เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 23:24:38
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  !!สั่งจองเสื้อรอบ 2 ตั้งแต่วันนี้ ถึง 28 ก.พ 53
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน !!สั่งจองเสื้อรอบ 2 ตั้งแต่วันนี้ ถึง 28 ก.พ 53  (อ่าน 5435 ครั้ง)
KING สอนเขียนแบบ 3D
เตรียมอนุบาล
*

ติดต่อสอบถาม 08-1123-6112

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2010, 20:35:08 »

โอนหื้อแล้วเน้อ

รับสอนการใช้โปรแกรมเขียนแบบ 3D ภาคเหนือ
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2010, 14:02:12 »

เหลืออีก 4 วัน ใครจองแล้วไม่โอนตังค์ ทางเว็บฯไม่สั่งตัดเสื้อเผื่อนะครับ
ไม่รับจองหรือมัดจำทางวาจา ครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
Jukegroo
สมาชิกลงทะเบียน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2010, 15:02:47 »

โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

[ตา-รา-บาว]
"^^"
ผู้ดูแลบอร์ด
ระดับ :ป.โท
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2010, 13:49:25 »

เงินเดือนออกละ เดี๋ยวเข้าไปหาล้างแก้วเตรียมไว่ด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
AEK13@กว่างกรุง
ระดับ ป.ตรี

กว่างกรุง

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 08:22:14 »

ต้องโอนตังค์ให้เสร็จก่อน ถึงจะแจ้งที่อยู่ที่จัดส่งใช่ไหมครับ

วีรบุรุษไซร้ ไร้น้ำตา ร่ำสุราหยาดโลหิตคลุกเคล้า หมื่นพันอดีตกาลแสนเศร้า ยิ้มเยาะเย้ามลายสิ้น กระบี่เดียว
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 09:06:01 »

ต้องโอนตังค์ให้เสร็จก่อน ถึงจะแจ้งที่อยู่ที่จัดส่งใช่ไหมครับ

จะจัดส่งให้ตามที่อยู่ที่ท่านได้ลงทะเบียนตอนสั่งจอง
แต่สามารถแจ้งเปลี่ยนแปลงที่อยู่ได้หลังจากชำระเงินเรียบร้อยครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
ระดับ ป.ตรี

กว่างกรุง

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 13:16:02 »

จะจัดส่งให้ตามที่อยู่ที่ท่านได้ลงทะเบียนตอนสั่งจอง
แต่สามารถแจ้งเปลี่ยนแปลงที่อยู่ได้หลังจากชำระเงินเรียบร้อยครับ

โอนเสร็จแล้วแจ้งอีเมลล์ไหนครับ

วีรบุรุษไซร้ ไร้น้ำตา ร่ำสุราหยาดโลหิตคลุกเคล้า หมื่นพันอดีตกาลแสนเศร้า ยิ้มเยาะเย้ามลายสิ้น กระบี่เดียว
[ตา-รา-บาว]
"^^"
ระดับ :ป.โท
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 13:19:53 »

โอนเสร็จแล้วแจ้งอีเมลล์ไหนครับ

โทรแจ้งกับ WM โดยตรงก็ได้คับ หรือไม่ก็ส่งข้อความส่วนตัว(pm)ไปบอกก็ได้คับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
ระดับ ป.ตรี

กว่างกรุง

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 13:34:07 »

ผมเมลล์ไปที่นี่ได้ไหม
support@chiangraifocus.com

ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 13:44:38 »

วันพรุ่งจะออกไปโอนให้นะครับ  6 ตัว 1386 บ.ถูกมั้ยครับ +50 ค่าส่ง

WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2010, 14:47:05 »

ผมเมลล์ไปที่นี่ได้ไหม
support@chiangraifocus.com
ส่งเมล์แจ้งได้ที่ support@chiangraifocus.com หรือ pm บอก หรือโทร 087-1843622
แล้วแต่ท่านสะดวกครับ

วันพรุ่งจะออกไปโอนให้นะครับ  6 ตัว 1386 บ.ถูกมั้ยครับ +50 ค่าส่ง
ท่าน ap.41 สั่ง 6 ตัว 230*6=1380 บาท บวกค่าจัดส่ง 50 บาท
จำนวนเงินที่ต้องโอนทั้งหมด 1430 บาทถ้วนครับ

Jip Rider
ระดับ ป.ตรี

jiprider

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010, 11:23:34 »

ฝากเงินไว้ที่พี่ป๊อกนะคับท่าน
ordinaryboy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010, 13:28:25 »

โอนให้เรียบร้อยแล้วครับ

มิตรภาพ-ไม่มีวันตาย
WEBMASTER
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010, 13:41:22 »

โอนให้เรียบร้อยแล้วครับ

ได้รับเงินเรียบร้อยแล้วครับ เหลืออีกประมาณ 10 ท่านที่ยังไม่ได้ชำระเงิน
เหลือวันพรุ่งนี้อีกเพียงแค่วันเดียวนะครับ หลังจากนั้นทางเว็บจะตัดรายชื่อสั่งจองออกทั้งหมดนะครับ

แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010, 13:49:51 »

แล้วมีใครอยากได้เสื้อสีส้มไซส์ XXL และ S  บ้างมั๊ยเอ่ย

นอกจากได้เสื้อรุ่นที่ 1 ไปแล้ว  ยังได้บุญอีกด้วยนะคะ  เพราะรายได้จากการขายเสื้อเราจะนำไปทำบุญร่วมกันที่วัดสบกก  ในวันที่ 14 มีนาคม นี้ด้วยค่ะ

หากสมาชิกท่านใดสนใจ  ติดต่อที่ท่าน WM ได้เลยนะคะ  ยิ้มเท่ห์

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=9832.0

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
۰•ฮักแม่จัน©®
เลวบ้างในบางเวลา
แฟนพันธ์แท้
*

"มารบ่มี บารมี บ่เกิด.."

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010, 13:53:25 »

วันพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปโอนเงินที่สำนักงานนะครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"ทำบุญเท่าไรก็ไม่สามารถลบล้างบาปได้ บุญอยู่ส่วนบุญ บาปอยู่ส่วนบาป"

ไม่มีใครหรอกที่จะเลวโดยสันดาน ..
หากแต่สถานการณ์มันบีบบังคับให้ทำ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์