เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 21:07:12
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  ครีมผิวขาว ศริญญา มาส์ค & สครับ by ampmiie
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ครีมผิวขาว ศริญญา มาส์ค & สครับ by ampmiie  (อ่าน 159 ครั้ง)
ampmiie
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 09:41:39 »

‎อยากมีผิวขาวถาวรแบบไม่ต้องฉีดให้เปลืองมั้ย ?
ไม่ต้องฉีด ไม่ต้องกิน ไม่ต้องลอก!!
แต่ขาวเร็วใน5วันเท่านั้น!
ดำกำเนิด ดำเหมือนพ่อเหมือนแม่  ดำแดด ดำอนาถา ดำจนเขียว ใช้อะไรก็ไม่ขาว  แพงแค่ไหนก็ไม่เห็นผล เราขอเชิญคุณมาพิสูจน์ด้วยตัวคุณเอง ลองแล้วคุณจะรัก!
ชุดเร่งขาววิตามินออร่าพลัส+ออร่าเวอร์
มาร์ค&สคลับby ศริญญา
‪‎ขาวจนคนรอบข้างทักใน5วันเท่านั้น!
ท้าให้ลอง
การันตีด้วยยอดขาย10วัน10,000กระปุก
รีวิวมากที่สุดกว่า1000+++
คนกลับมาซื้อซ้ำมากที่สุด
ราคาถูกใครๆก็ขาวได้ในราคาหลักร้อย
ทักมาเลยคะสาวๆๆเรายินดีให้บริการ‬
‪‎ช่องทางการติดต่อ‬
สั่งซื้อ/สอบถาม/สมัครตัวแทน
ปรึกษา
ID: ampmiie.p
Tel: 083-5829652
ฝากติดตามเพจด้วยนะคะ แม่ค้าใช้เอง ใช้ดีจึงสมัครตัวแทนขายเองเลยค่ะ ติดตามรีวิวของแม่ค้าได้ทางหน้าเพจเลยนะคะ เชียงแสนนัดรับได้ทุกวันค่ะ ในเมืองเชียงรายนัดรับได้บางวันนะคะ บริการส่ง ปณ.ทั่วประเทศค่า
ชื่อเพจ ศริญญา มาส์คผิวขาว by ampmiie
https://www.facebook.com/%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%8D%E0%B8%8D%E0%B8%B2-%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B9%8C%E0%B8%84%E0%B8%9C%E0%B8%B4%E0%B8%A7%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%A7-by-ampmiie-1718261118428042/?ref=aymt_homepage_panel

ampmiie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 11:17:09 »

สนใจสอบถามได้นะคะ
ampmiie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 11:20:39 »

โลชั่นผิวขาว ครีมตัวขาว ครีมทาผิวขาวช่วยให้ขาวขึ้นได้จริงหรือไม่ ❓
ขอยืนยันว่าครีมโลชั่นทำให้ผิวขาวขึ้นได้อย่างแน่นอน 100%‼️ จากการวิจัยโดยผู้เชี่ยวชาญด้านผิวหนังหลายสถาบัน ได้ทดลองทาครีมโลชั่นกับกลุ่มตัวอย่าง พบว่ามีค่าสีผิวที่สว่างใสขึ้น ส่วนเหตุผลที่ครีมทาผิวขาวเหล่านี้สามารถปรับสีผิวคนเราให้ขาวขึ้นได้นั้นเป็นเพราะการใส่สารสกัดที่มีสรรพคุณในการยับยั้งการผลิตเม็ดสีผิวที่ทำให้ผิวมีสีคล้ำ ทำให้สีผิวมีความขาวอมชมพูมากยิ่งขึ้น รวมถึงสารสกัดบางตัวมีการเร่งให้เกิดการผลัดเซลล์ผิว กำจัดเซลล์ผิวเก่า ทำให้ผิวขาวใสขึ้นได้จริงๆ
ก่อนที่เราจะเลือกซื้อโลชั่นผิวขาว หรือครีมตัวขาว ข้อสำคัญคือ ควรเลือกครีมที่ไม่มีส่วนผสมของสารที่เป็นอันตราย มีสารสกัดที่มีสรรพคุณในการยับยั้งการผลิตเม็ดสีผิว และช่วยบำรุงผิวอย่าง วิตามินซี อี กลูต้าไธโอน อัลฟ่าอาบูติน แม้โลชั่นทาผิวขาวที่มีส่วนผสมของสารเหล่านี้จะมีราคาค่อนข้างสูง แต่พบว่าได้ผลลัพธ์ที่น่าพึงพอใจ เห็นถึงการเปลี่ยนแปลงของสีผิวมากกว่า ซึ่งหากเป็นครีมทาผิวขาวที่ดีมากๆจะใช้เวลาอย่างน้อยประมาณ 4 สัปดาห์ ย้ำนะคะ ‼️ อย่างน้อย 4 สัปดาห์ หากโลชั่นที่เห็นผลเร็วกว่านี้มักไม่ปลอดภัย
อยากขาวแบบปลอดภัย ใช้สครับศริญญาสิค่ะ ขาวช้าๆแต่ขาวชัวร์ ปลอดภัยล้าน % บางคนเห็นผลตั้งแต่สครับครั้งแรก ยิ่ใช้ยิ่งขาวจ้า แม่ค้าใช้เอง ใช้ดีบอกต่อค่ะ ขาวไม่มโน ขาวไม่หลอก
เข้ามาพูดคุย ปรึกาาก่อนได้นะคะ FB : Ampmiie Peachayap
Line : ampmiie.p
ampmiie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 12:46:27 »

สนใจสอบถามได้นะคะ พูดคุยปรึกษาได้ค่ะ ไม่ซื้อไม่ว่า ไม่วีนไม่เหวี่ยงค่าา สินค้าของเราใช้ได้ทั้งแขนขา หน้าท้องแตกลาย รักแร้ดำ คอดำ ได้หมดค่ะ เพียงแค่เปิดใจ มาขาว มาสวยไปด้วยกันนะคะ
ampmiie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 16:24:34 »

โชว์ผิวได้แบบมั่นใจ
ทั้งผิวใต้วงแขนและผิวกาย
ไร้กังวล ไร้ที่ติ
ขาวทุกซอกทุกมุม
ขาวทุกอนูรูขุมขน
เราช่วยคุณได้ ปรึกษาเราสิค่ะ
เราคือ ต้นตำหรับครีมตัวขาวที่เห็นผลจริง
ขาวออร่าจริง ไม่เสียเงินฟรีแน่นอน
พัฒนาสูตรลับเฉพาะแบรนด์ศริญญาเท่านั้น

ampmiie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 16:26:18 »

ขาวได้ทุกซอกทุกมุมจริงค่ะ สนใจทิ้งข้อความไว้ หรือแอดไลน์ Line id : ampmiie.p

ampmiie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 16:53:21 »

อยากขาวต้องลอง อยากขาวต้องลงทุน อย่าดูที่ปริมาณ ดูที่คุณภาพและผลลัพธ์ที่ได้ค่ะ สินค้าของเรา มีคุณภาพ เห็นผล 100 % ที่สำคัญราคาไม่แพง เอื้อมถึงได้ทุกเพศทุกวัย 290.- ถือว่าถูกมากนะคะ
ampmiie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 24 มิถุนายน 2016, 22:11:11 »

สนใจสอบถามทักกันเข้ามาเลยค่ะ ของรอบใหม่จะเจ้ามาแล้วนะคะ รีบมาจับมาจองกันเลยจ้า
ampmiie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2016, 13:41:26 »

สนใจสอบถามกันได้นะคะ มาขาวมาสวยไปด้วยกันค่ะ
ampmiie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 25 มิถุนายน 2016, 13:42:37 »

#‎อยากมีผิวขาวถาวรแบบไม่ต้องฉีดให้เปลืองมั่ย‬❓
ampmiie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2016, 08:59:12 »

ดูรายละเอียดได้ที่เพจสินค้าเลยนะคะ
เพจ>> ศริญญา มาส์คผิวขาว by ampmiie
หรือสอบถามรายละเอียด line id : ampmiie.p
ampmiie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2016, 09:00:49 »

เชียงแสนนัดรับได้ทุกวันนะคะ
ในเมืองแอมจะเข้าไปส่งของวันที่ 1/07/2559 บริเวณ โรงพยาบาลโอเวอร์บุ๊ค รร เชียงรายวิทยาคม การไฟฟ้า ท่ารถเก่า นัดรับได้เลยค่ะ
ampmiie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2016, 15:02:09 »

ของล๊อตใหม่เข้าแล้วนะคะ รีบๆมาจับจองเป็ยเจ้าของกันค่า ความขาวรอคุณอยู่
อยากขาว
รักแร้ดำ
ท้องลาย
น้ำเหลืองไม่ดี
ใช้ได้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่ ปลอดภัย 100 % ไม่มีสารอันตราย สารต้องห้าม
สนใจ FB : Ampmiie Peachayapa
Line ID : ampmiie.p
Tel. 083-5829652 (แอม)
ampmiie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2016, 09:11:50 »

เที่ยงนี้แอมจะไปส่งของที่ ปณ. ใครสนใจรีบมาจับจองเป็นเจ้าของความขาวกันได้เลยจ้า ของรอบนี้เหลือน้อยแล้วน๊าา สินค้าใช้ดี ลูกค้ากลับมาซื้อใช้ซ้ำตลอดค่าา Line ID : ampmiie.p หรือติดต่อด่วน 083-5829652
ampmiie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 29 มิถุนายน 2016, 09:19:19 »

อยากผิวขาว ผิวสวย ทักเลยค่าาา แม่ค้าพร้อมตอบตลอดจ้า ทักมาปรึกษาก่อนได้น๊า แม่ค้าใจดีมาก
หน้า: [1] พิมพ์