เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 01 พฤษภาคม 2024, 12:12:00
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  กลุ่ม ชมรมกระดกแก้วเชียงราย เปิดแล้ว สนใจเข้าร่วมได้นะครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 พิมพ์
ผู้เขียน กลุ่ม ชมรมกระดกแก้วเชียงราย เปิดแล้ว สนใจเข้าร่วมได้นะครับ  (อ่าน 31238 ครั้ง)
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #200 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2011, 18:41:55 »

BM5996

นั่นมันรูปลูกพี่ลูกน้องผม  อย่ามั่ว อย่ามาเยอะนะ โกรธ

คนนั้นเค้าผอมกว่าผม หล่อกว่าผม หนุ่มกว่าผมตอนนี้เป็นปีเลย ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ปล. คิดถึงน้องปู ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มกว้างๆ...55...คิดได้ไงครับพี่...

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #201 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2011, 19:23:13 »

BM5996

นั่นมันรูปลูกพี่ลูกน้องผม  อย่ามั่ว อย่ามาเยอะนะ โกรธ

คนนั้นเค้าผอมกว่าผม หล่อกว่าผม หนุ่มกว่าผมตอนนี้เป็นปีเลย ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ยิ้มกว้างๆ...55...คิดได้ไงครับพี่...

คุ้นๆฮ่ะ

- | dOn ' t Care .,*
ชั้นประถม
*

« ตอบ #202 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2011, 20:46:28 »

อ้าย อ้าย ลบฮูปน้องได้ก่ออ้าย อายเปิ้น ยะหยังก๋อบ่หู้ มันจะออก เหรดไป  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ป.ล. คิดถึง อ้ายต้อมเหมือนกันเจ้า บ่ได้ไปแอ่วหาอ้ายเลย

ติดต่อ 0623262491
waritxrx
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203 เมื่อ: วันที่ 16 กันยายน 2011, 21:24:49 »

ร่วมด้วยคับ เหอะๆๆๆ
>_อนัตตา_<
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #204 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2011, 11:11:01 »

บ่ดื่มเจ้า...แต่ขอแวะมาแอ่วดูโตยคนเน้อเจ้า
ขอสมัครอยู่ชมรมจัดการกับแกล้มเจ้า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
++KimClubZaa++
มัธยม
**

@CR.KDK@

« ตอบ #205 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2011, 21:19:18 »

ภาพเด็ดๆ มักเตะตาผมจนอดก้อปไว้เป็นหลักฐานไม่ได้ครับ
นี่ก็ดูเหมือนพี่เต๋าจะมาเอง ถ้าไว้เครา มีหนวดสักนิด
เอ๊ะ หรือว่าตัวจริง จะได้เอาไว้กำราบ โต๊ะซ่าๆ

เจ๋ง เจ๋ง ขนาดนั้นเลยก่ะครับ ส่วนมากไม่ได้ไว้หรอกครับ แต่ก็ถ้าขี้เกียจโกนก็จะเยอะหน่อย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต่ว่าเหมือนตรงไหนหว่า  ฮืม ฮืม ฮืม

ก็ไว้หนวดเครานะ แต่ได้แค่นี้อ่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 17 กันยายน 2011, 21:28:45 โดย ++KimClubZaa++ » IP : บันทึกการเข้า

รักที่ตัวจริงของเธอ รักละเมอแบบก้อนหิน หรือรักจนอินแบบไม้ขีดไฟ
[ตา-รา-บาว]
"^^"
*

-หนุ่มบาวเองคร๊าฟ-

« ตอบ #206 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2011, 21:39:03 »

เจ๋ง เจ๋ง ขนาดนั้นเลยก่ะครับ ส่วนมากไม่ได้ไว้หรอกครับ แต่ก็ถ้าขี้เกียจโกนก็จะเยอะหน่อย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต่ว่าเหมือนตรงไหนหว่า  ฮืม ฮืม ฮืม

ก็ไว้หนวดเครานะ แต่ได้แค่นี้อ่ะ

ตัวจริงหล่อมากครับ  เย็นนี้เจอที่ถนนคนเดิน หน้าเด้งมาแต่ไกล  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอสูตรหน่อยครับ  อยากหล่อ อิอิ

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
flashi

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #207 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2011, 21:42:56 »

BM5996

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ที่บ้านเธอมีอีกมั้ย มีอีกมั้ย มีอีกมั้ย มีอีกคนมั้ยเธอ
มีอีกมั้ยใครอีกคน ที่น่ารักเหมือนเธอ

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Pok Havana(รักในหลวง)
ระดับ ป.ตรี

อย่ามองคนที่ภายนอก เพราะมันไม่ได้บ่งบอกถึง "สันดาน" !!

« ตอบ #208 เมื่อ: วันที่ 17 กันยายน 2011, 21:46:45 »

BM5996

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ที่บ้านเธอมีอีกมั้ย มีอีกมั้ย มีอีกมั้ย มีอีกคนมั้ยเธอ
มีอีกมั้ยใครอีกคน ที่น่ารักเหมือนเธอ

กลัวเจอ แจ๊คพ็อตอ่า น้องหยิน ไสยศาสตร์มีจริง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ฮาวาน่าเมดช็อป ออกแบบ ป้ายไวนิล งานเพ้นท์ การ์ตูนล้อเลียน งานแฮนด์เมด นามบัตร แกะสติ๊กเกอร์
092-6899354
ผลงาน
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=49812
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #209 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 10:13:46 »

ยิ้มกว้างๆ....มึนๆ....เชียงรายโฟกัสนี่คู่แฝดคนหน้าเหมือนกันเยอะเน๊าะ...มึนๆตั้งแต่คู่แฝดสาวสวยละ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
น้าวัยทองฯ
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #210 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2011, 20:11:16 »

เอามาฝากชมรมกระดกแก้วครับ คริๆ

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=133932.0

[ตา-รา-บาว]
"^^"
*

« ตอบ #211 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2011, 09:46:08 »

เอามาฝากชมรมกระดกแก้วครับ คริๆ

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=133932.0

ปาดดดดด......ท่าจะแฮงดีขนาด แบบนี้ต้องรินบางๆโซดาล้วน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต่ผมคงกินไม่ได้มีทั้งสิงห์ทอง หงษ์ทอง แต่ผมมันเด็กผี ถ้ามีผีทอง คงจะเอาอยู่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 20 กันยายน 2011, 09:51:45 โดย [ตา-รา-บาว] » IP : บันทึกการเข้า

"เป็นอยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง"
--พุทธทาส--
+Mivec Turbo+
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #212 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2011, 09:53:34 »

ปาดดดดด......ท่าจะแฮงดีขนาด แบบนี้ต้องรินบางๆโซดาล้วน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แต่ผมคงกินไม่ได้มีทั้งสิงห์ทอง หงษ์ทอง แต่ผมมันเด็กผี ถ้ามีผีทอง คงจะเอาอยู่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แนวแนว อย่างงี้ต้องหาที่จัดหนักละ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
[ตา-รา-บาว]
"^^"
*

« ตอบ #213 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2011, 09:57:28 »

แนวแนว อย่างงี้ต้องหาที่จัดหนักละ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ถือไปเปิดในพาร์คลับ สักขวดท่าจะแนวขนาด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

--พุทธทาส--
akkharadet1991
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: วันที่ 20 กันยายน 2011, 13:58:31 »

สมัคมัคให้ตั้วได้ก่อ
Theglockc
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #215 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2011, 15:10:45 »

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ....ชมรมนี้ไม่พลาดครับ...พูดถึงเรื่องสุราผมมีเป็นโรงครับ..ใครสนใจผ่านมาทางพญาเม็งรายแวะชิมได้ครับ...สุราพื้นบ้านภูมิปัญญาท้องถิ่นเน้อครับ... ยิงฟันยิ้ม
apichan2513
ระดับ ป.ตรี
*

« ตอบ #216 เมื่อ: วันที่ 21 กันยายน 2011, 20:16:24 »

ถือไปเปิดในพาร์คลับ สักขวดท่าจะแนวขนาด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
มีมิตติ้งครั้งหน้าผมจะเอานโปเลียนไปเปิดเก็บมาสิบ
กว่าปีละ
DEN SWK
ระดับ ป.ตรี
*

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าคำสอน

« ตอบ #217 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2011, 12:16:48 »

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ....ชมรมนี้ไม่พลาดครับ...พูดถึงเรื่องสุราผมมีเป็นโรงครับ..ใครสนใจผ่านมาทางพญาเม็งรายแวะชิมได้ครับ...สุราพื้นบ้านภูมิปัญญาท้องถิ่นเน้อครับ... ยิงฟันยิ้ม

ว่าง ๆ ปิ๊กบ้าน จะแวะไปเหมามาดองเหล้าซะหน่อย เอาแกลอนไปใส่ได้ก่อ เสือเหน่ง อิอิ

พีเค คอม เซอร์วิส รับติดตั้งกล้องวงจรปิด รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยนอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  085-0303-533 เด่น
08.30-16.30 น. ที่ทำงานโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
16.30-20.00 น. หมู่บ้านชาตรีโฮม ดอยสะเก็นเชียงราย
DEN SWK
ระดับ ป.ตรี
*

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าคำสอน

« ตอบ #218 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2011, 12:20:49 »

ช่วงนี้เข้าพรรษาอยู่ครับ สมัครไว้ก่อน เดี๋ยวออกพรรษา จะมารายงานตัวแบบเต็มที่

พีเค คอม เซอร์วิส รับติดตั้งกล้องวงจรปิด รับซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยนอุปกรณ์คอมพิวเตอร์  085-0303-533 เด่น
08.30-16.30 น. ที่ทำงานโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
16.30-20.00 น. หมู่บ้านชาตรีโฮม ดอยสะเก็นเชียงราย
ตาต้อม

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #219 เมื่อ: วันที่ 22 กันยายน 2011, 19:50:48 »

มีมิตติ้งครั้งหน้าผมจะเอานโปเลียนไปเปิดเก็บมาสิบ
กว่าปีละ
จะได้นั่งใกล้ๆ ขยิบตา

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 พิมพ์