษายน 2024, 19:23:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  คอมพิวเตอร์-สินค้าไอที (ผู้ดูแล: [ตา-รา-บาว], K€nGja1, Art_it, chiohoh, nuifish, >> A.P.COMPUTER <<, Active Oper)
| | |-+  หารคอม pc 8-10 ชุด ลงวิน10ได้ ใช้สอนโฟโต้ชอบให้เด้ก
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หารคอม pc 8-10 ชุด ลงวิน10ได้ ใช้สอนโฟโต้ชอบให้เด้ก  (อ่าน 360 ครั้ง)
คณิต
ระดับ ป.ตรี

« เมื่อ: วันที่ 26 พฤษภาคม 2022, 08:25:23 »

หารคอม pc 8-10 ชุด ลงวิน10ได้ ใช้สอนโฟโต้ชอบให้เด้ก
 081-9981168
eXp3rt
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 พฤษภาคม 2022, 16:53:01 »

ที่โทรไปครับ add qr line มาคับ
eXp3rt

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 31 พฤษภาคม 2022, 03:01:12 »

ผมอุตส่าห์ขายให้ พร้อมแถมเคสและซัพพลาย ให้เห็นว่าการกุศล พร้อมทั้งเพิ่มจำวนวันรับประกันให้ ด้วยความเห็นใจ แล้วทำสินค้าเสียหาย จากความสะเพร่า โดยเป้นความผิดจากฝั่งผู้ซื้อ ...ผมก็รับทราบและกระตือรือร้นหาสินค้าเปลี่ยนให้ แล้วมาพูดจาบีบค้้นกดดันผม พูดเหมือนผมผิด ผมทั้งง่วงและเพลียแทนที่จะเห็นใจ กลับมาอวดเบ่งว่าเป็นช่างเหมือนกัน รู้ราคาสั่งต่างจังหวัดก็เท่าที่ให้ราคาผม แล้วทาซิลิโคนแบบนั้น ช่างปูนทำหรอครับ ... สินค้าผมเสียหาย แล้วผมจะต้องรับภาระเองเหรอทั้งๆที่สินค้าผม ได้ทำการตรวจเช้ค ทำความสะอาดให้อย่างดี ผมมานั่งคิดดู ผมก็ขายของมานาน แต่ไม่รวย เพราะแบบนี้ ใจดีเกินไป จนคนบางคนคิดว่าโง่ ... เห็นความปราถนาดีผมไร้ค่า ไม่ให้้เกียรติกันอย่างแรง เป็นการดูถูกกันไหมครับ ซึ่งผมไม่เคยมีประวัติฉ้อโกง หรือไม่รับผิดชอบเลย มีแต่โดนตลอด พอละ เขาถึงว่าทำดีให้ถูกคน ผมก็เห็นบอกว่างานกุศลๆ แต่บ่น เสียเวลา ...
eXp3rt

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 31 พฤษภาคม 2022, 05:13:47 »

ลูกผู้ชายแบบไหนครับ ตัวเองผิดแล้วไม่ยอมรับผิด โยนขี้ โยนภาระให้คนอื่น ทั่งๆที่เขาก็ไม่เคยทำอะไรให้  แล้วคิดบ้างมั่ย เขาก็มีภาระ ค่าใช้จ่าย ต้นทุน ...อุตส่าห์พยายามหาสินค้าให้ เพราะคนบางคนบอกงานบุญบังหน้า..ถ้าอ่านข้อความนี้แล้ว ไม่รู้สึกอะไร...มันก็ไม่มีคำใดจะนิยามละ
หน้า: [1] พิมพ์