เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
วันที่ 29 เมษายน 2024, 11:11:37
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

• ข้อมูลหลักเว็บไซต์
  • เชียงรายวันนี้
  • ท่องเที่ยว-โพสรูป
  • ตลาดซื้อขายสินค้า
  • ธุรกิจบริการ
  • บอร์ดกลุ่มชมรม
  • อัพเดทกระทู้ล่าสุด
  • อื่นๆ

ประกาศ !! กรุณาอ่านเพื่อทำความเข้าใจ : https://forums.chiangraifocus.com/index.php?topic=1025412.0

+  เว็บบอร์ด เชียงรายโฟกัสดอทคอม สังคมออนไลน์ของคนเชียงราย
|-+  ศูนย์กลางข้อมูลเชียงราย
| |-+  คนเชียงราย สังคมเชียงราย (ผู้ดูแล: bm farm, [ตา-รา-บาว], zombie01, ۰•ฮักแม่จัน©®, ⒷⒼ*, ตาต้อม, nuifish, NOtis)
| | |-+  ซ้อ 7 มาแล้ว กรณีฟิมส์กับแอนนี่
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน ซ้อ 7 มาแล้ว กรณีฟิมส์กับแอนนี่  (อ่าน 28229 ครั้ง)
AIT
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #20 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2010, 23:00:53 »

ในฐานะเป็นผู้ชายเหมือนกัน งานนี้ผมว่าฟิล์มผิดมาก ๆ เลยครับ ไม่ใช่แอนนี่ผิดฝ่ายเดียว ฟิล์มผิดมากจนไม่น่าให้อภัยตรง "ทำไม!!! ไม่ใส่ถุงละครับ" ตำรา ๆ ไหนเค้าก็ออกมาสอนอยู่แล้ว "มีเพศสัมพันธ์กับบุคคลแปลกหน้าต้องใช้ถุงยางอนามัยเท่านั้น" งานนี้คงต้องไล่ฟิล์มไปเรียน ม.4 หรือไม่ก็ ปวช.1 ใหม่ละครับ วิชาเพศศึกษาครับ
AIT
ระดับ :ป.โท

« ตอบ #21 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2010, 23:04:20 »

อีกนิดนะครับ อยากให้เพศชายพึงจำไว้นะครับ "จงใช้ถุงยางอนามัยทุกครั้งเมื่อไปมีเพศสัมพันธ์กับบุคคลอื่นที่ไม่ใช่ภรรยาตน" ครับ
Jazky
ระดับ ป.ตรี

โลก ส่วน ตัว สูง

« ตอบ #22 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2010, 23:06:16 »

เพิ่ง รู้ เรื่อง วัน นี้ อะ
ALON
ชั้นประถม
*

ร้านครูไทย ไอที

« ตอบ #23 เมื่อ: วันที่ 23 กันยายน 2010, 23:30:04 »

อีกนิดนะครับ อยากให้เพศชายพึงจำไว้นะครับ "จงใช้ถุงยางอนามัยทุกครั้งเมื่อไปมีเพศสัมพันธ์กับบุคคลอื่นที่ไม่ใช่ภรรยาตน" ครับ
อ่า....เข้าจัยแล้วคับ ALON จะจำไว้ขึ้นใจเรยคับ  ยิงฟันยิ้ม

นายฉัตรชัย ประกิระนะ ครูไทยไอที  246 ม.10 ต.ยางสีสุราช อ.ยางสีสุราช จ.มหาสารคาม 44210
<< Tel 1-2 call 083-3447384 True  082-0440765>>      เมล์ chatchai.pr@hotmail.com
150 cc.
ชั้นประถม
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 03:20:30 »

ดีนะไม่สวมหมวกกกันน๊อคก่อนมีเพศสำพันธุ์ใส่ถุงน่ะดีแล้ว
baby_pon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 08:31:49 »

เรื่องขอเค้าครับ  จะเป็นอย่างไรเค้ารู้อยู่แก่ใจ

ถึงไม่อยากให้เป็นไปตามที่เราคิดแต่ก็ห้ามไม่ได้หรอกครับ

ย้อนมาดูตัวเรา ว่าตอนนี้เราทำทุกอย่างดีที่สุดหรือยัง

อีซ้อ 7 เชื่ออะไรมากก็ไม่ได้ ชอบยุแหย่ให้เค้าร้าวฉานกัน

ระวังชาติหน้ามันจะเป็น ซอ้ แหว่งแน่นอน คนชอบยุแหย่

ให้คนอื่นผิดใจกันจะเกิดมา เป็นโรคปากแหว่าจมูกโหว่ ครับฟันธง หุหุ
O-L-Y-G-O-N
มัธยม
**

นานาจิตตัง

« ตอบ #26 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 11:31:42 »

จงเรียนรู้
Rung
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #27 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 11:55:37 »

งานนี้ก็มี งง ตามมาหลายคำถาม เห็นภาพฟิล์มก็เห็นใจนะ เหนื่อยหน่อยที่พลาด 
แอนนี่รักเขาจริง แต่ก็ไม่น่าโกหกว่าใส่ห่วงนี่เนอะ หลายๆอย่างยังไม่เคลียร์ รอคำตอบที่ชัวร์ๆแล้วจะมาฟันธงอีกที  อิอิอิอิ

เรื่องตัวเองยังเอาไม่รอด แต่ก็ชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
JIKGOH CR
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 19:35:34 »

โปรดติดตามตอนต่อไปนะ...จะบอกให้
flowerr
ชั้นประถม
*

« ตอบ #29 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 21:59:03 »

มากมายหลายอย่างน่ะ
baby_pon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 22:10:37 »

เห็น เกย์ ร้องไห้ด้วย

ร้องทำ........ไม.......
เเมวมองเชียงรายโฟกัส
ชั้นประถม
*

« ตอบ #31 เมื่อ: วันที่ 24 กันยายน 2010, 22:34:07 »

ผมคิดว่า สงสันมันคงฉุกเฉินนะคับ ฟิมส์มันก็ไม่ใหวเเล้วเเอนนี้ก็ไม่ใหวเหมือนกัน
ต่างคนต่างคิดว่าเอาเถอะคงไม่ต้องเเละ เอาเลยไม่ต้องรอเเละ ผู้หญิงเขาคงบอกว่า
มียาคุมคงไม่เป็นไร ส่วนผู้ชาย เอางั้น งั้นจัดเลยพีน้อง เล่นเสียวทั้งวงการกันไปเลย
อย่างนี้มันต้องถอนดีกว่า55555555555เรื่องบ้าๆเเเบบนี้อย่าไปสนใจเลยครับ
คนไกลบ้านเกิด
ระดับ ป.ตรี

« ตอบ #32 เมื่อ: วันที่ 25 กันยายน 2010, 01:25:55 »

บ่้่ได้อ่านข่าวในวงการบันเทิงเมิ่นละเห็นกะแสในนี้ออกมามันก็เลยกดอ่านเพิ่งเขาใจ
เรื่องราวคลายๆชีวิตจริงขอคนบางคนนอกทีวีกะมีนะเจ้าเอ็นดูแม่หญิงเหมือนกันะเจ้าตอนเบิ่นอุ้มต้องอยู่คนเดียวเปิ่นถ้าจะเงาและจำฝังในจนะเจ้าและช่วงคลอดไหม่ฮอร์โมนกำลังเปลี่ยนบางที่อาจเงาต้องเลี้ยงลูกคนเดียวตั้งป่อจายก็น่าเห็นใจเจ้า เฮ่อน่าสงสาร  เศร้า เศร้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์