เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 05 มิถุนายน 2024, 12:45:14
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  เตือนงานพ่อขุนเชียงราย สำหรับคนที่ไปเที่ยวและไปเผลอเล่น ยิงซองบุหรี่
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน เตือนงานพ่อขุนเชียงราย สำหรับคนที่ไปเที่ยวและไปเผลอเล่น ยิงซองบุหรี่  (อ่าน 7320 ครั้ง)
ยินดีครับ
แฟนพันธ์แท้
*

ติดต่อได้ตลอดเวลาครับ

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2014, 20:39:35 »

ผมก็เคยเจอ150 เจรจาต่อรองเหลือ 50 บาท

คลิกลิ้งติดต่องาน https://www.facebook.com/profile.php?id=100054820356981
“TumFishing”
"ไม่หล่อ แต่ก็มองไม่เบื่อ"
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ :ป.โท
*

I Luke MusiC

« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 31 มกราคม 2014, 23:54:30 »

ผมไม่เคยเล่นซักอย่างอะครับ นอกจากปิงโก

aomaom
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 02 กุมภาพันธ์ 2014, 08:59:38 »

ซองบ่าใจ่ซองเปล่ามันมีน้ำถ่วงครับ
gikgiiz
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 02 กุมภาพันธ์ 2014, 14:40:53 »

มีเพื่อนโดนไปเหมือนกัน พอถามนางว่า3ถ้วย10บาทเหรอคะ นางก็ไม่ตอบเราก็เลยคิดวาใช่ ไอ้เราก็ถามเพื่อนอีกหลายรอบว่า10บาทได้15ลูกเลยเหรอ เพื่อนก็ตอบว่าน่าจะใช่นางก็ได้ยินเราคุยกันแต่ก็ไม่ได้ขัดอะไร มาบอกราคาจริงๆตอนหมดไป15ลูกแล้ว เลยถือว่าเสียค่าโง่  ลังเล
PERM
ชั้นประถม
*

« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 02 กุมภาพันธ์ 2014, 16:45:29 »

เอาเอ็ม79สักลูกไหมครับเอาไปยิงซองบุหรี่อะ ยิงฟันยิ้ม โกรธ ยิงฟันยิ้ม

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ดีเลยครับจะได้ไม่มีคนโดนหลอกอีก
f.m
ชั้นประถม
*

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 02 กุมภาพันธ์ 2014, 21:02:12 »

ปีที่แล้วผมไปกับลูกพี่ผมก็โดนครับ พอมาถึงปีนี้ลูกพี่ยังแซวผมไม่เลิกเลย แต่ปีนี้ไม่ได้กินผมหลอก555

PERM
ชั้นประถม
*

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 08 กุมภาพันธ์ 2014, 00:33:09 »

วันแรก เพื่อนผมโดนครับ 150 อึ้งเลย
คืนที่2 ลองไปสังเกตุดูว่าจะเป็นไง มีพี่คนนึงยิงไป3จาน แล้วพนักงานหญิงมาบอกทีหลังว่า 150 ลูกละ10บาท พี่คนนั้นไม่ยอมจ่าย โวยวาย บอกว่าตอนแรก10บาท โวยวายใหญ่เลย แล้วพนักงานหญิงก็เรียกเจ้าของร้านมาคุย พี่นั่นก็อธิบายให้ฟัง เจ้าของร้านก็ผลักพี่คนนั้นบอกให้จ่ายมา แล้วพนักงานผู้ชายในร้านก็ออกมาจะมีเรื่อง แล้วก็เรียกพวกร้านอื่นมาอีก สุดท้ายพี่คนนั้นก็ยอมจ่ายแล้วก็เดินไปแล้วพนักงานชายของร้านก็ถีบส่งด้วยครั้งนึง การกระทำแบบนี้ผมรู้สึกไม่โอเคเลย เป็นคนต่างถิ่นนอกพื้นที่แล้วมาทำกับคนในพื้นที่แบบนี้ ยังไงก็ช่วยเตือนผู้ที่จะไปเที่ยวด้วยนะครับ

อ่านแล้วเจ็บใจแต๋นแต๊
pichai
ชั้นประถม
*

รับติดตั้งระบบเน็ตเวิร์ค ,กล้องวงจรปิดCCTV,

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 15 มีนาคม 2014, 21:51:15 »

ผมโดนไปสองกองมันบอกว่ากองล่ะ10 บาทผมก็ยิงอย่างเดียวครับยิงจนหมดกองแรกยังไม่ได้ต่อกองที่สองยิงจนหมดเลยครับสนุกมาก? 1กองจะมีอยู่สามถ้วยนะครับ  สรุปว่ามันนับเป็นลุกนะครับลุกล่ะ10บาทเวรแล้วทีนี้ มีผู้หญิงเดินมาเก็บตัง 300 -  ครับโห๋ผมอึ่งเลยครับจากที่ยิงอย่างเมามันทำอะไรไม่ถูกเลยครับ
โดนแฟนด่าอย่างแรงครับ   แหมๆๆปีหน้าผมตึ่งบ่อเดินผ่านหน้าร้านมันครับเกิบตังโหดเกิน เศร้า เศร้า เศร้า

รับติดตั้งระบบกล้องวงจรปิด CCTV ,ระบบเน็ตเวิร์ค ระบบ Wifi Access Point และระบบ คีย์การ์ด ทุกชนิด
              โทร - 0871882167
happiiz
เตรียมอนุบาล
*

happiiz

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 18 มีนาคม 2014, 11:52:15 »

โดนมาสดๆ ร้อนๆเลย ตอนแรกบอก 10 บาท ยิงให้ซองตก ห้ามตกทั้งหมด ช่วยกันยิงได้ มันมีอยู่ 3 ถ้วย ถ้วยละ 5 ลูก ทั้งหมด 10 บาท ไอ้เรากับเพื่อนก็ ช่วยกันยิง พอหมดปุ๊บ บอกเรา 150 บาท ผมกับเพื่อนอึ่งเลย แล้วกลับมาบอกตอนหลังว่า ถ้วยละ 50 ลูก ละ 10 บาท ทั้งหมด 150 ค่ะ ของก็ไม่ได้สักอย่างนะ ยิงไปจะแม่นแค่ไหนก็ตกหมด

เตือนสำหรับคนที่คิดจะไปเล่นนะค้าบ ไม่คุ่ม !! ผมบอกตรงๆเลย

โดนเหมือนกันเลย 10 บาทๆ พอเสร็จ 200 แม่งทุเรศ

happiiz
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์