เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 01 มิถุนายน 2024, 12:11:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  เปิดกระทู้ผู้หญิงคุยกัน *-*
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน เปิดกระทู้ผู้หญิงคุยกัน *-*  (อ่าน 4629 ครั้ง)
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #40 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 10:11:32 »

ไม่กล้าฉีดเองค่ะ ทำใจไม่ได้ ให้ผู้เชี่ยวชาญฉีดให้ดีกว่า  ลังเล

แม่นค่ะ หาเพื่อนที่รู้จักกับเหมอสิคะ ให้เพื่อนพาไป น่าจะดีกว่าไปแบบบอดๆ 
 เข็มเล็กฉีดเองไม่เจ็บค่ะ รุ่งฉีดใต้สะดือหลายสิบเข็มปีที่แล้ว ทำลูกๆค่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เป็นผู้ชายแอบมาดูผู้หญิงคุยกัน.. ขยิบตา

คุณจิมก็เอาที่ได้ยินได้ฟังบอกคนข้างๆสิคะ อิอิ

ชอบกระทู้นี้จังค่ะ แวะมาฟังเผื่อได้แลกเปลี่ยนความคิดค่ะ  ยิงฟันยิ้ม

รู้คำตอบ มีคำถามก็โฟสได้นะคะ ขอบคุณค่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
PAAN
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 11:21:50 »

ถ้าขยันก็โกน แต่ก็ต้องโกนบ่อยๆ เด๋วมันเป็นตอ

ถ้าจะแว๊กซืแนะนำตามพวกร้านเสริมความงาม แต่ไม่รู้ว่าที่เชียงราย
มีที่ไหนรับทำบ้างนะคะ แต่ก่อนรู้สึกจะมีร้านพลอยสวยแต่ตอนนี้ยุบไปแล้ว

ส่วนถ้าเลเซอร์ก็หลักหมื่นค่ะ อยู่ได้หลายปี แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ขึ้นเลย

เพราะขนบางเส้นมันอาจจะก็ยังขึ้นอยู่อ่ะค่ะ
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #42 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 11:25:08 »

ถ้าขยันก็โกน แต่ก็ต้องโกนบ่อยๆ เด๋วมันเป็นตอ

ถ้าจะแว๊กซืแนะนำตามพวกร้านเสริมความงาม แต่ไม่รู้ว่าที่เชียงราย
มีที่ไหนรับทำบ้างนะคะ แต่ก่อนรู้สึกจะมีร้านพลอยสวยแต่ตอนนี้ยุบไปแล้ว

ส่วนถ้าเลเซอร์ก็หลักหมื่นค่ะ อยู่ได้หลายปี แต่ก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ขึ้นเลย

เพราะขนบางเส้นมันอาจจะก็ยังขึ้นอยู่อ่ะค่ะ

อยากเลเซอร์จังค่ะ ถ้าหลายปี แต่ราคาแพงเนอะ แถมขึ้นเป็นบางเส้น แล้วไอ้บางเส้นที่ขึ้น เราจะทำยังไงนี่  เดี๋ยวหาน้ำยาหรือครีมแว๊กซ์ดู ว่าจะไปดูที่ร้านมดก็ไม่มีเวลาเลย  ยิงฟันยิ้ม
Sis2Sis-Fashion
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #43 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 13:22:37 »

มีครีมอยู่ตัวนึงจ้า กำลังว่าจะสั่งมาใช้เหมือนกัน พอดีเพื่อนใช้แล้วโอเคค่ะ
ใช้ทาทิ้งไว้ 10 นาที แล้วเช็ดออก ขนเกลี้ยงเลย เพื่อนก็ขนดกมาก
ประมาณกล่องละ 150 บาทค่ะ ใช้ได้ 3-4 ครั้งต่อกล่อง

เดี๋ยวไว้ได้ของที่สั่งมาก่อน แล้วจะมาเล่าให้ฟังน๊า ว่าเป็นไงบ้าง

ร้าน Sis2Sis-Fashion
จำหน่ายเสื้อผ้าแฟชั่น ปลีก-ส่ง ราคากันเอง
Alice_inwonderland
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 13:55:38 »

เลกกิ้งน่ารักมากค่ะ  ถ้ามีของผู้ใหญ่จะซื้อมาใส่เลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
 อยากเลเซอร์จังค่ะ ถ้าหลายปี แต่ราคาแพงเนอะ แถมขึ้นเป็นบางเส้น แล้วไอ้บางเส้นที่ขึ้น เราจะทำยังไงนี่  เดี๋ยวหาน้ำยาหรือครีมแว๊กซ์ดู ว่าจะไปดูที่ร้านมดก็ไม่มีเวลาเลย  ยิงฟันยิ้ม
toyaom123
ชั้นประถม
*

ศศิวิมล

« ตอบ #45 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 14:04:01 »

ความรู้ๆๆๆ
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #46 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 14:25:22 »

กรี๊ดดดดดดดดด

เมื่อกี๊ไปคอสเมติกส์มาแล้วค่ะ ได้มากล่องนึง ตัวนี้ค่ะ 

เป็นไงจะมาบอกอีกทีค่ะ  อิอิอิ

* 1263190012_115_products.jpg (55.71 KB, 567x567 - ดู 121 ครั้ง.)
witoonaha
มัธยม
**

ทำงานเพื่อลูก

« ตอบ #47 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 16:02:24 »

เขาให้กินได้ถึงสองขวบเลยนะ
ลูกสาวผม2ขวบ5เดือนแล้วยังกินอยู่เลย ทั้งยาหม่อง ยาป้ายแผลในปาก บอระเพด ยาสีม่วงเอาไม่อยู่ซักอย่าง แฟนผมก็ขนหน้าแข้งยาวแต่ไม่ดก เลยต้องใส่แต่กางเกงขายาว  อิอิ ยิงฟันยิ้ม
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #48 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 16:06:30 »

เขาให้กินได้ถึงสองขวบเลยนะ
ลูกสาวผม2ขวบ5เดือนแล้วยังกินอยู่เลย ทั้งยาหม่อง ยาป้ายแผลในปาก บอระเพด ยาสีม่วงเอาไม่อยู่ซักอย่าง แฟนผมก็ขนหน้าแข้งยาวแต่ไม่ดก เลยต้องใส่แต่กางเกงขายาว  อิอิ ยิงฟันยิ้ม

ของรุ่งสงสัยให้ดื่มถึงสองขวบเต็มที่ค่ะ เพราะจะให้ไปเตรียมค่ะ
 ของรุ่งคงเลิกไม่ยาก เพราะทุกวันนี้ใช้วิธีปั๊มเอาใส่ขวดค่ะ เพราะถ้าดูดจากเต้า คงสยองเลยเพราะสองคน

รุ่งแว๊กซ์เรียบร้อยแล้วค่ะ แต่ออกไม่หมด เพราะผ้าที่เขาแถมมามีแค่สามชิ้น แต่ก็ดูดีกว่าตอนไม่แว็กซ์ เดี๋ยวว่าจะลองเอาสก๊อตเทปแปะแล้วดึงดูค่ะ เพราะความรู้สึกเดียวกันเลย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
witoonaha
มัธยม
**

ทำงานเพื่อลูก

« ตอบ #49 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 16:44:13 »

รุ่งแว๊กซ์เรียบร้อยแล้วค่ะ แต่ออกไม่หมด เพราะผ้าที่เขาแถมมามีแค่สามชิ้น แต่ก็ดูดีกว่าตอนไม่แว็กซ์ เดี๋ยวว่าจะลองเอาสก๊อตเทปแปะแล้วดึงดูค่ะ เพราะความรู้สึกเดียวกันเลย  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
[/quote]

โห :oซาดิสต์น่ะนั้น อิอิ
^<หมูช:มวง>^
มัธยม
**

~MSๅด~>~เชีeJSๅe<~

« ตอบ #50 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 16:50:02 »

มาติดตามผล  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  บันทีกในเมมก่อน จดระกะจด ขอบคุณทุกความรู้จ้า^^  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

>>>"" ค ว า ม ทุ ก ข์ ... มี ไ ว้ ใ ห้ เ ห็ น .... ไ ม่ ใ ช่ .... มี ไ ว้ ใ ห้ เ ป็ น ......" ""<<<

>>>"" มองเห็นตัวตน เท่ากับ มองเห็นธรรมะ ""<<<
aunpang
ระดับ ป.ตรี

--อ้อมกอดอันแสนอบอุ่น--

« ตอบ #51 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 17:03:24 »

มันขึ้นแบบผิดปกติมากเลยเหรอคะคุณรุ่ง  ยิ้ม

ค่ะ แบบว่าใส่สั้นไม่มั่นใจเลยค่ะ อายมากๆค่ะ
 อยากถ่ายรูปลงแต่ตัวเองยังรับไม่ได้เลยนิ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เพราะตอนที่กบเป็นน่ะ มันผิดปกติมาก ๆ  ส่วนหมอในเชียงรายนี่ไม่รู้ค่ะว่าคลีนิคไหน รู้แต่ว่าเป็นหมออายุรกรรมอ่ะค่ะ ยิ้มเท่ห์

อิ่มอร่อยกุ้งเผา
ถนนสนามบินแม่ฟ้าหลวง ตรงกันข้ามโรงแรมทีคการ์เด้นท์
0897559556
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #52 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 17:11:08 »

[/color]
โห :oซาดิสต์น่ะนั้น อิอิ
[/quote]

อยากดูดีต้องมนค่ะ ทนได้ถ้าสวยขึ้น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
 น้องๆก็ดูเวลาดึงค่ะ ถามว่าไม่เจ็บหรอ เราตอบว่าเจ็บ แต่ทนได้ 
 ก็เพราะมันเจ็บนี่แหละค่ะ เลยว่าเอาสก๊อตเทปติด น่าจะเหมือนกัน ยอมรับว่า ซาดิสต์ นิดหน่อย อิอิอิ

มาติดตามผล  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  บันทีกในเมมก่อน จดระกะจด ขอบคุณทุกความรู้จ้า^^  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

งิงิ แสดงว่ายาวเหมือนกัน 

มันขึ้นแบบผิดปกติมากเลยเหรอคะคุณรุ่ง  ยิ้ม

ค่ะ แบบว่าใส่สั้นไม่มั่นใจเลยค่ะ อายมากๆค่ะ
 อยากถ่ายรูปลงแต่ตัวเองยังรับไม่ได้เลยนิ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

เพราะตอนที่กบเป็นน่ะ มันผิดปกติมาก ๆ  ส่วนหมอในเชียงรายนี่ไม่รู้ค่ะว่าคลีนิคไหน รู้แต่ว่าเป็นหมออายุรกรรมอ่ะค่ะ ยิ้มเท่ห์

รุ่งคิดว่าฮอร์โมนชัวร์เลยค่ะ เพราะสิวขึ้นเต็มหน้าตลอด ผมยังร่วงอยู่ สายตายังสั้นเหมือนเดิม เป็นตั้งแต่ท้องได้หกเดือนค่ะ เดี๋ยวนี้ลูกจะสิบเดือนแล้ว หมอว่าจะดีขึ้นๆ แต่นี่สงสัยจะได้ตัดแว่นแล้วค่ะ 

ได้ไปโรงบาล จะปรึกษาหมอดูค่ะ อยากได้ยากินแบบที่ไม่กระทบน้ำนมค่ะ 
ขอบคุณค่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
aunpang
ระดับ ป.ตรี

--อ้อมกอดอันแสนอบอุ่น--

« ตอบ #53 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 17:15:34 »

ได้ไปโรงบาล จะปรึกษาหมอดูค่ะ อยากได้ยากินแบบที่ไม่กระทบน้ำนมค่ะ 

ถ้าจำไม่ผิดนี่เป็นยาที่แรงค่ะ ตอนนั้นหมอบอกประมาณว่าอย่าพึ่งปล่อยให้มีลูกคนต่อไป

อิ่มอร่อยกุ้งเผา
ถนนสนามบินแม่ฟ้าหลวง ตรงกันข้ามโรงแรมทีคการ์เด้นท์
0897559556
ชื่อนี้ไม่มีชื่อไทย ©®™
♥ รักไม่ใช่ทุกอย่าง แต่เป็นแรงบันดาลใจ ให้ทำหลายๆอย่าง Non ♥
ระดับ ป.ตรี

tel 087-3550714 ♥ ♥

« ตอบ #54 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 18:26:20 »

แว๊ป ๆ เข้า มา เผลอ อ่าน นิด นุง อิอิ

รับซ่อมปั้มน้ำ ติดตั้งปั้มน้ำ ระบบกรองน้ำ→ งานไฟฟ้า งานปะปา
ตั้งอยู่ที่ หอพักกมลวรรณ ซอย8 ตรงข้าม  รร.เตรียมอุดม ต.รอบเวียง อ.เมือง ชร 57000
087-355-0714 D
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #55 เมื่อ: วันที่ 30 พฤศจิกายน 2010, 19:31:32 »

ถ้าจำไม่ผิดนี่เป็นยาที่แรงค่ะ ตอนนั้นหมอบอกประมาณว่าอย่าพึ่งปล่อยให้มีลูกคนต่อไป

โอ้วววววววว ต้องปรึกษาหมออย่างแรงเลยนิ ซื้อกินเองอันตรายแย่เลย 
  ระหว่างนี้ เอาสก๊อปเทปแผ่น หรือยืมที่โกนหนวดสามีมาโกนก่อน 

ดูท่าอันตรายมาก เรื่องขนๆนี่ไม่หมูเลยจริงๆ

แว๊ป ๆ เข้า มา เผลอ อ่าน นิด นุง อิอิ

อยากลอกขนด้วยใหมคะ อ๊ะ ล้อเล่นๆๆ  ยิงฟันยิ้ม
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #56 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2010, 10:12:37 »

คุณฟ้าใสไปฉีดมาหรือยังคะนี่  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

มีคำถามมาถามอีกค่ะ
ใครที่ปวดท้องเมนส์บ้างคะ แก้ยังไง
แล้วเขาว่ามีลูกแล้วหายนี่จริงใหมคะ พอดีน้องสาวรุ่งเป็นค่ะ อายุสิบเก้า ปวดทุกเดือนเลยค่ะ สงสารแกมากเลย แกคิดมากขนาดว่าจะท้องไม่เอาพ่อเด็กเลยทีเดียว เพราะหมอบอกมาว่าท้องแล้วจะหาย แกอยากหายค่ะ

ช่วยด้วยนะคะ
PAAN
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2010, 10:21:45 »

เคยใช้ครีมกำจัดขนโอพีลคา ที่ทาๆแล้วก็ใช้ไม้พายปาดออก
แต่อารมณทมันก็คือโกนนั่นแหละ เพราะขนที่หลุดมามันก็แค่ผิว
ไม่ได้หลุดออกมาทั้งรากเหมือนถอนอ่ะค่ะ
flashi
ระดับ :ป.โท

on the internet nobody knows you’re a dog

« ตอบ #58 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2010, 10:40:51 »

คุณฟ้าใสไปฉีดมาหรือยังคะนี่  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ใครที่ปวดท้องเมนส์บ้างคะ แก้ยังไง
แล้วเขาว่ามีลูกแล้วหายนี่จริงใหมคะ พอดีน้องสาวรุ่งเป็นค่ะ อายุสิบเก้า ปวดทุกเดือนเลยค่ะ สงสารแกมากเลย แกคิดมากขนาดว่าจะท้องไม่เอาพ่อเด็กเลยทีเดียว เพราะหมอบอกมาว่าท้องแล้วจะหาย แกอยากหายค่ะ

แฟลชไอค่ะ ไม่ใช่ฟ้าใส อิอิ ตั้งชื่อซะหวานเลย
ยังไม่ได้ฉีดค่ะ รอน้องส่งของมาให้จาก กทม.

ปวดท้องเมนส์ เรากินว่านชักมดลูกแบบแคปซูลอ่ะค่ะ ยี่ห้อธันยพร สารพัดประโยชน์เลย เพราะซื้อมาให้น้องสาวกินแก้ตกขาวก็เวิร์ก เรากินแก้ปวดท้องเมนส์อ่ะค่ะ
บางคนก้แนะนำให้กิน อิฟนิ่งพริมโรส ได้ผลเหมือนกัน แต่ราคาสูงไปหน่อย สมุนไพรแบบไทยๆนี่แหล่ะดี
ถ้ากินคู่กับกวาวเครือขาว ยี่ห้อเดียวกัน ก็จะครบสูตรเลยนะคะ "นมฟู รูฟิต"  ยิงฟันยิ้ม

ทุกอาชีพไม่มีไส้แห้ง ไม่ว่าอาชีพใดทั้งสิ้น ที่เมิงไส้แห้ง เพราะเมิงกระจอกไง มันอยู่ที่ใจเมิง ใจเมิงสูงเมิงก็รอด ใจเมิงกระจอกเมิงก็จน!
--- (เชิญชมคลิปเต็ม)
http://www.youtube.com/watch?v=s-g89WcO6DQ
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #59 เมื่อ: วันที่ 01 ธันวาคม 2010, 10:48:31 »

เคยใช้ครีมกำจัดขนโอพีลคา ที่ทาๆแล้วก็ใช้ไม้พายปาดออก
แต่อารมณทมันก็คือโกนนั่นแหละ เพราะขนที่หลุดมามันก็แค่ผิว
ไม่ได้หลุดออกมาทั้งรากเหมือนถอนอ่ะค่ะ

ง่า สุดท้ายก็เหมือนเอาสก๊อตเทปมาแปะ กันโกนเหมือนเดิม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม 
 แว๊กซ์ แสบๆคันๆ ต่อไปค่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ขอบคุณค่ะ

แฟลชไอค่ะ ไม่ใช่ฟ้าใส อิอิ ตั้งชื่อซะหวานเลย
ยังไม่ได้ฉีดค่ะ รอน้องส่งของมาให้จาก กทม.

ปวดท้องเมนส์ เรากินว่านชักมดลูกแบบแคปซูลอ่ะค่ะ ยี่ห้อธันยพร สารพัดประโยชน์เลย เพราะซื้อมาให้น้องสาวกินแก้ตกขาวก็เวิร์ก เรากินแก้ปวดท้องเมนส์อ่ะค่ะ
บางคนก้แนะนำให้กิน อิฟนิ่งพริมโรส ได้ผลเหมือนกัน แต่ราคาสูงไปหน่อย สมุนไพรแบบไทยๆนี่แหล่ะดี
ถ้ากินคู่กับกวาวเครือขาว ยี่ห้อเดียวกัน ก็จะครบสูตรเลยนะคะ "นมฟู รูฟิต"  ยิงฟันยิ้ม

รุ่งมีขวดค่ะ ซื้อที่บิ๊กซี ว่าจะกินขับน้ำคาวปลา แต่หมอห้ามเพราะให้นมลูกซะงั้น 
เป็นของ เครือ ขาวละออ ค่ะ แต่ราคาเอาการเหมือนกัน 
 แล้วต้องกินนานใหมคะ กินทุกวันเหมือนยาคุมใหมคะ เคยให้น้องกินยาคุม ก็ปวดรอบสองหลังจากเมนส์หายค่ะ ปกติแกจะปวดก่อนเมนส์มา เมนส์มาปุ๊ปหายปวดเลยค่ะ 
 สรุปว่ากินยาคุมก็ไม่ได้ ทุกวันนี้แกมี ยา พอนสแตน กับ ยาคลายกล้ามเนื้อค่ะ  ขนาดสองตัวยังเอาแกไม่อยู่เลยค่ะ 

อิอิ เรียกชื่อผิดมาตั้งนาน ขอโทษค่ะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์