เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 07:30:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  อยากหุ่นดี ขาเรียว สลายไขมัน โดยไม่พึ่งศัลยกรรม แวะมาก่อนเลยจ้า
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน อยากหุ่นดี ขาเรียว สลายไขมัน โดยไม่พึ่งศัลยกรรม แวะมาก่อนเลยจ้า  (อ่าน 621 ครั้ง)
lingg
ชั้นประถม
*

« เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 00:27:30 »

อันนี้ส่วนตัวใช้ดีเลยมาเป็นตัวแทนจำหน่ายด้วย
ผลลัพธ์ที่เห็นได้อย่างชัดเจน ปลอดภัยและไม่เจ็บตัวด้วย galvanic body trio
เครื่องนวดสลายไขมัน นวัตกรรมที่ทันสมัยที่สุด  กับเจล ageloc Shaping Gel (เจลยกกระชับกับสลายไขมันในขั้นตอนแรก) กับ ageloc Dermatic gel (เจลทาสำหรับเสิมการยกกระชับหลังทำขั้นตอนแรก และป้องกันการคืนตัวของเซลลูไลต์)

ดีไม่ดีจริงยังไง มาดูรีวิวกันก่อนรึวิวเพียบจ้า

ขอคอนเฟริมว่าดีมากๆ ขอบอกเลยนะว่ารีวิว ไม่มีการตัดต่อ ตัดแต่ง โฟโต้ชอบอะไรทั้งนั้น
ไม่ได้โม้เกินจริงค่ะ มีมาตรฐานรับรองที่แน่นอน มีฐานข้อมูลแน่นค่ะ
ดาราเซเลบหลายท่านใช้กันค่ะ เช่นคุณธัญญ่า ลดได้จริง
ประโยชน์ที่ได้จากเครื่องนะคะ
1 ขจัดไขมันสะสมบริเวณ หน้าท้อง ต้นแขน ต้นขา
2 แก้ปัญหาผิวเปลือกส้ม เซลลูไลท์
 3 ลดเส้นเลือดขอด
 4 ลดรอยแตกลาย  เฟิร์มกระชับ ไม่หย่อนคล้อย
 5 เห็นผลไวมาก ไม่เจ็บตัว
6 ราคาเบาๆ 7 ทำง่ายๆที่บ้าน .........

และขอบอกนะคะ ร้านความสวยความงามที่มีชื่อเสียงก้ใช้เครื่องพวกนี้กันนะ
ไม่เจ็บตัว ไม่ต้องพึ่งมีดหมอ เพียงวันละ5นาที เห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ค่ะ

รีวิวมีเยอะกว่านี้นะคะ แต่กลัวลงไม่หมด
สนใจรายละเอียดสอบถามได้ค่ะ
http://www.facebook.com/nplskincare
lunglinglungling@hotmail.com

ของมีมาตรฐานเห็นผลชัวค่ะ

lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 00:29:40 »

อันนี้เป็นเครื่องสำหรับตัวนะคะ
มีเครื่องสำหรับหน้าด้วย
ขอบอกดีกว่าฉีดโบทอกแน่ค่ะ
หน้าจะเหมือนสาว2000ปีเลยค่ะ

สนใจสอบถามรายละเอียดได้เลยนะคะ
ยินดีตอบทุกคำถาม
อยู่เชียงรายค่ะ
lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 00:31:40 »

ขอบอกก่อนนะคะ เครื่องนี้แตกต่างจากเครื่องสลายไขมันทั่วๆไปที่มีขายนะคะ
ถ้าลองหาข้อมูลดูจะรู้ค่ะ
lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 07:37:41 »

สนใจสอบถามได้เลยจ้า
chira
ชั้นประถม
*

« ตอบ #4 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 12:19:37 »

ขอราคาค่ะ
lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 14:54:50 »

ส่งข้อมูลไปทางข้อความแล้วนะคะ
คนอื่นๆที่สนใจ สามารถทิ้งเฟส หรือเมลไว้ได้ค่ะ
หรือเข้าไปดููรายละเอียดได้ในเฟส nplskincare นะคะ
lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #6 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 14:55:52 »

ส่งข้อมูลไปทางข้อความแล้วนะคะ
คนอื่นๆที่สนใจ สามารถทิ้งเฟส หรือเมลไว้ได้ค่ะ
หรือเข้าไปดููรายละเอียดได้ในเฟส nplskincare นะคะ
ตอบทางข้อความแล้วนะคะ
lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 14:57:36 »

ขอราคาค่ะ
ตอบทางข้อความแล้วนะคะ
lingg
ชั้นประถม
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันที่ 27 มิถุนายน 2013, 22:36:27 »

ยิ้ม
หน้า: [1] พิมพ์