เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 03:46:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ผมแอบชอบน้องผู้ชาย เฉยเลย
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ผมแอบชอบน้องผู้ชาย เฉยเลย  (อ่าน 2004 ครั้ง)
MyGirlf
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 27 ตุลาคม 2016, 22:14:29 »

เรื่องมีอยู่ว่าผมนะ ไปดูคลิปๆนึง แล้วน้องคนนี้ร้องเพลงเพราะมาก ผมเลยหาว่าติดตามผลงานน้องเขาได้ที่ไหนมั้ง ผมเลยแอดเฟสน้องเขาไป จนกระทั้งน้องเขารับแอด โหดีใจวะ คนร้องเพลงเพราะรับแอดด้วยเว้ย ผมไม่ได้ทักหรือไรหรอกคับ ผมก็กดไลค์ และ ดูเขาถ่ายทอดสด แต่ก็ไม่ได้คอมเม้นไร แต่มีอยู่ช่วงนึงผม อยากฟังเพลงน้องเขา เลยทักแชทไป แต่ไม่ตอบ ฮาๆ ผมเลย ทักไปอีก แล้วเขาก็บอกว่า ไปฟังในยูทูปเอาดิ ผมนิกรรมเลย ในยูทูป น้องเขาไม่ค่อยร้องเพลงลงหรอกคับ นอกจากออกรายการ ผมเลยไปศึกษามาจากคนที่เขารู้จักกัน เพื่อนของน้องเขาที่ออนไลน์ ที่มีเพื่อนร่วมกัน สุดท้ายผมก็สืบได้ว่า น้องเขาชอบเล่นเกม ผมนิ ไม่เคยเล่นหรอกเกมนี้ แต่แบบอยากเล่น จนกระทั้งเขาตอบมาผมเลย แบบ อยากเล่นกะน้องเขา เอาง่ายๆอยากตีสนิท แล้วเขาก็ตอบผมเลยชวนเข้าห้องที่เอาไว้พูดคุย ไม่เชื่อเลยว่าน้องเขาจะเข้ามา ฮาๆ ผมก็ตีสนิท ก็บอกว่า ร้องเพลงให้ฟังหน่อย เขาบอกขี้เกียจ ผมเลยบอกไปว่า น้องติดเกมอ่อ น้องเขาก็บอกว่าไม่ได้ตีสักหน่อย (น้องเขาอายุ 13 ปีคับ ห่างกับผมประมาณ 9 ปีได้ ) ผมเลยบอกว่าพี่เล่นไม่เป็นอะ สอนหน่อยดิ น้องเขาบอกก็ได้ มาสิพี่ คืนแรกเราเล่นด้วยกัน ยัน ตี สาม สอนโน้นสอนนี่  พออีกวันนึง เขาชวนผมไปเล่นเกมด้วย ผมเลยบอกแปปนึง เขาก็รอ ผมบอกว่า ห้องที่เราคุยมันกระตุกทำไงดี พี่เล่นคนเดียวยิ้มไม่รู้เรื่อง น้องเขาก็บอกว่ายังไงดีพี่ ผมเลยบอกไปว่าโทรไลน์ได้ปะ น้องเขาก็บอกก็ได้นะพี่ (น้องเขามีแฟนแล้วTT) เราก็เล่นกันจนดึกมาก ตีสาม ตีสี่ มันมีอยู่ช่วงนึง เล่นเกมกัน แล้วผมแพ้ต้องทำตามที่น้องเขาบอก ก็เลยเปิดกล้องกัน ผมต้องเต้น เปิดกล้องมาปั้ม คำแรกเลยเขาบอกว่าพี่หล่อจัง ผมก็เลยไม่หล่อหรอกว่าไป (เขินๆแปลกๆ)  ดูเหมือนน้องเขาก็เขิน ฮาๆ พอมาวันต่อมา น้องเขาทักผมมา น้องเขาบอกว่าพี่วันนี้โทรอีกไหม ผมเลยบอกแปปนึงพักก่อน น้องเขาถามว่า เมื่อไหร่พี่ ผมเลยตอบไปว่า เที่ยงคืนมะ น้องเขาก็บอกก็ได้  สักหนึ่งชั่วโมงผ่านไป ผมทักไปหาเขาบอกว่า ทำไรอยู่ น้องเขาก็ตอบว่า รอแก่โทรมาแหละ เท่านั้นแหละผมนิเขินแปลกๆเลย ผมก็เลยโทรเลย ไม่ทำไรละ มานั่งคุยเล่นเกมกะน้องเขา ในเกมมันเหมือนเป็นคน ผมก็เล่นตัวละครของผม น้องเขาก็ตัวละครของเขา น้องเขาชอบทำแบบให้คิดอะ  คือตัวผมอยู่เฉยๆ เขาก็เข้าไปข้างหลังผมแล้วแบบ เหมือนเดาผม น้องเขาก็ทำเสียงด้วย พี่ๆขอทำหน่อย อะอะอะ เอิ่มมมม (ชอบเล่นแบบอ่อยๆหยอดๆทุกวันเลย) ตอนนั้นผมก็เดินหนี มันก็ยังจะเข้ามาอีก ตอนเล่นซ่อนแอบกัน ผมชอบถามว่า น้องอยู่ไหนเนิ่ย? น้องเขาตอบอยู่ในใจพี่อะ ผมนิอิ้งสักแปป ผมเลยบอกไม่ใช่มั้ง น้องเขาก็บอกอยากเล่นมั้ง จากนั้นแหละผมรู้สึกแปลกๆเลย ใจสั่นๆ  

อีกวันนึง น้องเขาจะเปิดเทอมละ เขาชอบทักมาหาผม ผมก็ตอบ คับ น้องเขาบอกพี่อยู่ไหน ผมก็บอกไปอยู่บ้านอะ น้องอะอยู่ไหน เขาก็บอกอยู่ร้านนี้ ส่งรูปมาให้ดูหน้าด้วย โอ้ เขินแปป  (แต่เขาไม่ค่อยชอบตอบแชทหรอก ทักแล้วหาย)

ตอนนี้ผมรู้สึกว่า ใจสั่นมากๆ นอนไม่หลับถ้าไม่ได้คุย หลับๆตื่นๆอีกนะ เหอะ ตอนนี้เขาไม่ได้เล่นเพราะโดนงด สงสัยเกือบเช้าทุกวัน  

มีอีกอย่างนึง เขาชอบมาคอมเม้นโพสในเฟสผม แต่ไม่เคยไปคอมเม้นคนอืนเลย

น้องเขาบอกมีแฟนแล้ว แต่ทำไมมาคุยกะผมทุกคืนเลย 5 ชั่วโมง ทุกวัน ด้วยละ >< ( คิดว่าน้องเขามีสิทธิ์จะชอบผมมั้งไหม ) เราชอบเปิดกล้องคุยกันบาง แต่ส่วนมากจะเสียงมากกว่า ยังไงขอคำปรึกษาด้วยนะคับ เพราะกังวล นอนไม่หลับ
หน้า: [1] พิมพ์