เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 19:16:07
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  ใครเหงา--โสด- มาระบายห้วข้อนี้ได้นะคะ^ 0 ^
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 พิมพ์
ผู้เขียน ใครเหงา--โสด- มาระบายห้วข้อนี้ได้นะคะ^ 0 ^  (อ่าน 56854 ครั้ง)
Mangpor^ 0 ^
มัธยม
**

อดีตคือการเรียนรู้ ปัจจุบันคือทำสิ่งที่ดีที่สุด

« ตอบ #380 เมื่อ: วันที่ 14 พฤศจิกายน 2018, 15:21:18 »

เพื่อนจากจังหวัดใกล้ๆ อำเภอหาดใหญ่พาภรรยาไปเยี่ยมลูกที่ทำงานที่นั่นพร้อมกับเที่ยวพะเยา บอกว่าพะเยาน่าเที่ยวมาก  ยิ้มกว้างๆ

ช่ายค่ะ โดยเฉพาะช่วงนี้ อากาศเริ่มเย็นแล้ว นั่งทานข้าวที่ร้าน
Sogoog คะ ชมพระอาทิตย์ตกดิน fin มากคะ
mikeetc
ชั้นประถม
*

MKfishing จำหน่ายอุปกรณ์ตกปลา ปลีกส่ง

« ตอบ #381 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2018, 22:53:39 »

หญิงไหนไม่ดื่มเหล้าไม่ข้องเกี่ยวกับอบายมุขมั้ง สนใจเรื่องในครอบครัวเป็นหลัก  หรอเป็นแต่ผมคนเดียวที่ชอบแบบนี้
มัธยม
**

อดีตคือการเรียนรู้ ปัจจุบันคือทำสิ่งที่ดีที่สุด

« ตอบ #382 เมื่อ: วันที่ 15 ธันวาคม 2018, 10:36:54 »

หญิงไหนไม่ดื่มเหล้าไม่ข้องเกี่ยวกับอบายมุขมั้ง สนใจเรื่องในครอบครัวเป็นหลัก  หรอเป็นแต่ผมคนเดียวที่ชอบแบบนี้

ไม่ใช่แค่คุณคนเดียวหรอกที่ชอบแบบนี้คะมีอีกหลายๆคนซึ่งความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกันคะ อยู่ที่สเป๊ค และความรู้สึก หรือถ้าเป็นเราก็จะมองในเรื่องของการทำบุญร่วมกันมาด้วยคะ เพราะคนเราเจอกันเพราะวาสนา โชคชะตาคะ กรรมใดใครก่อคนนั่นย่อมได้รับสิ่งนั้นคะ❤️ เราอย่าคิดเยอะคะ แค่เราอยู่กับปัจจุบันคะ
ApichetD
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #383 เมื่อ: วันที่ 16 ธันวาคม 2018, 02:34:44 »

ไม่ใช่แค่คุณคนเดียวหรอกที่ชอบแบบนี้คะมีอีกหลายๆคนซึ่งความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกันคะ อยู่ที่สเป๊ค และความรู้สึก หรือถ้าเป็นเราก็จะมองในเรื่องของการทำบุญร่วมกันมาด้วยคะ เพราะคนเราเจอกันเพราะวาสนา โชคชะตาคะ กรรมใดใครก่อคนนั่นย่อมได้รับสิ่งนั้นคะ❤️ เราอย่าคิดเยอะคะ แค่เราอยู่กับปัจจุบันคะ

มีมากมาย ไม่แปลกครับ

kingdaw23
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #384 เมื่อ: วันที่ 22 ธันวาคม 2018, 11:32:46 »

เป็นบทความที่น่าสนใจมากเลย ให้ความรู้ใหม่อีกด้วย ขอบคุณมากเลยคะ
[ไพ่เสือมังกร](https://www.ufa007.co/เล่นไพ่บนมือถือ)
;R
twunthong donchai
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #385 เมื่อ: วันที่ 24 ธันวาคม 2018, 16:00:46 »

สุดเลยหนาวด้วย
มัธยม
**

« ตอบ #386 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2018, 20:27:26 »

มีมากมาย ไม่แปลกครับ

ช่ายคะ
มัธยม
**

« ตอบ #387 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2018, 20:28:25 »

เป็นบทความที่น่าสนใจมากเลย ให้ความรู้ใหม่อีกด้วย ขอบคุณมากเลยคะ
[ไพ่เสือมังกร](https://www.ufa007.co/เล่นไพ่บนมือถือ)
;R

☺️☺️☺️
มัธยม
**

« ตอบ #388 เมื่อ: วันที่ 25 ธันวาคม 2018, 20:29:08 »

สุดเลยหนาวด้วย

อากาศหนาวแล้วคะ
ถือโอกาสท่องเที่ยว เยอะๆๆนะคะ แดดไม่แรงคะ
มัธยม
**

« ตอบ #389 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2019, 17:55:55 »

ใครเคยไปเที่ยว ประเทศบรูไน บ้างคะ ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยคะ
Sing ha
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #390 เมื่อ: วันที่ 21 มกราคม 2019, 21:27:53 »

ไม่เคยไป บรูไน เป็นประเทศผู้คนส่วนใหญ่นับถือศาสนาอิสลาม
เข้าใจว่าเป็นประเทศ รัฐสวัสดิการ สิ่งจำเป็นทุกอย่างรัฐจัดหาให้
---------------------------------------
    แล้วเชียงรายยังหนาวเหรอ หรือแค่พออากาศเย็นๆ พรรคพวก
จากใต้ยังมีอีกหลายกลุ่มที่รอขึ้นไป / ตอนนี้ลูกสาว คิดหาสถานที่
ทำที่พักเพิ่ม  ยิ้มกว้างๆ
มัธยม
**

« ตอบ #391 เมื่อ: วันที่ 29 มกราคม 2019, 10:24:25 »

ไม่เคยไป บรูไน เป็นประเทศผู้คนส่วนใหญ่นับถือศาสนาอิสลาม
เข้าใจว่าเป็นประเทศ รัฐสวัสดิการ สิ่งจำเป็นทุกอย่างรัฐจัดหาให้
---------------------------------------
    แล้วเชียงรายยังหนาวเหรอ หรือแค่พออากาศเย็นๆ พรรคพวก
จากใต้ยังมีอีกหลายกลุ่มที่รอขึ้นไป / ตอนนี้ลูกสาว คิดหาสถานที่
ทำที่พักเพิ่ม  ยิ้มกว้างๆ

เชียงราย ตอนนี้ อากาศเย็นลงมากๆๆคะ อากาศตอนกลางวันเย็นสบายแม้แดดจะแรง
ไว้มาเที่ยวเยอะๆนะคะ รับรองคะว่ามาครั้งนี้ไม่ผิดหวังเรื่องอากาศคะ
Achilles
ชั้นประถม
*

Go hard....or....Go home

« ตอบ #392 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2019, 12:24:54 »

จำได้ๆๆๆ จำเธอได้ แฮร่!

ณ.ตอนนี้ มีภรรเมียเป็นตัวเป็นตนแล้วคร้าบบบ

ถ้าจะสร้างภาพก็รีบสร้าง!!.....เสร็จแล้วก็เลิกซะที.....
มัธยม
**

« ตอบ #393 เมื่อ: วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2019, 14:20:50 »

จำได้ๆๆๆ จำเธอได้ แฮร่!

ณ.ตอนนี้ มีภรรเมียเป็นตัวเป็นตนแล้วคร้าบบบ

ดีใจด้วยนะคะ
vov
มัธยม
**

« ตอบ #394 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2019, 20:20:49 »

การพูดการกระทำ บั่นทอนจิตใจกันไปทุกวัน พอถึงวันที่ทนไม่ไหวก็ต้องปล่อย เริามเฉิยชากับการกีะทำของเธอละ (เจ็บ)
มัธยม
**

« ตอบ #395 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2019, 11:27:41 »

การพูดการกระทำ บั่นทอนจิตใจกันไปทุกวัน พอถึงวันที่ทนไม่ไหวก็ต้องปล่อย เริามเฉิยชากับการกีะทำของเธอละ (เจ็บ)

สิ่งที่พิมพ์ผ่านตัวอักษร เข้าใจความรู้สึกได้เลยคะ การที่เราอยู่ด้วยกันทุกวัน
และพูดคุยกันโดยกระทบกับจิตใจคนฟัง ถ้าทนแบบนี้ สักวันมันจะระเบิดคะ
ทาง ที่ดีถ้าไม่ชอบอะไร ก็คุยกันเลยคะ จะได้ไม่ระเบิดภายหลัง มันจะเสียความรู้สึกปล่าวๆ และเมื่อถึงวันนั่นอาจจะถึงจั้นเลิกกันก็เป็นได้ตะ
เอาใจช่วยคะ สู้ๆคะ
เจ้าของกระทู้ ยังไม่มีคนมาจีบเลยคะ ไม่ค่อยมีโมเม้นแลบนี้บ้าง555++
มัธยม
**

« ตอบ #396 เมื่อ: วันที่ 21 มีนาคม 2019, 16:10:26 »

สู้ๆๆนะคะ
ใกล้ถึงสงกรานต์จ้า
KIADPHON
ชั้นประถม
*

« ตอบ #397 เมื่อ: วันที่ 17 เมษายน 2019, 18:37:39 »

เห้อ~ น่าเบื่อจังเลยชีวิต.
มัธยม
**

« ตอบ #398 เมื่อ: วันที่ 18 เมษายน 2019, 12:56:09 »

เห้อ~ น่าเบื่อจังเลยชีวิต.

ชีวิตเป็นไรน่าเบื่อค่ะ  เราดีแค่ไหนที่ได้เกิดมามากๆๆคะ ถ้าหากว่ามันเริ่ม
เกิดอาการน่าเบื่อแบบนี้ ลองหาเวลาว่างแล้วขับรถท่องเที่ยวแบบชิวๆๆ
รับรองคะ ชีวิตดูมีสีสรรมากๆคะ ลองทำดุนะคะ
Maxza555
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ^^
สมาชิกลงทะเบียน
แฟนพันธ์แท้
*

Do you belive in love ?

« ตอบ #399 เมื่อ: วันที่ 22 เมษายน 2019, 22:01:28 »

ไม่ว่าเวลาจะผ่านมานานซักเท่าไหร่  ก็ยังสวยเหมือนเดิมเลยนะแมลงปอ ขยิบตา

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 พิมพ์