เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 มีนาคม 2024, 08:56:55
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลท่องเที่ยว-โพสรูป
| |-+  ห้องโพสรูป-ภาพประทับใจ (ผู้ดูแล: ap.41)
| | |-+  บรรยากาศขบวนพิธีเปิดงานมหกรรมอาหาร 2556
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน บรรยากาศขบวนพิธีเปิดงานมหกรรมอาหาร 2556  (อ่าน 3090 ครั้ง)
zombie01
ผู้ดูแลบอร์ด
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2013, 15:10:04 »

สวยครับ เจ๋ง

ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เริ่มต้นด้วยรูปคนงาม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ที่จริงงามทุกคนนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งานตระการตามากครับผู้ชมเยอะโดยเฉพาะฝรั่งเขาชอบงานที่มีการแสดง
แบบนี้นะครับ ยิงฟันยิ้ม

ต้องไปชมการแสดงบ้างแล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งานตระการตามากครับผู้ชมเยอะโดยเฉพาะฝรั่งเขาชอบงานที่มีการแสดง
แบบนี้นะครับ ยิงฟันยิ้ม

งานแฟนซี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แนว ๆ นั้นเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

ความสุขเกิดขึ้นได้ เพียงแต่รู้จักใช้ชีวิต

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2013, 15:11:58 »

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับชอบที่ภาพนั่งสูงๆเหมือนตัวละครการ์ตูนมากเลยครับ

ขอบคุณครับ ผมล่ะลุ้นกลัวเสียหลักตอนลาก ๆ กันมา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

งามขนาดเจ้า

ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆน่ะครับ คราวหน้าถ้ามีการรวมตัวของกลุ่มนักสร้าง-รังสรรค์ลูกหลานจาวเชียงราย เพื่อมอบความสุขสนุกสนานคืนสู่สังคมและผู้ที่ชื่นชอบและอยากติดตามดูงาน งานใหญ่ของกลุ่มคงจัดขึ้นราวๆต้นเดือนเมษายนนี้ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบเพื่อช่วยประชาสัมพันธ์อีกครั้งน่ะครับ

ยินดีครับผม  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กดไลท์ให้เลย!! ภาพสวยค่ะ

ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

x-men
มัธยม
**

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2013, 15:27:44 »

อาหารน่าทานทั้งนั้นเลย
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2013, 20:44:01 »

อาหารน่าทานทั้งนั้นเลย

อาหารตาใช่ไหมครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

rangann5
สมาชิกลงทะเบียน
มัธยม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2013, 21:45:24 »

ดูกันจนตาลายเลยครับ สวยมากครับ  ยิ้มเท่ห์

ระเบียบหาไม่ได้  วินัยหย่อนยาน  กล้าหาญเป็นบ้างวัน  อดทนเป็นบางครั้ง ไม่บ่นไม่มีเลย  555+
hikaru387
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 10:28:29 »

สวยทุกภาพเลยค่ะ

ตึกสูงระฟ้ามาจากก้อนอิฐ
9270
ชั้นประถม
*

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 13:04:10 »

สงสัยไปขนขบวนคาบาเล่ย์มาแน่ๆ  แต่ละนาง  สุดยอด........
ร้านสุทรากานต์(คุณติ่ง)&บัตเตอร์ฟลายคาบาเร่
มัธยม
**

https://www.facebook.com/sutrakan

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 13:11:30 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dภาพที่เห็น..แสดงถึงความตั้งใจ...ศักยภาพ...พลัง...ของลูกหลานชาวเชียงรายครับ...ไม่มีมาจากที่อื่นอ่ะน่ะ...

ผลิตจำหน่ายให้เช่า ชุดไทยต่างๆเครื่องประดับฯ ชุดวิวาห์ราตรี ชุดแสดงแฟนซี ชุดนักร้อง ชุดโชว์คาบาเร่ (ตัดเฉพาะงาน) จัดขบวนแห่ฯ งานพิธีการ Organizing Events แต่งหน้าโทร...089 9518769 ,065 5210874(คุณติ่ง
zombie01
แฟนพันธ์แท้
*

« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2013, 16:23:07 »

ดูกันจนตาลายเลยครับ สวยมากครับ  ยิ้มเท่ห์

ขอบคุณครับ

สวยทุกภาพเลยค่ะ

ขอบคุณครับ เพราะนางแบบและนายแบบทุกท่านจัดชุดมาเต็ม ๆ ครับ

สงสัยไปขนขบวนคาบาเล่ย์มาแน่ๆ  แต่ละนาง  สุดยอด........

ขอบคุณครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;Dภาพที่เห็น..แสดงถึงความตั้งใจ...ศักยภาพ...พลัง...ของลูกหลานชาวเชียงรายครับ...ไม่มีมาจากที่อื่นอ่ะน่ะ...

น่าจะเดินไกลกว่านี้สักนิดนะครับจะได้เก็บภาพง่ายขึ้น  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เสียดายหลายช็อตถ่ายไม่ชัด ถ่ายแก้ก็ไม่ทันครับ

008
สุขกับสิ่งที่มี
เตรียมอนุบาล
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2013, 15:13:02 »

ปีหน้าจะไปดูให้ได้ค่ะ ยิงฟันยิ้ม
หนอนน้อย
กระดื๊บ กระดื๊บ
สมาชิกลงทะเบียน
ระดับ ป.ตรี
*

รักในสิ่งที่ทำ แล้วอะไรก็จะดี

« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2013, 18:45:18 »

นานๆที่จะมีให้เห็นขบวนพาเหรดแฟนซีแบบนี้แต่ละคนนี้แต่ตัวได้สวยมากเลยครับอลังการแห่งจิตนาการจริงๆ

Tel.087-7268139
ร้านสุทรากานต์(คุณติ่ง)&บัตเตอร์ฟลายคาบาเร่
มัธยม
**

https://www.facebook.com/sutrakan

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 10 สิงหาคม 2013, 22:33:49 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ตกใจ ตกใจ ตกใจ..อยากมาย้ำให้เห็นกิจกรรมดีๆที่ผ่านมาของลูกหลานชาวเชียงรายครับ...อ่ะน่ะ

ผลิตจำหน่ายให้เช่า ชุดไทยต่างๆเครื่องประดับฯ ชุดวิวาห์ราตรี ชุดแสดงแฟนซี ชุดนักร้อง ชุดโชว์คาบาเร่ (ตัดเฉพาะงาน) จัดขบวนแห่ฯ งานพิธีการ Organizing Events แต่งหน้าโทร...089 9518769 ,065 5210874(คุณติ่ง
gba
ชั้นประถม
*

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 11 สิงหาคม 2013, 08:02:26 »

สวยทุกภาพครับ ปี๋หน้าปะกั๋นงานนี้
หน้า: 1 [2] พิมพ์