เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 10:54:43
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ตลาดรถซื้อขายรถมือสอง
| | |-+  ศูนย์กลาง-ซื้อขายรถยนต์ (ผู้ดูแล: nuifish, NOtis, Krit_66, Active Oper)
| | | |-+  ขายมิตซูแชมป์ 3 ราคา 28000 LPG ขายแล้วค่ะ ปิดการขาย
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน ขายมิตซูแชมป์ 3 ราคา 28000 LPG ขายแล้วค่ะ ปิดการขาย  (อ่าน 1052 ครั้ง)
memee20
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 06 สิงหาคม 2013, 10:54:57 »

ขายรถยนต์ มิตซูบิชิ แชมป์ 3
จดทะเบียนปี พ.ศ.2533
สีบรอนด์เงิน
ติดแก๊ส LPG ประหยัด ลงเล่มเรียบร้อยแล้ว
เครื่องเสียง มี
ล้อแมกซ์ มี
DvD มี
รถจอดขาดต่อทะเบียน ปี 2555
บางคนถามดอกยางมีไหม...อันนี้ไม่ทราบ ขับเป็นอย่างเดียว
บางคนถามเครื่องยังฟิตไหม...อันนี้ก็ขอตอบว่า คนแก่ รถเก่า มันก็เหมือนกัน
บางคนถามว่าเครื่องเป็นไง...ขับมาก็ไม่เป็นอะไร เพียงแต่จอดนานค่ะ
จบค่ะ...สนใจเข้ามาดูเลยค่ะ...
ที่ขายไม่ใช่รถเสียนะค่ะ
ก่อนหน้ารถก็ใช้งานขับไปทำงานทุกวัน
ตอนนี้ย้ายตามสามีมาอยู่ลำปาง ออกรถกระบะใหม่ ที่บ้านมีห้องให้เช่า
คนเช่าเค้าไม่มีที่จอดรถกัน เลยขายค่ะ
ที่ขายถูก เพราะลูกค้าอาจจะต้องเปลี่ยนนั้น เปลี่ยนนี้
เลยขายตามสภาพค่ะ
ขายถูกก็ว่ารถไม่ดี ขายแพงก็ว่ารถเก่ายังจะขายแพง
นี่อยากขายค่ะ...เลยขายราคานี้
ขออภัยที่เห็นราคาปรับลง..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กันยายน 2013, 09:27:41 โดย memee20 » IP : บันทึกการเข้า
memee20
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2013, 16:28:47 »

ขายรถยนต์ มิตซูบิชิ แชมป์ 3
จดทะเบียนปี พ.ศ.2533
สีบรอนด์เงิน
ติดแก๊ส LPG ประหยัด ลงเล่มเรียบร้อยแล้ว
เครื่องเสียง มี
ล้อแมกซ์ มี
DvD มี
รถจอดขาดต่อทะเบียน ปี 2555
รถจอดไม่ได้สตาร์ทเกือบ 8 เดือน (ไม่เคยสตาร์ทเลย)
บางคนถามดอกยางมีไหม...อันนี้ไม่ทราบ ขับเป็นอย่างเดียว
บางคนถามเครื่องยังฟิตไหม...อันนี้ก็ขอตอบว่า คนแก่ รถเก่า มันก็เหมือนกัน
บางคนถามว่าเครื่องเป็นไง...ขับมาก็ไม่เป็นอะไร เพียงแต่จอดนานค่ะ
จบค่ะ...สนใจเข้ามาดูเลยค่ะ...
ที่ขายไม่ใช่รถเสียนะค่ะ
ก่อนหน้ารถก็ใช้งานขับไปทำงานทุกวัน
ตอนนี้ย้ายตามสามีมาอยู่ลำปาง ออกรถกระบะใหม่ ที่บ้านมีห้องให้เช่า
คนเช่าเค้าไม่มีที่จอดรถกัน เลยขายค่ะ
ที่ขายถูก เพราะลูกค้าอาจจะต้องเปลี่ยนนั้น เปลี่ยนนี้
เลยขายตามสภาพค่ะ
ขายถูกก็ว่ารถไม่ดี ขายแพงก็ว่ารถเก่ายังจะขายแพง
นี่อยากขายค่ะ...เลยขายราคานี้
ขออภัยที่เห็นราคาปรับลง..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 19 กันยายน 2013, 18:32:56 โดย memee20 » IP : บันทึกการเข้า
อาจุงม่า
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2013, 21:14:12 »

ขำกลิ้งลิงกับหมา
NattawatGame
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 18 กันยายน 2013, 23:45:32 »

ลงรูปห้อง ในเก๋ง ด้านข้าง ด้านหลังด้วยได้มั้ยครับ รถขับได้มั้ยติดแก็สป่าวครับ
ที่โทรไปตอน3ทุ่มครับสนใจรถอยู่ครับแต่อยู่ไกลเลยอยากเห็นหลายๆมุม

ชื่อเฟซบุ๊คNattawat Kon Lovefan
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 18 กันยายน 2013, 23:49:32 โดย NattawatGame » IP : บันทึกการเข้า
memee20
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 19 กันยายน 2013, 18:32:19 »

ขออภัยนะค่ะ..โดนสามีต่อว่าขายไปได้ไงราคานั้น
ดิฉันหวังดีกับลูกค้า เห็นว่าเครื่องมันจอดหานนะ
รถก็ปีนั้นนะ ลูกค้าต้องมีอะไรอย่างทำบ้าง
แน่ๆๆคือเบาะหน้าต้องเปลี่ยนค่ะ
ขอปรับราคาเป็น 28000 บาท นะค่ะ
ขายถูกก็พากันว่าเอามาขายได้ไง รถมีปัยหาเปล่า
บอกตรงๆว่าที่บ้านออกรถกระบะใหม่ เดิมก็ขับ
คันนี้ไปทำงานทุกวัน ตอนนี้ย้ายตามสามีมา
คันนี้ก็จอดไว้เฉยๆ
ที่บ้านก็มีห้องให้เช่า เค้าไม่มีที่จอดรถกัน
เลยขายออกไป...ค่ะ
memee20
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 14:46:04 »

ขายแล้วค่ะ..ขอบคุณทางเว็บค่ะ

* champ 008.jpg (68.28 KB, 480x360 - ดู 204 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 25 กันยายน 2013, 09:28:35 โดย memee20 » IP : บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์