เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 25 เมษายน 2024, 03:05:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  ~ ผลการตัดสิน ~ ประกวดภาพถ่ายวัดที่ อ.เชียงแสน
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน ~ ผลการตัดสิน ~ ประกวดภาพถ่ายวัดที่ อ.เชียงแสน  (อ่าน 5348 ครั้ง)
hydejime
ชั้นประถม
*

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 18:34:14 »

รับทราบคับผม...แล้วเฮียเนี้ยใครอะค่ะ จะได้สั่งซื้อสักตัว...
คำปันเกย
มัธยม
**

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 18:35:56 »

ของกอย่า ติดอันดับชมเชยกับเปิ้น 1 ภาพ    ก่อดีใจ๋ละเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ได้ภาพมาหน้อยขนาด  แสงก่อบ่งาม ฟ้าก่อบ่งาม    นึกว่าบ่ได้ลุ้นแน่ๆ งานนี้   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รางวัลเป๋นอะหยังจาใด  รอท่าน ramill มาแจ้งแหมกำเน้อเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เฮาไปฉลองที่ ปางขอน สักวันเร็วๆ นี้น่อ

ของล้ำค่าสำหรับคนหนึ่งก็อาจเป็นสิ่งไร้ค่าสำหรับอีกคน หรือสิ่งไร้ค่าสำหรับคนหนึ่ง ก็อาจเป็นสิ่งล้ำค่าสำหรับอีกคนหนึ่งเช่นกัน
ap.41
ตอบแทนคุณแผ่นดิน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ไม่มีเทพไม่มีโปร..มีแต่เราที่จะก้าวไปพร้อมกัน...

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 18:44:49 »

รับทราบคับผม...แล้วเฮียเนี้ยใครอะค่ะ จะได้สั่งซื้อสักตัว...
ก็เฮียเม้ง ผู้จัดทริปนี้ไงครับ อิอิ

hydejime
ชั้นประถม
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 18:57:00 »

รับทราบเจ้า...
U[iiz]
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 19:36:08 »

อยากถ่ายภาพแบบเน้น สี นี้ขอทริปเล็ก ๆ ซักนิดได้มั้ยครับ ^^
JooK Freeway
ระดับ ป.ตรี

Freeway.ChiangRai Thailand.

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 20:09:01 »

โท๊ะไฟดับ เปิ้ลย้ายเสาไฟ ไฟกำลังมา ลุ้นกันขนาดหนอ แอบทราบมาว่า ที่ 1 เป็นรูปอัดใหญ่ พร้อมแบตเตอรรี+ที่ชาร์ต ที่ 2 รูปอัดใหญ่พร้อมแมมโมรี่ ที่ 3 รูปอัดใหญ่พร้อมแมมโมรี่ ชมเชย รูปอัดใหญ่+เสื้อ รุ่นล่าสุดของ ชร.โฟโต้คลับ คนที่ได้ชมเชยแจ้งขนาดเสื้อที่คุณกอย่าเลยนะครับ  ส่วนท่านที่พลาดรางวัล หื้อแก่มือโดยแต่งรูป ( เติมตี้ )ที่ถ่ายในวันนั้นแห่มคนละ 1 ภาพ ส่งเข้ามา รบกวนตั่งกระทู้ไว้รอเลยครับ จะหื่อ จนท.กรมศิลป์ ตัดสินรางวัลขวัญใจสื่อมวลชนอีกรอบ (ได้รางวัลแล้วส่งได้อีกเน้อรางวัลนี้) ถ้ายังบ่ได้ ยังมีเซอร์ไพส์ ตอนนี้รับแจ้งว่ารอคนใหญ่อนุมัติ ยังบ่อบอกเต๋อครับ ตามนี้นะครับ ส่วนสถานที่รับรางวัลจะแจ้งหื้อทราบแห๋มกำครับ (เป็นงานใหญ่)

เฮียครับ เอาฮูปของตัวเก่าตี้ผ่านคัดเลือกมาแต่ง แม่นก่อครับ หรือเอาฮูปอื่นก่อได้อ่ะ จะได้แต่งดีๆ หน้อย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

D'tracker X 250.:2012. My Baby Blue.
Two wheel one heart world wide adventure.
WEBMASTER
เจ้าสำนักใหญ่
Administrator
แฟนพันธ์แท้

บุคคลทั่วไป

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 20:57:27 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ดีใจกับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกๆท่านด้วยนะครับ

ติดตามข่าวสารได้ที่เพจ :  https://www.facebook.com/crfocus
♥ idogpom ♥(บุคคลไปทั่ว)
ระดับ ป.ตรี

อินเตอร์เน็ตความเร็วศูนย์ HS7UUP

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 21:52:41 »

ดีใจกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยครับ
ผมฮาตั้งแต่ได้โจทย์แล้ว
วัดนึงเหลือแต่ป้ายชื่อกับกองอิฐ
อีกวัดหาไม่เจอตามแผนที่ไปกลายเป็นม่านรูดเฉย ขนาดคนพื้นที่นะนี่
เลยเอาฮา  แอบถ่ายคนอื่นอย่างเดียวเลย สนุกดีครับ ยิงฟันยิ้ม
แชทซาโนย่า กอยุ่ง~*-.
แฟนพันธ์แท้
*

*..ปรับปรุงระบบ..*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 22:08:22 »

ของกอย่า ติดอันดับชมเชยกับเปิ้น 1 ภาพ    ก่อดีใจ๋ละเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ได้ภาพมาหน้อยขนาด  แสงก่อบ่งาม ฟ้าก่อบ่งาม    นึกว่าบ่ได้ลุ้นแน่ๆ งานนี้   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รางวัลเป๋นอะหยังจาใด  รอท่าน ramill มาแจ้งแหมกำเน้อเจ้า  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เฮาไปฉลองที่ ปางขอน สักวันเร็วๆ นี้น่อ
                                                         ได้เลยเจ้า ปาร์ตี้กาแฟกั๋นตี้ปางขอนน้อเจ้า  «^^»

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
WH_Y
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 22:20:25 »

..ขอแสดงความยินดีกับภาพที่ได้รับรางวัลด้วยนะคะ.. ยิ้มกว้างๆ
ramill
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 28 กันยายน 2010, 22:41:42 »

โท๊ะไฟดับ เปิ้ลย้ายเสาไฟ ไฟกำลังมา ลุ้นกันขนาดหนอ แอบทราบมาว่า ที่ 1 เป็นรูปอัดใหญ่ พร้อมแบตเตอรรี+ที่ชาร์ต ที่ 2 รูปอัดใหญ่พร้อมแมมโมรี่ ที่ 3 รูปอัดใหญ่พร้อมแมมโมรี่ ชมเชย รูปอัดใหญ่+เสื้อ รุ่นล่าสุดของ ชร.โฟโต้คลับ คนที่ได้ชมเชยแจ้งขนาดเสื้อที่คุณกอย่าเลยนะครับ  ส่วนท่านที่พลาดรางวัล หื้อแก่มือโดยแต่งรูป ( เติมตี้ )ที่ถ่ายในวันนั้นแห่มคนละ 1 ภาพ ส่งเข้ามา รบกวนตั่งกระทู้ไว้รอเลยครับ จะหื่อ จนท.กรมศิลป์ ตัดสินรางวัลขวัญใจสื่อมวลชนอีกรอบ (ได้รางวัลแล้วส่งได้อีกเน้อรางวัลนี้) ถ้ายังบ่ได้ ยังมีเซอร์ไพส์ ตอนนี้รับแจ้งว่ารอคนใหญ่อนุมัติ ยังบ่อบอกเต๋อครับ ตามนี้นะครับ ส่วนสถานที่รับรางวัลจะแจ้งหื้อทราบแห๋มกำครับ (เป็นงานใหญ่)

เฮียครับ เอาฮูปของตัวเก่าตี้ผ่านคัดเลือกมาแต่ง แม่นก่อครับ หรือเอาฮูปอื่นก่อได้อ่ะ จะได้แต่งดีๆ หน้อย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ฮูปที่เฮาถ่ายในวันนั้นนะครับ ฮูปใดก็ได้ครับไฟล์เดิมที่กรรมการมีอยู่แล้ว เฮาเลือกของเฮาเลย แต่งและก็ส่งลงในกระทู้เลย (รบกวนคุณกอย่าตั้งกระทู้ตวยเน้อครับ)
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 01:07:21 »

เอาละค่าาา  ใผเป๋นนักเลงแต่งภาพ  บ่ดีจ้าเน้อเจ้า

แต่งภาพของท่านจ๋นจุใจ แล้วส่งมาประกวดตี้นี้เลยเจ้า
  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=38456.0

ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·•.¸¸.•´´¯`•(^)•♥ คนที่ด่าคนอื่นสะท้อนว่าระบบข้างในกำลังพัง คนอารมณ์เสียเพราะถูกด่า แสดงว่าระบบของตัวเองก็พังตามไปด้วย [ว.วชิรเมธี]ஐ.¸¸.·´¯`¸¸.·
คนหลังเขา
มัธยม
**

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 12:50:45 »

ขอแสดงดวามยินดีกับทุกท่านด้วย

*ความรัก*ไม่ลึกซึ่งเหมือนกาลเวลา
** ว่างๆเข้ามาพูดมาคุยและฟังเพลงเพราะๆได้จากห้องไหลๆของเราชาวเชียงรายโฟกัสนะคะ
** http://www.chiangraifocus.com/forums/chatroom/index.php **
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 15:08:33 »

ท่าน ramill เพิ่มเติมมาว่า  ทางชมรมพระเครื่อง จ. เชียงราย  จะได้ทำการมอบใบประกาศนียบัตรให้กับผู้ได้รับรางวัลทุกท่าน
และผู้ที่เข้าร่วมกิจกรรมในวันนั้นอีกด้วยค่ะ

ขอความกรุณาpm ชื่อ-นามสกุลจริงไปยังท่าน ramill  อีกครั้งด้วยค่ะ เพื่อความถูกต้องนะคะ    ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กันยายน 2010, 15:35:47 โดย แชทซาโนย่า ฉิก~ฉิก~*-. » IP : บันทึกการเข้า

Ck 401
"....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

...งานหนักไม่เคยฆ่าคน...

« ตอบ #34 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 16:06:37 »

เฮียเม้ง แม่งานวันถ่ายรูปครับ
เปิ้นมีแผงพระที่ตลาดนำสวัสดิ์ ครับ

"....คณะเรา ไม่ยอมให้ด้อยถอยลง ต่ำเราต้องค้ำชูให้สูงจรุงศรี....."
....เมื่อเห็นทุกสิ่งเป็นธรรมดา  ก็ไม่มีอะไรมาทำให้ทุกข์ได้อีก...."
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #35 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 16:26:50 »

คนที่เราไว้ใจ  บอกว่า    " อาชิรึป่าวววววว... "

คิดอยู่ครึ่งวัน  พึ่งนึกออก     " ลูกฟลุ๊กรึป่าววววว... "    โกรธ โกรธ โกรธ  หนอยย....  จะดีใจดีมั๊ยเนี้ย   ฮึ๊ย!!

อย่าลืม pm ชื่อ-นามสกุลจริงไปยังท่าน ramill  อีกครั้งด้วยค่ะ เพื่อความถูกต้องในการออกไปประกาศฯ ให้กับทุกท่านค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 29 กันยายน 2010, 17:11:56 โดย แชทซาโนย่า ฉิก~ฉิก~*-. » IP : บันทึกการเข้า

JooK Freeway
ระดับ ป.ตรี

Freeway.ChiangRai Thailand.

« ตอบ #36 เมื่อ: วันที่ 29 กันยายน 2010, 16:29:57 »

คนที่เราไว้ใจ  บอกว่า    " อาชิรึป่าวววววว... "

คิดอยู่ครึ่งวัน  พึ่งนึกออก     " ลูกฟลุ๊กรึป่าววววว... "    โกรธ โกรธ โกรธ  หนอยย....  จะดีใจดีมั๊ยเนี้ย   ฮึ๊ย!!

อย่าลืม pm ชื่อ-นามสกุลจริงไปยังท่าน ramill  อีกครั้งด้วยค่ะ เพื่อความถูกต้องในการออกไปประกาศฯ ให้กับคุกท่านค่ะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

รีบไปไหนเนี่ยปี้ มี "คุก" โตยอ่ะ อ่ะ...ล้อเล่งงง  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เฮียเม้ง แม่งานวันถ่ายรูปครับ
เปิ้นมีแผงพระที่ตลาดนำสวัสดิ์ ครับ

อยากได้พระปรกโพธิ์เชียงแสนซักองค์ จะได้ไหมน๊ออออ  ลังเล ลังเล ลังเล

D'tracker X 250.:2012. My Baby Blue.
Two wheel one heart world wide adventure.
นู๋นิดออนไลน์
ชั้นประถม
*

สนใจแฟรนไชส์ชาลาลา 0956936986

« ตอบ #37 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2010, 13:01:04 »

ดีใจด้วยนะคะ

สนใจติดต่อ  0956936986
แคคตัสคาเฟ่
bm farm
หัวหมู่ทะลวงฟัน
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

canon eos

« ตอบ #38 เมื่อ: วันที่ 30 กันยายน 2010, 15:15:45 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ...ภาพสวยๆทั้งนั้นครับ..ดีใจกับท่านที่ได้รางวัลด้วยครับ..

ยิ้มกว้างๆ .....อ่านกฏ,กติกาการใช้งานเวบบอร์ดด้วยครับ.....
ramill
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #39 เมื่อ: วันที่ 01 ตุลาคม 2010, 14:34:29 »

แจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ สำหรับท่านที่ได้รับรางวัล คงจะรับรางวัลประมาณ ท้าย ๆ เดือน ตุลาคมนะครับ เพราะรอประกาศนียบัตรเรีบบร้อยก่อน  และรอรางวัลขวัญใจมหาชนด้วย จะได้รับพร้อม ๆ กันไปเลย กำหนดวันเวลาสถานที่จัดงานมอบรางวัลจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ / หากมีข้อสงสัยสอบถาม pm มาได้นะครับ / ขอบคุณครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์