เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 มีนาคม 2024, 23:07:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ที่ทำงานของผมครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ที่ทำงานของผมครับ  (อ่าน 4717 ครั้ง)
oyoyo *^_^*
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 11:13:07 »

นัดกันไปหลาย ๆ คน ขับมอไซค์ไป น่าสนุกดีออกครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ไปเช้ากลับเย็นคงพอไหวนะ

ไปเช้าของวันนึงกลับเย็นของวันรุ่งขึ้นดีกว่าครับ.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

"มนุษย์ใช้เหตุผลทางความคิด
ในการตัดสินว่าอะไรถูกอะไรผิด
ขณะที่ธรรมชาติใช้ความจริงทางจิต
ในการตัดสินว่าอะไรเป็นบุญอะไรเป็นบาป"

วาทะดังตฤณ "ด้วยความเป็นห่วง"
jodisratana
มัธยม
**

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 11:52:34 »

ksr ไปดีมั้ย

ฉันมองสิ่งที่ฉันมี ไม่มองสิ่งที่ฉันขาด ^^
ⒷⒼ*
แฟนพันธ์แท้
*

นิพพานคือนิรันดร์

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 11:54:36 »

มีแหล่งไปเที่ยวอีกแล้ว   ยิงฟันยิ้ม
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 14:22:32 »

เชิญทุกท่านที่ชอบถ่ายภาพ มาเที่ยว สถานีพัฒนาการเกษตรที่สูง ตามพระราชดำริ
บ้านห้วยหยวกป่าโซ ต.แม่สลองใน อ.แม่ฟ้าหลวง จ.เชียงราย ซึ่งเป็นที่ทำงานของผมเองครับ

ตามที่ท่านได้ฝากข้อมูลของ สถานีพัฒนาการเกษตรที่สูง ตามพระราชดำริ
บ้านห้วยหยวกป่าโซ เพื่อประชาสัมพันธ์ในเว็บเชียงรายโฟกัสนั้น ไฟล์ภาพที่ส่งมาในส่วนของรายละเอียดของสถานี ไม่ค่อยชัดเจน ดังนั้นจึงขอให้ท่านส่งเป็นไฟล์ของ MS Word มาให้ทีมงาน จะได้ดำเนินการจัดลงในแหล่งท่องเที่ยวเชิงเกษตรเพื่อช่วยประชาสัมพันธ์แหล่งท่องเที่ยวตามที่กล่าวมาต่อไป  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ทีมงานได้รับไฟล์wordที่ส่งมาแล้วค่ะ แต่ก็ยังคงเป็นรูปภาพ ซึ่งอาจทำให้อ่านแล้วไม่ค่อยชัดเจน ความจริงแล้วทีมงานอยากได้ข้อมูลที่พิมพ์เป็นตัวอักษรใน MS Word มากกว่าค่ะ แต่ก็ไม่เป็นไร และต้องขอขอบคุณค่ะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม สำหรับข้อมูลที่ส่งมาให้ ซึ่งขณะนี้ทีมงานได้บันทึกข้อมูลลงในเว็บไซต์เรียบร้อยแล้ว ตามลิงค์นี้เลยค่ะ http://www.chiangraifocus.com/travelView.php?id=201&aid=10  ยิงฟันยิ้ม

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
☺ (ต้นฟ้า1 อิดเหนื่อย) ☺
มีเงินล้นฟ้า ไม่เท่าค่าของคน

** ความสุขเล็กๆ **

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 15:08:10 »

ผมขอนั่งซ้ารถไปก่อได้ครับอ้าย zombie01

รับซื้อ-ขายมือถือ มือ 2 ทุกรุ่น ราคามิตรภาพ Line id = spphone  อิดเหนื่อย
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 15:18:43 »

ผมขอนั่งซ้ารถไปก่อได้ครับอ้าย zombie01

จะไหวไหมนั่น  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตาต้อม

รับสร้างบ่อปลาแฟนซีคาร์ฟ สระว่ายน้ำราคาประหยัด

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 15:32:51 »

ท่านพี่ป๊อกมาแล้วก็ลงชื่อไว้เลย..   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เดวเอารถเข็นพ่วงรถ ฮอนด้าดรีม ครูเปิ้ลไป  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ไหนก้อไป เอ้า จิ๊บไรเด้อร์ และก๊วนเด็ก........... คืนนั้นไปกัน  ห้อยๆกันไปเด้อ  ตกใจ
รวมถึงเค้าด้วยมั๊ยเนี่ย คริๆ

ณฐมน Aquarium รับสร้างบ่อปลาคาร์ฟ ตู้ปลา ระบบกรอง  080-8099866,083-7655542
  กด > https://www.facebook.com/NathamonAquarium
รับสร้างสระว่ายน้ำ ราคาประหยัด น้ำตกหินเทียม ไม้เทียม บ้านโครงสร้างเหล็ก
WH_Y

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 05 กุมภาพันธ์ 2010, 18:35:34 »

..ห้วยหยวกป่าโซ..จื่อบ่ค่อยจะคุ้นเลยเจ้า.. เจ๋ง
ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 06 กุมภาพันธ์ 2010, 05:51:36 »

น่าสนใจไปเที่ยวมากครับ

tongwww
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 07 กุมภาพันธ์ 2010, 18:58:43 »

ขอขอบคุณ web master เป็นอย่างสูงที่ให้ความกรุณาAdd ข้อมูลเข้าไปในระบบ
ให้แล้วนะครับ ยังไงคราวหน้าจะปรับปรุงข้อมูลให้ชัดเจนยิ่งขึ้นครับ
ขอบคุณมากครับ :
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2010, 16:08:03 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ....เดี๋ยวเอามอไซค์วิบากผมไปอีกคันครับ...อิอิ

จะไหวไหมนั่น  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
แก้วซอมพอ
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2010, 08:54:06 »

อยากไปจัง ยิงฟันยิ้ม

...มากคนมากเรื่องรู้.......................ตอแหล
จริงบ่จริงตอแย.............................เร่งเร้า
          มากมายเรื่องวอแว........................จักขุ่น...ใจเฮย
           เพียงคิด หยิกหยอกเย้า ................อย่าได้  หาความ
tongwww
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2010, 09:29:58 »

อย่าลืมไปเที่ยวกันเยอะๆนะคับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ
AIT

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2010, 03:17:28 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
QingGE
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2010, 07:09:20 »

มีโอกาสคงได้ไปเยื่ยมครับ ...น่าอิจฉาได้ทำงานท่ามกลางธรรมชาติ มีตำแหน่งว่างก็ส่งข่าวหน่อยเด้อ ขอบคุณครับอิอิ ยิ้ม
anuraksir
มัธยม
**

ลูกชาย สุดที่รัก

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 04 มีนาคม 2010, 17:30:04 »

ฤดูฝน น่าสุดยอด

Tel.  0898519997
ปิ๊กบ้านเมืองพาน
มัธยม
**

@Phan

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2010, 11:24:15 »

เหมาะที่จะพาคนสนิทไปพักผ่อนกันน่าจะดีมากมาย

ทำแล้วเสียใจ ยังดีกว่าเสียใจที่ไม่ได้ทำ ^^^
@kanin
nutjunior
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

น้องแพน แพน

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 14 มีนาคม 2010, 11:27:04 »

น่าไปนะ

นัท 083-5752391
Line nutjuniorr
Mr_chiangrai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 10 เมษายน 2010, 02:25:13 »

ช่วงนี้ไม่ค่อนได้โพสสักเท่าไหร่ เพราะไฟป่ากวนอยู่ตลอด
ไงๆรออีกสักพัก รอให้หมอกควันและไฟป่าจางๆก่อน
แล้วค่อนขึ้นไปถ่ายรูปกันนะครับ พี่น้องPhoto club CR.focus.com...Mr.chiangrai
หน้า: 1 [2] พิมพ์