เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 08:02:19
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  ขอบคุณเชียงรายโฟกัส มีตัวแทนครบแล้ว ขอปิดค่ะ
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ขอบคุณเชียงรายโฟกัส มีตัวแทนครบแล้ว ขอปิดค่ะ  (อ่าน 1685 ครั้ง)
Yada
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 03 สิงหาคม 2011, 16:24:15 »

รับสมัครตัวแทนสินค้าโฮมแคร์ อทิ-ผลิตภัณท์น้ำยาทำความสะอาด,สบู่,แชมพู,ถุงขยะ,สก็ตไบร์ท,ผ้าขนหนู,เครื่องครัว ฯลฯ

*****ไม่ต้องใช้เงินในการเป็นตัวแทน*****

สินค้าจากนอก ผลิตในโรงงานไทย มีมาตรฐาน ISO9001:2000

สามารถเริ่มธุรกิจได้เลย เราส่งสินค้าให้ ขายแล้วค่อยจ่ายเงินค่าสินค้า

มีของในไลน์นี้มากมาย แม้กระทั่งเครื่องล้างจาน เครื่องขัดพื้น ฯลฯ

**สนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ที่  089-700-1664 ได้ทุกวัน ทุกเวลา ยกเว้นหลังเที่ยงคืน ถึง 9 โมงเช้าค่ะ ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 16 กันยายน 2011, 03:33:25 โดย Yada » IP : บันทึกการเข้า
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 11:16:10 »

สอบถามรายละเอียดเบื้องต้นจากเวปเชียงรายโฟกัส กระทู้นี้ได้เลยนะคะ
จะเลือกรับอำเภอละ 1 ท่านเท่านั้น ส่วนในอ.เมือง รับไม่เกิน 3 ท่านค่ะ

**รีบติดต่อมาค่ะ เมื่อได้จำนวนครบแล้ว ทางบริษัท จะมีเจ้าหน้าที่มาช่วยอบรมให้ความรู้เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

****โทร 089-700-1664 *** ได้ทุกวัน ไม่เว้นวันหยุดค่ะ

( โทรไม่ติด หรือโทรติดแต่ไม่มีคนรับสาย กรุณาโทรซ้ำอีกครั้ง บางทีแบตอาจจะหมด หรือเข้าห้องน้ำค่ะ  ยิ้มเท่ห์)
nida
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 04 สิงหาคม 2011, 21:27:11 »

สนใจค่ะ ไม่ทราบว่าสินค้าอยู่ที่ไหนค่ะ
joshua
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2011, 20:12:08 »

สนใจมากครับ ผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผมสามารถเปิดได้ทั้งเชียงราย และเชียงแสนครับ 084-6149824
muangphan1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2011, 22:12:57 »

ต้องมีหน้าร้านหรีอไม่
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 07 สิงหาคม 2011, 22:38:00 »

ขอโทษค่ะ ไม่ได้ตอบทันที พอดีไปเยี่ยมญาติที่พะเยามาค่ะ

:)ตอบคุณนิดา นะคะ
สินค้าอยู่ทั้งกรุงเทพ และเชียงใหม่ค่ะ แต่กำลังจะสั่งมาสต็อคที่เชียงรายด้วยค่ะ
สินค้ามีอะไรบ้างนั้น-ราคาเท่าไหร่ พรุ่งนี้จะส่งเมลไปให้ ยังไงก็ช่วยฝากเมลไว้ด้วยนะคะ หรือส่งเอสเอ็มเอส เมลของคุณนิดามาให้ที่โทรศัพท์ก็ได้ค่ะ 089-700-1664

:)ตอบคุณโจชัว
ไม่ต้องทำอะไรค่ะ รอเมลจากดิฉัน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น คุณต้องบอกอีเมลแอดมาก่อนนะคะ จะบอกทางกระทู้นี้ หรือจะส่งเอสเอ็มเอสมาให้ทางโทรศัพท์ก็ได้ค่ะ
จะส่งรายการสินค้าที่ทำในโรงงาน และเป็นบริษัทร่วมทุนนำเข้าให้ดูค่ะ พร้อมทั้งราคาขายทั่วไป และราคาสำหรับตัวแทนจำหน่าย   อย่าลืมส่งเมลมาให้นะคะ

:)ตอบคุณ เหมือนฝัน?(ไม่แน่ใจว่าอ่านถูกหรือเปล่านะคะ ยิ้ม)
ต้องมีหน้าร้านหรือเปล่า..จริงๆก็ไม่จำเป็นค่ะ เพราะสินค้าไม่ได้สำหรับครอบครัวขนาดเล็ก อยู่ที่คอนเน็คชั่นของเราค่ะ-ยิ่งรู้จักคนมาก ยิ่งไปได้สวย
ส่งเมลมาให้ด้วยนะคะ จะได้ส่งรายละเอียดไปให้ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 10:02:53 โดย Yada » IP : บันทึกการเข้า
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 10:13:09 »

:)เพิ่มเติมรายละเอียดอีกนิดค่ะ เกี่ยวกับคุณภาพของสินค้า

ยกตัวอย่างที่มองเห็นง่ายๆนะคะ เช่น

ถ้าเป็นแป้ง..  สินค้าเราก็เทียบได้กับ จอห์นสัน,แคร์,เบบี้มายด์

ถ้าเป็นผงซักฟอก..สินค้าเราก็มาตรฐานเดียวกับ  .. บรีส,โอโม,เปา ฯลฯ

ถ้าเป็นสก็อตไบรท์  เราโรงงานเดียวกับ 3M

น้ำยาทำความสะอาดทั่วไปสำหรับบ้านและรถ...คุณภาพระดับเดียวกับแอมเวย์

เครื่องล้างจาน เครื่องดูดฝุ่น ฯลฯ............มาตรฐานเดียวกับ อีเล็กซ์โทรลักซ์

เป็นต้น ยิ้ม

แต่ราคาเราถูกกว่ามาก มากกว่าเยอะ เพราะเราไม่ทำการตลาด เราเน้นขายองค์กรขนาดกลางและขนาดใหญ่ ขายปริมาณมาก

สำหรับบ้านเรือน ถ้าซื้อไว้ใช้ก็สามารถซื้อทีเดียว ใช้ได้ทั้งปี อะไรประมาณนั้นค่ะ เพราะเราไม่มีบรรจุภัณฑ์ขนาดเล็ก..แต่คุณจะได้ของคุณภาพดี ราคาถูก คุ้มค่าค่ะ

สอบถามดูนะคะ โทรได้ทุกวันค่ะ 089-700-1664 ยิ้มเท่ห์ หรือที่นี่..จะได้ช่วยดันกระทู้ ยิงฟันยิ้ม
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 08 สิงหาคม 2011, 14:47:24 »

;Dมาบอกอีเมลที่ติดต่อไว้ค่ะ

cr.yo_2532@yahoo.co.th

เมลมาโลด แล้วจะเมลกลับค่ะ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 สิงหาคม 2011, 21:47:42 โดย Yada » IP : บันทึกการเข้า
RaYa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2011, 11:26:58 »

อยากได้รายละเอียดราคาสินค้าแต่ละตัวค่ะ ถ้าราคาดี เทียบกับในบิ้กซี หรือแมคโครแล้ว ถูกกว่า ก็จะสั่งค่ะ

ตกลงจะเมลไปนะคะ
akkhaphon
ชั้นประถม
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 14 สิงหาคม 2011, 13:21:48 »

E-mail : autpin@hotmail.com ครับ
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 11:00:58 »

:)ส่งไปแล้วนะคะ ได้รับแล้วและมีข้อสงสัยสอบถาม โทรมาได้เลยค่ะ ยิ้มกว้างๆ
muangphan1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 20:06:48 »

Moss-phan@hotmail.com ยิ้มกว้างๆ
nova_nat
มัธยม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 15 สิงหาคม 2011, 21:51:25 »

สนใจครับ  ช่วยส่งรายละเอียดให้ด้วยครับ 

natthawut_no@hotmail.com
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 16 สิงหาคม 2011, 23:44:57 »

ยิ้ม ได้เลยค่ะ พอดีเพิ่งมาเปิดคอมตอนเที่ยงคืนพอดี ช้านิดนึง ต้องขอโทษนะคะ  ยิ้มเท่ห์
kalahari
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 17 สิงหาคม 2011, 02:53:34 »

ขอรายละเอียดด้วยนะคะ mangpor1234@hotmail.com
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2011, 00:00:55 »

ยิ้ม คุณคาตาฮาริ ส่งเมลไปแล้วนะคะ

ได้รับรายละเอียดของสินค้าและราคาส่วนใหญ่แล้ว ถ้ายืนยันว่าสนใจจะเป็นตัวแทนสินค้านี้ กรุณาเมลตอบกลับ พร้อมทั้งให้เบอร์โทรที่ติดต่อได้

หรือ จะสะดวกโทรมายืนยันก็ได้ค่ะ 089-700-1664 ทุกวันค่ะ ยิ้มกว้างๆ

ดิฉันจะได้รวบรวมจำนวนบุคลากร และนัดทานอาหาร-คุยรายละเอียดกันค่ะ ยิ้ม
p_goongs
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2011, 10:23:47 »

รบกวนขอรายละเอียดเกี่ยวกับสินค้าได้มั้ยครับ  อย่างแค๊ตตาล็อกหรือว่ารูปภาพครับ  เมล์มาได้น่ะครับ  chainat-m@Hotmail.com  เบอร์โทร  082-6956827
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2011, 23:24:45 »

:)คุณชัยนัฐ

เดี๋ยวจะส่งรายการสินค้าพร้อมทั้งราคาส่วนใหญ่ไปให้นะคะ
ถ้าอ่านแล้วเห็นว่าต้องการเป็นตัวแทนจำหน่ายแน่ๆ ก็โทรกลับมายืนยันด้วยค่ะ จะได้ทานข้าวคุยรายละเอียดกันอีกหน..

เรื่องแคตาล็อก จะตามมาค่ะ ค่อนข้างเยอะมาก ต้องเลือกเอาว่าจะฟอโล่ว์หรือสนใจสินค้าประเภทไหนนะคะ

แต่รับประกันว่าของมีคุณภาพ ไม่เสียคนแน่ๆค่ะ ถ้าเป็นตัวแทน ยิ้มเท่ห์
nattcha
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2011, 21:30:54 »

สนใจค่า n_nattcha@hotmail.com
Yada
ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2011, 21:57:34 »

:)ส่งเอกสารของและราคาไปให้ทุกคนที่ให้เมลไว้นคะ กรุณาตรวจสอบนิดนึงว่าเมลที่ให้มาถูกหรือเปล่านะคะ
และช่วยตอบกลับมาหน่อยค่ะว่าได้รับแล้วหรือมีคอมเม้นต์อะไรบ้าง  อย่าปล่อยให้เงียบหาย ให้เดาเอาเองอย่างนี้ ร้องไห้

..ท่านไหนสนใจจะขอดูรายการของ-ราคา-แคตาล็อก..กรุณาฝากเมลของคุณไว้ที่นี่และโทรศัพท์มาที่ดิฉันก่อน หรือ..ส่งเอสเอ็มเอส มาก็ได้ค่ะ ดิฉันจะได้ทราบจริงๆว่าคุณได้รับแล้ว ยิ้ม
หน้า: [1] 2 พิมพ์