เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 06:25:11
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  ห้องนั่งเล่น (ผู้ดูแล: แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-., ©®*)
| | |-+  (ปิดไปเลยค่ะ)กระทู้หักมุม
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน (ปิดไปเลยค่ะ)กระทู้หักมุม  (อ่าน 2777 ครั้ง)
Sing ha
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 08:54:06 »

...ไม่มีความคิดเห็น แต่จริงๆแล้วใครฟันใคร สงสัยจัง....เจตนาลวงให้ฟันมั้ย  ฮืม ฮืม ฮืม

เจตนาของเจ้าของกระทู้คืออยากถามความคิดเห็นเฉยๆๆค่ะไม่มีใครฟันใครหรอกค่ะ ไม่ได้แรงได้ร้ายอะไร  ฮืม ฮืม ฮืม

เจตนาบอกมาว่าอย่างนั้น...แต่หัวข้อกระทู้สื่ออีกอย่างนะครับ และไม่ใช่ Sing ha คนเดียวที่อ่านแล้วคิดไปทางเดียวกัน ว่ามั้ย ยิ้มเท่ห์
Sing ha

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:01:40 »

...ไม่มีความคิดเห็น แต่จริงๆแล้วใครฟันใคร สงสัยจัง....เจตนาลวงให้ฟันมั้ย  ฮืม ฮืม ฮืม

เจตนาของเจ้าของกระทู้คืออยากถามความคิดเห็นเฉยๆๆค่ะไม่มีใครฟันใครหรอกค่ะ ไม่ได้แรงได้ร้ายอะไร  ฮืม ฮืม ฮืม

ถูกต้องค่ะ จขกท. คุณ Singha แสดงความเห็นอะไรก็ไม่รู้ อ่านแล้วรู้สึกแรงไปนะคะ  ฮืม ฮืม ฮืม

ไม่ได้พาดพิงถึงคุณ Joobjaeng เลย....แต่อ่านยังไงว่าแรง..... / ปกติจะแรงยิ่งกว่านี้ในทุกลีลา...การขับรถ   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยังนึกถึงวันที่เบียดกะวัยรุ่นบนสะพาน แล้วไปจบที่ไฟแดงไม่หายเลย สะใจมากๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Sing ha

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:03:23 »

ถูกต้องค่ะ จขกท. คุณ Singha แสดงความเห็นอะไรก็ไม่รู้ อ่านแล้วรู้สึกแรงไปนะคะ  ฮืม ฮืม ฮืม

ขอบคุณจ้าเพื่อนแจง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ลุงสิงห์โดนรุมซะแล้ว...ผมช่วยมะได้นะ เผ่นก่อน..ฟิ้วววววววววววว

เพื่อนแท้ หนีแน่ๆ ยามขับขัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Sing ha

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:06:50 »

มีเวลาแล้วจะกลับมาตอบทุกประเด็นที่ถูกพาดพิงครับ...เปิดใจกันด้วยนะ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
โดน พาดพิง อิอิอิ

มีไรกันเหรอคะ ใครโดนพาดพิง คริคริ ขำอ่า แจงไม่เกี่ยวน๊า (ร้อนตัวแต่พองาม 555)

Joobjaeng ไม่เกี่ยวอะไรเลย ไม่มีใครเกี่ยวอะไรเลย ตอบแบบงามๆ เช่นกัน.... / แต่ข้อมูลเชิงประจักษ์ที่รับทราบมานั้นชอบเข้ารุม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Sing ha

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:09:00 »

มีเวลาแล้วจะกลับมาตอบทุกประเด็นที่ถูกพาดพิงครับ...เปิดใจกันด้วยนะ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

มีไรกันเหรอคะ ใครโดนพาดพิง คริคริ ขำอ่า แจงไม่เกี่ยวน๊า (ร้อนตัวแต่พองาม 555)
ลุงสิงหา ฟันแล้วทิ้ง...เอ๊ยไม่ใช่ ลุงสิงหา โดนพาดพิง กรณีกระทู้ถามว่าทำอย่างไรกะผู้ชายที่ฟันแล้วทิ้ง...อิอิอิ

ผลุบๆ โผล่ๆ เต้นอยุ่ริมเวทีทำไม๊ กระโดดข้ามเชือกขึ้นมาเล้ยส์ๆๆๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Sing ha

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:22:23 »

ตอบแบบมันๆ แบบให้คันๆเล่นเอาสนุกเฮฮาเข้าว่า... / เพราะตอบแบบจริงจังคงไม่ได้ ไม่ได้อะไรมากมาย คนเราโดนฟันหรือโดนใครฟันหรือฟันใคร....หรือพลิ้วไปพลิ้วมาแบบหมอฟันถอนฟันก็ดูกระบวนท่ากันเอาเอง...ว่าลีลาพลิ้วเป็นอย่างไรมีเชิงหรือไร้เชิง แม้ห้องนี้จะเป็นห้องบันเทิงเฮฮาแต่เราใช้สาระสอดแทรกในความบันเทิงก็ได้นะ "คนเราต่างมีพิมพ์เขียวของตนเองที่จะเดินทาง แต่หากพิมพ์เขียวผิดพลาดเพราะคนเขียนพิมพ์เขียวมีอายุมากแต่ไร้วุฒิภาวะที่เพียงพอ... ณ.วัยนี้เราน่าจะวิเคราะห์พิมพ์เขียวเราเองได้ ว่าถูกต้อง เหมาะสมที่จะนำเราไปสู่เป้าหมายที่ถูกต้องหรือไม่" / ในเครื่องหมายคำพูดหากอ่านแล้วไม่รู้เรื่องหรือไม่เข้าใจโปรดอ่านใหม่อีกครั้ง  ยิ้ม
vi mut
มัธยม
**

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:43:54 »

ตอบแบบมันๆ แบบให้คันๆเล่นเอาสนุกเฮฮาเข้าว่า... / เพราะตอบแบบจริงจังคงไม่ได้ ไม่ได้อะไรมากมาย คนเราโดนฟันหรือโดนใครฟันหรือฟันใคร....หรือพลิ้วไปพลิ้วมาแบบหมอฟันถอนฟันก็ดูกระบวนท่ากันเอาเอง...ว่าลีลาพลิ้วเป็นอย่างไรมีเชิงหรือไร้เชิง แม้ห้องนี้จะเป็นห้องบันเทิงเฮฮาแต่เราใช้สาระสอดแทรกในความบันเทิงก็ได้นะ "คนเราต่างมีพิมพ์เขียวของตนเองที่จะเดินทาง แต่หากพิมพ์เขียวผิดพลาดเพราะคนเขียนพิมพ์เขียวมีอายุมากแต่ไร้วุฒิภาวะที่เพียงพอ... ณ.วัยนี้เราน่าจะวิเคราะห์พิมพ์เขียวเราเองได้ ว่าถูกต้อง เหมาะสมที่จะนำเราไปสู่เป้าหมายที่ถูกต้องหรือไม่" / ในเครื่องหมายคำพูดหากอ่านแล้วไม่รู้เรื่องหรือไม่เข้าใจโปรดอ่านใหม่อีกครั้ง  ยิ้ม

หนูไม่ได้คิดไรเลยค่ะนับถือผู้อาวุโส คุณลุงสิงค์อย่าคิดมากนะค่ะงั้นถ้าดูหัวข้อแรงเดียวหนูเปลี่ยนให้ใหม่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ส่วนแจงเป็นเพื่อนหนูค่ะแจงเลยอาจจะแสดงความคิดเห็น ถ้ามีไรผิดพลาดกันขอโทษนะค่ะคงเข้าใจกันผิดหมด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 14 กันยายน 2014, 09:57:21 โดย vi mut » IP : บันทึกการเข้า
Ironmaiden

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 13:27:19 »

ลุงสิงหา ฟันแล้วทิ้ง...เอ๊ยไม่ใช่ ลุงสิงหา โดนพาดพิง กรณีกระทู้ถามว่าทำอย่างไรกะผู้ชายที่ฟันแล้วทิ้ง...อิอิอิ

ผลุบๆ โผล่ๆ เต้นอยุ่ริมเวทีทำไม๊ กระโดดข้ามเชือกขึ้นมาเล้ยส์ๆๆๆๆๆๆ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หงะ ขึ้นไม่ได้ครับ
เดี๋ยวโดนเผ่นกะบาล...มิกล้าๆๆๆ
Joobjaeng
Single mom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 15:45:37 »

Happy ending นะคร๊า ปรองดองๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

https://www.facebook.com/herbcareclub/?ref=aymt_homepage_panel

Line: joobjaengka
Tel : 0931387459 / 0873036897
Sing ha

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 14 กันยายน 2014, 23:42:00 »

ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่เป็นคนคิดรอบคอบคิดก่อนตอบทุกประเด็นและตอบในฐานะผู้ชายคนหนึ่งต่อกระทู้ที่ vi mut  นำเสนอ ตอบอย่างคนมองอะไรหลายมุม ทั้งหักมุม มุมหัก มุมงอ มุมหักที่ไม่พอก้อมุมงอไปเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม / เข้าใจครับอ่านผ่านมาแล้ว Joobjaeng คือเพื่อน vi mut การแสดงความคิดเห็นของเขาก็เป็นไปตามวัยตามความเข้าใจของเขา เป็นไปตามวุฒิภาวะของเขา เป็นไปตามบริบทที่เขาพานพบทุกเมื่อเชื่อวันไม่มีอะไรผิดพลาดเลย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

เชื่อซิ คิดอย่างนี้ไม่มีอะไรไม่ถูกต้อง ปฏิเสธซ้อนถือว่ายอมรับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Ironmaiden

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2014, 13:02:12 »

อัน ศาลา, นาวา,แล นารี มิมีผู้ใดเป็นเจ้าของ....ปราชญ์เขาว่ามางั้น
Sing ha

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2014, 13:08:41 »

อัน ศาลา, นาวา,แล นารี มิมีผู้ใดเป็นเจ้าของ....ปราชญ์เขาว่ามางั้น

เห็นด้วยอย่างยิ่ง ถนนอีกอย่างนึง .... หากเป็นถนนสาธารณะ ว่ามั้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แต่วันก่อนเกือบโดนจับเพราะขับเร็วไป อดใจไม่ค่อยไหวเรื่องความแรงและความเร็ว  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Ironmaiden

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2014, 13:17:25 »

เห็นด้วยอย่างยิ่ง ถนนอีกอย่างนึง .... หากเป็นถนนสาธารณะ ว่ามั้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แต่วันก่อนเกือบโดนจับเพราะขับเร็วไป อดใจไม่ค่อยไหวเรื่องความแรงและความเร็ว  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
อืม...งั้น เพิ่มเป็น
อัน วิถี นาวา ศาลา แล นารี มิมีผู้ใดเป็นเจ้าของ....อิอิอิ
inwprint
ระดับ ป.ตรี

ทุกสิ่งได้ถูกเตรียมไว้หมดแล้ว

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 16:42:46 »

ชิงฟันก่อนเลยครับ.. ยิงฟันยิ้ม
เครียดจัง ยิงฟันยิ้ม

ใช่ๆ  +1 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หรือไม่ ต้อง เอาคืน ไปฟันมัน แล้วทิ้ง ทำแบบนี้มั่ง มันจะได้รู้สึก(รึเปล่า)

ไปฟันก่อนนี่ไม่ถนัดคะ เปลี่ยนเป็นยิง(แล้ว)ทิ้ง ได้ไหมคะ สะดวกกว่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สมกับฉายา ครูเกดสวยประหาร ได้เลยๆๆๆๆๆๆ555

โหดเนาะ คุณครูนี่
แอ่นแร๊ะๆๆๆๆๆ

ใครว่าเก๊าโหด.....เก๊าออกจะน่ารัก ฟรุ้งฟริ้ง มุ้งมิ้ง กรุ๊งกริ๊ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เอ่อ น่ารักไม่เถียงเลยครับ แต่  โหดนี่เริ่มไม่แน่ใจ 555 แถมชอบดื้อนี่สิ น้าาา

Ironmaiden

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2014, 22:30:09 »

ชิงฟันก่อนเลยครับ.. ยิงฟันยิ้ม
เครียดจัง ยิงฟันยิ้ม

ใช่ๆ  +1 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หรือไม่ ต้อง เอาคืน ไปฟันมัน แล้วทิ้ง ทำแบบนี้มั่ง มันจะได้รู้สึก(รึเปล่า)

ไปฟันก่อนนี่ไม่ถนัดคะ เปลี่ยนเป็นยิง(แล้ว)ทิ้ง ได้ไหมคะ สะดวกกว่า ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สมกับฉายา ครูเกดสวยประหาร ได้เลยๆๆๆๆๆๆ555

โหดเนาะ คุณครูนี่
แอ่นแร๊ะๆๆๆๆๆ

ใครว่าเก๊าโหด.....เก๊าออกจะน่ารัก ฟรุ้งฟริ้ง มุ้งมิ้ง กรุ๊งกริ๊ง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
เอ่อ น่ารักไม่เถียงเลยครับ แต่  โหดนี่เริ่มไม่แน่ใจ 555 แถมชอบดื้อนี่สิ น้าาา
อิ๊ลุ อิอิอิ
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์