เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 16 มิถุนายน 2024, 00:29:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0
ห้ามประกาศซื้อขาย แลกเปลี่ยน สัตว์ป่าสงวน สัตว์ป่าคุ้มครองทุกชนิด บนเว็บไซต์แห่งนี้ เจอกระทู้ไหนประกาศ จะดำเนินการลบออก โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  สัตว์เลี้ยง (ผู้ดูแล: ตาต้อม, Active Oper, “๏.๎฿ @ ์ N ' K๎.๏™”)
| | |-+  จะทำทุกอย่าง ขัดขวางทุกการค้าขาย ไอ้ต้นเทิง ... ไอ้มิจฉาชีพ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์
ผู้เขียน จะทำทุกอย่าง ขัดขวางทุกการค้าขาย ไอ้ต้นเทิง ... ไอ้มิจฉาชีพ  (อ่าน 5972 ครั้ง)
Ball Bam
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #60 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2013, 21:31:01 »

บ่ามีรูปมันกะมันเป็นหน้าต๋าจะไดนิบ่าต้นเทิงนิยังมาขี้วอกดี
นอ.น้ำตาล
โปรดส่งใครมารักฉันที
มัธยม
**

« ตอบ #61 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2013, 21:51:39 »

โตยด่าทุกทีที่มันขายหั้น  เลวขนาดนักบบบ้านี่นะ   จะไปหื้อได้เจอ

พักใจชั่วคราว
นอ.น้ำตาล
มัธยม
**

« ตอบ #62 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2013, 21:52:21 »

แจ้วความได้เลยครับหลอกลวงต้มตุ๋นพวก18มงกุฎหาผู้เสียหายหลายๆคนรวมกันเอาเรื่องได้ครับ

รวมตัวไปสักวันดีบ๋อ

tiskorn
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #63 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2013, 22:42:13 »

ช่วยดัน
ShopPer Kub
ชั้นประถม
*

« ตอบ #64 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2013, 23:13:09 »

แจ้วความได้เลยครับหลอกลวงต้มตุ๋นพวก18มงกุฎหาผู้เสียหายหลายๆคนรวมกันเอาเรื่องได้ครับ

รวมตัวไปสักวันดีบ๋อ
  เอาเลย หยอกมัน ผมเอาตวยคน  ยิ่งฟังเเล้วยิ่งใจขึ้น บ่านี้หนา
บ่าวห้วยสัก
มัธยม
**

« ตอบ #65 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 01:04:26 »

ที่หาชื่อจาก google ธนากร ราญรอน อยู่โรงเรียนปล้องวิทยาคม
boyjirasak
ชั้นประถม
*

« ตอบ #66 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 06:25:41 »

จากที่เจ้าของกระทู้เล่ามาไม่แน่ใจว่าคนเดียวกับที่เคยซื้อรึเปล่าพิกัดที่อยู่และชื่อคล้ายๆ ยังเป็นเด็กมัธยมอยู่เลย แต่คนนี้ส่งให้คับ แ่ต่กลับได้พุดเดิ้ลปลอม น่าจะเป็นพันธุ์ผสมพุดเดิ้ล เค้าจาอวดว่าหมาเค้าเล็กสุดในเชียงรายเจ้าเดียว มีแต่คนจอง พ่อพันธุ์มีใบเพ็ดเป็นของฟาร์มดังที่กรุงเทพ (ขออนุญาตไม่เอ่ยชื่อฟาร์มดังนะคับจะเสียชื่อเค้าเปล่าๆ คับ)  แต่ตอนนี้โตมาเป็นหมาบ้านเลยคับ จะโทรไปเคลียร์ก็เปลี่ยนเบอร์ เห็นตอนนี้ยังมีกระทู้ขายอยู่นะคับ อยากเข้าไปตอบกระทู้แต่ไม่รู้จะได้อะไร คิดว่าเป็นความผิดของเราเองที่อยากได้มาก ดูแต่ภาพไม่กี่ภาพกับคำพูดเค้าก็เชื่อ แล้วก็ซื้อเลย ตอนนี้มองหน้าน้องหมาแล้วสงสารก็เลยช่างมัน แล้วเค้าก็เปลี่ยนเบอร์ตลอด โกงแต่เด็กเลยคับ ไม่น่าเป็นเด็กอย่างนี้เลย เสียชื่อสถาบันหมด อยากบอกว่าเป็นเจ้าไหนเหมือนกันคับ แต่ขอรอเจ้าของกระทู้ออกมาบอกก่อน จะได้แน่ใจว่าคนเดียวกัน แต่ใครอยากทราบส่งข้อความมานะคับ ปรึกษาหลายคนก่อนซื้อนะคับ ถ้าจะให้ดีรู้จักกัน น่าเชื่อถือ มีประวัติดี ไปดูด้วยตัวเอง ดีที่สุดคับ  เศร้า

ช่วย pm ชื่อ use ให้หน่อยคับ อยากรู้เหมือนกันคับ คนแบบนี้มันหน้าตายังไงคับ เผื่อเขามาหลอกขายอะไรอีกจะได้จัดการมันคับ
araley
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #67 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 12:12:03 »

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?action=dlattach;topic=483555.0;attach=1445087;image

user "น่ารักอิอิ" ใช่เลยอีเด็กคนนี้แหละเรียนที่ ร.ร.เทิงวิทยาคม เท่าที่มันบอก
G&B ฟาร์มนกกระทา เชียงราย
คนเลี้ยงนกกระทา และรับขับรถคร้าบบบบ
มัธยม
**

สวนเกษตรผสมผสาน

« ตอบ #68 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 12:54:47 »

โกรธ >:(ใครรู้ ชื่อจริง นามสกุลจริง รูปถ่าย หรือเลขที่บัญชีโอนเงินของมันบ้างครับ ช่วยเอามาลงประจานกันหน่อยครับ หรือใครที่เคยไปบ้านมันมาแล้ว รบกวนช่วยถ่ายรูปบ้าน ตรอก ซอก ซอย ที่มันอยู่มาลงด้วยก็จะดีมากครับ และจะได้เป็นตัวอย่างให้กับผู้ที่คิดจะหลอกลวงชาวบ้าน ว่าหากทำพฤติกรรมแบบนายต้น จะต้องโดนประจานแบบนี้ครับ เพราะถือว่าเป็นการทำลายความเชื่อมั่น ระหว่างผู้ซื้อ และผู้ขายในเขตพื้นที่ครับ

อยากให้ช่วยกันดันกระทู้นี้ให้อยู่หน้า 1 ไปเรื่อยๆ ครับ เพื่อคนที่คิดจะโกงรายต่อไป จะได้เห็นเป็นตัวอย่างครับ ช่วยกันหน่อยครับ ไม่งั้น วงการสัตว์เลี้ยงในเชียงรายต้องล่มจมแน่ๆ เพราะมีคนแบบนี้
  โกรธ โกรธ

G&B ฟาร์ม เชียงราย สวนผสม ทำเกษตรไปเรื่อยครับ
นอ.น้ำตาล
มัธยม
**

« ตอบ #69 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 14:10:14 »

ชื่อบัญชีมัน ธนากร  ราญรอน  แล้วตอนที่โอนมีผุ้หญิงร่วมขบวนการมันเเหม  เบอมัน 085  รุปร่าง  ผอมขาว   ไม่ค่อยสูงมากเท่าไหร่  น่าจะ 160 กว่าๆ  ดัดฟัน

Ball Bam
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #70 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 14:16:39 »

เหมือนจะเห็นชื่อที่ว่าน่ารักอิอิอยู่ที่หน้า10 ในหัวข้อ พุดเดิ้ลทอยแท้ สุดๆเจ้าเดียวในเชียงราย ใช่หรือไม่
Hang over
ชั้นประถม
*

« ตอบ #71 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 15:22:11 »

ดันๆๆๆ ไปเรื่อย เพื่อประจานคนประเภทนี้
not-rew
*

« ตอบ #72 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 19:16:45 »

คนเทิง ช่วยดัน
SmallLoveMaple
มัธยม
**

« ตอบ #73 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 20:25:45 »

ร่วมมือร่วมใจครับ

ใครใคร้ ค้า ค้า
lll2edLal3elll
*

« ตอบ #74 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 20:31:34 »

ช่วยดันกระทู้ค่ะ ดันไปอย่าให้ตก
mafiajengza
ชั้นประถม
*

« ตอบ #75 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 22:15:01 »

ยิ้มเท่ห์

นอ.น้ำตาล
มัธยม
**

« ตอบ #76 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2013, 22:16:25 »

จุมพิต

nupee_999
ชั้นประถม
*

« ตอบ #77 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2013, 08:33:21 »

+1 อีกแรง
นอ.น้ำตาล
มัธยม
**

« ตอบ #78 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2013, 15:40:52 »

จังมันๆๆ

cunyai
นักบิน..บินตามฝัน
ชั้นประถม
*

« ตอบ #79 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2013, 16:10:44 »

เอาบ่ะยอกก็ยอก..บ้าห่านี้หนาเปิ่นเดือดร้อนกันหมดตึงคนซื้อตึวคนขาย

ชมรมเครื่องบินเล็กบังคับวิทยุเชียงแสน..สร้างเอง...บินเอง...ตกเอง...
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 พิมพ์