เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 08:32:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  Mooi Set กู้ปัญหาผมร่วง ผมเสีย เอาอยู่ทุกปัญหาผม
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน Mooi Set กู้ปัญหาผมร่วง ผมเสีย เอาอยู่ทุกปัญหาผม  (อ่าน 468 ครั้ง)
bunnysorashop
มัธยม
**

« เมื่อ: วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2018, 19:55:26 »

MOOI SET COMBO โมอิ เซ็ท 3 ตัว (ทรีทเมนต์+แชมพู+เอสเซ็นซ์)

MOOI SET COMBO 1 เซ็ท ประกอบด้วย
1.Mooi Keratin Plus++ Shampoo & Conditioner 500 ml. (แชมพู)
2.Mooi Keratin Hair Treatment 300ml.(ทรีทเม้นท์)
3.Mooi Intensive Hair Essence Oil  ขนาด 50ml.(เอสเซ็นซ์)

Mooi Keratin Hair Treatment
ลดการชี้ฟูของเส้นผมได้ถึง 95% บล็อคเส้นผมให้ตรงยาวนานขึ้น
บอกลากปัญหาผมแห้งกรอบ ปลายผมชอต ปลายวุ้น ลดปัญหาผมขาดหลุดล่วง
กระปุกเดียว ตอบทุกโจทย์ปัญหาเส้นผมคุณ เพราะมีส่วนผสมจากเคราตินเข้มข้น
จึงสามารถเข้าฟื้นฟูเส้นผมเสียได้อย่างมีประสิทธิภาพ

วิธีใช้: หมักทรีทเม้นต์หลังสระ ทิ้งไว้ 10-15นาที ด้วยหมวกคลุมผม
แล้วล้างน้ำออกปกติเป่าให้แห้ง หรือ อบไอน้ำ อาทิตย์ละ 1ครั้ง
เห็นผลเร็วกว่า เพราะเคราตินจะแตกตัวซึมเข้าเส้นผมได้เร็วกว่า
ขนาด 300 กรัม

Mooi Keratin Plus++ Shampoo & Conditioner
ผลิตภัณฑ์ฟื้นฟู และบำรุงเส้นผม ให้กลับมามีสุขภาพดี
เส้นผมจะมีน้ำหนัก และเปล่งประกายเงางาม
เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหาผมแห้งเสีย จากการทำสารเคมีต่างๆ
เช่น ยืด ย้อม ฟอก ดัด มีส่วนผสมมาจากเคราตินเข้มข้น
สามารถเข้าปรับสภาพเส้นผมได้อย่างมีประสิทธิภาพ

วิธีใช้  : เทแชมพูลงบนฝ่ามือเล็กน้อย ชโลมบนหนังศีรษะ
และเส้นผมที่เปียก หลังจากนั้น ล้างออกด้วยน้ำสะอาด
(ควรใช้ควบคู่กับ โมอิ เคราติน แฮร์ ทรีทเมนท์  เพื่อประสิทธิภาพที่ดีที่สุด)

เลขที่ใบจดแจ้ง 10-2-5913168
ขนาด 500 ml.

Mooi Intensive Hair Essence Oil
ผลิตภัณฑ์บำรุงเส้นผม ให้กลับมามีสุขภาพดี เส้นผมมีน้ำหนัก
เปล่งประกายเงางาม เรียบตรง ลดการชี้ฟูของเส้นผม
จากสภาพเส้นผมที่ไร้น้ำหนัก มีส่วนผสมของน้ำมันมอรอคโค เคราติน
จึงสามารถแทรกซึมเข้าสู่เส้นผมได้อย่างมีประสิทธิภาพ

วิธีใช้ : หยดเซ็นซ์ ลงบนฝ่ามือแล้วลูบสางที่เส้นผม
ใช้ได้ทั้งขณะผมหมาดและผมแห้ง โดยไม่ต้องล้างออก
ควรใช้คู่กับ Shampoo keratin plus++ และ Keratin hair treatment
เพื่อประสิทธิภาพที่ดีที่สุด ครบสูตร
ปริมาน 50 Ml.

ราคาพิเศษเซ็ตละ 1,350 บาท

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★
ร้านขายครีม เครื่องสำอางค์ อาหารเสริม ชั้นนำ
รับประกันคุณภาพ และความพอใจ สินค้าแท้ 100%

- ส่งจริง ส่งไว -
- ปลอดภัย มั่นใจ ซื้อสินค้ากับเรา ได้ของแท้แน่นอนคะ

ช่องทางการติดต่อ
Line : sorafha.x
E-mail : Bunnysorashop@hotmail.com
Web : www.Bunnysorashop.com
Page : www.facebook.com/bunnysorashop
IG : Bunnysorashop

* 1.jpg (59.21 KB, 640x640 - ดู 38 ครั้ง.)

* 2.jpg (75.68 KB, 720x720 - ดู 51 ครั้ง.)

* 25348320_793452874171570_1700521730060242111_n.jpg (67.6 KB, 639x960 - ดู 35 ครั้ง.)
หน้า: [1] พิมพ์