เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 02:33:22
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ศูนย์รวมธุรกิจด้านการบริการ (ผู้ดูแล: CR.COM, B.E.)
| | |-+  รับหาหัวข้อโปรเจคจบค่ะ เขียนโปรแกรม เวปไซต์ อีคอมเมิร์ช พิมพ์งาน ทำรายงาน
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน รับหาหัวข้อโปรเจคจบค่ะ เขียนโปรแกรม เวปไซต์ อีคอมเมิร์ช พิมพ์งาน ทำรายงาน  (อ่าน 17780 ครั้ง)
Auto IT Service
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2010, 11:59:36 »

รับหาหัวข้อโปรเจคจบค่ะ ปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ไม่มีค่าเสียเวลาค่ะ

ทางร้านยังรับทำงานอื่น ๆ เช่น

รับเขียนโปรแกรมคอมพิวเตอร์ทุกประเภท   ยิ้ม
- โปรเจคนักศึกษา
- โปรแกรมสำหรับสำนักงานและองค์การ

รับปรึกษาหัวข้อโปรเจคนักศึกษา
- รับหาหัวข้อโปรเจค
- รับหาข้อมูลสำหรับทำโปรเจค
- รับเป็นที่ปรึกษาโปรเจค

รับงานด่วน งานแก้ วิเคราะห์และออกแบบระบบ

พิเศษสำหรับนักศึกษาที่ติดต่อเขียนโปรแกรม
- ทีมงานของเราอธิบายโปรแกรมทุกขั้นตอนจนเข้าใจ
- ปรับแก้ความยาก/ง่าย ตามต้องการ

(หมายเหตุ : ราคาต่อรองได้ โดยอิงจากเนื้อหาขอบเขตงาน)

รับพิมพ์งานเอกสาร (รับประกันความถูกต้อง ความรวดเร็ว)
หน้าละ 5 บาท (ไม่รวม Print)
Print หน้าขาวดำ หน้าละ 0.75 สต. หน้าสี หน้าละ 5 บาท (เต็มหน้า) ไม่เต็มหน้า 3 บาท
สนใจติดต่อ

autoitservice@hotmail.co.th

โทร : 0875762110 และ 0-5318-6912

==================================
VISUAL C++/C# /.NET
VISUAL BASIC /.NET
ASP.NET
HTML
ASP
PHP
DATABASE ACCESS/MSSQL/MYSQL
E-COMMERCE WEBSITE
SHOP STORE MANAGEMANT

ระบบบริหารงานห้องพัก โรงแรม อพาร์ทเมนท์
ระบบงานขายสินค้า (สด - ผ่อน)
ระบบห้องสมุด
ระบบเช่า -(หนังสือ วีซีดี รถยนต์)
ระบบงานร้านอินเตอร์เนต
ระบบงานบุคคลากร
ระบบงานโรงเรียน สถานศึกษา
ระบบร้านอาหาร
ระบบจองตั๋ว (รถ เครื่องบิน ตั๋วหนัง)
ระบบโรงพยาบาล คลีนิค
ระบบงานคลังสินค้า
ฯลฯ
Auto IT Service เน้นการบริการแบบเป็นกันเอง เรียบง่าย และมุ่งผลสำเร็จของงานเป็นหลัก เราจะเอาใจใส่อย่างเข้าใจปัญหา และคิดค่าบริการอย่างเป็นธรรม การทำงานและการให้คำปรึกษาแนะนำจะอยู่บนพื้นฐานของปัญหาที่แท้จริง ไม่มีการวางมัดจำ ส่งมอบงาน 100% อธิบายโค้ด และสอนการใช้งานให้จนเข้าใจ

* Software.jpg (89.45 KB, 604x568 - ดู 1149 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 มิถุนายน 2010, 16:47:54 โดย Auto IT Service » IP : บันทึกการเข้า

ถ้าคุณมีเหตุผล ในการลดน้ำหนักนี้ ให้เซโอะช่วยดูแลจัดการเรื่องนี้แทนคุณได้อย่างง่ายๆ
Jam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2010, 14:28:32 »

หามาหลายที่ละ รับของต่างจังหวัดมะคะ

ระบบร้านอินเตอร์เนตค่ะ ลองส่งสโคปงานไปให้แล้วนะคะ

แล้วมี DFD ERD DataDict และรูปเล่มรายงานให้ป่าวคะ
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2010, 15:11:39 »

-รับทุกจังหวัดค่ะ
-ส่งการวิเคราะห์และออกแบบระบบเบื้องต้น (DFD) ไปให้แล้วนะคะ
-รับทำรูปเล่มรายงานให้ค่ะ แต่ลูกค้าต้องไปปรับรูปแบบเองตามระเบียบของแต่ละสถาบัน
-ยังไงขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้าคุณมีเหตุผล ในการลดน้ำหนักนี้ ให้เซโอะช่วยดูแลจัดการเรื่องนี้แทนคุณได้อย่างง่ายๆ
kapooklook
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2010, 13:15:43 »

รับเขียน โปรเจคเกี่ยวกับ ระบบร้านหมูกะทะไหมคะ ราคาเท่าไหร่ อยู่กรุงเทพค่ะ

* kapook_23761.gif (3.26 KB, 61x66 - ดู 1134 ครั้ง.)
kapooklook
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2010, 13:18:18 »

ระบบร้านหมูกะทะ กับระบบบริหารงานลานจอดรถค่ะ อยากทราบราคา ติดต่อกลับ 02776589494 PCT นะคะ ขอด่วน ๆ เลยนะคะ จะส่งวันศุกร์นี้อ่าค่ะ

* kapook_23761.gif (3.26 KB, 61x66 - ดู 1103 ครั้ง.)
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2010, 13:59:11 »

มีคนถามมาว่ามีการมัดจำโปรแกรมด้วยหรือเปล่า

-ทางเราไม่มีการวางมัดจำค่ะ ส่งมอบงานให้ 100% ถึงรับค่าใช้จ่าย ไม่มีบวกเพิ่มจากที่ตกลงไว้ในคราวแรกแต่อย่างไร มีอธิบายโค้ดให้จนเข้าใจ มีเอกสารให้ทบทวน มีแนวการสอบโปรเจค ว่าจะมีการถามตอบอย่างไร และรวมถึงเทคนิคการตอบคำถามโปรเจคค่ะ

ขอบคุณที่ไว้วางใจ และขอบคุณที่ให้ความสนใจทีมงานของเรานะคะ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 22 มีนาคม 2010, 14:13:00 »

ตัวอย่างโปรแกรมสำเร็จรูป

* Software.jpg (89.45 KB, 604x568 - ดู 1127 ครั้ง.)

ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 26 มีนาคม 2010, 12:55:48 »

ยิ้ม น้อง ๆ คนไหนที่ต้องการตัวอย่าง Code เพื่อไปศึกษา ให้อีเมลล์เข้ามานะคะ ไม่มีเงื่อนไข ไม่มีค่าใช้จ่าย แจกฟรีค่ะ
MAIL : autoitservice@hotmail.co.th
          autoitserveice@hotmail.co.th
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 09:04:59 โดย Auto IT Service » IP : บันทึกการเข้า

ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 08:57:25 »

ขอบคุณเชียงรายโฟกัสมากค่ะ ทางร้านได้ลูกค้ามากขึ้นค่ะ  ยิ้ม

god_mobile
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 11:43:13 »

ยิ้ม น้อง ๆ คนไหนที่ต้องการตัวอย่าง Code เพื่อไปศึกษา ให้อีเมลล์เข้ามานะคะ ไม่มีเงื่อนไข ไม่มีค่าใช้จ่าย แจกฟรีค่ะ
mail ไปไม่เห็นตอบกลับเลยครับ
piag
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 29 มีนาคม 2010, 16:29:20 »

ไม่ทราบว่าเปงงานอิสระหรือว่างานบริษัทคับ

คือว่าผมกำลังหาที่ฝึกงานอยู่ ผมเรียนเทคโนโลยีสาระสนเทศมาคับ

เรื่องโปรแกรมผมสามารถทำได้คับ

ถ้าเจ้าของบอร์ดมีที่แนะนำก็ขอขอบคุณมากเลยนะค่ะ ^^
ชั้นประถม
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 08:56:46 »

ยังไม่ได้รับเมลล์เลยค่ะ ยังไงรบกวนส่งมาอีกทีนะคะ  ยิ้ม

ชั้นประถม
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 09:02:00 »

ช่วงนี้กำลังรื้อ และทำระบบอินเตอร์เนตใหม่อยู่ หากต้องการปรึกษางานด่วน รบกวนโทรศัพท์โชว์เบอร์มาได้ค่ะ เดี๋ยวทีมงานโทรกลับค่ะ ยิ้ม

ชั้นประถม
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 09:07:52 »

ไม่ทราบว่าเปงงานอิสระหรือว่างานบริษัทคับ

คือว่าผมกำลังหาที่ฝึกงานอยู่ ผมเรียนเทคโนโลยีสาระสนเทศมาคับ

เรื่องโปรแกรมผมสามารถทำได้คับ

ถ้าเจ้าของบอร์ดมีที่แนะนำก็ขอขอบคุณมากเลยนะค่ะ ^^

ตอนนี้ทางร้านรับเป็นฟรีแลนซ์ค่ะ แต่ว่ายังไม่มีโครงการรับนักศึกษาฝึกงานในช่วงนี้ แต่จะลองสอบถามกับเพื่อน ๆ ที่ทำงานเกี่ยวกับ IT ให้ดูนะคะ ว่าที่ไหนรับนักศึกษาฝึกงานบ้าง แล้วจะมาตอบให้ค่ะ ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 14:22:19 โดย Auto IT Service » IP : บันทึกการเข้า

ชั้นประถม
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 30 มีนาคม 2010, 15:17:32 »

ส่งตัวอย่างโปรแกรมไปให้แล้วค่ะ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 01 เมษายน 2010, 20:11:20 »

รบกวนน้อง ๆ ที่ส่งเมลล์เข้ามาขอโค้ดโปรแกรม กรุณาระบุด้วยนะคะว่า อยากได้โค้ดภาษาอะไร เช่น VB6 ,VBNET, C#, PHP, ASP ฯลฯ บางทีพี่ไม่รู้ว่าจะส่งโค้ดไหนให้ค่ะ ยิ้ม

ชั้นประถม
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 03 เมษายน 2010, 18:38:24 »

ยิ้มเท่ห์

ชั้นประถม
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 08 เมษายน 2010, 12:26:19 »

อัฟ ค่ะ

ชั้นประถม
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 13:40:41 »

น้อง ๆ คนไหนที่ต้องการตัวอย่าง Code เพื่อไปศึกษา ให้อีเมลล์เข้ามานะคะ ไม่มีเงื่อนไข ไม่มีค่าใช้จ่าย แจกฟรีค่ะ
MAIL : autoitservice@hotmail.co.th
          autoitserveice@hotmail.co.th

ชั้นประถม
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 14 เมษายน 2010, 18:04:06 »

ยิ้ม UP ค่ะ

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 พิมพ์