เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 27 เมษายน 2024, 19:53:47
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  เสื้อผ้า รองเท้า เครื่องประดับ สินค้าแฟชั่น (ผู้ดูแล: CR.COM)
| | |-+  ขายเสื้อผ้า รองเท้า มือ2 ราคาถูก สภาพสวยยยยๆใหม่ๆจ้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน ขายเสื้อผ้า รองเท้า มือ2 ราคาถูก สภาพสวยยยยๆใหม่ๆจ้า  (อ่าน 1538 ครั้ง)
SweeD shop
เตรียมอนุบาล
*

« เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2013, 21:29:48 »

เสื้อผ้า รองเท้า ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่า ,,เนื่องจากเสื้อผ้ามีเยอะมากกกกก และขี้เกียจขนของกลับบ้านเยอะ เลยนำมาขายจ้าาาา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ทุกชิ้นใส่แค่ครั้ง สองครั้งเท่านั้น บางตัวก้อไม่เคยใส่ค่า  สภาพใหม่เอี่ยมมเลย ราคาจะแตกต่างกันไปเพราะซื้อมาไม่เท่ากันนะคะ บางชิ้นก้อซื้อมาแพงค่ะ  แต่ต่อรองราคาได้ค้าบบ สนใจ  PM มาเลยค่า LINE: La_Petite.h แม่ค้าใจดีนะ อิอิ  เจ๋ง เจ๋ง
ของอยฺ่ที่เชียงรายนะคะ จะนัดรับของ หรือ ส่งไปรษณีย์ก้อได้จ้า จุมพิต จุมพิต จุมพิต
 ยิ้ม ค่าส่งเสื้อผ้า ลงทะเบียน 1ชิ้น 30 บาท ชิ้นต่อไปบวกชิ้นละ 5 ค่ะ
 ยิ้ม ค่าส่งรองเท้าลงทะเบียน 1 ชิ้น 50 บาท ชิ้นต่อไปบวกชิ้นละ 10 ค่ะ

เสื้อครึ่งตัวจั๊มแขน จั๊มเอว ใหม่เอี่ยม เนื้อผ้าโปร่ง เบา สบาย มือ1 ค่ะ
 กางเกงยีนส์เอวสูง ใหม่กิ๊ก เอว 27 มือ1ค่ะ (ติดจอง)

เสื้อครอปครึ่งตัว สีครีม ลายจุดสีแดง ข้างหน้ามีช่องเว้า ใส่ครั้งเดียวค่า

เสื้อครอบครึ่งตัว ไม่โป๊ สีออกโทนครีมน้ำตาล ปักหมุด
กระโปรงกางเกง ซีทรู สีออกโทนครีมๆ ความยาวข้อเท้าค่า (ขายแล้วค่ะ)

เสื้อครอป ครึ่งตัว สีเทา ลายจุดขาว *รีวิว จากของจิงนะคะ แม่ค้าใส่เอง

ชุดหมี ขาสั้น เสื้อแขนยาว เว้าไหล่ สีแดง ลายดอก ก๊อปShop แพง ขวัญข้าว จ้า
*รีวิว จากของจิงนะคะ แม่ค้าใส่เอง

ชุดเดรส สีน้ำตาล เนื้อผ้าดีมากค่ะ ความยาวเลยเข่า (ขายแล้วค่ะ)

เสื้อแฟชั่น สีเทาเนื้อผ้าดี ไม่บางค่ะ

ชุดหมี ขาสั้น เสื้อแขนยาว ตั้งแต่ช่วงไหล่ ถึงแขนเป็นซีทรู สีครีม ใส่แล้วน่ารัก หวานมากค่ะ  (ขายแล้วค่ะ)

ชุดกำมะหยี สีเทา แยกชิ้น เสื้อ กระโปรง ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ใส่แล้วดูดีมีระดับค่ะ

ชุดหมี ขาสั้น เปิดใหล่ สีเหลือง ขอบเป็นผ้าลูกไม้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย

เสื้อครึ่งตัว สีครีมออกน้ำตาลค่ะ  ผ้านิ่มใส่ดี

เสื้อลูกไม้ สีส้มครีม คอบัว ยาวครึ่งแขน ข้างหลังเปนซีทรูค่ะ ใส่เบา สบาย
กระโปรง สีส้มเข้ม มีซับกางเกงด้านใน ผ้านิ่มพริ้วค่ะ ใส่สบายมากๆ

ชุดเดรสสีดำ ประดับโบว์ค่ะ เนื้อผ้าดีไม่บาง ความยาวประเข่าค่ะ

เสื้อครอปครึ่งตัว ครึ่งแขน สีเทาสกรีนลาย เนื้อผ้าดีค่ะ ไม่บาง ไม่เคยใส่

ชุดเดรสสีดำ กระโปรงระบาย เนื้อผ้านิ่มค่ะ

เสื้อคลุมยีนส์ครึ่งตัว น่ารักค่ะ (ขายแล้วค่ะ)

เสื้อแฟชั่น แขนยาว  ช่วงแขนเปนซีทรูค่ะ ใส่เบา บาง สบาย ไม่ร้อน ด้านหน้าเป็นระบายค่ะ

กางเกงขาสั้นสีส้ม เอวยางยืด ตกแต่งลายฉลุ ประดับขอบเอว ใส่สบายค่ะ

เสื้อครึ่งตัว สีม่วงเข้ม ลายดอก เนื้อผ้าใส่สบายค่ะ

ชุดแซค สีเงินลายค่ะ เนื้อผ้ามัน ข้างในมีซับ ใส่เที่ยวสบายค่ะ

เสื้อแซคสายเดี่ยว ความยาวเลยเอวมาหน่อย สีเทา จีบลาย ช่วงหลังยืดได้ เนื้อผ้ามันค่ะ
ใส่ครั้งเดียว สวยมาก ใหม่เอี่ยม

เสื้อครึ่งตัว สีขาว ข้างหน้าคอ V ด้านหลัง เว้าประดับโบว์ค่ะ เนื้อผ้ามัน ใส่สบาย น่ารักมาก

กางเกง สีครีม พาดลายดำ เอวยืดได้  ผ้าพลิ้วว ใส่สบายสฺดๆๆเลยค่ะ

เสื้อแขนกุด สีขาว สกีนโบว์ เนื้อผ้าบาง ใส่สบายยย
กระโปรงกางเกง ประดับผ้าปัก ลายพื้นเมือง สีแดงเข้ม เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบาย เอวยืดได้

เสื้อเกาะอก แบรนด์ Billabong สีขาว สกรีนลาย เนื้อผ้าดี ไม่บางง ยืดได้ค่ะ

เสื้อแฟชั่น สี แดงเข้ม ความเลยเอว ปักหมุด ช่วงไหล่ เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ

ชุดเอี้ยม ขาสั้น ลายเสือค่ะ สีเข้ม สวย ใส่แล้วเซ็กซี่ น่ารักค่ะ เนื้อผ้าดีมาก ไม่บาง กำมะหยี (ติดจองจ้า)

กระโปรงสั้นระบายลายฉลุ สีชมพูอ่อน เอวยืดประดับลูกไม้ ข้างในมีซับกางเกงค่ะ  เนื้อผ้าโปร่ง เบา ใส่สบาย น่ารักมากค่ะ

รองเท้าบูทส้นสูงลายเสือ  ตรงปลายหฺ้มหนังสีน้ำตาล อย่างดีค่ะ ทน ใส่ครั้งเดียว ซื้อมาแพงค่ะ เบอร์ 37

รองเท้าคัทชูส้นสูง สีมชมพูสดค่ะ  เบอร์ 39 ใส่ออกงานครั้งเดียว

รองเท้าส้นสูงรัดข้อ สีเหลืองเข้ม-ดำ เบอร์ 37 ค่ะ ใส่สบาย เนื้องานอย่างดี ซื้อมาแพงค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่

รองเท้าบูทส้นสูง สีน้ำตาลอ่อน ค่ะ ใส่สบาย ไม่ปวดเท้า เบอร์ 37 ค่ะ

รองเท้าคัทชู สีครีมอ่อน ส้นสานเตารีด  อย่างดีค่ะ ใส่แล้วหวาน น่ารัก เบอร์ 37

รองเท้า adidas สีดำ-ฟ้า เบอร์ 37 ค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่  ใส่สบายมาก

รองเท้าแฟชั่น หนังเทียม สีน้ำตาลอ่อน- เหลือเข้ม เบอร์ 37  ใส่ครั้งเดียวค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 26 กันยายน 2013, 15:23:22 โดย SweeD shop » IP : บันทึกการเข้า
Fairrygogo
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 18 สิงหาคม 2013, 23:51:22 »

PMได้แล้วนะค่ะ
SweeD shop
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2013, 00:29:28 »

PMได้แล้วนะค่ะ

เรียบร้อยค่ะ  ยิ้มเท่ห์
SweeD shop
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2013, 10:56:46 »

สอบถามได้ค่าา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
SweeD shop
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2013, 16:26:13 »

อัพพพพพค่ะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
SweeD shop
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2013, 20:12:41 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
auging
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 19 สิงหาคม 2013, 20:33:52 »

pm ชื่อที่อยู่ให้แล้วนะคะ
SweeD shop
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 00:03:35 »

pm ชื่อที่อยู่ให้แล้วนะคะ

พฺ่งนี้ส่งให้นะคะ ยิ้ม
dekdoy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 08:45:37 »

ที่ได้จองไป
ไม่ทราบว่าจะนัดรับของได้ที่ไหนคะ
SweeD shop
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 09:15:14 »

ที่ได้จองไป
ไม่ทราบว่าจะนัดรับของได้ที่ไหนคะ

ได้หน้าม.แม่ฟ้าหลวง และก้อบ้านดฺ่ช่วงเย็นนี้อ่าค่า ลดให้เลยตามที่ PM ไป
dekdoy
ชั้นประถม
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 09:46:28 »

PM ไปแล้วนะคะ
SweeD shop
*

« ตอบ #11 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 12:02:37 »

PM ไปแล้วนะคะ

โอเชค้าาา ยิ้มเท่ห์
SweeD shop
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 16:42:06 »

แม่ค้ากำลังจะไปส่งของแถวบ้านดฺ่มีใครจะเอาอะไรเพิ่มอีกไม๊คะ ยิ้มเท่ห์ยิ้มเท่ห์ยิ้มเท่ห์
SweeD shop
*

« ตอบ #13 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 19:05:35 »

อัพพจ้าา ยิ้มยิ้มยิ้ม
SweeD shop
*

« ตอบ #14 เมื่อ: วันที่ 20 สิงหาคม 2013, 22:01:58 »

อัพพรอบดึกค้าบบ ยิ้มเท่ห์
SweeD shop
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 12:35:14 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
SweeD shop
*

« ตอบ #16 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 14:54:36 »

อัพค้าบ  ยิ้มกว้างๆ
SweeD shop
*

« ตอบ #17 เมื่อ: วันที่ 21 สิงหาคม 2013, 20:40:14 »

สอบถามได้นะค้าาาา  ลดได้จ้าาา  ยิ้มเท่ห์
SweeD shop
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 17:31:07 »

ดันค้าบบบบบบบบบ  ยิงฟันยิ้ม
SweeD shop
*

« ตอบ #19 เมื่อ: วันที่ 22 สิงหาคม 2013, 23:42:23 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
หน้า: [1] 2 พิมพ์