เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 19:55:10
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  โทรศัพท์มือถือ เครื่องมือสื่อสาร (ผู้ดูแล: ttyy, nuifish, NOtis, Krit_66, ©®*, Active Oper, NG PROTECT)
| | |-+  <<<<<<<<< หมอมือถือ เชียงราย >>>>>>>>>
หน้า: 1 ... 176 177 178 179 180 181 182 183 184 185 [186] 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 ... 199 พิมพ์
ผู้เขียน <<<<<<<<< หมอมือถือ เชียงราย >>>>>>>>>  (อ่าน 245052 ครั้ง)
ร้านหมอมือถือ
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

ร้านหมอมือถือ0899997998ซ่อมมือถือ ถูก-ดี- มีรับประกันงานซ่อม

« ตอบ #3700 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2021, 09:06:37 »

OPPO A83
หน้าจออ้า หน้าจอหลุด

โทรศัพท์มือถือ OPPO หน้าจอ หน้าจอหลุด เกิดจากกาวโครงจอเสื่อม หมอมือถือจัดการให้ได้ครับ
ขอเวลา 1 ชั่วโมง แกะหมด ขูดกาวเก่าออกเอี่ยมๆ ค่อยอัดกาวใหม่ จัดให้อย่างดี
ขอบคุณครับ

ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบคไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากศ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๒_๐๐_IMG_8150.jpg (560.77 KB, 900x918 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๒_๐๓_IMG_8151.jpg (557.47 KB, 900x1349 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๒_๐๕_IMG_8152.jpg (494.21 KB, 900x1994 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๒_๐๗_IMG_8153.jpg (377.2 KB, 900x1221 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 16:09:03 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

แผนที่ร้าน แตะที่ลิงค์นี้
>>>>>> https://goo.gl/maps/heuCvyiKQjwwZJQT9 <<<<<<
*

ร้านหมอมือถือ0899997998ซ่อมมือถือ ถูก-ดี- มีรับประกันงานซ่อม

« ตอบ #3701 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2021, 08:26:21 »

iPhone6s
แบตเสื่อมหนัก ชาร์จนานมากกว่าจะเปิดติด

ไอโฟนแบตเสื่อม อยากเปลียนแบตไอโฟน หมอมือถือยินดีบริการ นะครับ
ขอบคุณครับ

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๑๐_IMG_8144.jpg (336.44 KB, 900x1167 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๑๓_IMG_8145.jpg (605.69 KB, 900x1771 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๑๕_IMG_8146.jpg (635.42 KB, 900x2399 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 15:55:49 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

>>>>>> https://goo.gl/maps/heuCvyiKQjwwZJQT9 <<<<<<
*

« ตอบ #3702 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2021, 16:36:55 »

บัตรสวัสดิการแห่งรัฐ   คนละครึ่ง   เรานะ
หมอมือถือ รับด้วยความยินดีครับ

ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบคไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากศ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอมือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากซ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ ซ่อมมือถือรับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ซ่อมมือถือที่ไหนดีเชียงราย ร้านซ่อมมือถือถูกๆ เชียงราย ซ่อมมือถือราคาถูกเชียงราย ซ่อมมือถือหน้าจอแตกราคาถูก ซ่อมมือถือตกน้ำเชียงรายราคาไม่แพง อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหนดี ร้านซ่อมมือถือราคาไม่แพงของเชียงราย เปลี่ยนแบตมือถือด่วน เปลี่ยนหน้าจอไอโฟนด่วน เชียงรายเปลี่ยนหน้าจอมือถือรอรับได้ที่ไหน ซ่อมจอมือถือรอรับได้ โทรศัพท์หน้าจอแตกซ่อมที่ไหน ร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ราคาไม่แพง ร้านเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ดีๆ ราคาไม่แพง ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือที่รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหน ร้านโทรศัพท์ไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เราชนะ ร้านเราชนะ ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์รับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านโทรศัพท์เราชนะ ร้านโทรศัพท์คนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์รับเราชนะ ร้านโทรศัพท์รับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์คนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์เราชนะ เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ไอโฟนเราชนะ โทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอโทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์โทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์โทรศัพท์คนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์มือถือเชียงรายรับเราชนะ อยากซ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือจ่ายคนละครึ่งได้ไหม เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ใช้เราชนะได้ไหม เชียงรายเราชนะซ่อมโทรศัพท์ได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่ง ซ่อมโทรศัพท์เราชนะ ซ่อมโทรศัพท์รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดีเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ถูกๆ เชียงราย ซ่อมโทรศัพท์ราคาถูกเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกราคาถูก ซ่อมโทรศัพท์ตกน้ำเชียงรายราคาไม่แพง อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี ร้านซ่อมโทรศัพท์ราคาไม่แพงของเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ด่วน เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนด่วน เชียงรายเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์รอรับได้ที่ไหน ซ่อมจอโทรศัพท์รอรับได้ โทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกซ่อมที่ไหน ร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ราคาไม่แพงเชียงราย ร้านเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์มือถือดีๆ ราคาไม่แพง ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์ที่รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหน ซ่อมโทรศัพท์ใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์ใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์ใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม  ซ่อมมือถือใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมมือถือใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมมือถือใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม อยากซ่อมโทรศัพท์ราคาถูกๆ ของเชียงราย คนเชียงรายซ่อมมือถือกันที่ไหน คนเชียงรายซ่อมโทรศัพท์กันที่ไหน ร้านไหนรับซ่อมโทรศัพท์ที่ใช้เราชนะได้ ร้านมือถือที่ใช้เราชนะได้ ร้านมือถือที่ใช้คนละครึ่งได้ ร้านไหนรับซ่อมมือถือที่ใช้เราชนะได้ ร้านโทรศัพท์ที่ใช้เราชนะได้ ร้านโทรศัพท์ที่ใช้คนละครึ่งได้ ร้านเปลี่ยนหน้าจอออปโป้ ซ่อมหน้าจอออปโป้เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือวีโว่เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์วีโว่เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย เปลี่ยนแบตออปโป้เชียงราย เปลี่ยนแบตมือถือวีโว่เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือวีโว่เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือออปโป้เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอมือถือซัมซุงเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์วีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์หัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์เซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์วีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์อาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือวีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือหัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือวีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือOPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือVIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือSAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือiPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือHuaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือXiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือWikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือOPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือVIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือHuaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือXiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือWikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือASUSเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์วีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์หัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์วีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์อาซุสเชียงราย ร้านซ่อมมือถือออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมมือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมมือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมมือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมมือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมมือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงราย

* AW_เราชนะ+คนละครึ่ง_Sticker A5_Final-01.jpg (134.26 KB, 900x636 - ดู 105 ครั้ง.)

* AW_เราชนะ_Sticker วิน A6-01.jpg (115.47 KB, 900x638 - ดู 121 ครั้ง.)

* image-8-1024x683.png (510.3 KB, 900x600 - ดู 110 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 03 มีนาคม 2021, 08:18:25 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3703 เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2021, 13:00:44 »

OPPO A5s
โทรเข้าได้ ไลน์เข้าดัง แต่จอไม่ขึ้น

OPPO A5s หน้าจอมืด OPPO A5s หน้าจอไม่ขึ้น OPPO A5s จอไม่แตกแต่ภาพไม่ขึ้น ซ่อมได้ครับ
ขอบคุณครับ

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๐๖_IMG_8142.jpg (323.2 KB, 900x1242 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๐๘_IMG_8143.jpg (413.07 KB, 900x1167 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 15:33:36 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3704 เมื่อ: วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2021, 16:55:49 »

VIVO V7
หน้าจอแตกร้าว แต่ยังเล่นได้ปกติไม่มีจุดดำๆ แบบนี้...ซ่อมได้

VIVO V7 หน้าจอแตก VIVO V7 หน้าจอร้าว แต่ยังมีภาพ เล่นได้ ทัชได้ปกติแบบนี้ ซ่อมได้ครับ
หมอมือถือจะแกะจอเดิมมาซ่อม ลอกเปลี่ยนกระจกจอใหม่ ใช้งานได้เหมือนเดิม 100 %
ขอบคุณครับ

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๓๒_IMG_8127.jpg (659.77 KB, 900x2490 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๓๓_IMG_8128.jpg (564.23 KB, 900x2490 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๓๕_IMG_8129.jpg (477.8 KB, 900x1585 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 15:27:06 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3705 เมื่อ: วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2021, 17:49:41 »

iPhone7
หน้าจอแตก ทัชไม่ไป

iPhone7 หน้าจอแตก ทัชไม่ได้ปัดไม่ไป แบบนี้เปลี่ยนจอชุดใหม่ก็ใช้งานได้แล้วครับ
ขอบคุณครับ

iPhone7หน้าจอเสีย ไอโฟน7หน้าจอเสีย iPhone7 หน้าจอแตก ไอโฟน7หน้าจอแตก iPhone7หน้าจอค้าง iPhone7 จอค้างปัดไม่ไป ไอโฟน7 ทัชไม่ไป iPhone7 ทัชไม่ไป iPhone7 ซ่อมหน้าจอไอโฟน7 ซ่อมหน้าจอ iPhone7 เปลี่ยนหน้าจอ iPhone7 เปลี่ยนจอไอโฟน7 ว่อมจอไอโฟนเชียงราย ซ่อมจอ iPhone เชียงราย ร้านซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมจอiPhone เชียงราย

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๐๑_IMG_8140.jpg (307.93 KB, 900x1329 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๑_๐๑_IMG_8141.jpg (496.82 KB, 900x2150 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 15:02:42 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3706 เมื่อ: วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2021, 08:56:49 »

SAMSUNG Tablet Note8
หน้าจอแตก ภาพไม่ขึ้น

SAMSUNG Tablet Note8 หน้าจอแตก ซ่อมหน้าจอ SAMSUNG Tablet Note8 เปลี่ยนหน้าจอ SAMSUNG Tablet Note8
ขอบคุณครับ

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๕๗_IMG_8137.jpg (500.56 KB, 900x2143 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๕๘_IMG_8138.jpg (479.8 KB, 900x1932 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๕๙_IMG_8139.jpg (515.09 KB, 900x1932 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 14:50:16 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3707 เมื่อ: วันที่ 01 มีนาคม 2021, 08:18:55 »

ASUS Zenfone5
หน้าจอแตก ทัชไม่ไป ชาร์จไม่เข้า

ASUS Zenfone หน้าจอแตก ASUS Zenfone ชาร์จแบตไม่เข้า
ซ่อม ASUS Zenfone เปลี่ยนจอ ASUS Zenfone
ขอบคุณครับ

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๓๙_IMG_8131.jpg (435.22 KB, 900x1285 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๔๐_IMG_8132.jpg (481.83 KB, 900x1528 - ดู 5 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๒_๒๐_๔๒_IMG_8133.jpg (558.37 KB, 900x1672 - ดู 5 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 06 กันยายน 2021, 14:47:12 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3708 เมื่อ: วันที่ 02 มีนาคม 2021, 08:36:58 »

MOTOROLA One
ลืมรหัสหน้าจอ ลืม Gmail ทำตามยูทูปแล้วเข้าเมนูเครื่องไม่ได้

หมอมือถือปลดล็อค ล้าง Gmail เก่า ลงให้ใหม่ ใช้งานได้แล้ว  ขอบคุณครับ

ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบคไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากศ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอมือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากซ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ ซ่อมมือถือรับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ซ่อมมือถือที่ไหนดีเชียงราย ร้านซ่อมมือถือถูกๆ เชียงราย ซ่อมมือถือราคาถูกเชียงราย ซ่อมมือถือหน้าจอแตกราคาถูก ซ่อมมือถือตกน้ำเชียงรายราคาไม่แพง อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหนดี ร้านซ่อมมือถือราคาไม่แพงของเชียงราย เปลี่ยนแบตมือถือด่วน เปลี่ยนหน้าจอไอโฟนด่วน เชียงรายเปลี่ยนหน้าจอมือถือรอรับได้ที่ไหน ซ่อมจอมือถือรอรับได้ โทรศัพท์หน้าจอแตกซ่อมที่ไหน ร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ราคาไม่แพง ร้านเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ดีๆ ราคาไม่แพง ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือที่รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหน ร้านโทรศัพท์ไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เราชนะ ร้านเราชนะ ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์รับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านโทรศัพท์เราชนะ ร้านโทรศัพท์คนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์รับเราชนะ ร้านโทรศัพท์รับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์คนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์เราชนะ เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ไอโฟนเราชนะ โทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอโทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์โทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์โทรศัพท์คนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์มือถือเชียงรายรับเราชนะ อยากซ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือจ่ายคนละครึ่งได้ไหม เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ใช้เราชนะได้ไหม เชียงรายเราชนะซ่อมโทรศัพท์ได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่ง ซ่อมโทรศัพท์เราชนะ ซ่อมโทรศัพท์รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดีเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ถูกๆ เชียงราย ซ่อมโทรศัพท์ราคาถูกเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกราคาถูก ซ่อมโทรศัพท์ตกน้ำเชียงรายราคาไม่แพง อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี ร้านซ่อมโทรศัพท์ราคาไม่แพงของเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ด่วน เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนด่วน เชียงรายเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์รอรับได้ที่ไหน ซ่อมจอโทรศัพท์รอรับได้ โทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกซ่อมที่ไหน ร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ราคาไม่แพงเชียงราย ร้านเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์มือถือดีๆ ราคาไม่แพง ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์ที่รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหน ซ่อมโทรศัพท์ใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์ใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์ใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม  ซ่อมมือถือใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมมือถือใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมมือถือใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม อยากซ่อมโทรศัพท์ราคาถูกๆ ของเชียงราย คนเชียงรายซ่อมมือถือกันที่ไหน คนเชียงรายซ่อมโทรศัพท์กันที่ไหน ร้านไหนรับซ่อมโทรศัพท์ที่ใช้เราชนะได้ ร้านมือถือที่ใช้เราชนะได้ ร้านมือถือที่ใช้คนละครึ่งได้ ร้านไหนรับซ่อมมือถือที่ใช้เราชนะได้ ร้านโทรศัพท์ที่ใช้เราชนะได้ ร้านโทรศัพท์ที่ใช้คนละครึ่งได้ ร้านเปลี่ยนหน้าจอออปโป้ ซ่อมหน้าจอออปโป้เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือวีโว่เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์วีโว่เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย เปลี่ยนแบตออปโป้เชียงราย เปลี่ยนแบตมือถือวีโว่เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือวีโว่เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือออปโป้เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอมือถือซัมซุงเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์วีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์หัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์เซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์วีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์อาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือวีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือหัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือวีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือOPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือVIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือSAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือiPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือHuaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือXiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือWikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือOPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือVIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือHuaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือXiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือWikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือASUSเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์วีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์หัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์วีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์อาซุสเชียงราย ร้านซ่อมมือถือออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมมือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมมือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมมือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมมือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมมือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงราย

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๔_๐๕_๔๖_IMG_8303.jpg (605.62 KB, 900x2227 - ดู 76 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๔_๐๕_๕๑_IMG_8304.jpg (504.32 KB, 900x1630 - ดู 78 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 มีนาคม 2021, 18:55:11 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3709 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2021, 08:17:56 »

SAMSUNG J7+
ตก หน้าจอแตก ภาพไม่ขึ้น

เปลี่ยนหน้าจอใหม่ เกรดเทียบแท้ ให้ภาพสีสวยคมชัด ทัชลื่นๆ
ขอบคุณครับ

* ๒๐๒๑_๐๑_๐๙_๑๕_๓๔_IMG_6229.jpg (290.48 KB, 900x1249 - ดู 76 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๑_๐๙_๑๕_๓๕_IMG_6230.jpg (368.22 KB, 900x1184 - ดู 76 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๑_๐๙_๑๕_๓๖_IMG_6231.jpg (514.78 KB, 900x1653 - ดู 79 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 มีนาคม 2021, 18:48:18 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3710 เมื่อ: วันที่ 03 มีนาคม 2021, 15:59:04 »

#สแกนคนละครึ่งไม่ได้  #สแกนเราชนะไม่ได้
มีทางออกแล้วนะรู้ยัง...

มือถือบางรุ่นเวลาถ่ายรูปธรรมดาก็ชัด โฟกัสได้
แต่พอเข้าแอพเป๋าตัง  มันไม่ยอมโฟกัส  ทำให้ไม่ชัดสแกนจ่ายไม่ได้
สุดท้ายยอมเสียเงินเปลี่ยนมือถือใหม่..
วันนี้ หมอมือถือ มีวิธีแก้ไข ในราคาประหยัดมาแนะนำ..
(หาซื้อใน Lazaด้า - Shopปี้ รวมส่งไม่เกิน 40บาท )

ชมคลิปได้บนเฟสบุ๊คช่าง หรือ คลิปที่อัพโหลดไว้ได้เลยครับ

https://www.facebook.com/ponaka.atchiangrai/posts/3896413910396774

* Untitled.jpg (130.35 KB, 900x863 - ดู 79 ครั้ง.)

*

« ตอบ #3711 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2021, 08:01:48 »

HUAWEI P8 Max
แบตหมดเร็ว แบตเสื่อม

เปลี่ยนแบตใหม่ รอรับได้ แบต ม.อ.ก. รับประกัน 6 เดือน
ขอบคุณครับ

ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงรายร้านซ่อมมือถือOPPOเชียงราย ร้านซ่อมมือถือVIVOเชียงราย ร้านซ่อมมือถือSAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมมือถือiPhoneเชียงราย ร้านซ่อมมือถือHuaweiเชียงราย ร้านซ่อมมือถือXiaomiเชียงราย ร้านซ่อมมือถือWikoเชียงราย ร้านซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือOPPOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือVIVOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือHuaweiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือXiaomiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือWikoเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือASUSเชียงราย อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์หน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี เปลี่ยนแบตiPhoneเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone5เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone5sเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6pเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตiPhone6+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6spเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6s+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone7เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone7pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone7+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone8เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone8pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone8+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตiPhone10เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhonexเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhonexsเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXSเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXRเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhonexrเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXsMaxราคาเปลี่ยนแบตไอโฟนเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน5เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน5sเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6pเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตไอโฟน6+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6spเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6s+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน7เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน7pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน7+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน8เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน8pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน8+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตไอโฟน10เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนxเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiไอโฟนxsเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXSเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXRเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนxrเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXsMaxราคาอยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ไอโฟนไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์หน้าไอโฟนจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์iPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์iPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์SAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี

* _๐๓_๐๕_๑๑_๔๗_IMG_8358.JPG (388.16 KB, 900x1264 - ดู 84 ครั้ง.)

* _๐๓_๐๕_๑๑_๔๗_IMG_8359.JPG (701.97 KB, 900x2099 - ดู 84 ครั้ง.)

* _๐๓_๐๕_๑๑_๔๘_IMG_8360.JPG (385.07 KB, 900x1188 - ดู 82 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 05 มีนาคม 2021, 18:28:26 โดย ร้านหมอมือถือ » IP : บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #3712 เมื่อ: วันที่ 05 มีนาคม 2021, 18:59:51 »

SAMSUNG Note5
ชาร์จไม่เข้า

อะไหล่แท้ ช่างพร้อม เปลี่ยนก้นชาร์จใหม่ ใช้งานได้เหมือนเดิม 100%

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๔_๐๕_๕๕_IMG_8305.jpg (396.46 KB, 900x1977 - ดู 88 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๔_๐๕_๕๗_IMG_8306.jpg (606.96 KB, 900x1977 - ดู 91 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๔_๐๕_๕๘_IMG_8307.jpg (421.51 KB, 900x1977 - ดู 90 ครั้ง.)

* ๒๐๒๑_๐๓_๐๔_๐๕_๕๙_IMG_8308.jpg (487.6 KB, 900x1735 - ดู 94 ครั้ง.)

*

« ตอบ #3713 เมื่อ: วันที่ 09 มีนาคม 2021, 08:41:52 »

ยิ้ม

*

« ตอบ #3714 เมื่อ: วันที่ 10 มีนาคม 2021, 14:01:50 »

SAMSUNG A30
น้ำซึมเข้า โทรเข้าติดไลน์ดัง แต่จอไม่ขึ้น

ช็อตสภาพนี้ แค่จิ๊บๆ   ยังดีที่มาเร็วช็อตไปไม่ถึงจอ  หมอมือถือซ่อม แก้ไขให้ ล้างทำความสะอาดภายในให้ด้วย
จบงานไปเรียบร้อย ใช้งานได้เหมือนเดิมแล้วครับ

ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบคไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากศ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ร้านมือถือไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเราชนะ ร้านเราชนะ ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ร้านซ่อมมือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านมือถือเราชนะ ร้านมือถือคนละครึ่ง ร้านมือถือรับเราชนะ ร้านมือถือรับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือเราชนะ เปลี่ยนแบตไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตไอโฟนเราชนะ เราชนะเชียงราย ร้านมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมมือถือเราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือเราชะนเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอมือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือเราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์มือถือคนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์เชียงรายรับเราชนะ อยากซ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายจ่ายคนละครึ่ง เชียงรายเราชนะซ่อมมือถือได้ไหม ซ่อมมือถือคนละครึ่ง ซ่อมมือถือเราชนะ ซ่อมมือถือรับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ซ่อมมือถือที่ไหนดีเชียงราย ร้านซ่อมมือถือถูกๆ เชียงราย ซ่อมมือถือราคาถูกเชียงราย ซ่อมมือถือหน้าจอแตกราคาถูก ซ่อมมือถือตกน้ำเชียงรายราคาไม่แพง อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหนดี ร้านซ่อมมือถือราคาไม่แพงของเชียงราย เปลี่ยนแบตมือถือด่วน เปลี่ยนหน้าจอไอโฟนด่วน เชียงรายเปลี่ยนหน้าจอมือถือรอรับได้ที่ไหน ซ่อมจอมือถือรอรับได้ โทรศัพท์หน้าจอแตกซ่อมที่ไหน ร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ราคาไม่แพง ร้านเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ดีๆ ราคาไม่แพง ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมมือถือรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือที่รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมมือถือเชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหน ร้านโทรศัพท์ไหนรับเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เราชนะ ร้านเราชนะ ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์รับบัตรสวัสดิการแห่งรัฐ ร้านโทรศัพท์เราชนะ ร้านโทรศัพท์คนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์รับเราชนะ ร้านโทรศัพท์รับคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์คนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์เราชนะ เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ไอโฟนคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ไอโฟนเราชนะ โทรศัพท์เราชนะเชียงราย ร้านโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์เราชนะเชียงราย ซ่อมหน้าจอโทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์โทรศัพท์เราชนะเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์โทรศัพท์คนละครึ่งเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเชียงรายรับคนละครึ่ง ร้านโทรศัพท์มือถือเชียงรายรับเราชนะ อยากซ่อมโทรศัพท์มือถือจ่ายคนละครึ่ง เปลี่ยนแบตมือถือจ่ายคนละครึ่งได้ไหม เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ใช้เราชนะได้ไหม เชียงรายเราชนะซ่อมโทรศัพท์ได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์คนละครึ่ง ซ่อมโทรศัพท์เราชนะ ซ่อมโทรศัพท์รับเราชนะ ร้านเราชนะเชียงราย ร้านคนละครึ่งเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดีเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ถูกๆ เชียงราย ซ่อมโทรศัพท์ราคาถูกเชียงราย ซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกราคาถูก ซ่อมโทรศัพท์ตกน้ำเชียงรายราคาไม่แพง อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี ร้านซ่อมโทรศัพท์ราคาไม่แพงของเชียงราย เปลี่ยนแบตโทรศัพท์ด่วน เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนด่วน เชียงรายเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์รอรับได้ที่ไหน ซ่อมจอโทรศัพท์รอรับได้ โทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกซ่อมที่ไหน ร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ราคาไม่แพงเชียงราย ร้านเปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์มือถือดีๆ ราคาไม่แพง ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมเราชนะ ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมโครงการคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนเข้าร่วมคนละครึ่ง ร้านซ่อมโทรศัพท์รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์ที่รับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ ร้านซ่อมโทรศัพท์เชียงรายร้านไหนรับบัตรสวัสดิการ อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหน ซ่อมโทรศัพท์ใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์ใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์ใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมโทรศัพท์มือถือใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม  ซ่อมมือถือใช้เราชนะได้ไหม ซ่อมมือถือใช้คนละครึ่งได้ไหม ซ่อมมือถือใช้บัตรสวัสดิการได้ไหม อยากซ่อมโทรศัพท์ราคาถูกๆ ของเชียงราย คนเชียงรายซ่อมมือถือกันที่ไหน คนเชียงรายซ่อมโทรศัพท์กันที่ไหน ร้านไหนรับซ่อมโทรศัพท์ที่ใช้เราชนะได้ ร้านมือถือที่ใช้เราชนะได้ ร้านมือถือที่ใช้คนละครึ่งได้ ร้านไหนรับซ่อมมือถือที่ใช้เราชนะได้ ร้านโทรศัพท์ที่ใช้เราชนะได้ ร้านโทรศัพท์ที่ใช้คนละครึ่งได้ ร้านเปลี่ยนหน้าจอออปโป้ ซ่อมหน้าจอออปโป้เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือวีโว่เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์วีโว่เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย เปลี่ยนแบตออปโป้เชียงราย เปลี่ยนแบตมือถือวีโว่เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือวีโว่เชียงราย ซ่อมหน้าจอมือถือออปโป้เชียงราย เปลี่ยนหน้าจอมือถือซัมซุงเชียงราย เปลี่ยนหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์วีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์หัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์เซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์วีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์อาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือวีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือหัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือวีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือออปโป้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงรายศูนย์ซ่อมมือถือOPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือVIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือSAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือiPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือHuaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือXiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถือWikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือOPPOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือVIVOเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือHuaweiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือXiaomiเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือWikoเชียงราย ศูนย์ซ่อมโทรศัพท์มือถือASUSเชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์วีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์หัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์เซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์วีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์อาซุสเชียงราย ร้านซ่อมมือถือออปโป้เชียงราย ร้านซ่อมมือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมมือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมมือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมมือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมมือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมมือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือออปโป้เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโว้เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือหัวเว่ยเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือเซี่ยวหมี่เชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือวีโกเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์OPPOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์VIVOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Huaweiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Xiaomiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์Wikoเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์ASUSเชียงรายร้านซ่อมมือถือOPPOเชียงราย ร้านซ่อมมือถือVIVOเชียงราย ร้านซ่อมมือถือSAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมมือถือiPhoneเชียงราย ร้านซ่อมมือถือHuaweiเชียงราย ร้านซ่อมมือถือXiaomiเชียงราย ร้านซ่อมมือถือWikoเชียงราย ร้านซ่อมมือถืออาซุสเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือOPPOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือVIVOเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือHuaweiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือXiaomiเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือWikoเชียงราย ร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือASUSเชียงรายอยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์หน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์หน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือหน้าจอแตกที่ไหนดี เปลี่ยนแบตiPhoneเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone5เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone5sเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6pเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตiPhone6+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6spเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone6s+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone7เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone7pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone7+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone8เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone8pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhone8+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตiPhone10เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhonexเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhonexsเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXSเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXRเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhonexrเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiPhoneXsMaxราคาเปลี่ยนแบตไอโฟนเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน5เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน5sเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6pเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตไอโฟน6+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6spเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน6s+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน7เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน7pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน7+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน8เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน8pเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟน8+เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXเชียงราย ราคา  เปลี่ยนแบตไอโฟน10เชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนxเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตiไอโฟนxsเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXSเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXRเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนxrเชียงราย ราคา เปลี่ยนแบตไอโฟนXsMaxราคาอยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ไอโฟนไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์หน้าไอโฟนจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือไอโฟนที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์iPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือiPhoneที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์iPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์iPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์iPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือiPhoneหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์ซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือซัมซุงที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมหน้าจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์ที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมหน้าจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์SAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGหน้าจอแตกที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายร้านซ่อมมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์SAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอมือถือSAMSUNGที่ไหนดี อยู่เชียงรายซ่อมจอโทรศัพท์มือถือSAMSUNGที่ไหนดี

* _๐๓_๐๕_๐๖_๒๐_IMG_8350.JPG (337.89 KB, 900x1196 - ดู 83 ครั้ง.)

* _๐๓_๐๕_๐๖_๒๓_IMG_8351.JPG (653.48 KB, 900x1892 - ดู 87 ครั้ง.)

* _๐๓_๐๕_๐๖_๒๕_IMG_8352.JPG (396.99 KB, 900x1365 - ดู 85 ครั้ง.)

*

« ตอบ #3715 เมื่อ: วันที่ 11 มีนาคม 2021, 16:15:54 »

ยิ้ม

*

« ตอบ #3716 เมื่อ: วันที่ 13 มีนาคม 2021, 10:34:05 »

ยิ้ม

*

« ตอบ #3717 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2021, 13:45:56 »

ยิ้มเท่ห์

*

« ตอบ #3718 เมื่อ: วันที่ 16 มีนาคม 2021, 08:45:06 »

ยิ้มเท่ห์

*

« ตอบ #3719 เมื่อ: วันที่ 17 มีนาคม 2021, 18:18:39 »

ยิ้มเท่ห์

หน้า: 1 ... 176 177 178 179 180 181 182 183 184 185 [186] 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 ... 199 พิมพ์