เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 23:03:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  กางเกงยีนส์คลุมท้อง ไซส์ใหญ๋ xxl
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน กางเกงยีนส์คลุมท้อง ไซส์ใหญ๋ xxl  (อ่าน 311 ครั้ง)
~KT 2 U~
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2015, 19:16:33 »

ส่งต่อกางเกงคลุมท้องไซส์ใหญ่
เป็นกางเกงยีนส์ขาสั้น มีทั้งใหม่และ มือสอง
สภาพใหม่มาก ใส่แค่ครั้งสองครั้ง (อ้วนค่ะ ยัดไม่เข้า ^^")
เหมือนซื้อของใหม่ในราคามือสองค่ะ ไม่มีตำหนิ

สนใจสอบถามได้ค่ะ Line : kanruthai21 // 089-9569729

1. กางเกงยีนส์คลุมท้องขาสั้น (ของใหม่ป้ายห้อย) ขาย 300
สั่งซื้อมาจากในเว็บ แต่ใส่ไม่ได้ค่ะ ตัวเล็กไป
สะโพก 36 นิ้ว ยาว 8 นิ้ว(วัดจากขอบกางเกงส่วนที่เป็นยีนส์นะคะ)
ตรงท้องยืดได้เยอะค่ะ ขอบเอวเป็นผ้ายืด สายยืดปรับระดับได้ค่ะ ใส่ได้ตั้งแต่ท้องอ่อน ถึงท้องโตเลย

เพิ่มเติม (ภาพจากเว็บที่เคยซื้อมาค่ะ)

2. ตัวนี้ไซส์ใหญ่ค่ะ เป็นมือ 2 นะคะ ขาย 200
เป็นยีนส์เหมือนกันค่ะ รอบท้องยืดได้เยอะ
สะโพก 38-40 นิ้ว ยืดนิดหน่อยค่ะ
ยาว 8.5 นิ้ว วัดจากขอบกางเกงที่เป็นยีนส์ค่ะ
รอบท้องยืดได้เยอะมาก สายยืดปรับระดับได้ค่ะ ใส่ได้ตั้งแต่ท้องอ่อน ถึงท้องโตเลย

เพิ่มเติม (ภาพจากเว็บที่เคยซื้อ)

3. ขาย 200
สะโพก 40 นิ้ว
ยาว 10 นิ้ว
รอบท้องเป็นผ้ายืดได้เยอะ สายยืดปรับระดับได้ค่ะ ใส่ได้ตั้งแต่ท้องอ่อน ถึงท้องโตเลย

เพิ่มเติม (ภาพจากเว็บที่เคยซื้อ)

4.ชุดเดรสค่ะ ขาย 150
ซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะ เนื้อผ้านิ่มมาก ตรงไหล่เป็นผ้าลูกไม้
รอบอก ยืดได้ถึง 36 นิ้วค่ะ (อกเล็กไป ใส่ไม่ได้ค่ะ เราอ้วน)
ยาว 55 นิ้ว วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรงเลยค่ะ
ช่วงท้องยืดได้เยอะเลยค่ะ คุณแม่ใส่คลุมท้องได้สบาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 23 สิงหาคม 2015, 14:47:29 โดย ~หมูllว่ullดง~ » IP : บันทึกการเข้า

~KT 2 U~
*

♥ แม่ค้าออนไลน์ ผู้ซึ่งเลี้ยงลูกอยู่บ้าน ♥

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2015, 07:58:00 »

ดันเช้าๆ ถามได้จ้า

~KT 2 U~
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2015, 18:13:12 »

ดันๆ ยังขายอยู่จ้า

~KT 2 U~
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 23 สิงหาคม 2015, 14:47:56 »

ดันจ้า เหลือกางเกงตัวที่ 1 กับชุดเดรสสีม่วง

~KT 2 U~
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 26 สิงหาคม 2015, 10:30:11 »

ดันจ้า กางเกงตัวแรก กับเดรส ยังอยู่จ้า

หน้า: [1] พิมพ์