เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 19:56:18
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM งานออนไลน์
| |-+  ธุรกิจเครือข่าย MLM - ขายประกัน
| | |-+  【ツ】ตะลึง!!! 24payturn โครงการใหม่ ดาวไลน์ 12 คน คลิกเลย!! ของแท้(todayเบิกเงินให้ดู)^^HOT
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน 【ツ】ตะลึง!!! 24payturn โครงการใหม่ ดาวไลน์ 12 คน คลิกเลย!! ของแท้(todayเบิกเงินให้ดู)^^HOT  (อ่าน 6341 ครั้ง)
mai_BB
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2011, 13:08:43 »

ถ้าสมัครแล้ว หาดาวน์ไลน์ไม่ได้ จะมีรายได้ไหมค่ะ  และถ้าใช้บริการเติมเงิน จ่ายค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ จะมีรายได้เท่าไหร่ค่ะ
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2011, 14:07:20 »

ถ้าสมัครแล้ว หาดาวน์ไลน์ไม่ได้ จะมีรายได้ไหมค่ะ  และถ้าใช้บริการเติมเงิน จ่ายค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ จะมีรายได้เท่าไหร่ค่ะ

ตอบข้อ 1 ถ้าสมัครแล้ว หาดาวน์ไลน์ไม่ได้ จะมีรายได้ไหมค่ะ ตอบ มีครับ เพราะ ทุกคนมีดาวไลน์ติดตัวได้เพียง 3 คนครับ ถ้าเกินก็จะ นำมาต่อ ไปตามลำดับชั้นครับ(เราเข้าใจเรื่องนี้ด้วย เราจึงเปิดโครงการดาวไลน์ 12 คน คือ ผมและอัฟไลน์ข้างบน(ทุกคนติดตัว 3 คนเต็มหมดแล้ว ก็จะช่วยคุณหาดาวไลน์ให้ครับ แต่ คุณจะได้รับ รายได้จากการที่ผมและทีมต่อให้ ท่านละ 20 บาทถ้าแนะนำเอง ได้รับ 150 ส่วนเดือนต่อไป รับ 10 บาทต่อ 1 รหัสเหมือนกันครับ^^ แต่เรามีข้อตกลง นิดหน่อยคือถ้าผมต่อให้ครบ 12 คน คุณต้องเริ่มสร้างรายได้เองด้วยครับ)

ตอบข้อ 2 และถ้าใช้บริการเติมเงิน จ่ายค่าไฟ ค่าโทรศัพท์ จะมีรายได้เท่าไหร่ค่ะ

คร่าวๆ คือ AIS 3.2%
DTAC 3.4%
True 5.4%
ค่ามือถือรายเดือน ก็มี คอมมิสชั่น เหมือนกัน
และค่าน้ำค่าไฟ ไม่มี commision ครับ แต่มีค่าบริการ 5-15 บาท ซึ่งหากเพื่อนฝากเรา เราก็สร้างรายได้ได้เหมือนกัน โดยถ้าเป็นร้านชำ หอพัก ก็มีรายได้ดีทีเดียว อีกทั้งหาก คนที่เราแนะนำตรง เติมเงิน เราก็ได้commision ด้วยครับ

สนใจก็สมัครเลยครับ หรือ จะลองสมัครทดลองระบบ 3 วัน เพื่อดูว่า มี บริการชำรพอะไรบ้าง ก็เชิญ ครับ ประกัน บัตรเครดิต ค่าไฟ อะไร มีเยอะมากครับ สะดวกมากครับ แถมในระยะยาวเราจะสร้างรายได้ จนไม่ต้องควักกระเป๋าเติมเงินมือถือเลยครับ ^^ http://www.24payturn.com/?invite=Atermist

*** บ้านผมเป็นมินิมาร์ทครับ ปกติเต็มเงินมือถืออย่างเดียว ตอนนี้ ก็รับ จ่ายค่าสาธารณูปโภคด้วย ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 01 มิถุนายน 2011, 14:10:05 โดย Atermist » IP : บันทึกการเข้า
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 01 มิถุนายน 2011, 17:24:46 »

ตอนนี้ Active เพิ่ม 1 คนครับ และ สมัครมายังไม่ Active อีก 1 คน ทีมเรายังโตต่อเนื่องทุกวันครับ ^^
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2011, 00:50:02 »

ตอนนี้ ก็มี สมัคร มาอีก 2 คนนะครับ อย่าลืม Active ด้วยนะครับ ^^
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 02 มิถุนายน 2011, 09:20:56 »

วันนี้ได้ คืนภาษี มาครับ ^^
คนอื่นเติมเงินมือถือเราก็ได้ ส่วนแบ่งการตลาดด้วยนะ อย่างวันนี้ ได้มา 1 สตางค์ ฮ่าๆ *-*

Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2011, 00:46:45 »

อัพ ให้ใหม่ ไฮโซ เชียวครับ ลอง ไปดูหน้าแรก

หลักฐานใหม่ กับความเคลื่อนไหวที่มีตลอด สนใจสอบถาม ได้ครับ ผมดูแล อย่างดี
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 03 มิถุนายน 2011, 18:49:26 »

ทุกคนจำเป็นต้องเติมเงินมือถือ ชำระค่าบริการต่าง ๆ ในชีวิตประจำวันอยู่แล้วคนไทยยุคดิจิตอลชอบความสะดวกสบาย จ่ายค่าน้ำค่าไฟ ค่าบัตรต่าง ๆ ผ่านหน้าคอมฯ จากที่บ้าน ธุรกิจลงทุนเพียงครั้งเดียว 350 บาท ใคร ๆ ก็สามารถทำด้วยได้
เงิน 350 บาท ฝากธนาคารยังไม่ได้ขนาดนี้เลย
เสียเงินสมัครเพียง 350 บาท ครั้งแรกครั้งเดียว ใช้บริการได้ตลอดชีวิต

ดือนถัดไปบริษัทจะหักจากรายได้เพียง 100 บาท/เดือน หรือวันละ 3.50 บาทเท่านั้น เพื่อรับรายได้เดือนละ 9 หมื่นกว่าบาทตลอดไปแค่แนะนำใครก็ได้ ก็สามารถได้ค่าแนะนำเรื่อย ๆ ไม่จำกัดจำนวน

เพราะ เราจะได้ค่าแนะนำ 150 บาท/1 คน ที่เราแนะนำเข้ามา

แม้หาสมาชิกไม่ได้ ก็มีดาวไลน์มาต่อมากมาย
 เพราะทุกคนมีสมาชิกติดตัวได้เพียง 3 คน คนที่เกินจะถูกโอนลงมาเรื่อย ๆ และเราก็จะได้รับรายได้ 20 บาท/1 คน ทีมาต่อด้านล่างเราครั้งแรก และได้ 10 บาท/1 คน ทุกเดือนตลอดชีพ

สามารถนำรายได้ที่ได้รับ ใช้บริการชำระค่าบริการต่าง ๆ หรือจะโอนเข้าบัญชีธนาคารก็ได้
 เพราะจะมีดาวไลน์มาต่อเราเรื่อย ๆ เราจะได้ค่าแนะนำ ได้รายเดือน และได้เปอร์เซ็นต์จากการใช้บริการต่าง ๆ (เรียกว่า เครือข่ายผู้บริโภคอย่างแท้จริง)
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 04 มิถุนายน 2011, 14:11:06 »

ยิ้มกว้างๆ สนใจสอบถามได้ครับ Atermistu@hotmail.com

หรือ โทร 0856151500 (โทรได้ทุกวันยกเว้นอาทิตย์ จนถึง บ่าย 3 ครับ ไปโบสถ์ ^^)
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 00:54:05 »

วันนี้ Active มาอีก 1 ครับ แต่ผมไม่ได้แนะนำเองนะเป็นของลูกทีมผมแนะนำมา ^^

เสาร์-อาทิตย์ ก็สมัครเข้ามาได้นะครับ สามชิกเพิ่มทุกวันครับ
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 11:32:55 »

สนใจสอบถามได้นะครับ เมื่อคืน มี Active มาเพิ่ม 1 ท่านครับ เป็นผลงานของดาวไลน์ผมแนะนำมาอีกที ^^

"Hot แบบนี้ อย่ารอช้าครับ 350 บาท กับค่ารายเดือน เพียง 100 บาท
1 เดือนคืนทุน หรือกำไร แบบนี้ ตัดสินใจนานทำไมละครับ ^^"
(ของผม 16 วัน 1110 บาทไปแล้ว)

และอนาคต มันจะกลายเป็น 94300 บาทเชียวนะครับ ^^

หรือสมัคร เข้ามาทดลองระบบ ก็ได้ครับ ตามสบายเลยครับ :MH16: http://www.24payturn.com/?invite=Atermist
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 11:49:59 โดย Atermist » IP : บันทึกการเข้า
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 05 มิถุนายน 2011, 23:21:53 »

ตัวเลือกดีๆ มาให้เลือกเก็บแล้วนะครับ

350 บาท ของคุณวันนี้ มาช่วยกันทำให้มันเป็น 98300 บาท/เดือนกันครับ

สงสัย ว่าเป็นไปได้รึเปล่า?? ดูนี่ครับ http://www.totrustme.com/reg/atermist/
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 06 มิถุนายน 2011, 10:19:20 »

ยิ้ม อย่าตัดสินใจนาน นะครับ สมาชิกจะ 400 คนแล้วนะ

"สมัครวันนี้เป็นอัฟไลน์ของคนที่สมัครวันพรุ่งนี้ สมะครวันพรุ่งนี้เป็นดาวไลน์ของคนที่สมัครวันนี้ครับ ... ^^"
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2011, 00:09:22 »

หลักฐานใหม่มาแล้วครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้อัพให้ สมาชิกจะ 400 อยู่แล้วครับ
เปิดมาไม่ถึงเดือนเลยครับ ร้อนแรงไม่หยุด

ตอนนี้ผมจ่ายค่าไฟไป ไม่ต้องไป 7-11 แล้วจ่ายเอง เลย คลิก 2 คลิกเสร็จ ^^
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 07 มิถุนายน 2011, 11:52:14 »

ผมอัพเดทใหม่ให้แล้วนะครับ

Hot!!!! ขนาด บ่ทำบ่ได้แล้ว เน้ออออ สูเขา (อิอิ)

สมัครกดเลย>>>>>http://www.24payturn.com/?invite=Atermist
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2011, 09:28:43 »

เมื่อวาน มีแอ๊คทีพเพิ่ม 1 ท่านครับ

ยินดีที่ได้่ร่วมทีม 

ทีมของเรา มีวิธีการทำงาน ที่เป็นระบบ ทุกคน จึงมีรายได้ครับ

และเร็วๆ นี้เตรียมพบกับเครื่องมือทางการตลาด ที่ทรงประสิทธิภาพ ซึ่งห่จากที่อื่นไม่ได้ ^^
คนต่าฟ้า(บ่าวลื้อ)
ชั้นประถม
*

SME

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2011, 09:34:35 »

คุ้นๆ

รู้ สึก ว่า จะเคยทำมาล่ะ
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2011, 13:37:41 »

คุ้นๆ

รู้ สึก ว่า จะเคยทำมาล่ะ

ทำมาแล้วเป็นไงบ้างครับ ทีมเราทำกันจริงนะ เปิดโครงการมา 27 วัน จำนวนสมาชิก 378 คนแล้วครับ ผม ทำมา น่าจะวันที่ 18 รายได้ 1360 แล้วครับ

ทีมเราไม่มีโปรโมชั่น ล่อซื้อ ไม่มีแจกไอพอต ไม่มีแจกเงิน ไม่มีคืนเงินนะครับ เพราะคืนเงิน ได้เงินคืนแต่ไม่เกิดรายได้ ทีมเราทำงาน กัน ผลก็คือมีรายได้ครับ สอบถามหรือข้อสงสัย ลองอ่านเพิ่มเติมที่ เว็บบอร์ดของทีมเราครับ http://24paytrun-kongmunrang.com/index.php

สนใจสมัคร ก็ลิงค์นี้ครับ ^^ http://www.24payturn.com/?invite=Atermist
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 08 มิถุนายน 2011, 17:30:41 »

ขอบคุณทุกท่าน ที่สนใจ ติดต่อเข้ามานะครับ บ่ายๆ วันนี้ก็มี สมัครเข้ามา อีก 1 คนนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ ผมจะ เอาหลักฐาน ล่าสุดมาลงให้นะครับนะจะเป็น 20 วัน 12 คน 1410 บาท

อดใจอีกไม่นาน ทีมเรา จะมี เว็บโปรโหมตอันใหม่ ให้สมาชิกด้วยนะครับ ตัวอย่างเสร็จแล้ว รับรองว่าถูกใจ ทุกท่านแน่นอนครับ ^^
Atermist
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2011, 12:28:33 »

สนใจสอบถามได้นะครับ
kimsaki
มัธยม
**

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 09 มิถุนายน 2011, 12:39:10 »

ดูไปเมื่อ สอง วัน ก่อน นึกว่า ไม่ได้ตังจริง คนเชียงรายทำได้ตังด้วยแหะ 555+

น้ำหอมดอกไม้ + ครีม สมุนไพรชัญกาญน์
เบ้น 089-237-7706
Line Benzce2
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 พิมพ์