เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 00:55:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  CURE Natural Aqua Gelเจลใสผลัดเซลล์ผิวของแท้จากญี่ปุ่นเพื่อหน้าใสหน้าเด็กขายดี!
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน CURE Natural Aqua Gelเจลใสผลัดเซลล์ผิวของแท้จากญี่ปุ่นเพื่อหน้าใสหน้าเด็กขายดี!  (อ่าน 11336 ครั้ง)
natsmith
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ย่อมดีเอง
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 16 มิถุนายน 2016, 10:43:10 »

หนุ่มๆสาวๆที่กังวลเรื่องผมร่วง ผมบาง ผมไข่ดาว คุณๆไม่จำเป็นต้องตัดผมสั้น ไม่ต้องยุ่งยากหาสมุนไพรมาต้มกิน  เรามีตัวช่วยที่ได้ผล100%ไม่ใช่ยา แต่เป็นวิตามินบำรุงผมให้ดกหนา ดำเงา ผิวกระจ่างใส เนียนขึ้นจนน่าสัมผัส และเล็บเงาสวยไม่เป็นลายดอก  เมื่อกินวิตามินเนเจอร์ เบาวน์ตี้, ออฟติมอล โซลูชั่นส์ เอ็กซ์ตร้า สเต็นท์ แฮร์ สกิน แอนด์ เนลส์ ช่วยในการรักษาสุขภาพผมและผิวพรรณ เป็นวิตามินบำรุงเรื่องเส้นผม ผิวพรรณมีออร่าที่มีแร่ธาตุ สารบำรุงที่เยอะที่สุด ครบที่สุดแล้ว จึงดีงามได้ผล จนใครๆก็ตามหาค่ะ มาดูกันว่ามีอะไรใน1เม็ดวิตามินนี้
 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ประกอบด้วย ไบโอติน (Biotin) ขนาด 5,000 ไมโครกรัมต่อหน่วยบริโภค และอุดมด้วยวิตามิน เอ, วิตามิน บี 1 บี 2 บี 6 บี 12, วิตามิน ซี,

วิตามิน ดี, วิตามิน อี ถึง ซิงส์ (Zinc) สูตร แฮร์ สกิน แอนด์ เนลส์ ของ เนเจอร์ เบาวน์ตี้, ออฟติมอล โซลูชั่นส์ เอ็กซ์ตร้า สเต็นท์ ให้ความพิเศษที่คุณต้องการสำหรับ ผมเงางาม (Lustrous Hair) ผิวที่น่าอิจฉา (Vibrant Skin) และเล็บที่แข็งแรง (Strong Nails) เพื่อสุขภาพที่ดีสวยงามเสมอ!

หมายเหตุ : ไบโอติน ทำงานเสริมกับ วิตามิน บี 2 บี 6 (Vitamin B2, B6) ไนอะซิน (Niacin) และวิตามิน เอ (Vitamin A) ช่วยในการรักษาสุขภาพผิวพรรณ

นอกจากนั้นยังมีสารอาหารสำคัญที่ช่วยให้กระบวนการทำงานเป็นไปอย่างครบวงจร เช่น
Argan Oil - น้ำมันอาร์แกนได้จากการสกัดเมล็ดที่อยู่ในผลของอาร์แกน เป็นน้ำมันที่มีสารอาหารที่มีประโยชน์หลายชนิด มีกรดไขมันจำเป็นหลายชนิด รวมถึง Linoleic acid หรือ Omega-6 ที่เป็นส่วนประกอบที่สำคัญของเซลล์ผิวที่มีสุขภาพดี รักษาความยืดหยุ่นของผิว ป้องกันไม่ให้ผิวแห้งและสูญเสียความชุ่มชื้น ชะลอการเกิดริ้วรอย นอกจากนี้ น้ำมันอาร์แกนยังมีสาร Anti-Ageing คือ gamma-Tocopherols ซึ่งเป็นสารต่อต้านอนุมูลอิสระตามธรรมชาติอยู่ในปริมาณที่มาก สารเหล่านี้ช่วยป้องกันการเกิด Lipid Oxidation ที่เป็นสาเหตุของการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิว และสาร Triterpenic Alcohols ซึ่งมีคุณสมบัติต้านอาการอักเสบ

PABA - พาบา หรือ กรดพารา-อะมิโนเบนโซอิก (Para-Aminobenoic Acid) เป็นวิตามินที่ละลายในน้ำ ซึ่งจัดอยู่ในกลุ่มของ วิตามินบีรวม  ป้องกันผมหงอก จะส่งผลให้ผมที่ขาวกลับมาดกดำใหม่อีกครั้ง และช่วยฟื้นคืนสีผมตามธรรมชาติให้กับเส้นผม อีกทั้งช่วยให้ผิวแลดูมีสุขภาพดีและเนียนนุ่ม ช่วยชะลอการเกิดริ้วรอย

Choline Bitartrate - เป็นสารอาหารในกลุ่มวิตามินบี ที่ช่วยในขบวนการเผาผลาญไขมัน โดยมีคุณสมบัติเป็นอิมัลซิไฟเออร์ (Emulsifier) ให้ผลในการกระจายไขมันที่เกาะตัวอยู่ในส่วนต่าง ๆ ของร่างกายให้แตกตัวเป็นกรดไขมันขนาดเล็ก ซึ่งง่ายในการเข้าสู่ไมโตรคอนเดรียแหล่งพลังงานในเซลล์ เพื่อนำไปเผาผลาญให้เป็นพลังงานต่อไป

Alpha Lipoic Acid - เป็นส่วนประกอบสำคัญที่สามารถทำงานได้ภายในเซลล์และเยื่อหุ้มเซลล์ช่วยทำความสะอาดและทำให้ผิวบริสุทธิ์ โดยการกำจัดของเสียออกจากร่างกาย ขจัดสารพิษในตับ, ป้องกันการสูญเสียคอลลาเจน (Collagen) จากการทำลายของสารอนุมูลอิสระและแสงแดด, ช่วยรักษาการอักเสบไม่ให้สิวนั้นอักเสบลุกลามมากไป อีกทั้งยังช่วยเพิ่มประสิทธิภาพให้สารต้านอนุมูลอิสระอื่น ๆ เช่น วิตามินซี วิตามินอี โคคิวเทน กลูต้าไธโอน ให้กลับมาใช้งานซ้ำได้ ยับยั้งการเกิดและปรับเม็ดสีเมลานิน จึงช่วยลดจุดด่างดำ ฝ้า กระ ได้เป็นอย่างดี และเติมเต็มคอลลาเจนให้กับเซลล์ผิว

Horsetail - สารสกัดจาก หญ้าหางม้า มีปริมาณของซิลิกา (Silica) มากกว่า สมุนไพรอื่น ๆ มีประโยชน์ในด้านกระดูกและกล้ามเนื้อ รวมทั้งยังส่งเสริมในด้านการทำงานของเซลล์ให้มีประสิทธิภาพที่ดี ส่งเสริมในสร้างความแข็งแรงของเส้นผม เหมาะกับผู้ที่ผมร่วงหรือต้องการจะปลูกผม

Hydrolyzed Collagen - เป็นคอลลาเจนที่ผ่านกระบวนการผลิตคุณภาพสูงด้วยระบบนาโนเทคโนโลยี เมื่อรับประทานเแล้วสามารถดูดซึมได้ง่าย เสริมสร้างและชะลอการเสื่อมสภาพของคอลลาเจนในผิวหนัง

Hyaluronic Acid - เป็นสารธรรมชาติชนิดหนึ่งที่มีอยู่ในร่างกาย มีประโยชน์ที่สำคัญคือ จะช่วยให้ผิวหนังสามารถเก็บกักความชุ่มชื่นได้มากกว่าปรกติหลายเท่าตัว เซลล์ผิวมีความชุ่มชื่นที่ดีเพียงพอ ผิวหน้าก็จะดูอ่อนกว่าเยาว์ เนียนเรียบขึ้น ริ้วรอยลดลง มีความยืดหยุ่น นุ่มนวล และดูมีชีวิตชีวา
รู้อย่างนี้ต้องรีบกิน ปล่อยไว้ยิ่งเรื้อรังค่ะ ราคาเพียงกระปุกละ 1,480บาท มีจำนวน 250เม็ด ประหยัด ปลอดภัย ได้ผลจริงๆค่ะ วิตามินนำเข้าจากอเมริกาแท้ 100% LINE:08154461811

โอนค่าสินค้าที่ ธ ไทยพานิชย์ สาขาหน้าเมืองขอนแก่น 964-211242-9 ชื่อบัญชี สมิทธ์  พันธุสุนทร หากโอนแล้วแจ้งด้วยนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการส่งของ ส่งจริง ขายจริง ไม่โกงแน่นอนจ้า โทรเลย 081 5446181
natsmith
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ย่อมดีเอง
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 16 พฤศจิกายน 2016, 05:01:49 »

#Stainless Steel Cold Cup - Turquoise, 16 fl oz
สาวกแก้วcold cupควรเก็บให้ครบทุกสีค่ะ ยิ่งstainless Cold cupสีฟ้าน้ำทะเลใบนี้ Must Have ห้ามพลาดค่ะ เก็บเย็นนานมากๆ เพราะเป็นสแตนเลสหนา2ชั้น คุณภาพสูง ตามสไสต์Starbucks ไร้สารตะกั่ว สีสวยเด่นมากแต่ไกล

เก็บให้ครบทุกสีนะคะ LINE:0815446181 ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ และบางครั้งของเข้าเยอะแม่ค้าลงของในเว็บไม่ทัน LINEมา อาจจะได้เลือกของใหม่ๆก่อนใคร อิอิ

#Stainless Steel Gradient Swirl Tumbler, 16 fl oz

A stainless steel tumbler with a unique ripple shape and a gradient finish. Part of the Cherry Blossom Drinkware Collection.

#Ceramic & Stainless Faceted Mug - Lavender, 12 fl oz
A ceramic mug with a faceted stainless steel exterior and pink lavender finish
มาแล้วค่ะ เอาใจคนรักสีม่วง ใบนี้สีม่วงสวยพอดีๆค่ะ เด่น น่าใช้ น่าเก็บสะสมค่ะ เก็บร้อนได้นานๆมากๆค่ะ
ใส่เย็นก็ได้ค่ะ ไม่มีหกเลอะค่ะ น้ำแข็งไม่ละลาย ขนาดเราเคยลืมกาแฟเย็นไว้ในรถ ตอนบ่ายร้อนๆ น้ำแข็งยังไม่ละลายอ่ะค่ะ

Mugใบนี้สีสวยมากๆค่ะ ตัวแก้วเป็นสแตนเลส ข้างบนเป็นเซรามิคหนา ฝาพลาสติกสูญกาศอย่างดี ปิดแน่นหนาไม่หก ใส่กาแฟแก้วโปรดเดินทางไปตลอดการเดินทางไม่มีหกเลอะ จิบชากาแฟยามบ่ายก็อร่อย
Perfectly paired: a ceramic coffee mug and durable stainless steel tumbler in one unique cup.

ตุ๊กตาเกาะแก้วฟูจิโกะ ราคาตัวละ 240บาทค่ะ LINE:0815446181 ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ
Sip from a ceramic mug with a faceted stainless steel exterior and a beautiful lavender finish. A plastic press-in lid with silicone seal has a swivel closure for spill resistance on the go. Starbucks? name embossed on side. Cushioned pad on bottom. Holds 12 fl oz. Handwash only. Do not microwave.

ขนาด 16Oz สูง 17 เซนติเมตร จากขอบปากแก้ว ถึงขอบก้นแก้ว ไม่รวมความสูงจากหลอด ขึ้นไปนะคะ แก้วcold cup 16 fl Oz ของสตาร์บัคทุกใบ ทุกประเทศจะสูงประมาณ 16-17CMค่ะ มาตราฐานเท่ากันหมดค่ะ

#ขายสตาร์บัคอเมริกา#Starbucks Cold Cup USAมาใหม่ล่าสุด#Stainless Steel Cold Cup Gradient Rainbow16Oz

P.S #ตุ๊กตาเกาะแก้ว#น้องฟูจิโกะ เรามีขายนะคะ ขอรูปเพิ่มได้นะคะ add LINE:08154461811 ได้เลยค่ะ ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะ ใครๆก็เล่นก็สะสมค่ะ อย่าตกเทรนด์ ทักมาเลยค่ะ

#StarbucksUSA Recycled Glass Cold Cup, 16 fl oz
A Cold Cup made of recycled glass from Spain – perfect for enjoying iced or blended beverages.
A glass version of our iconic Starbucks? Cold Cup.

Enjoy favorite iced or blended beverages in this cup made of 50% post-consumer recycled glass. The acrylic lid features a silicone seal, and the reusable plastic straw stays attached to the lid. Intended for cold beverages only. Holds 16 fl oz. Dishwasher safe. Do not microwave.

#Limited Edition Starbucks Stainless Steel Cold Cup 16 fl oz. Blue - Chisled

#Double Wall Ceramic Globe Traveler - 12 fl oz
A ceramic double wall traveler with art created by one of our own barista Field Partners.
Featuring art by a Starbucks barista and artist, this cup shows how beautiful and colorful our world is.
Mugใบนี้เป็นผลงานการออกแบบของบราริสต้าคนเก่งที่ทำงานกับสตาร์บัค เปิดโอกาสให้มีการเข้าประกาศการออกแบบลวดลายบนแก้วสตาร์บัค ที่ได้รับการตัดสินจากทั่วโลก ให้ใบนี้ที่วาดลวดลายศิลปะภายใต้แนวคิดโลกของเราสวยงามมีสีสันแห่งความสุข นักสะสมห้ามพลาดใบนี้ค่ะ เดี๋ยวจะเสียใจ คือสวยมากๆมีคุณค่าและความหมายค่ะ

This ceramic double wall traveler evokes the globe with its artistic, watercolor renderings of the continents. The design was created by Shelby Kregel, a 3-year barista who was inspired by the colors around her and by customers from all over the world. The double-walled tumbler helps keep your hands cool and dry and features a press-in slider lid to minimize spills. Green and white Siren logo. Holds 12 fl oz. Handwash only. Do not microwave.

#Green Ornament Tumbler, 16 fl oz 

A double-walled acrylic tumbler adorned with gold ornaments and a stainless steel badge.
 Intricate gold ornaments hang from green branches on this trimmed-tree coffee tumbler.

Limited Edition NYC Starbucks USA

cold cups

Floral Mug - Blue, 16 fl oz
ใบนี้เป็นSpring USA COllection ที่สวยงาม เป็นที่นิยมในอเมริกาค่ะ สวยจริงๆ มีสไตส์ค่ะ ทำให้เครื่องดื่มถ้วยโปรดของคุณมีรสชาติอร่อย น่าดื่มขึ้นเยอะ เมื่อใส่ด้วยแก้วMugใบนี้ค่ะ
เป็นของขวัญของฝากยิ่งถูกใจผู้รับค่ะ

Floral Cold Cup 24 flOz ร้อนๆอย่างนี้ดับร้อนด้วยแก้วใส่เย็น สีสันลวดลายสดชื่น เก็บเย็ยได้นาน 12ชั่วโมงค่ะ

Mug DW chritsmas 2015

#StarbucksUSA Double Wall Traveler Mug - Siren, 16 fl oz ใบนี้classicค่ะ ขนาดใหญ่ด้วยค่ะ
เรียบ หรู ดูดี มีความเป็นสตาร์บัคส์อย่างสูง ใบนี้ควรมีค่ะ เหมาะเป็นของขวัญด้วยค่ะ

A ceramic coffee mug featuring double wall construction and our Siren logo.
Make it a season of staying warm with this iconic ceramic mug that helps keep coffee hot longer.

With a design inspired by our white paper cup, this ceramic traveler features the Siren logo on the front and drink boxes on the back. The mug's double wall construction helps hands stay cool, and its black sliding press-in lid helps minimize spills. Holds up to 16 fl oz. Handwash only. Do not microwave

Stainless Steel Cold Cup - Red, 16 fl oz  A double-walled, stainless steel coffee tumbler with a ruby red finish and an embossed Siren logo.

#Starbucks USA Tumbler - Polka Dot, Dot Collection16 Fl Oz Sale!! 1,750บาท พร้อมกล่องของขวัญstarbucksสีแดงวงกลมสีทอง

#StarbucksUSA Acrylic Mosaic Tumbler Holds 16 fl oz Sale! on Sale 1,380บาท
Double wall construction helps keep beverages hot longer

#StarbucksUSA Limited Edition Stainless Steel Cold Cup Lavender 24oz รุ่นนี้สแตนเลสทั้งใบ และหลอดสแตนเลสหายากมากค่ะ เพราะในไทยไม่มีcold cupขนาดใหญ่24ozอย่างนี้นะคะ ยิ่งหลอดสแตนเลสเขาเรียกเก็บหมดแล้ว พอดีเราสต๊อกแก้วเยอะมาก จึงยังมีรุ่นหลอดสแตนเลสอยู่ค่ะ ตอนนี้ว่างอยู่เพียง2ใบเท่านั้นรีบสอยค่ะ
ใบนี้เก็บเย็นได้นานกว่า 8ชั่วโมง และสีสันเด่นมาแต่ไกล สวยไม่เหมือนใคร รับรองใครๆก็หันมองแก้วในมือคุณค่ะะะะ
เหมาะเป็นของขวัญถูกใจคุณแฟน และคุณค่าแก่การสะสมค่ะ
ราคาโปรฯเพียง 1980บาท จาก 2100บาทค่ะ

Ceramic & Stainless  Mug Classic Black, 12 fl oz
A ceramic mug with a  stainless steel exterior and black finish

Starbucks ToGo StainlessจากNorway ใบนี้ในตำนานที่ใครๆตามหา

Starbucks TOGO Stainless Steel Dubaiใบขาวฝาดำโลโก้เงือกSirenเขียวClassicเรียบแต่บ่งบอกความเป็นพี่บัคส์สูง ใบนี้ควรค่าการสะสม และเหมาะเป็นของขวัญ ของที่ระลึกด้วยค่ะ เก็บได้ทั้งร้อนและเย็นเพราะเป็นสแตนเลส น้ำหนักเบา ล้างทำความสะอาดง่าย พกพาง่าย ราคาเพียง 1,790บาทค่ะ

Starbucks TOGO Stainless steel ฝาฟ้าสวยใบขาวโลโก้คำว่าStarbucksจากยุโรป เรียบง่ายใช้ได้นาน
เก็บได้ทั้งร้อนและเย็นเพราะเป็นสแตนเลส น้ำหนักเบา ล้างทำความสะอาดง่าย พกพาง่าย ราคาเพียง 1,590บาทค่ะ

Illustrated Siren Double Wall Traveler, 12 fl oz
Limited Starbucks USA Illustrated Siren Double Wall Traveler, 12 flozใบนี้สวยlimitedรูปวาดเงือกSiren

ลายที่เห็น เป็นภาพวาดของศิลปินฝีมือเยี่ยมของอเมริกาที่สตาร์บัคสรรหาแล้ว ออกแบบเงือกน้อยผู้น่ารัก เป็นเอกลักษณ์เฉพาะค่ะ ใบนี้เป็นDot Collection ที่มีกล่องของขวัญแดงจากสตาร์บัคส์อเมริกาoriginal เหมาะและควรค่าแก่การสะสมและเป็นของขวัญให้คนที่คุณรักก็ยิ่งประทับใจผู้รักค่ะ

ราคาเพียง 1890บาทค่ะ

มีเพียงใบเดียวค่ะ

ใบนี้มีเอกลักษณ์รูปวาดเงือกsrienมงกุฎทอง ใบนี้limitedเซรามิคฝาทอง ซึ่งมีไม่กี่รุ่นที่มีฝาเซรามิคทองแบบนี้ ลายก็น่ารักartด้วย เด่น เก๋ไก๋ ไม่เหมือนใคร

ปล ตุ๊กตาเกาะแก้วขายต่างหากนะคะ add line:08154461811 ขอรูปเพิ่มได้ค่ะ

มาแล้วค่ะ ส่งตรงจากญี่ปุ่น ตุ๊กตาเกาะแก้วเซทฟูจิโกะแช่ออนเซน มีตัวลับ ฟูจิโกะสวมชุดกิโมโนถือพัดเกาะแก้ว
เกาะขอบ สินค้าแนวใหม่ ที่เล่นสนุก เก๋ไก๋ พาน้องฟูได้ไปทุกที่ ถ่ายรูปคู่กับขนมเค้ก กาแฟถ้วยโปรด แสดงลายน้ำคู่กับสินค้าตัวเองเก๋ๆ น่ารัก หน้าตาจิ้มลิ้ม น่าสะสม
 น้องฟูสามารถเกาะตามขอบโต๊ะ ขอบแก้ว จานได้ค่ะ  ถ้่าไปซื้อที่ญี่ปุ่นคุณอาจต้องเสียงดวงหมุนไข่เสียเงินหลายบาทกว่าจะได้มา แต่ทางร้านของเราจำหน่ายในราคาเบาๆ  ราคามีแต่จะขึ้นไปเรื่อยๆเพราะนักสะสมตามหา สะสมกัน ห้ามพลาดเลยจ้า

ใบนี้สวยเรียบ ดูดีค่ะ มีประกายสีเงินพรุ้งพริ้งเมื่อโดนแสงด้วยค่ะ ปากแก้วกว้างทำความสะอาดค่ะ มีใบเดียวจ้า รีบสอยค่ะ StarbucksUSA Tumbler Stainless Steel 16 0z Alaska Aqua มีประกายเงินๆวิ้งค์โดนค่ะ เรียบแต่ดูดีมีอะไรๆที่ประกายๆเงินๆนี้แหละค่ะ เก็บได้ทั้งร้อนและเย็นนานกว่า 6ชั่วโมงค่ะ Have must สอยเล้ยค่ะ อิอิ ใบสุดท้ายแล้วค่ะ

ใบนี้น่ารัก ตามกระแสลายจุดที่classic ลายที่ใครๆก็ชอบ เหมาะเป็ฯของขวัญหรือเก็บสะสมค่ะ สีสดใสเด่นจุดดำตัดพื้นเหลือง

ใบนี้เหมาะพกพา ไม่เล็กและไม่ใหญ่เกินไปค่ะ เก็บร้อนได้นาน ออกแบบลายtumblerตามสไตส์Japan น่ารัก เรียบแต่มีสไตส์ สอยเล้ยค่ะ ไม่แพงค่ะSale!!! เพียง 1980บาท จาก 2200บาทค่ะ

เหล่านี้เป็นเพียงแก้วบางส่วนเท่านั้นค่ะ เพราะมีเยอะมากๆค่ะ เกือบร้อยแบบจากทั่้วโลก คุณลูกค้าสามารถแวะชมทุกอย่างที่
คลิกดูหมวดสินค้าแก้วสตาร์บัคส์อเมริกาและประเทศทั่วโลกที่นี่ค่ะ หรือ LINE:08154461811

http://www.cherrynatshop.com/product-th-1103846-%E0%B9%81%E0%B8%81%E0%B9%89%E0%B8%A7%E0%B8%AA%E0%B8%B0%E0%B8%AA%E0%B8%A1Starbucks+USA,Starbucks+Taiwan,Japan%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%81%E0%B8%97%E0%B9%89.html
#ขายค่ะขายStarbucksUSA#StarbucksLimitedEdition#StarbucksUSAรุ่นหายากlimited
#ของแท้ทุกใบใหม่ไร้ตำหนิ#เกือบทุกใบมีกล่องของขวัญแดงจากStarbucksUSA
#ควรค่าแก่การสะสม#แก้วStarbucksเป็นของขวัญเลอค่าของขวัญทุกเทศกาล
#ผู้รับประทับใจแน่นอนค่ะ
#ส่งแบบEMSทุกorderมีค่าEMS 70บาทค่ะ หรือส่งkerry express
ไม่สะดวกนัดรับ เราอยู่ขอนแก่นค่ะ
หากลูกค้าอยู่ขอนแก่น นัดรับสินค้าที่คลินิกทันตกรรมหน้าเมืองค่ะ
ADD LINE:08154461811 (ใช่ค่ะมีเลข11ตัว)
 IG#Cherrynatshop
www.facebook.com/Mycherrynatshop please visit us!!

โอนค่าสินค้าที่ ธ ไทยพานิชย์ สาขาหน้าเมืองขอนแก่น 964-211242-9 ชื่อบัญชี สมิทธ์  พันธุสุนทร หากโอนแล้วแจ้งด้วยนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการส่งของ ส่งจริง ขายจริง ไม่โกงแน่นอนจ้า โทรเลย 081 5446181
natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 10 กันยายน 2017, 23:58:41 »

ชมรีวิวจากคุณแป้งในยูทูปเลยคะ
รีวิว Cure Natural Aqua Gel - Japan No.1 Peeling gel
https://www.youtube.com/watch?v=5sR4u3CixRg
รางวัลการันตีสินค้าดีจริง
มีสถิติ มาการันตี ความขายดี ทุก 12 วินาที ขาย 1 ขวดในญี่ปุ่น!
รางวัลต่าง ๆ ที่ผลิตภัณฑ์ Cure Natural Aqua Gel ได้รับคือ
- ปี 2004 ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ขจัดเซลล์ผิว อับดับ 1 จาก (@Cosme)
- ปี 2005 ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ขจัดเซลล์ผิว อับดับ 1 จาก (@Cosme)
- ปี 2006 ได้จัดเป็นผลิตภัณฑ์กลุ่มพิเศษสำหรับ ดูแลผิว อับดับ 1 จาก (Cutie)
ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ขายดีที่สุด จาก (MINA) ที่ SONY PLAZA KANSAI
- ปี 2007 ไดัรับเป็นผลิตภัณฑ์ยอดนิยมของเครื่องสำอางค์ จาก (Biteki)
ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ที่ดีมากของเครื่องสำอางค์ จาก (@Cosme)
ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ยอดฮิต เบอร์ 1 จาก (ViVi)
ไดัรับเป็นรางวัลยอดนิยมของผลิตภัณฑ์ดูแลผิว จาก (Bea's Up)
- ปี 2008 ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ที่ดีมาก จาก (@Cosme)
- ปี 2009 ได้รับเกียรติเป็นของรางวัลแจกในงาน ออสก้า ครั้งที่ 81
ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ขจัดเซลล์ผิว อับดับ 4 จาก (@Cosme)
ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ขัดผิวและขจัดเซลล์ผิว อับดับ 3 จาก (WWD)
- ปี 2010 ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ขจัดเซลล์ผิวคุณภาพยาวนาน อับดับ 1 จาก (@Cosme)
ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ยอดฮิต เบอร์ 1 จาก (Bea's Up)
- ปี 2011 ได้รับเป็นผลิตภัณฑ์ดูแลผิว อับดับ 1 จาก (@Cosme)
- ปี 2012 ได้จัดเป็นผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดอับดับ 1 ของ(@Cosme) จาก (Mina) ที่ Aniz&Tulpe และ จาก (SAVVY) ที่ Shipinn
เนเชอรัล อควาเจล ได้ดูรีวิวมาจ้า เห็นว่าเป็นที่ขัดหน้าแบบเจล ขจัดเซลล์ผิวที่ตายแล้วแบบอ่อนโยน ไม่มีแอลกอฮอลล์ น้ำหอม น้ำมัน ทำจากน้ำ 90% Review Cure Nutural Aqua Gel เจลขัดหน้านุ่มสุดอ่อนโยนจากญี่ปุ่น

ล้างหน้าให้สะอาด เช็ดให้แห้ง แล้วกดเนื้อเจลมาประมาณ  3-4 หยด
นวดเบาๆ วนๆบนใบหน้าลำคอ ให้เซลล์ผิวที่ตายแล้วหลุดออกมาจ้า เบามือที่สุดเลยนะ
เซลล์ผิวเก่ามันเริ่มออกมาทั่วหน้าเลย ระหว่างขัดรู้สึกได้เลยว่า หน้านุ่ม ขัดคอ ขัดหลังมือได้หมดเลย
หลังจากนั้นล้างด้วยน้ำอุ่น แล้วบำรุงผิวตามปกติค่ะ ล้างเสร็จเช็ดผิวให้แห้ง จะรู้สึกได้เลยว่าหน้านุ่มเหมือนมาร์ชเมลโลว์เลย เลิฟมากกกกก ควรใช้สัปดาห์ละสองครั้ง เพื่อผลลัพธ์ที่ดี

#รีวิวจากคุณ Tuk Tikที่ใช้จริง ประทับใจจริงๆ
เราใช้อยู่ค่ะ ซื้อมาจากญี่ปุ่น เพราะเห็นรีวิวคนญี่ปุ่นหลายคนชอบมาก
ส่วนตัวใช้แล้ว หลังใช้หน้านุ่มก็จริง
และด้วยความที่ไม่มีน้ำหอม(ซึ่งก็ดีแล้ว)เลยทำให้มีกลิ่นแปลกๆ เราคิดว่ากลิ่นมันคล้ายๆแอลกอฮอล์เลยค่ะ
แต่ก็ชอบที่ใช้แล้วไม่แพ้นะคะ เพราะปกติเป็นคนแพ้ง่ายมาก เป็นเซ็บเดิร์มด้วยค่ะ
รีบสอยค่ะ เหลือไม่ถึง10ขวดแล้วค่ะ LINE:08154461811
IG#cherrynatshop
www.cherrynatshop.com

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 12 กันยายน 2017, 10:35:49 »

มาแล้วค่ะ Kirkland Signature Calcium 600 mg + D3, 500 Tablets แคลเซี่ยม ผสมวิตามิน ดี3 เพื่อกระดูกที่แข็งแรง 600 มิลลิกรัม 500 เม็ด
Kirkland Calcium 600 mg + D3 เสริมสร้างกระดูกและฟัน กล้ามเนื้อ ให้ แข็งแรง มีส่วนผสมของวิตามิน D ที่ช่วยในเรื่องของการดูดซึมแคลเซี่ยมได้อย่างรวดเร็ว

ทานเป็นประจำทุกวัน ครั้งละ 1 เม็ด 2-3 ครั้ง ต่อวันพร้อมอาหาร 
 เรารู้จัก แคลเซียม มานานในแง่ของการช่วยให้กระดูกแข็งแรง ที่สำคัญแคลเซียมจำเป็นสำหรับทุกเพศทุกวัย ตั้งแต่เด็ก วัยรุ่นที่ต้องการแคลเซียมให้การเจริญเติบโตเต็มที่ ผู้หญิงยิ่งต้องการสะสมไว้ ก่อนตั้งครรภ์ ระหว่างตั้งครรภ์ ไปจนตลอด เพื่อป้องกันโรคกระดูกพรูุน ผู้ชายยิ่งจำเป็น ร่างกายการโครงสร้างกระดูกของผู้ชาย มวลกระดูกจะบางเร็วมาก เมื่ออายุมากขึ้น ข้อเข่าเสื่อม ข้อเสื่อมจะมาเร็ว หากคุณผู้ชายไม่ดูแลตัวเองตั้งแต่วันนี้ ไม่เพียงเท่านั้นเมื่อไม่นานนี้มีงานวิจัยตัวหนึ่งได้พบว่า แคลเซียม สามารถช่วยต่อต้านได้อย่างดีต่อ ความดันโลหิตสูง อาการหัวใจกำเริบ อาการปวดก่อนมีประจำเดือน และ มะเร็งลำไส้ แต่ก็เป็นที่น่าเสียดายที่คนส่วนใหญ่รับประทาน แคลเซียม น้อยกว่าครึ่งของที่ควรจะได้รับต่อวัน

แคลเซียม (Calcium) ประโยชน์ของแคลเซียม 12 ข้อ !

ประโยชน์ของแคลเซียม

แคลเซียมช่วยให้กระดูกและฟันมีสุขภาพแข็งแรง
    ช่วยลดความเสี่ยงต่อการเป็นโรคกระดูกเสื่อมและกระดูกหัก
    ช่วยลดความเสี่ยงของมะเร็งลำไส้ใหญ่
    ช่วยบรรเทาอาการนอนไม่หลับ
    มีส่วนช่วยให้จังหวะการเต้นของหัวใจเป็นปกติ
    ช่วยเผาผลาญธาตุเหล็กในร่างกาย
    ช่วยในการควบคุมน้ำหนัก
    ช่วยป้องกันการเกิดโรคกระดูกอ่อนในเด็ก
    ช่วยป้องกันการเกิดโรคกระดูกน่วม
    ช่วยป้องกันภาวะกระดูกพรุน
    ช่วยป้องกันอาการกระดูกหักง่ายในวัยสูงอายุ
    ช่วยเรื่องระบบประสาท โดยเฉพาะการส่งต่อสัญญาณประสาท โรคจากการขาดแคลเซียม
Calcium

แคลเซียม (Calcium) เป็นแร่ธาตุที่มีอยู่ในร่างกายมากกว่าแร่ธาตุอื่นๆ แคลเซียมและฟอสฟอรัส จะทำงานร่วมกันเพื่อช่วยให้กระดูกและฟันแข็งแรง โดนอัตราส่วนของแคลเซียมเท่ากับ 2 : 1 ของฟอสฟอรัส และแคลเซียมและแมกนีเซียม จะทำงานร่วมกันเพื่อสุขภาพที่ดีหัวใจและเส้นเลือด
โดย 20% ของแคลเซียมในกระดูกของวัยผู้ใหญ่ จะถูกย่อยสลายและสร้างใหม่ทุกปี นอกจากนี้ร่างกายจำเป็นต้องมี วิตามินดี ที่เพียงพอ แคลเซียมจึงจะดูดซึมได้ดี -โดยวิตามินรวมและแร่ธาตุในอาหารเสริมที่มีคุณภาพส่วนมากจะมีแคลเซียมอยู่ด้วย
แหล่งที่พบแคลเซียมตามธรรมชาติ ได้แก่ นมและผลิตภัณฑ์จากนมทุกชนิด ชีส เต้าหู้ ถั่วเหลือง ถั่วลิสง ถั่วแห้ง วอลนัท เมล็ดทานตะวัน ผักเคล บรอกโคลี กำหล่ำใบเขียว ปลาซาร์ดีน ปลาแซลมอน เป็นต้น
ผลเสียของการรับประทานแคลเซียมมากเกินขนาด หากรับประทานมากกว่า 2,500 มิลลิกรัม ต่อวัน อาจทำให้เกิดภาวะแคลเซียมในเลือดสูงได้ มีอาการท้องผูก และเพิ่มความเสี่ยงของนิ่วในไตและการติดเชื้อของทางเดินปัสสาวะ โดยศัตรูของแคลเซียม ได้แก่ การรับประทานอาหารที่มีไขมัน อาหารที่มีกรดออกซาลิก (เช่นช็อกโกแลต ผักขม ผักบีต) และกรดไฟติก ในปริมาณมากจะขัดขวางการดูดซึมของแคลเซียมในร่างกาย
คำแนะนำในการรับประทานแคลเซียม

ขนาดที่แนะนำให้รับประทานสำหรับผู้ใหญ่ต่อวันคือ 1,200 มิลลิกรัม สำหรับหญิงตั้งครรภ์และให้นมบุตรอยู่ที่ 1,200 – 1,500 มิลลิกรัม และสำหรับผู้สูงอายุวันละ 1,500 มิลลิกรัม
แคลเซียมในรูปแบบอาหารเสริมมีจำหน่ายแบบเม็ดขนาดตั้งแต่ 250 – 500 มิลลิกรัม รูปแบบของแคลเซียมที่ดีที่สุดคือ ไฮดร็อกซีอะพาไทต์ , แคลเซียมซิเทรต , แคลเซียมไฮโดรเจนฟอสเฟต (ซึ่งแคลเซียมซิเทรตให้ปริมาณแคลเซียมมากที่สุด โดยมีวางจำหน่ายในรูปแบบเคี้ยวในรสชาติต่างๆ และแบบเม็ดที่ละลายได้ในน้ำ)
แคลเซียมกลูโคเนต (แบบมังสวิรัติ) หรือ แคลเซียมแล็กเทต (อนุพันธ์ของแล็กโทส) เป็นอาหารเสริมที่ไม่มีตะกั่วเจื่อปน และดูดซึมได้ง่าย โดยกลูโคเนตจะมีประสิทธิภาพสูงกว่าแล็กเทต
อักษรย่อบนฉลากอาหารเสริม USP (U.S. Phamacopeia) มีไว้เพื่อบ่งบอกว่าอาหารเสริมชนิดนั้นได้ผ่านมาตฐานการตรวจสอบว่าสามารถละลายได้หมดภายใน 30 นาที
การรับประทานแคลเซียมร่วมกับแมกนีเซียม ควรมีแคลเซียม 2 ส่วนต่อแมกนีเซียม 1 ส่วน
หากคุณรับประทานยาปฏิชีวนะ อาจทำให้ประสิทธิภาพของแคลเซียมในอาหารเสริมลดลง
หากมีอาการปวดหลังเรื้อรัง การรับประทานแคลเซียมเสริมสามารถช่วยได้
ผู้ที่ปวดท้องประจำเดือน หากรับประทานแคลเซียมเสริมจะช่วยบรรเทาอาการได้
การเคี้ยวกระดูกอ่อนไก่ ก็ได้รับแคลเซียมเช่นกัน
หากรับประทานแคลเซียม 1,500 มิลลิกรัม ต่อวัน แล้วพบว่าเป็นโรคติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ ควรจะหาน้ำแครนเบอร์รี่มาดื่มด้วย เพราะสามารถป้องกันไม่ให้แบคทีเรียที่ทำให้เกิดอาการติดเชื้อเกาะที่ผนังเซลล์ของทางเดินปัสสาวะได้
วัยรุ่นที่มีอาการเจ็บกระดูกซึ่งเป็นผลมาจากการเจริญเติบโต การรับประทานแคลเซียมเสริมจะช่วยให้อาการดีขึ้น
การรับประทานแคลเซียมเสริมในปริมาณมากทุกวันเป็นระยะเวลานาน จะช่วยเพิ่มอัตราการเผาผลาญของไขมันที่รับประทานเข้าไปได้
ภาวะน้ำตาลในเลือดต่ำทำให้ร่างกายใช้แคลเซียมมากขึ้น ควรรับประทานแคลเซียมซิเทรตในปริมาณ 1,500 มิลลิกรัม
การดื่มน้ำอัดลมมาก ร่างกายจะสูญเสียแคลเซียมและเพิ่มความเสี่ยงต่อการเป็นโรคกระดูกพรุน
แคลเซียมจะทำงานร่วมกับวิตามินเอ วิตามินซี วิตามินดี ธาตุเหล็ก แมกนีเซียม ฟอสฟอรัส ได้ดีที่สุด
แคลเซียมจะถูกดูดซึมได้ดีที่สุดหากรับประทานหลังอาหารและก่อนนอน
หากจะรับประทานแคลเซียมตอนท้องว่าง หรือสำหรับผู้ที่มีอายุมากกว่า 60 ปี ควรรับประทานเป็น แคลเซียมซิเทรต และ แคลเซียมไฮดร็อกซีอะพาไทต์ จะดีที่สุด
การรับประทานแคลเซียมชนิดที่แตกตัวได้ไม่ดี อาจจะก่อให้เกิดโทษได้ เช่น ข้อตึง ผนังเส้นเลือดแดงแข็ง
ร่างกายไม่สามารถดูดซึมแคลเซียมเกิน 500 มิลลิกรัม ได้ในมื้อเดียว ดังนั้นควรแบ่งรับประทานออกเป็นมื้อๆ
ร่างกายจะต้องการแคลเซียมมากขึ้น หากคุณนอนอยู่บนเตียงตลอดมากกว่า 1 สัปดาห์
การรับประทานแคลเซียมและแมกนีเซียมเสริมกันก่อนเข้านอน จะช่วยให้นอนหลับได้ดียิ่งขึ้น
แหล่งอ้างอิง : หนังสือวิตามินไบเบิล (ดร.เอิร์ล มินเดลล์)

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 04 พฤศจิกายน 2017, 17:48:48 »

หนุ่มๆสาวๆที่กังวลเรื่องผมร่วง ผมบาง ผมไข่ดาว คุณๆไม่จำเป็นต้องตัดผมสั้น ไม่ต้องยุ่งยากหาสมุนไพรมาต้มกิน  เรามีตัวช่วยที่ได้ผล100%ไม่ใช่ยา แต่เป็นวิตามินบำรุงผมให้ดกหนา ดำเงา ผิวกระจ่างใส เนียนขึ้นจนน่าสัมผัส และเล็บเงาสวยไม่เป็นลายดอก  เมื่อกินวิตามินเนเจอร์ เบาวน์ตี้, ออฟติมอล โซลูชั่นส์ เอ็กซ์ตร้า สเต็นท์ แฮร์ สกิน แอนด์ เนลส์ ช่วยในการรักษาสุขภาพผมและผิวพรรณ เป็นวิตามินบำรุงเรื่องเส้นผม ผิวพรรณมีออร่าที่มีแร่ธาตุ สารบำรุงที่เยอะที่สุด ครบที่สุดแล้ว จึงดีงามได้ผล จนใครๆก็ตามหาค่ะ มาดูกันว่ามีอะไรใน1เม็ดวิตามินนี้
 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร ประกอบด้วย ไบโอติน (Biotin) ขนาด 5,000 ไมโครกรัมต่อหน่วยบริโภค และอุดมด้วยวิตามิน เอ, วิตามิน บี 1 บี 2 บี 6 บี 12, วิตามิน ซี,

วิตามิน ดี, วิตามิน อี ถึง ซิงส์ (Zinc) สูตร แฮร์ สกิน แอนด์ เนลส์ ของ เนเจอร์ เบาวน์ตี้, ออฟติมอล โซลูชั่นส์ เอ็กซ์ตร้า สเต็นท์ ให้ความพิเศษที่คุณต้องการสำหรับ ผมเงางาม (Lustrous Hair) ผิวที่น่าอิจฉา (Vibrant Skin) และเล็บที่แข็งแรง (Strong Nails) เพื่อสุขภาพที่ดีสวยงามเสมอ!

หมายเหตุ : ไบโอติน ทำงานเสริมกับ วิตามิน บี 2 บี 6 (Vitamin B2, B6) ไนอะซิน (Niacin) และวิตามิน เอ (Vitamin A) ช่วยในการรักษาสุขภาพผิวพรรณ

นอกจากนั้นยังมีสารอาหารสำคัญที่ช่วยให้กระบวนการทำงานเป็นไปอย่างครบวงจร เช่น
Argan Oil - น้ำมันอาร์แกนได้จากการสกัดเมล็ดที่อยู่ในผลของอาร์แกน เป็นน้ำมันที่มีสารอาหารที่มีประโยชน์หลายชนิด มีกรดไขมันจำเป็นหลายชนิด รวมถึง Linoleic acid หรือ Omega-6 ที่เป็นส่วนประกอบที่สำคัญของเซลล์ผิวที่มีสุขภาพดี รักษาความยืดหยุ่นของผิว ป้องกันไม่ให้ผิวแห้งและสูญเสียความชุ่มชื้น ชะลอการเกิดริ้วรอย นอกจากนี้ น้ำมันอาร์แกนยังมีสาร Anti-Ageing คือ gamma-Tocopherols ซึ่งเป็นสารต่อต้านอนุมูลอิสระตามธรรมชาติอยู่ในปริมาณที่มาก สารเหล่านี้ช่วยป้องกันการเกิด Lipid Oxidation ที่เป็นสาเหตุของการเสื่อมสภาพของเซลล์ผิว และสาร Triterpenic Alcohols ซึ่งมีคุณสมบัติต้านอาการอักเสบ

PABA - พาบา หรือ กรดพารา-อะมิโนเบนโซอิก (Para-Aminobenoic Acid) เป็นวิตามินที่ละลายในน้ำ ซึ่งจัดอยู่ในกลุ่มของ วิตามินบีรวม  ป้องกันผมหงอก จะส่งผลให้ผมที่ขาวกลับมาดกดำใหม่อีกครั้ง และช่วยฟื้นคืนสีผมตามธรรมชาติให้กับเส้นผม อีกทั้งช่วยให้ผิวแลดูมีสุขภาพดีและเนียนนุ่ม ช่วยชะลอการเกิดริ้วรอย

Choline Bitartrate - เป็นสารอาหารในกลุ่มวิตามินบี ที่ช่วยในขบวนการเผาผลาญไขมัน โดยมีคุณสมบัติเป็นอิมัลซิไฟเออร์ (Emulsifier) ให้ผลในการกระจายไขมันที่เกาะตัวอยู่ในส่วนต่าง ๆ ของร่างกายให้แตกตัวเป็นกรดไขมันขนาดเล็ก ซึ่งง่ายในการเข้าสู่ไมโตรคอนเดรียแหล่งพลังงานในเซลล์ เพื่อนำไปเผาผลาญให้เป็นพลังงานต่อไป

Alpha Lipoic Acid - เป็นส่วนประกอบสำคัญที่สามารถทำงานได้ภายในเซลล์และเยื่อหุ้มเซลล์ช่วยทำความสะอาดและทำให้ผิวบริสุทธิ์ โดยการกำจัดของเสียออกจากร่างกาย ขจัดสารพิษในตับ, ป้องกันการสูญเสียคอลลาเจน (Collagen) จากการทำลายของสารอนุมูลอิสระและแสงแดด, ช่วยรักษาการอักเสบไม่ให้สิวนั้นอักเสบลุกลามมากไป อีกทั้งยังช่วยเพิ่มประสิทธิภาพให้สารต้านอนุมูลอิสระอื่น ๆ เช่น วิตามินซี วิตามินอี โคคิวเทน กลูต้าไธโอน ให้กลับมาใช้งานซ้ำได้ ยับยั้งการเกิดและปรับเม็ดสีเมลานิน จึงช่วยลดจุดด่างดำ ฝ้า กระ ได้เป็นอย่างดี และเติมเต็มคอลลาเจนให้กับเซลล์ผิว

Horsetail - สารสกัดจาก หญ้าหางม้า มีปริมาณของซิลิกา (Silica) มากกว่า สมุนไพรอื่น ๆ มีประโยชน์ในด้านกระดูกและกล้ามเนื้อ รวมทั้งยังส่งเสริมในด้านการทำงานของเซลล์ให้มีประสิทธิภาพที่ดี ส่งเสริมในสร้างความแข็งแรงของเส้นผม เหมาะกับผู้ที่ผมร่วงหรือต้องการจะปลูกผม

Hydrolyzed Collagen - เป็นคอลลาเจนที่ผ่านกระบวนการผลิตคุณภาพสูงด้วยระบบนาโนเทคโนโลยี เมื่อรับประทานเแล้วสามารถดูดซึมได้ง่าย เสริมสร้างและชะลอการเสื่อมสภาพของคอลลาเจนในผิวหนัง

Hyaluronic Acid - เป็นสารธรรมชาติชนิดหนึ่งที่มีอยู่ในร่างกาย มีประโยชน์ที่สำคัญคือ จะช่วยให้ผิวหนังสามารถเก็บกักความชุ่มชื่นได้มากกว่าปรกติหลายเท่าตัว เซลล์ผิวมีความชุ่มชื่นที่ดีเพียงพอ ผิวหน้าก็จะดูอ่อนกว่าเยาว์ เนียนเรียบขึ้น ริ้วรอยลดลง มีความยืดหยุ่น นุ่มนวล และดูมีชีวิตชีวา
รู้อย่างนี้ต้องรีบกิน ปล่อยไว้ยิ่งเรื้อรังค่ะ ราคาเพียงกระปุกละ 1,480บาท มีจำนวน 250เม็ด ประหยัด ปลอดภัย ได้ผลจริงๆค่ะ วิตามินนำเข้าจากอเมริกาแท้ 100% LINE:08154461811

natsmith
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 10 มกราคม 2018, 00:56:58 »

(แม่เจ้าาาา) #ออร่าพุ่งทะลุจักรวาล
#หน้าสวยออร่าเปล่งประกาย #สวยล้ำหน้าเกินใครๆ #งามที่สุดในปฐพี
#แดดแรงแค่ไหนก็เอาอยู่ดีที่สุดใน 3โลกก็ต้องยกให้กันแดดทองคำนางพญาหลอดนี้เลยค่ะ
#ไม่เคยมีที่ไหนมาก่อน!!กันแดดผสมผงทองคำแท้24K#เนื้อครีมนาโนเล็กละเอียดซึมผ่านชั้นผิวทันที
#กันแดดที่เป็นมาร์คไว้ทั้งคืน เช้ามาหน้าใสประกายออร่ารัศมีเจอจรัสดีมาก ใช้แล้วติดใจ
#กันแดดที่ดีที่สุด spf50 pa+++
#เป็นมาร์คหน้าทองคำ บำรุงอย่างล้ำ กระตุ้นการสร้างคอลลาเจนให้ผิวหน้า
#ทาทับระหว่างวันได้เลยไม่เป็นไม่แบ่งชั้นหน้าไม่ลอยๆไม่หลอกไม่ตลก สวยคำเดียวค่ะ เราลองแล้วยืนยันว่าดีจริงค่ะ
#ควบคุมความมันหน้าไม่เยิ้มระหว่างวัน กันเหงื่อ กันน้ำ
รอให้คุณเป็นเจ้าของชิ้นเลิศแบบนี้ คู่ควรกับคุณที่สุด
คุ้มเกินราคา เพียง 1390 บาท
ของดีมากดีที่สุด ปลื้ม ใครๆก็อยากใช้
#ยอดเพิ่มพูนทุกวัน กรี๊ดดดด
ใช้แล้วอยากใช้อีก สุดยอดเกินพลังสุดๆ

ทักมาเลยค่า
inbox = ตัดสินใจเปลี่ยนชีวิตไปตลอดกาล
พร้อมพาทุกคนรวย สำเร็จง่ายสบายๆ

add line:08154461811 
or ส่งข้อความส่วนตัวมาคุยกันค่ะ
เพิ่ม Cherrynatshop เป็นเพื่อน ขอให้ติดตั้ง LINE บนอุปกรณ์ของคุณ
แล้วคลิกลิงก์ด้านล่าง
http://line.me/ti/p/0j6EY1j78h
ยินดีให้พูดคุยสอบถามสั่งซื้อสินค้่าและให้คำปรึกษาขายออนไลน์ให้ปังค่ะ

หน้า: 1 [2] พิมพ์