เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 19:46:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  ขายไอโฟน 4 32g สีดำ 5200 เครื่องไทย(ขายแล้วครับ)
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายไอโฟน 4 32g สีดำ 5200 เครื่องไทย(ขายแล้วครับ)  (อ่าน 273 ครั้ง)
Tomz_CR
มัธยม
**

จะไปหล๊วกก่อนหมอ จะไปซอก่อนปี่

« เมื่อ: วันที่ 07 มกราคม 2015, 22:08:14 »

ขายไอโฟน 4 ความจุ 32 gb
สีดำ เครื่องไทยไม่เคยซ่อม เครื่องใช้งานได้ทุกอย่างคับ
ไม่ติดไอคาว ไม่ติดแอปเปิ้ลไอดีคับ
อุปกรณ์ครบกล่อง พร้อมหูฟังช
ภายนอกถือว่าสวย 95%(ถ้าเอาฟิมล์กันรอยออก)
ภายใน เต็มร้อย มีรอยบ้างตามการใช้งาน
จะสมทบทุนไปซื้อ 5sครับ หรือใครมีเสนอได้ครับ
ราคา 5200 ต่อรองได้นิดๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มกราคม 2015, 22:41:19 โดย Tomz_CR » IP : บันทึกการเข้า
Tomz_CR
มัธยม
**

จะไปหล๊วกก่อนหมอ จะไปซอก่อนปี่

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2015, 11:29:56 »

ต่อรองราคาได้ครับ ขายๆๆๆ มาลองเล่นได้ครับ
Emmy nanta
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2015, 20:25:05 »

สวยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 08 มกราคม 2015, 20:27:56 โดย Emmy nanta » IP : บันทึกการเข้า
Tomz_CR
มัธยม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 08 มกราคม 2015, 22:39:59 »

ขอโทดสำหรับคนที่โทมาดูเครื่อง ทั้งสองคนในวันดรุ่งนี้ด้วยนะครับ
ตัวเครื่องขายละครับ พอดีว่าติดต่อไปหา ได้คนเดียว ตอนนี้ไม่มีโทสับใช้ครับ
ถ้ามาเห็นข้อความนี้ก็ขอโทษอย่างสูงครับ เพราะผมไม่รับจองปากเปล่าครับ
No-Ah Phone
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2015, 12:36:04 »

ขอโทดสำหรับคนที่โทมาดูเครื่อง ทั้งสองคนในวันดรุ่งนี้ด้วยนะครับ
ตัวเครื่องขายละครับ พอดีว่าติดต่อไปหา ได้คนเดียว ตอนนี้ไม่มีโทสับใช้ครับ
ถ้ามาเห็นข้อความนี้ก็ขอโทษอย่างสูงครับ เพราะผมไม่รับจองปากเปล่าครับ

อ้ายมาเจียงฮายโทรหาแต่เช้าก่อบ่าติด จะขายก่อน่าจะโทรบอกกันก่อน...
อุตส่าห์ขับรถตากฝนมาจากแม่สายน่ะคับ...สุดยอดบ่าก้วยเตด!!!  เศร้า

ร้านโนอาห์โฟน แม่สาย (หน้า ร.ร.ปิยะพรพิทยา)
โทร.08-9999-0205(AIS) 063-440-4090(DTAC)
Facebook : Damrong Tamorn , Noah Maesai , ID Line : noah0899990205
ติดต่อทางมือถือ สะดวก รวดเร็วที่สุดครับ..
watthana888
Sonic 125+ Club ChiangRai Zone
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2015, 13:42:41 »

อ้ายมาเจียงฮายโทรหาแต่เช้าก่อบ่าติด จะขายก่อน่าจะโทรบอกกันก่อน...
อุตส่าห์ขับรถตากฝนมาจากแม่สายน่ะคับ...สุดยอดบ่าก้วยเตด!!!  เศร้า
สงสัยอ้ายเปิ้นขายเช้าครับ เห็นใจคับ ผมมีเครื่องนึ่งนะคับ สีขาวอ้าย สนใจก่อ 32 g เหมือนกัน

+++Sonic 125+ Club ChiangRai Zone +++
https://www.facebook.com/groups/Sonic125ChiangRai/
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ชาว โซนิคเชียงราย และชาว 2 ล้อเชียงราย
Tomz_CR
มัธยม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2015, 13:52:26 »

สงสัยอ้ายเปิ้นขายเช้าครับ เห็นใจคับ ผมมีเครื่องนึ่งนะคับ สีขาวอ้าย สนใจก่อ 32 g เหมือนกัน
ตะคืนผมติดต่อ ไม่ได้ ผมมีธุระใช้เงินด่วน ไม่ใช่ว่าผมจะเห็นแก่ตัวนะครับ
คนขายก็อยากขายได้ราคาดีๆแพงๆ คนซื้อก็อยากได้ราคาถูกๆ ผมโทหาแต่ไม่ติดครับ
แล้วมีคนมาดูเครื่องตอนดึก แล้วเค้าก็ตกลงซื้อเลย จ่ายเงินสด ผมมีธุระใช้เงินด่วน ก็เลย
ตัดสินใจขาย ถ้าทำให้พี่ไม่พอใจ ขอประทานโทษด้วยนะครับ ผมเคยโดนจองปากเปล่า
ให้สิทก่อนแต่ไม่เอา ก็เลยไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ เงินมาของไป นัดเจอก่อนให้สิทคนนั้นก่อน
ขอโทษด้วยนะครับ
เรื่องไอโฟนที่จะซื้อคง อีกซักพักครับ เก็บตังก่อนครับ
watthana888
Sonic 125+ Club ChiangRai Zone
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 09 มกราคม 2015, 14:02:25 »

ตะคืนผมติดต่อ ไม่ได้ ผมมีธุระใช้เงินด่วน ไม่ใช่ว่าผมจะเห็นแก่ตัวนะครับ
คนขายก็อยากขายได้ราคาดีๆแพงๆ คนซื้อก็อยากได้ราคาถูกๆ ผมโทหาแต่ไม่ติดครับ
แล้วมีคนมาดูเครื่องตอนดึก แล้วเค้าก็ตกลงซื้อเลย จ่ายเงินสด ผมมีธุระใช้เงินด่วน ก็เลย
ตัดสินใจขาย ถ้าทำให้พี่ไม่พอใจ ขอประทานโทษด้วยนะครับ ผมเคยโดนจองปากเปล่า
ให้สิทก่อนแต่ไม่เอา ก็เลยไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ เงินมาของไป นัดเจอก่อนให้สิทคนนั้นก่อน
ขอโทษด้วยนะครับ
เรื่องไอโฟนที่จะซื้อคง อีกซักพักครับ เก็บตังก่อนครับ
เห็นใจเจ้าของกระทู้ด้วยครับ อิอิ บางทีผมก็รีบใช้เงินมากต้อง ใครมาเร็วไปเร็ว ไม่มีการจอง แฮะๆ สักพักผมจะขายละครับ ร้อนอีกแล้วเงินผม

+++Sonic 125+ Club ChiangRai Zone +++
https://www.facebook.com/groups/Sonic125ChiangRai/
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ชาว โซนิคเชียงราย และชาว 2 ล้อเชียงราย
หน้า: [1] พิมพ์