เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 28 เมษายน 2024, 04:10:59
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ตลาดกลางซื้อขายสินค้าออนไลน์
| |-+  ยา เครื่องสำอางค์ ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม
| | |-+  รกแกะ Lanopearl สินค้า รกแกะ จาก ออสเตรเลีย ของแท้ ส่งฟรี 7 Eleven
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน รกแกะ Lanopearl สินค้า รกแกะ จาก ออสเตรเลีย ของแท้ ส่งฟรี 7 Eleven  (อ่าน 601 ครั้ง)
ShoppingOnline
ชั้นประถม
*

ซื้อของออนไลน์

« เมื่อ: วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2013, 16:15:37 »

มีใครชิน เครื่องสําอาง รกแกะ Lanopearl australiaบ้างจ้ะ พอดีเพื่อนพ้องของเพื่อนเค้าบ่งบอกว่าใช้ดี พร้อมทั้งราคาไม่แพง เลยไม่แน่ใจว่าใช้ได้ดีจริงอ่ะเป่า แต่หน้าเค้าก็โอเคนะ ไม่เคยเห็นระแคะระคายก่อนหน้านี้ เค้ามีชีวิตสจ๊วตน่ะ ขอข้อคิดเห็นหน่อยคะ เคยใช้แต่เซรั่มค่ะ ดีสุดๆ ว่าหมู่ครีมบำรุงอาจค่อนข้างมัน และหอมไปหน่อยค่ะ ครีมรกแกะ ตัวที่เป็นเซรั่มรกแกะเข้มข้นขวดแก้วเล็กๆสีน้ำตาลๆ  ถือว่าดีขา ไม่ผิดหวัง จึ่งครีมบำรุงผิว ขวดธรรมดาๆสีขาว ฝาสีเทา ชินใช้โลชั่นทาผิวที่เป็นกระปุกขา ก้อเงียบๆนะ ไม่ดีไม่แย่ เสียแต่ว่ากลิ่นหอมดีจ๋า เราใช้อยู่ขา ครีมทีสดกระปุกสีขาวฝาสีชมพู รกแกะ พร้อมกับฝาสีฟ้า นกอีมูใช่มั้ยขา เดิมทีเราก็ดูถูกอะค่ะ ว่าคุณภาพ ครีมรกแกะ จะไม่ดีรึเปล่า package ก็ดูป๋องแป๋ง เพราะเราไปซื้อที่ออสฯมันถูกมากจริงๆ อาม่าขนกลับมาเป็นโหลๆเลยค่ะ จนน้ำหนักมัน load เครื่องต้องทิ้งไปหลายกระปุกเลยด้วยซ้ำ เพราะเรา เราพอใจนะคะ ใช้อยู่ตัวเดียวเลย หน้าเราไม่ค่อยพ่ายอะไร เราใช้ Kose เซกิเซ่โลชั่นแล้วผิวหน้าบาง ไม่ค่อยชอบเนื่องจากออกแดดบ่อย มาใช้ตัวนี้ก็ดีค่ะ หน้าเนียนดี

ถึงกระนั้นไม่ได้ขาวใสเด้งอย่างสาวญี่ปุ่นนะคะหน้าจะออกแนวผิวสุขภาพดีมากกว่า ถ้าว่าขาวเด้งอันนั้นต้อง Kose เค้าหละ ไม่งั้นก็กระปุกแดง SKII ตัวฮิตๆของห้องนี้คะ รกแกะ กะนกอีมู คนขายบอกว่าเด็กใช้นกอีมู ซึ่งเราก็ใช้รกแกะก็ไม่เห็นหน้าจะยกกระชับตรงไหนเลย จิตใจมันเหมือนๆกัน เพิ่มคำโปรยข้างกล่องก็อ่านได้นัยด้วย แค่ใช้ synonyme เอง กระปุกขาวพลาสติกกับกระปุกที่เป็นแก้วๆแต่ฝาสีเข้มกว่าคนขายบอกว่าเนื้อครีมตัวเดียวกันตรงกันข้ามแค่ package ทำให้ราคาแตกต่าง เลยจ่าย ครีมรกแกะ แผนการกระปุกพลาสติกป๋องแป๋งมาค่ะ ครีมทาตัวชี้ช่อง David Jones ค่ะ หอมดี อย่างไรก็ตามเนื้อหนักเหมาะกับทาตอนอากาศหนาวๆ ถ้าเนื้อบางหน่อยก็โลชั่นเหมาะกับบ้านเรามากกว่า เกี่ยวกับคนแพ้ง่ายนะคะ ขอยกคุณแม่เป็นตัวอย่าง ผิวหน้าแม่แพ้ง่ายมากอายุ 50 หน้าก็มีรูขุมขนใหญ่ พอใช้แล้วก็เล็กลงอย่างเห็นได้ชัด (แต่ถ้าว่าไม่ได้หายไปเลยนะจ๋า เพราะเค้าก็อายุเยอะแล้ว ถ้าหายต้องศัลยกรรม) ยังไงลองนึกคิดดูนะค่ะ 

ปฏิพัทธ์ เซรั่ม อย่างเดียวกัน เพราะว่าไม่ค่อยชอบครีมอ่ะขา ดำรงฐานะคนหน้าแห้งเลยโปรดปรานค่ะ ดีซึมเข้าหน้าไปเลย เราใช้เซรั่มเหมือนกันเลย ใช้ รกแกะ แล้วรู้สึกว่ามันซึมเข้าผิวด้วยกันหน้าไม่มันด้วย เรามาเชียร์serumค่ะ ใช้แล้วหน้าไม่มัน ซึ่มหายไปเลย ซื้อไปให้เพื่อนฝูงที่เมืองไทใช้ มันเมล์มาบอกว่าใช้ดีมาก ฝ้าจางลงเยอะ อันนี้เราก็ยังไม่เห็นหน้าที่อัพเดตหลังการใช้ของมัน ถ้าว่าด้วยว่าเรา ผิวเราเป็นผิวผสม แห้งมากๆ ช่วงแก้ม ทีโซนไม่มันเท่าไหร่ ไม่มีตัวปัญหาเรื่องสิวหรือริ้วรอย โดยใช้แล้วผิวหน้าให้สัมผัสที่แข็งแรง และพวกรอยเล็กๆมันตื้นขึ้นคะ โดยเฉพาะอย่างยิ่งรอยร่องแก้มหายไปเลย ใช้ ครีมรกแกะ แล้วหน้าก็เนียนดีนะ เสียแต่ตรงเจ้ากระปุกฝาสีชมพูนี่แหละทำให้จมูกเรามันมาก เลยต้องใช้ฝาเขียวทาจมูกแทนตอนกลางวัน

หากเพื่อนๆ ให้ความสนใจ Lanopearl ของแท้ มีลดราคาอยู่ตลอด การันตี ShopAt7

ตั้งใจสั่งซื้อคลิกเลย >> http://www.shopat7.com/Brand/Lanopearl.html

ขาย เครื่องออกกำลังกาย เครื่องสําอางเกาหลี นาฬิกา Casio และอื่นๆ อีกมากมาย
หน้า: [1] พิมพ์